x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[15] MIO Biwako
0 - 2
Suzuka Point Getters [9]
0 - 1
AUSBPL 12:00 FT
[7] North Star 1
1 - 2
Samford Rang. [4]
+1/2 1 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[8] Sydney Utd
0 - 1
Marconi Stallions [4]
+3/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[11] St Albans Saints
0 - 1
Hume City [12]
+1/2 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
0 - 0
Kashima Antlers [5]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[6] Rockdale City
3 - 2
Sutherland Sharks [12]
-1 1/4 2 - 1
AUSQSL 13:00 FT
  Queensland Lion
3 - 2
Eastern Suburbs  
-2 3 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[7] Maruyasu Okazaki
2 - 1
FC Osaka [1]
+1/4 1 - 1
- 13:00 FT
[4] Reinmeer Aomori
4 - 1
Kagura Shimane [14]
-1 1/4 2 - 0
- 13:30 FT
[6] Tokyo Musashino
1 - 1
Veertien Mie [5]
+0 0 - 1
AUSBPL 14:00 FT
[1] Surfers Paradise
1 - 0
Holland Park Hawks [5]
-2 1/2 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
  Logan Light.
1 - 4
Olympic FC QLD  
+1 1/4 0 - 4
- 14:30 FT
  Brisbane City
1 - 2
Moreton Bay Utd  
+0 1 - 1
AFFW 15:00 FT
[A-4] Singapore Nữ
1 - 4
Australia Nữ [A-3]
+4 0 - 2
HQ3 15:00 FT
[6] Yangju Citizen
2 - 0
Dangjin Citizen [16]
-1/4 1 - 0
- 15:00 FT
[11] Gangneung City
1 - 3
Pocheon Citizen [7]
+0 0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Vejle
0 - 1
Kolding IF  
-1 1/4 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[10] Nagoya Grampus 1
0 - 2
Shimizu S-Pulse [15]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[6] Sanf Hiroshima
1 - 1
Shonan Bellmare [14]
-1/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
0 - 1
Tochigi SC [15]
-1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[13] Ventforet Kofu
3 - 1
Blaublitz Akita [17]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[14] Tokushima Vortis
1 - 1
Yokohama FC [1]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[12] Mito Hollyhock
1 - 1
Zweigen Kan. [16]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[5] V-Varen Nagasaki
2 - 2
Grulla Morioka [19]
-1 2 - 0
VNB 16:00 FT
[6] Thừa Thiên Huế
1 - 0
Phú Thọ [12]
0 - 0
AFF19 17:00 FT
[A-6] Brunei U19 (T)
0 - 5
Philippines U19 [A-5]
+2 1/2 0 - 2
GHCLB 17:00 FT
  Brondby
2 - 0
Fremad Amager  
+0 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[9] Urawa Red
3 - 0
FC Tokyo [7]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[12] Avispa Fukuoka
1 - 0
Kyoto Sanga [13]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Cerezo Osaka 1
2 - 2
Yokohama FM [1]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Sagan Tosu
0 - 1
Kashiwa Reysol [2]
+0 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[18] Renofa Yamaguchi
1 - 3
Alb. Niigata (JPN) [2]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Oita Trinita
2 - 2
Okayama [4]
+0 2 - 1
- 17:00 FT
[20] Omiya Ardija
2 - 2
Tokyo Verdy [11]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Montedio Yama.
0 - 1
Roas. Kumamoto [6]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[21] Thespa Kusatsu 1
0 - 2
Machida Zelvia [7]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[22] Ryukyu
1 - 1
Vegalta Sendai [3]
+3/4 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[7] Nagano Parceiro
1 - 1
FC Imabari [8]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Ehime FC
2 - 0
Tegevajaro Miyazaki [13]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[9] FC Gifu
1 - 2
Iwaki FC [1]
+1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Pohang Steelers
1 - 0
Suwon Bluewings [11]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Suwon FC
4 - 3
FC Seoul [7]
+0 0 - 1
VNA 17:00 FT
[2] HA Gia Lai
1 - 0
SHB Đà Nẵng [5]
-3/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[2] Khánh Hòa
0 - 1
Phố Hiến [3]
-1/2 0 - 0
HQB 17:30 FT
[5] Chungnam Asan
4 - 0
Jeonnam Dragons [10]
-1/4 1 - 0
TQA 17:30 FT
[14] Dalian Professional (T)
1 - 3
Shandong Taishan [2]
+1 1/2 0 - 1
AFFW 18:00 FT
[A-2] Philippines Nữ
4 - 1
Indonesia Nữ [A-6]
-3 3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-5] Malaysia Nữ
0 - 4
Thái Lan Nữ [A-1]
+3 3/4 0 - 1
TDB 18:00 FT
[14] Jonkopings
1 - 0
Ostersunds [16]
-1/2 1 - 0
VNB 18:00 FT
[7] Cần Thơ
0 - 1
CA Nhân Dân [1]
+1/2 0 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Watford
0 - 0
Panathinaikos  
-1/4 0 - 0
TQA 18:30 FT
[5] Zhejiang Professional (T)
2 - 0
Guangzhou City [18]
-1 1/4 2 - 0
CAFCOS 19:00 FT
[A-1] Botswana
1 - 0
Angola [A-2]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[A-4] Seychelles
1 - 2
Comoros [A-3]
+3/4 1 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Munchen 1860
0 - 6
M.gladbach  
+1 1/4 0 - 3
VNA 19:15 FT
[1] Hà Nội FC
2 - 1
Hải Phòng [4]
-1/2 1 - 0
AFF19 20:00 FT
[A-3] Indonesia U19
5 - 1
Myanmar U19 [A-4]
-2 4 - 1
- 20:00 FT
[A-1] Việt Nam U19 (T)
1 - 1
Thái Lan U19 [A-2]
-1/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
[B-3] Caspiy Aktau
1 - 1
FK Kyzylzhar [B-4]
0 - 1
NORB 20:00 FT
[1] Brann
1 - 1
Stabaek [3]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Stjordals Blink
1 - 2
Raufoss IL [6]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[2] Sandnes Ulf
3 - 2
Ranheim IL [4]
+0 1 - 1
FINA 20:00 FT
[7] Seinajoen JK
3 - 2
Honka [3]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[1] KuPS
4 - 0
Lahti [11]
-1 1/4 1 - 0
TDA 20:00 FT
[10] Elfsborg
2 - 2
AIK Solna [4]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Mjallby AIF
1 - 2
Hacken [3]
+1/2 1 - 0
TDB 20:00 FT
[8] Utsiktens BK
1 - 1
Osters [4]
+0 1 - 1
BRAU20 20:00 FT
  Atletico/GO U20
0 - 2
Santos/SP U20  
+3/4 0 - 2
SCOLC 21:00 FT
[A-5] Peterhead
0 - 2
Aberdeen [A-1]
+2 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[13] Arsenal Dzyarzhynsk
1 - 0
Dnepr Mogilev [15]
-1/4 1 - 0
BRA 21:00 FT
[15] Coritiba/PR
2 - 2
Juventude/RS [20]
-1/2 0 - 2
BRAU20 21:00 FT
  Palmeiras/SP U20
2 - 0
Ceara/CE U20  
-1 1/4 1 - 0
LITA 21:55 FT
[9] Dziugas FC
1 - 4
FK Riteriai [4]
+3/4 0 - 1
CAFCOS 22:00 FT
[B-1] Eswatini
2 - 0
Lesotho [B-2]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[B-4] Mauritius
0 - 2
Malawi [B-3]
+1 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Slavia Praha (T)
1 - 0
Puskas Akademia  
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Angers (T)
2 - 1
Niort  
1 - 1
- 22:00 FT
  Istanbul BB
0 - 0
Antalyaspor  
0 - 0
TDB 22:00 FT
[5] Skovde
2 - 1
Orgryte [15]
-1/2 1 - 0
URUA 22:00 FT
[6] Danubio 1
1 - 3
CA River Plate (URU) [8]
-1/4 1 - 2
GHCLB 22:30 FT
  MOL Fehervar FC (T)
2 - 1
Aris Limassol  
-1/4 2 - 1
BULA 22:30 FT
[10] Lok. Sofia
0 - 1
Cherno More [4]
+1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[12] PEPO
3 - 3
PK-35 [9]
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[3] Jaro
3 - 3
EIF Ekenas [7]
-1/4 2 - 1
- 22:30 FT
[11] PIF Parainen
0 - 2
TPS Turku [1]
+1 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola
2 - 1
JBK  
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
  Klubi 04 Helsinki 1
4 - 1
KaaPo Kaarina  
-2 3/4 4 - 0
- 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
4 - 0
VIFK Vaasa  
-1 1/2 1 - 0
TDA 22:45 FT
[7] Kalmar
1 - 1
Sirius [9]
-3/4 1 - 1
EUW 22:59 FT
  Bỉ Nữ (T)
1 - 1
Iceland Nữ  
+0 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Lok. Moscow
3 - 3
Din. Moscow  
1 - 0
BLRA 22:59 FT
[16] Dinamo Brest
0 - 1
Torpedo Zhodino [10]
+1/2 0 - 1
NORA 22:59 FT
[2] Lillestrom
0 - 1
Viking [5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Valerenga
3 - 0
Kristiansund [16]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[1] Molde
5 - 1
Tromso [14]
-3/4 3 - 1
- 22:59 FT
[4] Rosenborg
3 - 2
FK Jerv [15]
-1 1/2 2 - 1
ARGA 22:59 FT
[22] Estudiantes LP
2 - 2
C. Cordoba SdE [24]
-3/4 2 - 1
CHIB 23:30 FT
[16] CCDA Fernandez Vial
0 - 0
Deportes Recoleta [15]
-3/4 0 - 0
MEXA 00:00 FT
[1] Toluca 1
3 - 2
Atlas [13]
+0 3 - 1
GHCLB 00:30 FT
  Fenerbahce (T)
2 - 0
Hull City  
-3/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[3] Cska Sofia
3 - 0
Arda Kardzhali [5] 1
-1 1 - 0
NORA 01:00 FT
[12] Haugesund
1 - 1
HamKam [13]
-1/2 1 - 1
SRBA 01:00 FT
[15] Radnik Surdulica
1 - 2
Novi Sad [12]
0 - 1
- 01:00 FT
[3] FK Vojvodina
1 - 0
FK Napredak [16]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Crvena Zvezda
4 - 0
Radnicki Nis [14]
-3 3 - 0
ARGB 01:00 FT
[4] Instituto 1
2 - 1
San Martin SJ [13]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Deportivo Madryn
3 - 2
Flandria [34]
-3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[37] Sacachispas
0 - 1
Chaco For Ever [6]
+1/4 0 - 1
BRAU20 01:00 FT
  Botafogo/RJ U20
3 - 1
Fortaleza/CE U20  
3 - 1
PERA 01:00 FT
[14] Atletico Grau
1 - 2
Alianza Lima [4]
+1/2 1 - 2
- 01:15 FT
[12] Carlos A. Mannucci 1
0 - 1
Melgar [1]
+1/2 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[4] Racing Club
1 - 0
Independiente [25]
-1/2 1 - 0
EUW 02:00 FT
  Pháp Nữ (T)
5 - 1
Italia Nữ  
-1 5 - 0
ARGB 02:00 FT
[20] CA Mitre Salta
2 - 1
San Telmo [27]
-3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[8] Estudiantes Rio Cuarto
3 - 1
Gimnasia Jujuy [24]
-1/2 1 - 1
BRA 02:00 FT
[2] Corinthians/SP
1 - 0
Flamengo/RJ [5]
+0 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Sao Paulo/SP U20
1 - 3
America/MG U20  
0 - 1
BLVA 02:00 FT
[A-3] Nacional Potosi 1
1 - 5
The Strongest [A-2]
-1/4 0 - 1
COLA 02:00 FT
[12] La Equidad
2 - 2
Santa Fe [5]
-1/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[3] Independiente JT
2 - 0
Cumbaya FC [14]
-1 1/2 1 - 0
URUA 02:00 FT
[4] Boston River
2 - 3
Defensor SC [10]
+1/4 0 - 2
CAFW 03:00 FT
[C-1] Nam Phi Nữ (T)
1 - 0
Botswana Nữ [C-3]
-1 3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[C-2] Nigeria Nữ (T)
4 - 0
Burundi Nữ [C-4]
-2 3/4 3 - 0
PERA 03:00 FT
[15] AD Tarma
1 - 0
Carlos Stein [18]
-3/4 0 - 0
CHIA 03:30 FT
[15] Antofagasta
1 - 1
Univ. de Chile [12]
+0 0 - 0
PERA 03:30 FT
[9] Universitario
1 - 1
Academia Cantolao [16]
-1 1 - 1
ARGA 04:00 FT
[28] Lanus
2 - 3
CA Huracan [6]
+0 2 - 1
- 04:00 FT
[1] Atletico Tucuman
2 - 0
Gimnasia LP [2]
-1/4 1 - 0
BRA 04:00 FT
[7] Atl. Mineiro/MG
0 - 0
Sao Paulo/SP [11]
-1 0 - 0
- 04:00 FT
[17] Fortaleza/CE
0 - 0
Palmeiras/SP [1]
+1/2 0 - 0
- 04:00 FT
[9] Santos/SP
1 - 0
Atletico/GO [19]
-1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[9] Estu.Merida
2 - 0
Zulia FC [10]
-1/2 1 - 0
USW 04:05 FT
[10] Wash. Spirit Nữ
0 - 1
Kansas City Nữ [5]
0 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-8] Real Tomayapo
0 - 2
Bolivar [B-1]
+1/2 0 - 2
ECUA 04:30 FT
[15] Macara 1
1 - 3
Emelec [2]
+0 1 - 2
BRA 05:00 FT
[18] Cuiaba/MT
2 - 0
Botafogo/RJ [14]
-1/4 1 - 0
CHIA 05:00 FT
[1] Colo Colo
3 - 0
La Serena [13]
-1 1/2 3 - 0
URUA 05:00 FT
[5] CA Penarol
0 - 0
CA Fenix [7]
-3/4 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[18] Queretaro
1 - 2
Necaxa [5]
+0 1 - 1
USW 05:05 FT
[4] Chicago RS Nữ
2 - 2
NC Courage (W) [12]
0 - 1
- 05:05 FT
[6] OL Reign Nữ
2 - 2
Portland Tho. Nữ [1]
1 - 1
COLA 06:10 FT
[7] Atl. Nacional
1 - 1
Cortulua [17] 1
-1/2 0 - 0
VENA 06:15 FT
[11] Portuguesa 2
0 - 0
Dep.Tachira [4]
+1/4 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[7] River Plate 1
0 - 2
Godoy Cruz [9]
-1 0 - 2
BLVA 06:30 FT
[B-6] Jorge Wilstermann
2 - 0
Univ. De Sucre [A-8]
1 - 0
ECUA 07:00 FT
[5] Barcelona SC
0 - 1
Delfin SC [10]
-1 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[14] U. La Calera 1
2 - 2
Nublense [2]
+0 1 - 1
COLA 08:15 FT
[13] Deportes Tolima
1 - 1
Inde.Medellin [10]
-1/4 0 - 1
MEXB 09:00 FT
[2] Leones Negros UdeG
3 - 0
Tepatitlan FC [11] 2
+0 1 - 0
NHATJFL 13:00 Hoãn
[3] Nara Club
-
TIAMO Hirakata [11]
-
GHCLB 18:00 Hoãn
  Khimki
-
Lok. Moscow  
-
- 18:00 Hoãn
  Hamburger
-
Schalke 04 II  
-
- 19:00 Hoãn
  Rubin Kazan
-
Ufa  
-
CHIB 23:30 Hoãn
[17] San. Wanderers
-
Temuco [12]
-
 
« 10 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo