x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[10] Jiangxi Liansheng (T)
1 - 2
Nanjing City [11]
+0 0 - 0
AFFW 15:00 FT
[A-3] Australia Nữ
4 - 0
Indonesia Nữ [A-6]
4 - 0
AFF19 15:00 FT
[A-4] Myanmar U19 (T)
1 - 3
Việt Nam U19 [A-1]
+1 1/4 0 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Widzew Lodz
6 - 2
Stal Rzeszow  
1 - 0
TQB 15:00 FT
[12] Zibo Cuju (T)
0 - 4
Nantong Zhiyun [2]
+1 1/2 0 - 1
TQA 15:30 FT
[10] Chengdu Rongcheng (T)
2 - 1
Tianjin Tigers [11]
+0 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Charleroi
1 - 2
RFC Seraing  
0 - 2
- 16:00 FT
  Stal Mielec
1 - 0
Resovia  
1 - 0
- 16:00 FT
  Khimki
0 - 0
FK Sochi  
0 - 0
- 16:30 FT
  Arka Gdynia
0 - 0
Chojniczanka  
0 - 0
TQA 16:30 FT
[1] Wuhan Three T. (T)
5 - 0
Wuhan Yangtze [12]
-2 3/4 2 - 0
AFF19 17:00 FT
[A-2] Thái Lan U19 (T)
2 - 0
Brunei U19 [A-6]
1 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Lommel
1 - 2
Westerlo  
1 - 2
- 17:00 FT
  Korona Kielce
0 - 2
Wisla Plock  
0 - 0
AUSNSW 17:00 FT
[11] Mt Druitt Town
4 - 3
Wollongong Wolves [9]
+0 3 - 1
HQ3 17:00 FT
[14] Mokpo City
1 - 2
Changwon City [3]
+3/4 1 - 2
VNB 17:00 FT
[8] ĐT Long An
1 - 0
Đăk Lăk [10]
-1/4 0 - 0
AUSQSL 17:30 FT
  Brisbane Roar U21
1 - 2
Peninsula Power  
0 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[5] Bentleigh Greens
3 - 0
Eastern Lions [14]
-2 1/2 1 - 0
HQA 17:30 FT
[5] Jeju Utd
3 - 2
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-1 1 - 0
- 17:30 FT
[8] Gangwon
3 - 2
Gimcheon Sangmu [10]
+0 2 - 0
AFFW 18:00 FT
[A-1] Thái Lan Nữ
3 - 0
Singapore Nữ [A-4]
1 - 0
- 18:00 FT
[A-5] Malaysia Nữ
0 - 4
Philippines Nữ [A-2]
0 - 2
GHCLB 18:00 FT
  Aarhus AGF
1 - 2
Sonderjyske  
0 - 1
VNA 18:00 FT
[3] SL Nghệ An 1
2 - 0
TP.HCM [12]
-1/2 2 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Lyngby
2 - 1
HB Koge  
-1 0 - 0
TQA 18:30 FT
[16] Guangzhou FC (T)
0 - 1
Shanghai Port [7]
+1 1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[6] Sichuan Jiuniu (T)
0 - 2
Heilongjiang Ice City [7]
-1/2 0 - 1
SINA 18:45 FT
[8] Young Lions
0 - 2
Geylang Intl [6]
0 - 0
- 18:45 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
1 - 2
Tanjong Pagar [3]
1 - 0
CAFCOS 19:00 FT
[B-3] Malawi
1 - 1
Eswatini [B-1]
-1/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Sandecja
0 - 0
Nieciecza  
0 - 0
- 19:00 FT
  Oostende 1
4 - 0
Deinze  
-1/2 1 - 0
KAZC 19:00 FT
[D-4] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
Astana [D-2]
0 - 0
AFF19 20:00 FT
[A-5] Philippines U19
1 - 5
Indonesia U19 [A-3]
1 - 3
GHCLB 20:00 FT
  Alania Vla
2 - 1
SKA-Khabarovsk  
1 - 1
KAZC 20:00 FT
[D-1] Shakhter Kar.
4 - 0
Turan (KAZ) [D-3]
2 - 0
WAFFW 21:00 FT
[4] Kyrgyzstan Nữ
0 - 1
Iran Nữ [2]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Lens
3 - 0
Valenciennes  
0 - 0
CAFCOS 22:00 FT
[B-2] Lesotho
2 - 1
Mauritius [B-4]
-1 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[3] Isloch
2 - 0
Vitebsk [14]
-3/4 1 - 0
KAZC 22:00 FT
[B-2] Kaisar Kyzylorda
1 - 0
Akzhayik Oral [B-1]
0 - 0
- 22:00 FT
[A-4] FK Aksu
0 - 1
Atyrau [A-2]
0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Nurnberg
3 - 5
Arsenal  
+3/4 2 - 0
BULA 22:30 FT
[16] Botev Plovdiv
0 - 1
Hebar Pazardzhik [9]
-1 1/4 0 - 0
EUW 22:59 FT
  T.B.Nha Nữ (T)
4 - 1
Phần Lan Nữ  
-2 1/2 2 - 1
GHCLB 22:59 FT
  Spartak Trnava
0 - 0
Banik Ostrava  
0 - 0
- 22:59 FT
  SV Ried
2 - 4
Ujpest  
1 - 2
- 22:59 FT
  Servette
0 - 2
West Ham Utd  
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  SCR Altach
1 - 1
Winterthur  
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Cracovia Krakow
2 - 1
Hap. Beer Sheva  
+0 0 - 0
- 22:59 FT
  Vik.Plzen
1 - 3
Sint Truiden  
-1/2 0 - 3
- 22:59 FT
  Admira
1 - 2
Kisvarda FC  
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
  FC Koln
4 - 0
Aust Lustenau  
-1 1/2 2 - 0
- 23:30 FT
  Verl
3 - 1
Heracles Almelo  
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Paderborn 07
2 - 0
Bochum  
+0 1 - 0
WAFFW 00:00 FT
[5] Tajikistan Nữ
1 - 1
Turkmenistan Nữ [3]
1 - 0
BLRA 00:00 FT
[8] Slavia Mozyr
2 - 0
Belshina Bobruisk [12]
-1/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[11] Septemvri Sofia 1
0 - 3
Ludogorets [2]
+1 1/2 0 - 1
SRBA 01:00 FT
[6] FK Vozdovac
1 - 0
FK Novi Pazar [8]
-3/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[16] Albion FC (URU)
1 - 0
CA Torque [13]
+1/2 1 - 0
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
1 - 0
Dundalk [2]
+1 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Shelbourne
3 - 1
Finn Harps [9]
-1/2 2 - 1
IREB 01:45 FT
[5] Treaty United
3 - 0
Longford Town [4]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
1 - 2
Bray Wanderers [7]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd
1 - 3
Wexford Youths [6]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Galway
3 - 0
Cobh Ramblers [8]
-2 1 - 0
EUW 02:00 FT
  Đức Nữ (T)
4 - 0
Đan Mạch Nữ  
-1 1 - 0
CAFW 03:00 FT
[A-3] Burkina Faso Nữ (T) 1
2 - 2
Uganda Nữ [A-4]
+1/4 2 - 2
- 03:00 FT
[A-1] Ma Rốc Nữ
1 - 0
Senegal Nữ [A-2]
-1/2 0 - 0
CSUW 04:00 FT
[A-5] Bolivia Nữ (T) 1
1 - 6
Ecuador Nữ [A-4]
+2 0 - 3
VENA 04:00 FT
[3] Monagas 1
2 - 2
Dep.Guaira [7]
-1/2 2 - 0
ARGB 04:10 FT
[33] Nueva Chicago
0 - 1
Belgrano [1]
0 - 0
BRB 05:00 FT
[18] Vila Nova/GO
1 - 1
Bahia/BA [3]
+1/4 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[9] Deportes Santa Cruz
1 - 0
San.Morning [11]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[3] U. San Felipe
3 - 1
Dep. Copiapo [4]
+0 1 - 1
MEXB 05:00 FT
[5] Celaya
2 - 1
Pumas Tabasco [18]
-3/4 1 - 0
CCFW 06:00 FT
[B-4] Trinidad & T. Nữ 1
0 - 4
Costa Rica Nữ [B-2]
+5 0 - 3
ARGA 06:00 FT
[20] Rosario Central
1 - 0
Sarmiento Junin [14]
-1/4 0 - 0
USW 06:05 FT
[8] Orlando Pride Nữ
1 - 0
Houston Dash Nữ [3]
0 - 0
ARGB 06:15 FT
[23] Ferro Carril Oeste
0 - 0
Gim.Mendoza [3]
0 - 0
VENA 06:15 FT
[5] Carabobo
0 - 1
Puerto Cabello [6]
-1/4 0 - 1
USA 06:45 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
7 - 0
D.C. Utd [Dong-14]
-3/4 5 - 0
CSUW 07:00 FT
[A-1] Colombia Nữ
4 - 2
Paraguay Nữ [A-2]
-1 1/2 2 - 1
BLVA 07:00 FT
[A-4] Oriente Petrolero
0 - 1
Royal Pari [B-4]
-1/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[4] Catolica Quito
2 - 1
Mushuc Runa [11]
1 - 1
USW 07:00 FT
[9] Racing Louisville Nữ
1 - 2
NJ/NY Gotham Nữ [11]
+0 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[16] Mazatlan FC
0 - 1
Tigres UANL [3] 1
+1/4 0 - 1
BRB 07:30 FT
[2] Gremio/RS
2 - 0
Nautico/PE [20]
-1 1/2 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[8] O Higgins
1 - 2
Palestino [4]
+0 1 - 1
CCFW 09:00 FT
[B-3] Panama Nữ
0 - 1
Canada Nữ [B-1]
+4 1/2 0 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
3 - 2
LA Galaxy [Tay-9]
-3/4 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[7] Puebla
1 - 0
Santos Laguna [6]
+0 1 - 0
- 09:05 FT
[8] Club Tijuana 1
0 - 2
Juarez [12]
-1/2 0 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-11] Vancouver WC
1 - 3
Minnesota Utd [Tay-4]
+0 0 - 0
AUSVPL 16:30 Hoãn
[9] Melb. Knights
-
Green Gully SC [4]
-
GHCLB 17:59 Hoãn
  Charleroi
-
Paris FC  
-
- 23:00 Hoãn
  Farul Constanta
-
Steaua Bucuresti  
-
- 00:00 Hoãn
  Heerenveen
-
TuS BW Lohne  
-
ESTA 00:15 Hoãn
[10] Vaprus Parnu
-
Trans Narva [6]
-
BRB 02:30 Hoãn
[8] Tombense FC/MG
-
Chapecoense [15]
-
 
« 08 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo