x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:00 FT
[2] Manly Utd
1 - 6
Blacktown City [3]
1 - 3
AUSSL 12:00 FT
[6] Croydon Kings
2 - 1
Sturt Lions [8]
-1/4 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[4] Avondale Heights
1 - 4
Oakleigh Cannons [2]
+0 1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[1] Campbelltown City
2 - 0
SA Panthers [9]
-1 1/2 2 - 0
- 12:30 FT
[11] Cumberland Utd
2 - 0
West Torrens [12]
+1/4 1 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[1] Sydney Olympic
0 - 3
Sydney FC U21 [7]
-1 1/4 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[16] Criacao Shinjuku
0 - 1
Kochi United SC [9]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[12] Sony Sendai
0 - 2
Honda FC [2]
+3/4 0 - 2
NHATW 13:00 FT
[7] Nittaidai FIELDS (W)
1 - 0
Ehime FC Nữ [10]
-3/4 0 - 0
AUSQSL 13:30 FT
  Gold Coast Knights
5 - 1
SC Wanderers  
-1 2 - 0
AUSVPL 13:45 FT
[13] Dandenong City
2 - 1
Altona City [11]
+3/4 0 - 1
GHCLB 14:00 FT
  Petrolul Ploiesti
1 - 1
Chindia Targoviste  
1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[7] Inglewood Utd
3 - 2
Gwelup Croatia [11]
-3/4 2 - 1
- 14:00 FT
[4] Bayswater City
4 - 2
Sorrento [5]
+0 2 - 1
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 3
Cockburn City [10]
-3/4 1 - 2
- 14:00 FT
[6] Perth SC
3 - 0
Balcatta [12]
-1 3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[9] Armadale SC 2
1 - 5
Perth Glory U21 [8]
-3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[2] Stirling Macedonia
2 - 1
Perth RedStar [3]
-1/4 2 - 0
AUSQSL 14:00 FT
  Capalaba
0 - 3
Gold Coast Utd  
+1 1/2 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[11] Azul Claro Numazu
1 - 0
Kamatamare San. [15]
-1/4 0 - 0
NHATW 14:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
1 - 0
Cerezo Osaka Nữ [3]
0 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[5] APIA Tigers
0 - 2
North Shore Mariners [10]
-1 3/4 0 - 1
AUSSL 14:30 FT
[2] Adelaide City
3 - 3
Adelaide Utd U21 [5]
-1 3/4 1 - 1
AUSVPL 14:30 FT
[3] Port Melbourne
4 - 0
Heidelberg Utd [7]
-1/4 2 - 0
TQB 14:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
0 - 4
Shaanxi Changan [5]
+1 1/4 0 - 3
- 14:30 FT
[17] Liaoning Shenyang (T)
1 - 1
Beijing Sport Univ [14]
+0 0 - 0
- 14:30 FT
[3] Qingdao Hainiu (T) 1
1 - 2
Kunshan FC [2]
+1/4 0 - 1
AFFW 15:00 FT
[B-2] Myanmar Nữ
3 - 0
Campuchia Nữ [B-3]
-3 3/4 1 - 0
AFF19 15:00 FT
[B-1] Lào U19
3 - 1
Singapore U19 [B-5]
-3/4 2 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Fakel
2 - 1
Torpedo Moscow  
0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[12] Virginia Utd
1 - 2
Taringa Rovers [7]
1 - 1
NHAT3 15:00 FT
[18] Yokohama SCC
3 - 1
Vanraure Hachinohe [16]
+1/4 1 - 0
HQ3 15:00 FT
[1] Siheung Citizen
4 - 0
Hwaseong FC [4]
-1/2 3 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Hradec Kralove
2 - 1
Sparta Praha B  
1 - 0
- 15:30 FT
  SK Prostejov
1 - 0
SK Lisen  
0 - 0
- 15:30 FT
  Slovacko
2 - 0
MFK Vyskov  
-2 1/4 0 - 0
AUSSL 15:30 FT
[4] Metro Stars 1
1 - 2
White City W. [7]
-3/4 0 - 1
- 15:30 FT
[10] Adelaide Olympic
0 - 2
Adelaide Comets [3]
+1/2 0 - 1
AUSVPL 15:45 FT
[1] South Melbourne 1
2 - 1
Dandenong Th. [8]
-3/4 1 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Vaduz
3 - 1
Dornbirn  
-2 1 - 0
- 16:00 FT
  Banik Ostrava
1 - 3
MSK Zilina  
-3/4 1 - 2
- 16:00 FT
  Jablonec
1 - 2
Varnsdorf  
0 - 1
- 16:00 FT
  Mlada Boleslav
4 - 1
Jihlava  
1 - 0
- 16:00 FT
  Odra Opole
1 - 1
Opava  
0 - 1
- 16:00 FT
  MFK Chrudim
0 - 4
Dukla Praha  
0 - 1
- 16:00 FT
  NK Radomlje
0 - 1
HNK Gorica  
0 - 1
- 16:00 FT
  C. Budejovice
6 - 3
Sellier&Bellot Vlasim  
4 - 0
- 16:00 FT
  Vizela
2 - 3
Braga  
- 16:00 FT
  Zlin
2 - 1
Trencin  
2 - 0
NHAT3 16:00 FT
[14] Sagamihara
0 - 1
Fujieda MYFC [2]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[4] Matsumoto Yama.
1 - 0
Kataller Toyama [6]
-1/4 1 - 0
HQB 16:00 FT
[9] Ansan Greeners
1 - 2
Bucheon 1995 [2]
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[6] Gyeongnam
1 - 0
Busan I'Park [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Podbeskidzie
3 - 2
Wisla Krakow  
+1/4 1 - 2
AUSBPL 16:30 FT
[6] Souths Utd 1
0 - 2
Magic United [9]
+1/4 0 - 1
- 16:30 FT
[10] Grange Thistle
0 - 3
Wynnum Wolves [2]
-1/4 0 - 0
NHAT3 16:30 FT
[17] Gainare Tottori
1 - 2
Giravanz Kita. [12]
+0 0 - 1
SINA 16:30 FT
[7] Balestier Kh.
2 - 2
Tampines Rovers [4]
2 - 0
- 16:30 FT
[1] Lion City Sailors
1 - 1
Hougang Utd [5]
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  GKS Tychy
0 - 0
Katowice  
0 - 0
- 17:00 FT
  Ural S.r.
0 - 3
Krylya Sovetov  
-
- 17:00 FT
  Slovan Liberec
3 - 0
Miedz Legnica  
-1/4 2 - 0
NHATA 17:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
4 - 0
Gamba Osaka [17]
-1 1/4 4 - 0
- 17:00 FT
[18] Jubilo Iwata
0 - 1
Vissel Kobe [16]
+1/2 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[3] Kagoshima
2 - 1
Fukushima Utd [10]
-1/2 1 - 1
HQA 17:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
2 - 2
Incheon Utd [4]
-1 2 - 0
HQ3 17:00 FT
[12] Cheongju FC
1 - 0
Daejeon Korail [13]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Ulsan Citizen
0 - 2
Paju Citizen [2]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[15] Cheonan City
1 - 1
Gyeongju KHNP [5]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[9] Busan Transp.
0 - 0
Gimhae City [6]
+1/4 0 - 0
VNB 17:00 FT
[4] Quảng Nam
2 - 0
Phù Đổng [9]
1 - 0
- 17:15 FT
[12] Bình Phước
0 - 2
Bà Rịa Vũng Tàu [5]
0 - 1
GHCLB 17:30 FT
  Club Brugge
2 - 2
Kobenhavn  
2 - 0
AFFW 18:00 FT
[B-1] Việt Nam Nữ
5 - 0
Lào Nữ [B-4]
-4 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Randers
1 - 1
Fredericia  
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Viborg
5 - 4
AC Horsens  
2 - 0
- 18:00 FT
  Preussen Munster 1
1 - 2
Heracles Almelo  
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Hobro I.K.
2 - 2
Vendsyssel FF  
1 - 0
- 18:00 FT
  Newcastle
5 - 1
Gateshead  
1 - 0
- 18:00 FT
  Paderborn 07
2 - 0
Osnabruck  
2 - 0
- 18:00 FT
  Schalke 04
1 - 3
Meppen  
-1 3/4 1 - 2
TDB 18:00 FT
[3] Brommapojkarna
5 - 0
Dalkurd FF [15]
-1 1/4 4 - 0
HQA 18:00 FT
[9] Daegu
1 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 0
VNA 18:00 FT
[10] HL Hà Tĩnh
3 - 1
BCM Bình Dương [8]
+0 2 - 0
- 18:00 FT
[7] Thanh Hóa
1 - 1
Nam Định [11]
-1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[13] Shanghai Jiading (T)
1 - 0
Xinjiang Tianshan [16]
-1 1/4 1 - 0
AFF19 19:00 FT
[B-3] Đông Timo U19
3 - 4
Malaysia U19 [B-2]
+1 3/4 1 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Jahn Regensburg
2 - 2
Norwich  
2 - 1
- 19:00 FT
  Magdeburg
4 - 2
Cambuur  
3 - 1
- 19:00 FT
  Liptovsky Mikulas
0 - 0
MFk Karvina  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Wehen
1 - 0
TSV Steinbach  
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Waldhof Man.
0 - 1
Elversberg  
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Hallescher
1 - 2
Teplice  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Ajax
3 - 0
Lok. Zagreb  
2 - 0
- 19:00 FT
  Cardiff City
3 - 2
Cambridge Utd  
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Crystal Palace
5 - 4
Millwall  
2 - 2
- 19:00 FT
  Young Boys
7 - 0
Schaffhausen  
2 - 0
- 19:00 FT
  Hannover 96
3 - 0
Groningen  
1 - 0
- 19:00 FT
  Leicester City
1 - 2
Notts County  
1 - 1
- 19:00 FT
  Nurnberg
2 - 1
Schweinfurt  
2 - 1
- 19:00 FT
  Hansa Rostock
3 - 1
Brondby  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Walsall
0 - 4
Aston Villa  
+2 0 - 2
VNA 19:15 FT
[13] Sài Gòn FC
1 - 1
Bình Định [5]
+0 1 - 1
GHCLB 19:30 FT
  RB Salzburg
1 - 2
Feyenoord  
-3/4 1 - 1
- 19:30 FT
  Volendam
3 - 2
Genk  
+1 1/4 2 - 0
- 19:30 FT
  NEC Nijmegen
3 - 1
RKC Waalwijk  
+0 2 - 0
EUW19 20:00 FT
[A-1] T.B.Nha U19 Nữ
2 - 1
Na Uy U19 Nữ [B-2]
-1 1/4 1 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Gornik Leczna
1 - 1
Motor Lublin  
1 - 1
- 20:00 FT
  Lask
0 - 0
Ein.Frankfurt  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  St. Gallen
3 - 4
Freiburg  
+1/4 2 - 2
- 20:00 FT
  Oldenburg 1897
1 - 1
Go Ahead Eagles  
1 - 0
- 20:00 FT
  Wolfsberger AC
1 - 0
Sparta Praha  
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Kaiserslautern
4 - 1
Eupen  
0 - 0
KAZC 20:00 FT
[A-1] Kairat Almaty
2 - 0
Ordabasy [A-2]
1 - 0
FIN3 20:00 FT
  FC Komeetat
0 - 3
OTP  
+1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[6] Malmo
3 - 0
Varbergs BoIS [12]
-1 3/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Norrby
1 - 0
Vasteras [14]
-3/4 1 - 0
URUA 20:00 FT
[3] Dep. Maldonado
1 - 2
Wanderers [9]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Hoffenheim
2 - 0
Heidenheim  
-3/4 2 - 0
- 20:30 FT
  A.Bielefeld
4 - 0
PSV Eindhoven  
+1/4 2 - 0
- 20:30 FT
  B.Leverkusen
6 - 1
Duisburg  
-2 4 - 1
- 21:00 FT
  Warrington Town
0 - 1
Tranmere Rovers  
0 - 1
- 21:00 FT
  Sturm Graz
0 - 0
Brno  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Besiktas
2 - 1
Wer.Bremen  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Stevenage
2 - 0
West Brom  
+1 3/4 0 - 0
SCOLC 21:00 FT
[E-3] St. Mirren
0 - 1
Arbroath [E-1]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[D-3] Greenock Morton 1
0 - 0
Falkirk [D-1]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
- 21:00 FT
[B-5] Fraserburgh FC
1 - 3
Kilmarnock [B-1]
+2 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[H-4] Stranraer
2 - 5
Queen's Park [H-2]
+3/4 2 - 4
- 21:00 FT
[G-5] Kelty Hearts
0 - 1
Inverness C.T. [G-1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-4] East Fife
0 - 2
Dunfermline [C-2]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[H-1] Dundee
3 - 0
Hamilton [H-3]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A-4] Dumbarton
1 - 2
Stirling Albion [A-2]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[E-5] Cowdenbeath
0 - 3
Airdrieonians [E-2]
+2 0 - 2
- 21:00 FT
[F-4] Ayr Utd
0 - 0
Elgin City [F-5]
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
- 21:00 FT
[F-3] Queen of South
2 - 3
Annan Athletic [F-1]
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[B-3] Stenhousemuir
1 - 2
Partick Thistle [B-2]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[G-4] Albion Rovers
2 - 3
Livingston [G-2]
+2 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[C-5] Buckie Thistle
1 - 1
Ross County [C-1]
+1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-5
- 21:00 FT
[D-2] Hibernian
5 - 0
Clyde [D-5]
-2 1/4 5 - 0
BLRA 21:00 FT
[2] Energetik-BGU 1
0 - 0
Gomel [6]
-1/4 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
1 - 2
UMF Selfoss [6]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Vestri
3 - 3
HK Kopavogur [2]
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[9] Kordrengir
1 - 0
Trottur Vogum [12]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] UMF Grindavik
3 - 1
Grotta [4]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Fjolnir
2 - 1
Afturelding [5]
-3/4 1 - 0
LITA 21:00 FT
[1] Hegelmann Litauen
5 - 0
Banga [8]
2 - 0
NORA 21:00 FT
[2] Bodo Glimt
4 - 1
Sarpsborg [12]
-1 1/2 2 - 1
FINA 21:00 FT
[12] HIFK
0 - 2
Haka [4]
+1/2 0 - 1
FIN3 21:00 FT
  PK Keski Uusimaa
1 - 1
FC Kiffen  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  SalPa Salo 1
1 - 4
MuSa Pori  
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
  NJS Nurmijarvi
5 - 0
FC LaPa  
-2 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Lahden Reipas
3 - 1
KuPS Akatemia  
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Kajaanin Haka
2 - 3
Narpes Kraft  
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
  Espoo
1 - 1
Tampere Utd  
+1/2 1 - 0
BRB 21:00 FT
[18] Guarani/SP
1 - 0
Cruzeiro/MG [1]
+1/4 1 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Vasco DG/RJ U20
3 - 3
Atletico/PR U20  
1 - 2
- 21:00 FT
  Flamengo/RJ U20
1 - 1
Cruzeiro/MG U20  
1 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Thun
0 - 1
Lausanne Sports  
0 - 0
FINA 21:30 FT
[8] VPS Vaasa
1 - 3
IFK Mariehamn [10]
-1/2 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Annecy FC
2 - 0
Nimes  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Piast Gliwice
1 - 2
Sigma Olomouc  
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
  Dijon
6 - 0
Villefranche  
-3/4 4 - 0
- 22:00 FT
  Dynamo Dresden
0 - 2
B.Dortmund  
+1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
  Grenoble
1 - 0
Clermont  
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Stade Lavallois
1 - 2
Guingamp  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Reading (T)
0 - 2
Benfica  
+1 1/4 0 - 0
KAZC 22:00 FT
[C-1] FK Taraz
6 - 1
Tobol Kostanay [C-4]
2 - 0
- 22:00 FT
[C-2] FK Maktaaral
3 - 2
Aktobe [C-3]
1 - 2
FIN3 22:00 FT
  OLS Oulu
1 - 0
JS Hercules  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  KaPa
0 - 0
JIPPO  
+1/2 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  WSG Swarovski Tirol
1 - 7
Wolfsburg  
+1 1 - 3
- 22:30 FT
  Quevilly
1 - 2
Le Havre  
1 - 1
- 22:30 FT
  Auxerre
2 - 3
Amiens  
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Strasbourg
2 - 1
Sion  
0 - 1
- 22:30 FT
  Stuttgart
3 - 2
Zurich  
+1/2 0 - 1
BULA 22:30 FT
[3] Lok. Plovdiv
2 - 1
Pirin Blagoevgrad [14]
-1 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  PeKa 1
0 - 0
Atlantis  
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  VJS
1 - 2
Ilves-Kissat  
-1/4 1 - 1
TDA 22:30 FT
[15] Degerfors IF
1 - 1
Norrkoping [11]
+1/2 0 - 1
EUW 22:59 FT
  B.D.Nha Nữ (T)
2 - 2
Thụy Sỹ Nữ  
+1/4 0 - 2
GHCLB 22:59 FT
  Cork City
0 - 2
Stoke City  
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Stade Brestois
1 - 0
Avranches  
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
  Rapid Wien
3 - 3
Celtic  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  Toulouse
6 - 1
Troyes  
3 - 1
NGASC 22:59 FT
  Zenit
4 - 0
Spartak Moscow  
-1 2 - 0
BLRA 22:59 FT
[4] FK Minsk
2 - 2
Bate Borisov [1]
+1 2 - 0
ICEA 22:59 FT
[3] KA Akureyri
4 - 3
Vestmannaeyjar [9]
-1 2 - 3
- 22:59 FT
[2] Vikingur Rey.
3 - 2
IA Akranes [12]
-1 1/2 2 - 0
ICEB 22:59 FT
[1] Fylkir
4 - 0
Thor Akureyri [7]
-1 0 - 0
LITA 22:59 FT
[5] Suduva
2 - 1
Siauliai [7]
-3/4 1 - 0
NORA 22:59 FT
[7] Stromsgodset
0 - 0
Odd Grenland [11]
-1/2 0 - 0
FIN3 22:59 FT
  Vaajakoski
1 - 1
RoPS Rovaniemi  
-1/4 0 - 1
ARGA 22:59 FT
[5] Patronato Parana
0 - 1
Arsenal Sarandi [14]
-1/4 0 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Luzern
1 - 2
Dinamo Kiev  
+1/2 0 - 2
CHIB 23:30 FT
[1] CD Magallanes
3 - 0
San Luis Qui. [13]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[7] Barnechea
2 - 1
Puerto Montt [6]
+0 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Bourg Peronnas
2 - 4
Lyon  
+1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Brighton
0 - 0
Union Saint-Gilloise  
0 - 0
- 00:00 FT
  Montpellier
0 - 1
Rodez  
0 - 1
- 00:00 FT
  NAC Breda
1 - 1
SBV Excelsior  
0 - 0
USA 00:00 FT
[Dong-2] New York City
4 - 2
New England [Dong-6]
-3/4 2 - 1
GHCLB 00:30 FT
  Gent
2 - 1
Midtjylland  
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
  Sturm Graz
2 - 1
Galatasaray  
0 - 1
RMNSC 00:30 FT
  CFR Cluj 1
1 - 2
Sepsi OSK  
+0 1 - 1
BULA 01:00 FT
[1] CSKA 1948 Sofia 1
1 - 0
Levski Sofia [9]
+1/4 0 - 0
CROSC 01:00 FT
  Dinamo Zagreb
0 - 0
Hajduk Split  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-1
SRBA 01:00 FT
[4] Javor Ivanjica
0 - 4
FK Partizan [10]
+1 3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[2] Cukaricki Belgrade 1
1 - 4
Backa Topola [5]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Mladost Lucani
1 - 1
Spartak Subotica [7]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[35] Tristan Suarez
2 - 0
Estudiantes BsAs [6]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[14] Brown de Adrogue
2 - 0
Guillermo [19]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Almagro
1 - 0
Villa Dalmine [31]
-1/2 1 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Internacional/RS U20 1
1 - 1
Chapecoense U20  
1 - 0
- 01:00 FT
  Gremio/RS U20
0 - 0
Corinthians/SP U20  
0 - 0
PERA 01:00 FT
[3] Sporting Cristal
4 - 3
Sport Huancayo [2]
-3/4 3 - 1
URUA 01:00 FT
[1] Liverpool P. (URU) 1
2 - 0
CA Rentistas [11]
-3/4 1 - 0
POLSC 01:10 FT
  Lech Poznan
0 - 2
Rakow Czestochowa  
+1/4 0 - 1
ARGA 01:30 FT
[13] San Lorenzo
2 - 1
Boca Juniors [11]
+1/2 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[10] Deportivo Maipu
2 - 2
Deportivo Riestra [15]
-3/4 2 - 2
EUW 02:00 FT
  Hà Lan Nữ (T)
1 - 1
Thụy Điển Nữ  
+0 0 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Sunderland
1 - 0
Rangers  
+3/4 1 - 0
BRB 02:00 FT
[5] SC Recife/PE
2 - 0
Londrina/PR [6]
-1/2 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz
0 - 0
CA Palmaflor [A-1]
-1/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[2] Curico Unido
1 - 0
Cobresal [6]
-1/4 0 - 0
GHCLB 02:15 FT
  HNK Rijeka
1 - 2
Koper  
-3/4 1 - 0
BRA 02:30 FT
[8] Bragantino/SP
4 - 0
Avai/SC [16]
-1 0 - 0
BRB 02:30 FT
[9] Criciuma/SC
0 - 1
Vasco DG/RJ [4]
-1/4 0 - 1
CAFW 03:00 FT
[B-2] Cameroon Nữ (T)
2 - 0
Tunisia Nữ [B-3]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[B-1] Zambia Nữ (T)
4 - 1
Togo Nữ [B-4]
-1 1/4 3 - 1
COLB 03:00 FT
[1] Leones FC
2 - 2
Bogota FC [8]
-3/4 2 - 1
- 03:00 FT
[5] Tigres(COL)
1 - 0
Fortaleza [2]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[12] Real Santander
3 - 1
Llaneros FC [7]
+0 1 - 1
ECUA 03:00 FT
[1] SD Aucas
2 - 0
Orense SC [8]
-3/4 0 - 0
COLA 03:15 FT
[18] Envigado
0 - 0
America Cali [14]
+1/4 0 - 0
PERA 03:15 FT
[19] Ayacucho FC 1
1 - 1
Dep. Municipal [10]
-1/2 0 - 0
USA 03:55 FT
[Tay-9] Seattle Sounders 1
0 - 3
Portland Timbers [Tay-7]
-1/2 0 - 1
CSUW 04:00 FT
[B-4] Uruguay Nữ (T)
0 - 1
Venezuela Nữ [B-3]
+1 1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[18] Banfield
2 - 3
Union Santa Fe [8]
-1/2 1 - 2
ARGB 04:00 FT
[24] Agropecuario AAC
1 - 0
Atletico Atlanta [27]
-1/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[2] Metropolitano
2 - 1
Hermanos Colmenares [12]
-3/4 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[A-7] Aurora
1 - 1
Always Ready [B-3] 1
-1/4 0 - 0
BRB 04:30 FT
[7] Sampaio Correa/MA
2 - 0
Ituano/SP [10]
-1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[7] Audax Italiano
1 - 1
Huachipato [11]
-1/2 0 - 1
BRA 05:00 FT
[3] Fluminense/RJ
2 - 1
Ceara/CE [14]
-3/4 1 - 0
ARGB 05:10 FT
[13] Ind.Rivadavia
1 - 1
All Boys [5]
-1/2 0 - 1
ECUA 05:30 FT
[13] 9 de Octubre
2 - 0
Tecnico Uni. [16]
-1/2 1 - 0
COLA 06:00 FT
[1] Millonarios
1 - 1
Deportivo Pasto [6]
-1 1/4 1 - 0
PERA 06:00 FT
[5] Cienciano
2 - 0
Cesar Vallejo [7]
-3/4 1 - 0
URUA 06:00 FT
[2] Nacional(URU)
3 - 1
Plaza Colonia [12]
-1 2 - 1
USB 06:05 FT
[A-9] Indy Eleven
0 - 1
Detroit City FC [A-7]
-1/4 0 - 1
- 06:05 FT
[A-10] Hartford Athletic
2 - 3
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+3/4 0 - 1
- 06:05 FT
[A-5] Pittsburgh R.
4 - 1
Miami FC [A-6]
-1/2 1 - 0
USA 06:07 FT
[Dong-11] Atlanta United
0 - 3
Austin FC [Tay-2]
-1/2 0 - 2
ARGB 06:10 FT
[26] Quilmes
0 - 2
CA Guemes [20]
-3/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[1] Zamora Barinas
2 - 0
Dep.Lara [14]
-1/2 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[24] Talleres Cordoba
0 - 2
Barracas Central [22]
-3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[6] CA Platense
1 - 1
Newells Old Boys [15]
+0 0 - 1
BRA 06:30 FT
[12] Goias/GO
2 - 1
Athletico/PR [4]
+0 2 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-7] Inde. Petrolero
3 - 0
Blooming [B-2]
-3/4 1 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-13] Charlotte FC
4 - 1
Nashville FC [Tay-8]
+0 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-7] Cincinnati 1
1 - 1
New York RB [Dong-4]
+0 1 - 1
- 06:37 FT
[Dong-12] Toronto
2 - 2
San Jose EQ [Tay-13]
-1/4 0 - 1
- 06:37 FT
[Dong-3] CF Montreal
1 - 2
Sporting Kansas [Tay-14]
-1/2 1 - 1
CSUW 07:00 FT
[B-1] Brazil Nữ (T)
4 - 0
Argentina Nữ [B-2]
-3 2 - 0
CHIA 07:00 FT
[16] Coquimbo Unido 1
1 - 1
Everton CD [8]
+0 0 - 1
USA 07:00 FT
[Dong-10] Chicago Fire 1
2 - 3
Columbus Crew [Dong-5]
-1/4 2 - 0
USB 07:00 FT
[A-1] Louisville City
6 - 0
New York RB II [A-14]
-1 3/4 3 - 0
MEXA 07:05 FT
[11] Club Leon
3 - 3
Pumas UNAM [13]
-1/2 0 - 2
- 07:05 FT
[17] Chivas Guad.
0 - 1
San Luis [14]
-1/2 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[23] Deportivo Moron
1 - 1
Temperley [29]
-1/4 0 - 1
USA 07:30 FT
[Tay-12] Houston Dynamo
2 - 2
Dallas [Tay-3]
-1/4 0 - 1
USB 07:30 FT
[A-8] FC Tulsa 1
2 - 1
Atlanta United II [A-13]
-1 1 - 1
- 07:30 FT
[A-3] Memphis 901
3 - 1
Phoenix Rising [B-11]
-1/4 2 - 1
ECUA 08:00 FT
[10] Gualaceo SC
0 - 1
LDU Quito [9]
+3/4 0 - 1
COLB 08:05 FT
[14] Atletico Huila
3 - 2
Valledupar [9]
-1/2 1 - 2
USB 08:05 FT
[A-12] Ch. Battery
0 - 3
Birmingham Legion [A-4]
+1/4 0 - 1
- 08:30 FT
[B-5] El Paso Locomotive 1
1 - 0
Colorado Springs [B-3]
-1/2 1 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
2 - 2
Colorado Rapids [Tay-10]
-1/4 1 - 0
USB 09:00 FT
[B-12] Orange County SC
0 - 2
Monterey Bay FC [B-8]
-3/4 0 - 1
- 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal 1
0 - 5
LA Galaxy II [B-9]
-1 0 - 3
MEXA 09:05 FT
[15] Cruz Azul
1 - 2
Pachuca [4]
+0 0 - 2
- 09:05 FT
[1] Monterrey
3 - 2
Club America [9]
-1/4 1 - 2
USA 09:25 FT
[Dong-8] Orlando City
1 - 0
Inter Miami [Dong-9]
-1/2 0 - 0
USW 09:30 FT
[7] Angel City Nữ 1
2 - 1
San Diego Wave Nữ [3]
1 - 0
USB 10:00 FT
[B-4] Sacramento
3 - 3
Oakland Roots [B-10]
-3/4 2 - 1
GHCLB 17:00 Hoãn
  OH Leuven
-
Fortuna Sittard  
-
- 17:59 Hoãn
  Saint Etienne
-
Evian  
-
- 18:00 Hoãn
  Fort.Dusseldorf
-
Twente  
-
- 18:00 Hoãn
  Wolves
-
Burnley  
-
- 18:30 Hoãn
  Holstein Kiel
-
Silkeborg IF  
-
BLRA 21:00 Hoãn
[8] Neman Grodno
-
Dinamo Minsk [5]
-
- 21:00 Hoãn
[7] Shakhter Soligo.
-
FK Slutsk [11]
-
GHCLB 22:59 Hoãn
  Aarau
-
Neuchatel Xamax  
-
COLA 05:00 Hoãn
[11] Atl. Bucaramanga
-
Rionegro Aguilas [17]
-
- 05:00 Hoãn
[20] Deportivo Cali
-
Jag de Cordoba [9]
-
 
« 09 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo