x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFFW 15:00 FT
[B-4] Lào Nữ
2 - 0
Đông Timo Nữ [B-5]
-2 1/4 1 - 0
AFF19 15:00 FT
[B-2] Malaysia U19 (T)
0 - 0
Singapore U19 [B-5]
-2 1/4 0 - 0
TQB 15:00 FT
[15] Guangxi Pingguo (T)
0 - 0
Suzhou Dongwu [8]
-3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[6] Shijiazhuang Gongfu (T)
3 - 1
Qingdao Y.Island [9]
-1 1/4 0 - 0
GHW 16:00 FT
  Iceland U16 Nữ
3 - 2
Phần Lan U16 Nữ  
1 - 2
- 16:00 FT
  Ấn Độ U17 Nữ
0 - 0
Đảo Faroe U16 Nữ  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
GHCLB 16:30 FT
  Schalke 04 II
7 - 1
Sportfreunde Lotte  
3 - 1
TQA 16:30 FT
[4] Sh. Shenhua (T)
1 - 0
Hebei CFFC [17]
-2 3/4 0 - 0
- 16:30 FT
[12] Beijing Guoan (T)
0 - 0
Meizhou Hakka [5]
+1/4 0 - 0
AFFW 18:00 FT
[B-3] Campuchia Nữ
0 - 3
Việt Nam Nữ [B-1]
+4 1/4 0 - 3
TQA 18:30 FT
[15] Cangzhou Mighty Lions (T)
1 - 2
Shenzhen FC [10]
+1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[3] Henan Songshan (T)
2 - 1
Guangzhou City [18]
-1 1/4 0 - 1
AFF19 19:00 FT
[B-1] Lào U19 (T)
2 - 1
Campuchia U19 [B-4]
+1/2 2 - 0
CAFCOS 19:00 FT
[A-3] Comoros
0 - 1
Botswana [A-1]
+1/2 0 - 1
GHW 19:00 FT
  Na Uy U16 Nữ
1 - 1
Đan Mạch U16 Nữ  
1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Konyaspor
1 - 1
Rizespor  
1 - 1
GHW 20:00 FT
  Hà Lan U16 Nữ
3 - 1
Thụy Điển U16 Nữ  
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Erzurumspor
1 - 4
Giresunspor  
1 - 2
- 21:15 FT
  Sivasspor
2 - 0
Shamal  
2 - 0
- 21:30 FT
  Antalyaspor
0 - 1
Metalist Kharkiv  
0 - 0
JORA 21:30 FT
[1] Faisaly (JOR)
3 - 1
S.Al.Ordon [7]
-1 3 - 1
C3 22:00 FT
  Alashkert
1 - 0
Hamrun Spartans  
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  FC Santa Coloma
0 - 1
Breidablik  
+1 1/4 0 - 1
CAFCOS 22:00 FT
[A-2] Angola
3 - 0
Seychelles [A-4]
-1 1/2 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Sektzia Nes Tziona
2 - 2
Ironi Tiberias  
0 - 2
- 22:00 FT
  Voluntari
1 - 1
Karmiotissa Pol.  
0 - 1
JORA 22:00 FT
[12] Jazeera Amman
2 - 2
Al Salt [6]
+0 1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Aris Limassol 1
1 - 0
Aris Salonica  
+3/4 0 - 0
C3 22:59 FT
  Flora Tallinn
1 - 0
Seinajoen JK  
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Saburtalo
0 - 1
Partizani Tirana  
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
  FK Panevezys 1
0 - 0
Milsami  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Brunos Magpies
2 - 1
Crusaders Belfast  
+1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  KuPS
2 - 0
Dila Gori  
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Pogon Szczecin
4 - 1
KR Reykjavik  
-2 3 - 0
- 22:59 FT
  Borac Banja Luka
2 - 0
B36 Torshavn  
-1 1/2 1 - 0
NORB 22:59 FT
[6] Raufoss IL
2 - 1
Mjondalen [9]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Start Kristiansand
0 - 2
Brann [1]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[4] Stabaek
4 - 2
Stjordals Blink [15]
-2 3 - 0
- 22:59 FT
[16] Grorud IL
1 - 3
Sandnes Ulf [3]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Bryne
1 - 1
Kongsvinger [10]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Sogndal
1 - 1
Fredrikstad [12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Ranheim IL
4 - 0
Skeid Fotball [14]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Asane Fotball
0 - 3
KFUM Oslo [5]
+1/4 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  PPJ
2 - 2
Futura  
-1 0 - 2
- 22:59 FT
  Jazz
3 - 1
Grankulla IFK  
-1/2 1 - 0
EGYC 22:59 FT
  Al Masry
1 - 0
Al Sharqiyah  
-1 0 - 0
C3 23:30 FT
  Ruzomberok
2 - 0
Kauno Zalgiris  
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Floriana
0 - 0
Petrocub  
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Sfintul Gheorghe
1 - 2
Mura  
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Dinamo Tbilisi
2 - 3
Paide Linname.  
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  O.Ljubljana
1 - 1
Differdange  
-1 1/4 0 - 1
CAFW 00:00 FT
[C-1] Nam Phi Nữ (T)
3 - 1
Burundi Nữ [C-4]
-2 1/2 2 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Rotherham Utd
2 - 0
Fleetwood Town  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  FK Sochi
1 - 2
CSKA Moscow  
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
  Rostov
3 - 2
Forte Taganrog  
1 - 1
C3 01:00 FT
  Dinamo Minsk
1 - 1
Decic Tuzi  
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
  HB Torshavn
1 - 0
Newtown AFC  
-1 0 - 0
- 01:00 FT
  Bala Town
1 - 2
Sligo Rovers  
+1/2 1 - 1
- 01:00 FT
  KF Gjilani
1 - 0
FK Liepaja  
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  KF Laci
0 - 0
Iskra Danilo  
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Fola Esch
0 - 1
Tre Fiori  
-1 3/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Shkendija
2 - 0
Ararat Y  
-1/2 2 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Blackpool
0 - 4
Leeds Utd  
+3/4 0 - 3
C3 01:15 FT
  Lechia GD
4 - 1
Academy Pandev  
-2 1/4 3 - 0
- 01:30 FT
  Dunajska Stred 1
2 - 1
Cliftonville  
-1 1/4 1 - 1
- 01:30 FT
  Buducnost
2 - 0
KF Llapi  
-1 2 - 0
JORA 01:30 FT
[11] Sareeh
0 - 1
Al Aqaba SC [4]
+0 0 - 1
C3 01:45 FT
  Derry City 1
0 - 2
Riga FC  
+0 0 - 1
- 01:45 FT
  Tre Penne
0 - 2
FK Tuzla City  
+2 1/2 0 - 0
IREA 01:45 FT
[9] UC Dublin
1 - 3
Bohemians [6]
+1 1/4 1 - 2
EUW 02:00 FT
  Na Uy Nữ (T)
4 - 1
Bắc Ireland Nữ  
-2 3/4 3 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-5] Univ de Vinto
0 - 1
Bolivar [B-1]
+3/4 0 - 1
CAFW 03:00 FT
[C-3] Botswana Nữ (T)
0 - 2
Nigeria Nữ [C-2]
+1 3/4 0 - 1
COLA 04:00 FT
[2] Union Magdalena 1
2 - 2
Once Caldas [3]
+1/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[16] UCV FC
2 - 1
Aragua [15]
0 - 1
BRB 05:00 FT
[17] CSA/AL
0 - 1
Ponte Preta/SP [12]
-1/2 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[6] Oaxaca
0 - 0
Venados [15]
-1/2 0 - 0
SUD 05:15 FT
[A-1] Lanus
0 - 0
Independiente JT [Play off-3]
-1/4 0 - 0
CCFW 06:00 FT
[A-2] Jamaica Nữ
0 - 5
Mỹ Nữ [A-1]
0 - 2
COLA 06:05 FT
[15] Pereira
1 - 2
Alianza Petrolera [7]
-1/4 1 - 0
VENA 06:15 FT
[13] Mineros Guayana
1 - 2
Caracas [8]
+1/2 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[10] Correcaminos
1 - 2
Atlante [1]
+0 1 - 1
LIB 07:30 FT
[C-1] Estudiantes LP
3 - 0
Fortaleza/CE [F-2]
-1/2 1 - 0
SUD 07:30 FT
[F-1] Atletico/GO
2 - 0
Olimpia Asuncion [Play off-6]
-3/4 2 - 0
- 07:30 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
4 - 1
Univ. Catolica(CHL) [Play off-8]
-3/4 2 - 0
BRAU20 07:30 FT
  Bahia/BA U20
1 - 2
Atl. Mineiro/MG U20  
0 - 2
COLA 08:10 FT
[10] Patriotas
1 - 0
Junior Barranquilla [5]
+1/4 0 - 0
CCFW 09:00 FT
[A-3] Haiti Nữ
3 - 0
Mexico Nữ [A-4]
+1 1/4 1 - 0
GHCLB 22:59 Hoãn
  FC Kitzbuhel
-
Panathinaikos  
-
 
« 07 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo