x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[13] Shanghai Jiading (T)
1 - 2
Sichuan Jiuniu [4]
+1 0 - 0
- 14:30 FT
[2] Kunshan FC (T)
1 - 1
Shaanxi Changan [5]
-1/4 1 - 0
- 14:30 FT
[11] Nanjing City (T)
3 - 1
Beijing BIT [18]
-2 1 - 0
AFFW 15:00 FT
[B-5] Đông Timo Nữ
0 - 7
Myanmar Nữ [B-2]
0 - 5
AFF19 15:00 FT
[B-4] Campuchia U19
1 - 2
Malaysia U19 [B-2]
+1 1/4 0 - 2
GHCLB 15:00 FT
  Volgar Astrakhan
1 - 2
Yenisey  
1 - 0
- 16:00 FT
  Ural S.r.
1 - 4
Ufa  
1 - 3
GHW 16:00 FT
  Latvia U17 Nữ
2 - 0
Estonia U17 Nữ  
0 - 0
HQA 17:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
1 - 4
Pohang Steelers [3]
+3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
4 - 0
Jeju Utd [5]
+0 2 - 0
HQB 17:00 FT
[1] Gwangju
2 - 1
Bucheon 1995 [2]
-3/4 2 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Brondby
1 - 0
Lyngby  
-3/4 0 - 0
HQA 17:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
2 - 1
Gangwon [7]
-3/4 0 - 0
HQB 17:30 FT
[4] Daejeon Hana Citizen
2 - 0
Ansan Greeners [9]
-1 1/4 0 - 0
AFFW 18:00 FT
[B-4] Lào Nữ
1 - 1
Campuchia Nữ [B-3]
-1 1/2 1 - 0
AUSFWP 18:30 FT
[2] Stirling Macedonia 1
1 - 0
Cockburn City [10]
-1 1 - 0
TQB 18:30 FT
[17] Liaoning Shenyang (T) 1
0 - 2
Heilongjiang Ice City [7]
+1 1/4 0 - 2
SINA 18:45 FT
[8] Young Lions
0 - 4
Hougang Utd [5]
0 - 1
AFF19 19:00 FT
[B-5] Singapore U19
0 - 1
Đông Timo U19 [B-3]
-1/2 0 - 0
CAFCOS 19:00 FT
[A-4] Seychelles
0 - 1
Botswana [A-1]
+1 1/2 0 - 0
MASL 19:15 FT
[6] Melaka FA
2 - 0
Selangor FA [8]
+1/4 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Tekstilshchik Ivanov 1
1 - 1
Yenisey  
0 - 0
- 20:00 FT
  Bolton
2 - 2
Stockport  
0 - 0
- 20:30 FT
  Gaziantep B.B
2 - 1
Gabala FC  
1 - 0
GHW 20:40 FT
  Latvia U19 Nữ
1 - 1
Estonia U19 Nữ  
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Din. Moscow 1
2 - 0
Rubin Kazan  
0 - 0
UZBA 21:00 FT
[2] Sogdiana Jizzakh
0 - 3
Qyzylqum [5]
-1/2 0 - 3
CAFCOS 22:00 FT
[A-2] Angola
3 - 1
Comoros [A-3]
-3/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Annecy FC
1 - 0
Servette  
1 - 0
- 22:00 FT
  Vorwarts Steyr
1 - 2
Zwickau  
1 - 1
- 22:00 FT
  Maccabi TA
3 - 0
Lok. Zagreb  
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Slovacko
2 - 0
Fotbal Trinec  
-1 3/4 1 - 0
TDU21 22:00 FT
  Mjallby U21
0 - 2
Osters U21  
0 - 2
UZBA 22:00 FT
[7] Olympic FK
1 - 1
Navbahor [1]
+3/4 1 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Kisvarda FC
2 - 2
AEK Larnaka  
+0 1 - 0
C1 22:59 FT
  Pyunik
0 - 0
CFR Cluj  
+1 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Warta Poznan
1 - 3
Aalborg BK  
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
  Triglav
1 - 5
HNK Rijeka  
+2 1/4 0 - 3
- 22:59 FT
  Sandhausen
3 - 1
Astoria Walldorf  
-2 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Vik.Plzen
0 - 0
Botosani  
-3/4 0 - 0
EGYC 22:59 FT
  Semouha Club
6 - 1
Kafr Al Sheikh  
-1 3/4 3 - 0
GHCLB 23:15 FT
  Voluntari
1 - 4
Hap. Beer Sheva  
+1/4 1 - 2
- 23:15 FT
  Rapid Bucuresti
1 - 7
Slavia Praha  
+1 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
  V. Aschaffenburg
0 - 1
Ein.Frankfurt  
+3 0 - 1
- 23:30 FT
  CM Celje
2 - 0
Sarajevo  
2 - 0
- 23:30 FT
  Young Boys
0 - 0
Dinamo Kiev  
-1/4 0 - 0
- 23:59 FT
  Levski Sofia
5 - 0
Etar  
0 - 0
C1 00:00 FT
  Malmo
3 - 2
Vikingur Rey.  
-1 3/4 2 - 1
C3 00:00 FT
  Gzira Utd
1 - 1
AC d.Escaldes  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  St Joseph's (GIB)
0 - 0
Larne  
+1/2 0 - 0
CAFW 00:00 FT
[A-3] Burkina Faso Nữ (T)
0 - 1
Senegal Nữ [A-2]
+1 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Heerenveen
4 - 1
TOP Oss  
-1 3 - 0
TDB 00:00 FT
[11] Orgryte
2 - 0
Orebro [9]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Halmstads
3 - 0
Jonkopings [13]
-1 1/4 2 - 0
JORA 00:30 FT
[8] Moghayer Al Sarhan
0 - 2
Wehdat Amman [2]
+1 1/4 0 - 2
C1 00:45 FT
  Ludogorets
2 - 0
Sutjeska  
-2 0 - 0
- 01:00 FT
  The New Saints
1 - 0
Linfield  
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Lech Poznan
1 - 0
Karabakh Agdam  
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  KF Ballkani
1 - 1
Zalgiris  
+1/4 1 - 1
ICEB 01:00 FT
[6] UMF Selfoss 1
0 - 1
Vestri [8]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Thor Akureyri
3 - 1
Knat. Vesturbaejar [11]
-3/4 0 - 0
C1 01:30 FT
  Shamrock Rovers
3 - 0
Hibernians Paola  
-1 1/2 2 - 0
GHCLB 01:30 FT
  East Fife
0 - 7
Hearts  
0 - 3
- 01:30 FT
  Alloa Athletic
0 - 0
Queen's Park  
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Dunfermline
0 - 1
Kilmarnock  
0 - 1
C1 01:45 FT
  Shkupi 1
3 - 0
Lincoln Red Imps  
-1 2 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Montrose
1 - 1
Dundee  
+3/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[A-1] CA Palmaflor 1
2 - 1
Real Tomayapo [B-8] 1
-1 1 - 0
EGYA 02:00 FT
[15] El Gouna
0 - 0
Ahly Cairo [3]
+1 1/2 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[4] Grotta
4 - 1
Fjolnir [3]
+0 2 - 1
- 02:15 FT
[12] Trottur Vogum
0 - 3
Fylkir [1]
+1 1/4 0 - 3
- 02:15 FT
[5] Afturelding
2 - 1
Kordrengir [9]
+1/2 1 - 1
- 02:15 FT
[2] HK Kopavogur 1
2 - 1
UMF Grindavik [10]
-1 1 - 0
CAFW 03:00 FT
[A-4] Uganda Nữ 1
1 - 3
Ma Rốc Nữ [A-1]
+1 1/4 1 - 1
BRB 05:00 FT
[10] Ituano/SP 1
1 - 1
Cruzeiro/MG [1]
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[15] Chapecoense
0 - 3
Londrina/PR [6]
-1/2 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[8] Morelia
2 - 0
Tlaxcala FC [17]
-3/4 1 - 0
LIB 05:15 FT
[D-1] Atl. Mineiro/MG
1 - 0
Emelec [A-2]
-1 1/2 0 - 0
SUD 05:15 FT
[H-1] Union Santa Fe
1 - 2
Nacional(URU) [Play off-5]
0 - 0
BLVA 05:15 FT
[B-4] Royal Pari
3 - 2
Inde. Petrolero [B-7] 1
-1 1 - 1
CCFW 06:00 FT
[B-2] Costa Rica Nữ
3 - 0
Panama Nữ [B-3]
-1 1/2 2 - 0
MEXB 07:05 FT
[7] Cancun FC
0 - 1
Raya2 [3]
-1/2 0 - 0
LIB 07:30 FT
[E-1] Boca Juniors
0 - 0
Corinthians/SP [E-2]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-6
- 07:30 FT
[B-1] Libertad
1 - 1
Athletico/PR [B-2]
-1/4 1 - 0
SUD 07:30 FT
[E-1] Internacional/RS
4 - 1
Colo Colo [Play off-1]
-3/4 2 - 1
BRB 07:30 FT
[16] Operario/PR
2 - 3
CRB/AL [8]
-1/4 2 - 2
BLVA 08:40 FT
[A-8] Univ. De Sucre
2 - 0
Oriente Petrolero [A-4]
-1/4 0 - 0
CCFW 09:00 FT
[B-1] Canada Nữ
6 - 0
Trinidad & T. Nữ [B-4]
1 - 0
MEXB 09:05 FT
[12] Dorados
1 - 2
Sonora [5]
-1/4 1 - 0
TDU21 22:00 Hoãn
  Trelleborgs U21
-
Landskrona U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Malmo U21
-
Helsingborg U21  
-
 
« 05 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo