x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 15:00 FT
[13] Eastern Lions
0 - 1
Dandenong Th. [4]
+1 1/4 0 - 1
NGB 16:00 FT
[15] Yenisey
1 - 3
Shinnik Yaroslavl [6]
+0 0 - 1
AUSSL 16:45 FT
[12] Ade. Blue Eagles
0 - 1
Adelaide Raiders [9]
-1/4 0 - 1
GHW 18:00 FT
  Italia U19 Nữ (T)
1 - 3
Thụy Sỹ U19 Nữ  
+1/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[4] Rostov
3 - 2
Cska Moscow [5]
+0 1 - 1
NGB 18:00 FT
[2] Khimki
3 - 0
Tom Tomsk [9]
-1 1 - 0
IDNA 18:30 FT
[8] Madura United FC
0 - 0
Persiraja Banda Aceh [7]
-1 1/2 0 - 0
NGB 19:00 FT
[13] Avangard Kursk
2 - 2
Torpedo Moscow [4]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[1] Rotor Volgograd 1
1 - 1
Neftekhimik Nizh [5]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Nizhny Nov
0 - 0
Baltika [8]
-1/4 0 - 0
GHW 20:00 FT
  Iceland U19 Nữ (T)
2 - 0
Đức U19 Nữ  
+3/4 1 - 0
NGB 20:00 FT
[20] Mordovia
2 - 3
SKA-Khabarovsk [7]
+3/4 1 - 3
NGA 20:30 FT
[8] Spartak Moscow 1
0 - 1
Krasnodar [2]
-1/4 0 - 0
OMAA 20:30 FT
[12] Oman Club
0 - 3
Al Nahda (OMA) [3]
-1/4 0 - 2
NGB 21:00 FT
[10] Chayka FK Pesch
1 - 1
Luch Energiya [16]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Tekstilshchik Ivanov
1 - 1
Spartak Moscow B [17]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Armavir 1
1 - 0
Fakel [19]
-1/4 1 - 0
BHRA 21:15 FT
[1] Al Hadd (T)
2 - 1
Al Shabab (BHR) [9]
-1 3/4 0 - 0
- 21:15 FT
[4] AL Riffa (T)
3 - 1
Al Ahli (BHR) [7]
-1/2 2 - 1
GHW 22:00 FT
  Na Uy U19 Nữ (T)
1 - 2
Pháp U19 Nữ  
1 - 2
BLRC 22:00 FT
  Torpedo Zhodino
0 - 1
Shakhter Soligo.  
+3/4 0 - 1
EGYA 22:00 FT
[9] Ismaily SC
1 - 1
El Gouna [10]
-1/2 0 - 0
Đang tải...
BHRA 22:30 FT
[3] East Riffa
1 - 0
Al Hala [10]
0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Mjondalen
1 - 1
Sogndal  
0 - 0
NGA 22:59 FT
[1] Zenit
0 - 0
Ufa [11]
-1 1/4 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[14] Voluntari
1 - 1
Hermannstadt [11]
-1/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
  Cavese
0 - 0
Potenza SC  
+1/4 0 - 0
BHRA 23:45 FT
[5] Manama
1 - 0
Al Najma (BHR) [6]
1 - 0
- 23:45 FT
[8] Busaiteen 1
1 - 2
Muharraq [2]
1 - 1
GHW 00:00 FT
  Đảo Faroe Nữ
1 - 1
Estonia Nữ  
0 - 0
ALBA 00:00 FT
[4] Skenderbeu
2 - 1
Kukesi [2]
2 - 1
- 00:00 FT
[8] Vllaznia Shkoder
1 - 0
Partizani Tirana [6]
1 - 0
POLA 00:00 FT
[14] Korona Kielce
1 - 0
LKS Lodz [16]
-1/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
[2] Podbeskidzie
2 - 0
Warta Poznan [1]
-1/2 1 - 0
BLRC 00:00 FT
  Dinamo Minsk
1 - 2
Bate Borisov  
+1/2 1 - 1
CROA 00:00 FT
[6] HNK Gorica
1 - 3
Lok. Zagreb [4]
+0 0 - 0
ISRB 00:00 FT
[14] Ahi Nazareth
1 - 0
Maccabi P.Tikva [1]
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Hapoel Bnei Lod
0 - 3
Hapoel R. Gan [8]
0 - 0
- 00:00 FT
[16] Hapoel Afula
0 - 4
Bnei Sakhnin [3]
+1/2 0 - 2
CZEA 00:00 FT
[4] Banik Ostrava
2 - 3
Mlada Boleslav [5]
-3/4 1 - 2
CYPA 00:00 FT
[12] Doxa Katokopia
2 - 0
Pafos FC [7]
+3/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[12] Genclerbirligi
1 - 1
Antalyaspor [11]
-1/4 0 - 0
ITA 00:30 FT
[11] Sassuolo 3
3 - 0
Brescia [20] 3
-1 1 - 0
DUC3 01:00 FT
[8] Hansa Rostock
3 - 0
Ein.Braunschweig [9]
-1/2 2 - 0
TDC 01:00 FT
  AIK Solna (T)
3 - 1
Kalmar  
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Jonkopings (T)
2 - 0
Orgryte  
-1/2 2 - 0
DENA 01:00 FT
[14] Silkeborg IF 1
2 - 1
Aarhus AGF [3]
+1 2 - 0
ISRC 01:15 FT
  Maccabi Haifa
1 - 2
Hap. Beer Sheva  
-1/2 1 - 1
RMNA 01:30 FT
[6] Gaz Metan Medias
0 - 0
CFR Cluj [1]
+3/4 0 - 0
HLB 02:00 FT
[15] AZ Alkmaar U21
0 - 3
Cambuur [1]
+1 1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[12] Utrecht U21
1 - 2
NEC Nijmegen [8]
+1/2 1 - 1
DUC4N 02:15 FT
[3] Elversberg
0 - 2
Offenbach [8]
-3/4 0 - 0
DUB 02:30 FT
[2] Stuttgart
1 - 1
A.Bielefeld [1]
-1/2 0 - 0
ITA3 02:45 FT
  Catanzaro
1 - 1
Bari  
+1/4 0 - 1
PHB 02:45 FT
[2] Lens
1 - 0
Orleans [20]
-1 0 - 0
BDNB 02:45 FT
[8] Leixoes
1 - 1
SC Farense [2]
-1/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[3] Leicester City 2
4 - 0
Aston Villa [19] 1
-1 1/4 1 - 0
ITB 03:00 FT
[8] Chievo
2 - 0
Cosenza [19]
-1/2 1 - 0
ARGB 03:00 FT
[A-13] Ind.Rivadavia (T)
0 - 0
Guillermo [A-12]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[A-14] Barracas Central
2 - 0
San Martin SJ [A-9]
-1/4 2 - 0
PERA 03:00 FT
[2] Ayacucho FC
1 - 1
Alianza Huanuco [1]
-1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[11] Puerto Cabello 1
2 - 1
LALA FC [19]
-1 2 - 0
CHIA 04:30 FT
[3] U. La Calera
2 - 0
Coquimbo Unido [17]
-1/2 1 - 0
CSUW20 05:00 FT
[B-2] Uruguay U20 Nữ
4 - 2
Paraguay U20 Nữ [B-3]
1 - 0
ARGA 05:00 FT
[16] Union Santa Fe
0 - 3
Velez Sarsfield [3]
+0 0 - 2
BRARS 05:30 FT
[A-12] Sao Luiz/RS
1 - 2
Caxias/RS [A-1]
+3/4 1 - 1
BRASP 06:00 FT
[A-4] Ponte Preta/SP
1 - 2
Bragantino/SP [D-1]
+1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[10] Bogota FC
3 - 0
Valledupar [9]
3 - 0
VENA 06:00 FT
[1] Zamora Barinas 1
2 - 1
Dep.Lara [3]
-1/4 1 - 1
ARGA 07:10 FT
[13] Estudiantes LP
1 - 2
Racing Club [4]
-1/4 0 - 1
ARGB 07:10 FT
[A-6] Ferro Carril Oeste
2 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [A-2]
2 - 0
CSUW20 07:15 FT
[B-4] Chile U20 Nữ (T)
0 - 0
Peru U20 Nữ [B-5]
0 - 0
ECUA 07:15 FT
[9] Nacional Quito
1 - 1
Dep.Cuenca [12]
-1/2 0 - 1
COLB 08:05 FT
[14] Boca Juniors Cali
1 - 3
Dep.Quindio [1]
+0 0 - 1
BLRC 21:00 Hoãn
  Dnepr Mogilev
-
Slavia Mozyr  
-
ISRA 01:00 Hoãn
[3] Beitar Jerusalem
-
Hap. Beer Sheva [4]
-
- 01:15 Hoãn
[6] Hapoel Haifa
-
Hapoel Tel Aviv [5]
-
CSUW20 05:00 Hoãn
[B-2] Uruguay U20 Nữ
-
Chile U20 Nữ [B-4]
-
 
« 04 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo