x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 11:00 FT
[3] Brisbane Roar U21
1 - 1
Brisbane Strikers [11]
0 - 1
AUSSL 11:30 FT
[5] Adelaide Utd U21 1
2 - 2
Modbury Jets [1]
-3/4 0 - 2
AUSA 12:00 FT
[11] Central Coast
1 - 3
Wellington Phoenix [3]
+3/4 0 - 2
AUSBPL 12:00 FT
[11] Bayside Utd
1 - 6
Grange Thistle [2]
+0 0 - 2
AUSQSL 13:00 FT
[14] Sunshine Coast
2 - 6
Redlands Utd [10]
0 - 3
- 13:00 FT
[6] Moreton Bay Utd
0 - 4
Olympic FC QLD [5]
+3/4 0 - 1
AUSA 14:00 FT
[5] Perth Glory
2 - 3
Melbourne City [2]
-1/4 0 - 3
AUSNSW 14:00 FT
[4] APIA Tigers
2 - 1
Sydney Olympic [11]
+0 1 - 0
NGAU21 14:30 FT
[10] PFC Sochi U21
2 - 0
Ural U21 [12]
-3/4 0 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[3] Sydney FC U21
0 - 4
Marconi Stallions [1]
+3/4 0 - 1
VNA 15:00 FT
[12] HL Hà Tĩnh
0 - 1
Viettel [4]
+0 0 - 0
IDNA 15:30 FT
[12] Arema Indonesia
1 - 2
Persib Bandung [1]
-1/4 1 - 1
NGAU21 16:00 FT
[13] Rostov U21 1
1 - 2
CSKA Mos. U21 [2]
+1 1 - 1
- 16:00 FT
[3] Lok. Moscow U21
0 - 0
Akhmat Gr. U21 [9]
-1 0 - 0
AUTB 16:30 FT
[11] SKU Amstetten 1
1 - 2
SV Ried [1]
+1 1 - 1
VNA 17:00 FT
[9] BCM Bình Dương
1 - 0
SHB Đà Nẵng [14]
-3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Thanh Hóa
0 - 1
Hải Phòng [5]
-1/4 0 - 0
TBN3 17:30 FT
[A-19] Getafe B
2 - 3
Pontevedra [A-11]
+0 2 - 2
- 17:30 FT
[D-12] Sevilla B
2 - 2
CP Villarrobledo [D-20]
-3/4 1 - 1
- 17:30 FT
[A-15] UD Melilla
0 - 3
Rayo Majada. [A-9]
+0 0 - 2
BULA 17:30 FT
[5] Slavia Sofia
2 - 1
Botev Plovdiv [8]
-1/2 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[13] Kasimpasa
5 - 1
Kayserispor [18]
-1/2 3 - 0
Đang tải...
ARMA 17:45 FT
[4] Ararat Y (T) 1
0 - 0
Lori Vanadzor [5]
+0 0 - 0
CYPWC 18:00 FT
[A-3] Phần Lan Nữ (T)
2 - 3
Croatia Nữ  
-1 1/4 2 - 2
GHW 18:00 FT
  Đan Mạch U19 Nữ (T)
2 - 1
Anh U19 Nữ  
+1/4 2 - 0
TBNA 18:00 FT
[11] Osasuna 3
1 - 0
Espanyol [20] 1 3
+0 0 - 0
TBNB 18:00 FT
[11] Rayo Vallecano 1
2 - 3
Elche [6]
-1/2 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[B-7] Burgos CF
2 - 2
Arenas de Guecho [B-18]
-3/4 0 - 2
- 18:00 FT
[A-2] Atl. Baleares
0 - 2
Ibiza-Eivissa [A-1]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-3] Atletico Madrid B 1
2 - 2
Racing Ferrol [A-10]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A-14] Celta Vigo II
2 - 1
S.S. Reyes [A-20]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[D-18] Granada II
0 - 0
Linense [D-8]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-4] Pena Deportiva 1
0 - 0
Inter de Madrid [A-7]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C-1] Cornella
1 - 0
Levante B [C-11]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C-9] Ebro
0 - 0
Hercules CF [C-16]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-6] Andorra FC
2 - 1
Orihuela [C-20]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-12] Real Oviedo B
3 - 2
Sporting Gijon B [A-13]
-1/4 3 - 1
- 18:00 FT
[A-16] Las Rozas CF
2 - 0
Las Palmas Atl. [A-18]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[B-11] Alaves B
1 - 1
Valladolid II [B-4]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[D-13] Cadiz B
1 - 0
Talavera [D-16]
-1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[14] Rubin Kazan 1
0 - 1
Krylya Sovetov [15]
-1/4 0 - 1
GEOA 18:00 FT
[7] FC Telavi
1 - 1
Dila Gori [2] 1
+1/4 1 - 0
KAZA 18:00 FT
[2] Kaisar Kyzylorda
1 - 0
Irtysh Pavlodar [9]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[12] Caspiy Aktau
0 - 2
Zhetysu Taldykorgan [4]
+1/4 0 - 0
DENA 18:00 FT
[12] Hobro I.K.
1 - 1
Esbjerg FB [13]
+0 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[1] Nacional Madeira 1
3 - 1
Benfica B [13]
-1 1 - 0
HLA 18:15 FT
[6] Utrecht
5 - 1
Sparta Rotterdam [11]
-3/4 1 - 0
POLA 18:30 FT
[9] Rakow Czestochowa
0 - 0
Pogon Szczecin [6]
-1/2 0 - 0
TDC 18:30 FT
  Varbergs BoIS (T) 1
1 - 1
Brommapojkarna  
-1 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
  Hammarby
4 - 0
GIF Sundsvall  
-2 1/4 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[16] PSS Sleman 1
0 - 0
TIRA-Persikabo [10]
-3/4 0 - 0
POLB 18:40 FT
[3] Stal Mielec
0 - 3
Nieciecza [9]
-3/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Ullensaker/Kisa
2 - 1
Ranheim IL  
1 - 0
DUC3 19:00 FT
[11] Uerdingen
4 - 2
Zwickau [17]
-1/4 2 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[8] Buchbach
2 - 2
VfB Eichstätt [5]
+0 1 - 0
SCOA 19:00 FT
[10] Ross County
0 - 1
Rangers [2]
+1 3/4 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[7] Səbail FK
1 - 3
Zire IK [5]
+0 1 - 1
MKDA 19:00 FT
[4] Renova
2 - 0
Vardar [1]
+1/4 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[9] FC Lviv 1
0 - 0
Karpaty Lviv [12]
-1/4 0 - 0
UZBA 19:00 FT
[2] Nasaf Qarshi
2 - 1
Andijan [11]
-1 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Pakhtakor
3 - 0
Buxoro [14]
-2 1/2 0 - 0
VNA 19:00 FT
[2] Sài Gòn FC
0 - 0
SL Nghệ An [6]
-1/4 0 - 0
DUB 19:30 FT
[7] Holstein Kiel
1 - 1
Greuther Furth [5]
-3/4 1 - 1
- 19:30 FT
[13] Sandhausen
2 - 2
St. Pauli [11]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[18] Dynamo Dresden
2 - 1
Erzgebirge Aue [8]
+0 1 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[11] Meuselwitz
1 - 1
E.Cottbus [3]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[9] Viktoria Berlin
0 - 2
Union Furstenwalde [4]
-1/4 0 - 1
ITA 19:45 FT
[9] Parma 2
0 - 1
SPAL 1907 [19] 2
-1/4 0 - 0
DENB 19:45 FT
[11] Naestved BK
0 - 0
Nykobing [8]
-1/4 0 - 0
GHW 20:00 FT
  Hà Lan U19 Nữ (T)
5 - 2
Ba Lan U19 Nữ  
2 - 1
TBNA 20:00 FT
[15] Valladolid 1
1 - 4
Athletic Bilbao [10] 2
+0 0 - 2
DUC3 20:00 FT
[16] Hallescher
1 - 1
Ingolstadt [5]
+0 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[7] Ein. Norderstedt
0 - 0
Weiche Flensburg [5]
+0 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  M.gladbach II 1
2 - 3
Fort.Dusseldorf II  
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Bonner SC
1 - 3
Essen  
+1 0 - 1
- 20:00 FT
  Oberhausen
1 - 1
A.Aachen  
-1/4 1 - 0
NGAU21 20:00 FT
[7] Zenit U21
4 - 0
Ufa U21 [16]
2 - 0
ALBA 20:00 FT
[9] Luftetari Gjiro.
1 - 1
Bylis Ballsh [7]
1 - 1
- 20:00 FT
[5] Teuta Durres
1 - 1
Flamurtari Vlore [10]
0 - 1
BULA 20:00 FT
[12] Botev Vratsa
0 - 0
Levski Sofia [3]
+1 0 - 0
ESTA 20:00 FT
[3] Tammeka Tartu
2 - 1
Tulevik Viljandi [6]
-1/2 0 - 1
ICELC 20:00 FT
[A-6] Leiknir Faskr.
1 - 4
Breidablik [A-1]
0 - 4
MKDA 20:00 FT
[2] Sileks Kratovo
1 - 0
Makedonija [6]
1 - 0
- 20:00 FT
[9] Borec Veles
4 - 2
Shkendija [3]
2 - 0
MLTA 20:00 FT
[7] Balzan
3 - 0
Tarxien Rainbows [14]
1 - 0
SRBA 20:00 FT
[14] Indjija
3 - 0
FK Vozdovac [9]
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[16] Rizespor
1 - 1
Alanyaspor [6]
+1/4 0 - 1
DENA 20:00 FT
[6] Aalborg BK
3 - 0
Lyngby [8]
-1 1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[11] Sonderjyske
1 - 1
Odense BK [9]
+1/4 0 - 1
HLA 20:30 FT
[3] Feyenoord
2 - 0
Willem II [5]
-1 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[8] Heracles Almelo
4 - 2
RKC Waalwijk [18]
-1 1/4 2 - 2
HLB 20:30 FT
[6] Go Ahead Eagles
1 - 2
De Graafschap [2]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[5] NAC Breda
4 - 1
Roda JC [16]
-1 3/4 2 - 0
NGA 20:30 FT
[12] PFC Sochi
2 - 0
Ural S.r. [9]
-1/4 1 - 0
BIHA 20:30 FT
[8] Velez Mostar
2 - 1
Borac Banja Luka [3]
0 - 0
CZEA 20:30 FT
[13] MFk Karvina
2 - 0
Pribram [16]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Slovan Liberec
4 - 0
Opava [15]
-1 1/4 2 - 0
CZEB 20:30 FT
[4] Hradec Kralove
1 - 1
SK Lisen [8]
1 - 1
- 20:30 FT
[14] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 1
Pardubice [1]
0 - 1
TNKB 20:30 FT
[5] Akhisar Bld.
3 - 2
Osmanlispor [15]
-1 1 - 0
TDC 20:30 FT
  Malmo (T)
3 - 0
Eskilstuna City  
-2 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
  Gais (T)
4 - 1
Eskilsminne IF  
-1 1 - 1
- 20:30 FT
  Hacken
2 - 0
Ostersunds  
-1 2 - 0
- 20:30 FT
  Syrianska
5 - 1
Karlskrona AIF  
1 - 1
AUTA 20:30 FT
[2] RB Salzburg
2 - 0
Sturm Graz [5]
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Mattersburg
0 - 1
Lask [1]
+1 1/4 0 - 1
BRAMG 20:30 FT
[5] Caldense/MG
2 - 0
Coimbra/MG [10]
-3/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[12] Cape Town City
2 - 0
Blo. Celtic [10]
2 - 0
- 20:30 FT
[8] Highlands Park
0 - 2
SuperSport Utd [2]
0 - 2
ANHA 21:00 FT
[4] Chelsea 1
4 - 0
Everton [12] 2
-1/2 2 - 0
ITA 21:00 FT
[7] AC Milan
1 - 2
Genoa [17] 1
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[16] Sampdoria 4
2 - 1
Verona [8] 3
+0 0 - 1
ITB 21:00 FT
[10] Virtus Entella
3 - 0
Ascoli [16]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[13] Juve Stabia
3 - 1
Spezia [5]
+1/2 1 - 0
ITA3 21:00 FT
  SS Monopoli
0 - 1
Casertana  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  AS Bisceglie
0 - 1
Catania  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  AZ Picerno
0 - 2
Reggina  
+3/4 0 - 1
PHA 21:00 FT
[17] Saint Etienne 1 4
1 - 1
Bordeaux [12] 3
-1/4 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[3] Keşla FK
0 - 2
Karabakh Agdam [1]
+1 0 - 1
POLA 21:00 FT
[13] Wisla Krakow
1 - 1
Lech Poznan [5]
+1/4 1 - 1
CROA 21:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
2 - 0
Istra 1961 [8]
-2 1/4 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[6] Dinamo Tbilisi
1 - 1
Dinamo Batumi [5]
+0 0 - 0
ICELC 21:00 FT
[D-3] Vestmannaeyjar
3 - 2
Vestri [D-4]
3 - 2
SLOA 21:00 FT
[8] Triglav
0 - 5
CM Celje [2]
+1 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[12] Teplice 1
0 - 0
Slovacko [6]
+0 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[1] Anorthosis
3 - 0
AEK Larnaka [5]
-1/2 1 - 0
DENB 21:00 FT
[9] Skive IK
2 - 1
Fremad Amager [6]
+0 0 - 1
INDA 21:00 FT
  ATK
3 - 1
Bengaluru  
-1/4 1 - 1
BRASP 21:00 FT
[A-2] Agua Santa/SP
1 - 1
Inter Limeira/SP [C-3]
-1/4 0 - 1
BRAMG 21:15 FT
[6] Uberlandia/MG
2 - 0
URT/MG [8]
-1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[1] Bayern Munich 1
2 - 0
Augsburg [14]
-2 3/4 0 - 0
MKDA 21:30 FT
[10] FC Struga 1
1 - 2
Shkupi [5]
1 - 2
ANHB 22:00 FT
[12] Derby County
3 - 0
Blackburn Rovers [10]
-1/4 2 - 0
TBNA 22:00 FT
[13] Levante 3
1 - 1
Granada [9] 3
-1/4 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[14] Malaga
0 - 1
Zaragoza [2]
+0 0 - 0
ITA3 22:00 FT
  Avellino
2 - 0
Ternana  
+1/4 1 - 0
BDNA 22:00 FT
[8] Moreirense
2 - 0
Maritimo [15]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Belenenses
0 - 0
Famalicao [7]
+1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[7] Academico Viseu
1 - 0
Casa Pia AC [18]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Cova Piedade
2 - 1
SC Covilha [10]
-1/4 0 - 1
BIB 22:00 FT
[5] Beerschot-Wilrijk
1 - 0
OH Leuven [3]
-1/4 1 - 0
LUXA 22:00 FT
[10] Etzella Ettelbruc
0 - 3
Differdange [3]
0 - 2
- 22:00 FT
[2] Progres Niedercorn
2 - 1
Victoria Rosport [9]
2 - 0
- 22:00 FT
[11] Hostert
1 - 5
UNA Strassen [6]
0 - 1
- 22:00 FT
[7] RFCU Luxemburg
1 - 0
Dudelange [5]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] UT Petange
0 - 1
Fola Esch [1]
0 - 1
- 22:00 FT
[14] BB Muhlenbach
1 - 1
Mondorf-les. [12]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Jeunesse Esch
2 - 1
Rodange 91 [13]
1 - 1
MLTA 22:00 FT
[6] Gzira Utd
0 - 2
Birkirkara [5]
0 - 1
UKRA 22:00 FT
[7] Kolos Kovalivka
3 - 4
Shakhtar Donetsk [1]
+1 3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[6] Dnipro
3 - 0
FC Mariupol [8]
+0 0 - 0
DENA 22:00 FT
[2] Kobenhavn
0 - 1
AC Horsens [10]
-1 1/4 0 - 0
VENA 22:00 FT
[6] Estu.Merida
2 - 1
Atl.Venezuela [5]
1 - 0
BULA 22:30 FT
[1] Ludogorets
5 - 1
Dunav Ruse [13]
-2 1/2 4 - 1
RMNA 22:30 FT
[10] Chindia Targoviste
1 - 1
Sepsi OSK [9]
+1/4 1 - 0
TDC 22:30 FT
  Elfsborg (T)
1 - 0
Orebro  
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Brage (T)
3 - 1
Oskarshamns AIK  
-1 1/4 1 - 1
HLA 22:45 FT
[9] Groningen
0 - 1
PSV Eindhoven [4]
+1/4 0 - 1
CYPWC 22:59 FT
[B-2] Mexico Nữ (T)
2 - 2
Slovakia Nữ [C-4]
+0 0 - 2
TBN3 22:59 FT
[C-7] UE Olot
2 - 0
Badalona [C-19]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-19] Barakaldo
1 - 1
CD Calahorra [B-12]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[B-1] UD Logrones
1 - 1
Amorebieta [B-5]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-6] Real Sociedad B
1 - 1
Haro Deportivo [B-9]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[B-17] Izarra
1 - 1
CF Salmantino [B-15]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[D-17] Algeciras
1 - 1
San Fernando [D-6]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[D-11] Recreativo Huelva
0 - 0
Marbella [D-2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[D-7] Murcia
2 - 1
Don Benito [D-14]
-1/4 0 - 1
PHA 22:59 FT
[3] Rennes 2
5 - 0
Montpellier [8] 3
-1/4 2 - 0
NGA 22:59 FT
[3] Lok. Moscow 1
1 - 0
Akhmat Groznyi [16]
-3/4 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[1] KF Tirana
1 - 0
KF Laci [3]
0 - 0
POLB 22:59 FT
[18] Wigry Suwalki
1 - 2
Olimpia Grudz. [6]
+0 1 - 1
ICELC 22:59 FT
[B-3] Keflavik
5 - 0
Magni Grenivik [B-6]
1 - 0
LITA 22:59 FT
[5] FK Riteriai
0 - 3
Kauno Zalgiris [2]
0 - 1
SLOA 22:59 FT
[10] Rudar Velenje 1
0 - 1
Tabor Sezana [6]
+1/4 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[1] Slavia Praha
1 - 1
Sparta Praha [9]
-3/4 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[3] Brno
1 - 0
Banik Sokolov [16]
1 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] Apollon Limassol
1 - 1
Apoel FC [3]
+0 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[4] Sivasspor
2 - 2
Galatasaray [3]
+0 1 - 2
TNKB 22:59 FT
[14] Altinordu SK
1 - 2
Umraniyespor [8]
+0 0 - 1
ANHA 23:30 FT
[5] Man Utd 2
2 - 0
Man City [2] 4
+3/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[D-4] Yeclano Dep. 1
2 - 2
Merida [D-19]
-3/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
  Teramo
0 - 1
Virtus Francavilla  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Viterbese Calcio 1
0 - 1
FC Rieti  
0 - 0
- 23:30 FT
  Sicula Leonzio
1 - 0
Rende  
-3/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[1] Legia Wars. 1
1 - 2
Piast Gliwice [2]
-1 1/4 1 - 1
CROA 23:30 FT
[2] HNK Rijeka
2 - 0
Hajduk Split [3]
-1/4 0 - 0
ECUA 23:30 FT
[13] Olmedo 1
2 - 2
Orense SC [10]
2 - 1
GHW 00:00 FT
  Thụy Điển U19 Nữ (T)
2 - 1
Mỹ U19 Nữ  
0 - 1
TBN3 00:00 FT
[C-5] Lleida Esportiu
3 - 0
Villarreal B [C-4]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[C-14] La Nucía
2 - 0
Gimnastic [C-13]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[D-5] Cordoba
0 - 2
Cartagena [D-1]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[C-8] Barcelona B
3 - 2
UE Llagostera [C-12]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[D-3] Badajoz 1
2 - 1
UCAM Murcia [D-9]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[C-3] Castellon
1 - 3
AE Prat [C-17]
-3/4 1 - 2
ITA 00:00 FT
[14] Udinese 2
0 - 0
Fiorentina [13]
+0 0 - 0
DUA 00:00 FT
[15] Mainz 1 3
1 - 1
Fort.Dusseldorf [16] 1
-1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[9] Gil Vicente
1 - 1
Santa Clara [12]
-1/4 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[7] Siroki Brijeg
1 - 1
Zrinjski [4]
1 - 1
- 00:00 FT
[2] Zeljeznicar
1 - 0
FK Tuzla City [5]
0 - 0
DENA 00:00 FT
[5] Nordsjaelland
2 - 2
Brondby [4]
-1/2 1 - 2
CRCA 00:00 FT
[12] Universidad CR 1
0 - 4
Municipal Grecia [9]
0 - 1
TBNB 00:15 FT
[8] Alcorcon 1
1 - 2
Mirandes [7]
-1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[9] Sporting Gijon
4 - 0
Las Palmas [15]
-1/2 0 - 0
BDNB 00:15 FT
[9] Chaves
1 - 1
Varzim [5]
-1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[8] Villarreal 4
1 - 2
Leganes [19] 3
-1/2 1 - 0
BDNA 00:30 FT
[4] Sporting Lisbon
2 - 0
Aves [18]
-1 3/4 0 - 0
GHW 01:15 FT
  Nhật Bản Nữ (T)
0 - 1
Anh Nữ  
0 - 0
PERA 01:15 FT
[20] Atletico Grau
0 - 0
Uni.San Martin [11]
0 - 0
RMNA 01:30 FT
[5] Steaua Bucuresti
4 - 1
FC Uni.Craiova [2]
-1/2 1 - 1
ECUA 01:45 FT
[5] Guayaquil City 1
1 - 1
Macara [4] 1
0 - 1
DENA 02:00 FT
[7] Randers
0 - 2
Midtjylland [1]
+3/4 0 - 2
BRAMG 02:00 FT
[11] Villa Nova/MG
1 - 2
Tombense FC/MG [2]
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[1] America/MG 1
1 - 1
Boa Esporte/MG [9]
-1 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[4] Operario/PR
1 - 1
Toledo/PR [10]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Parana STC/PR
0 - 1
Coritiba/PR [2]
0 - 0
BRARS 02:00 FT
[A-11] EC Pelotas/RS
0 - 1
Gremio/RS [A-2]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[A-5] Ypiranga/RS
1 - 5
Aimore/RS [A-6]
-1/2 1 - 3
BRASP 02:00 FT
[B-4] Botafogo/SP
1 - 0
Sao Paulo/SP [C-2]
+1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[7] The Strongest
6 - 2
CD Guabira [11]
2 - 2
COLA 02:00 FT
[19] Boyaca Chico
2 - 2
Alianza Petrolera [5]
-1/4 2 - 1
SLOA 02:15 FT
[1] O.Ljubljana 1
1 - 0
Mura [5]
-1 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[13] Tenerife
1 - 0
SD Ponferradina [10]
-1/4 0 - 0
USB 02:30 FT
[Nhóm 1-14] Atlanta United II
0 - 1
Ch. Battery [Nhóm 1-2]
0 - 0
ITA 02:45 FT
[1] Juventus 1
2 - 0
Inter Milan [3] 1 3
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[12] Real Betis 1
2 - 1
Real Madrid [2] 1
+3/4 1 - 1
ITB 03:00 FT
[1] Benevento
4 - 0
Pescara [14]
-1 1/4 3 - 0
PHA 03:00 FT
[4] Lille 1
1 - 0
Lyon [7] 3
-1/4 1 - 0
BDNA 03:00 FT
[16] Pacos Ferreira
1 - 2
Vitoria Guimaraes [6]
+1/2 1 - 0
ARGB 03:00 FT
[B-13] Almagro 1
0 - 2
Deportivo Riestra [B-4]
0 - 1
- 03:00 FT
[B-14] All Boys
1 - 0
Quilmes [B-11]
1 - 0
BRARS 03:00 FT
[A-9] Novo Hamburgo/RS
2 - 1
Esportivo/RS [A-4]
+0 0 - 0
COLB 03:00 FT
[5] Fortaleza
1 - 0
Barranquilla [13]
1 - 0
- 03:00 FT
[12] Orsomarso
1 - 1
Tigres(COL) [16]
0 - 1
- 03:00 FT
[8] Real San Andres
0 - 1
Llaneros FC [7]
0 - 1
PERA 03:00 FT
[4] Universitario
2 - 0
Alianza Lima [13]
1 - 0
URUA 03:00 FT
[5] Liverpool P. (URU) 1
1 - 1
CA Progreso [2] 1
1 - 0
- 03:00 FT
[10] CA River Plate (URU)
1 - 1
Defensor SC [4]
0 - 0
VENA 03:00 FT
[9] Zulia FC
2 - 1
Carabobo [15]
1 - 0
- 03:00 FT
[8] Trujillanos 1
1 - 0
Portuguesa [16]
1 - 0
ARGB 03:10 FT
[A-1] Atletico Atlanta 1
2 - 0
Nueva Chicago [A-16]
0 - 0
COLB 03:30 FT
[15] Real Cartagena
0 - 2
Union Magdalena [3]
0 - 1
ARGA 03:35 FT
[8] San Lorenzo
4 - 3
Lanus [7]
+0 1 - 1
GHW 04:00 FT
  Mỹ Nữ
1 - 0
T.B.Nha Nữ  
0 - 0
BRAPR 04:00 FT
[1] Cascavel/PR
3 - 1
Londrina/PR [7]
-
COLB 04:00 FT
[4] Atletico Huila 1
1 - 0
Cortulua [6]
1 - 0
ECUA 04:00 FT
[11] Emelec
4 - 0
SD Aucas [16]
3 - 0
PARA 04:00 FT
[9] CS San Lorenzo
1 - 1
Guairena FC [5]
0 - 1
VENA 04:00 FT
[4] Monagas
3 - 0
Gran Valencia [18]
-
CRCA 04:00 FT
[10] Limon
0 - 1
Jicaral Sercoba [4]
0 - 0
COLA 04:05 FT
[14] Envigado
2 - 2
Rionegro Águilas [12]
-1/4 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[10] Real Potosi
2 - 2
Royal Pari [5]
0 - 0
CSUW20 05:00 FT
[A-1] Venezuela U20 Nữ (T)
2 - 1
Colombia U20 Nữ [A-3]
0 - 1
ARGB 05:00 FT
[B-9] Instituto
1 - 1
Brown de Adrogue [B-10]
0 - 0
BRARS 05:00 FT
[A-3] Internacional/RS
2 - 0
Brasil Pelotas/RS [A-8]
-1 1/2 0 - 0
VENA 05:00 FT
[12] Metropolitano
3 - 0
Mineros Guayana [14]
0 - 0
ARGB 05:15 FT
[B-1] San Martin Tucuman
0 - 1
Chacarita Jrs [B-12]
0 - 0
ARGA 05:40 FT
[14] Independiente
3 - 0
C. Cordoba SdE [18]
-3/4 0 - 0
URUA 06:00 FT
[3] Cerro Largo
0 - 0
Boston River [8]
0 - 0
- 06:00 FT
[6] Wanderers
2 - 2
Nacional Montevideo [14] 1
1 - 2
USA 06:00 FT
[Tay-7] Portland Timbers
1 - 0
Nashville FC [Tay-14]
-1 1 - 0
MEXA 06:00 FT
[14] Necaxa
1 - 2
Morelia [8]
-1/4 1 - 2
CRCA 06:00 FT
[11] Santos Guapiles
3 - 4
Guadalupe FC [6]
2 - 2
COLA 06:10 FT
[3] Santa Fe 1
2 - 2
Atl. Nacional [1]
+0 0 - 1
PARA 06:15 FT
[2] Olimpia Asuncion 1
1 - 1
River Plate (PAR) [7]
0 - 0
BLVA 06:30 FT
[8] San Jose
4 - 1
Oriente Petrolero [12]
-1/2 2 - 1
USB 06:30 FT
[Nhóm 2-17] Rio Grande Valley
1 - 5
LA Galaxy II [Nhóm 2-3]
+0 0 - 2
ARGB 07:00 FT
[A-4] Temperley
1 - 1
Belgrano [A-10]
+0 0 - 0
CSUW20 07:15 FT
[A-5] Bolivia U20 Nữ (T)
0 - 2
Ecuador U20 Nữ [A-4]
0 - 0
PERA 07:30 FT
[3] Binacional 1
3 - 1
Sport Boys [10]
-1 1/2 0 - 0
ARGA 07:45 FT
[10] Newells Old Boys
0 - 2
Godoy Cruz [24]
-1 1/4 0 - 0
- 07:50 FT
[12] Talleres Cordoba
2 - 0
Colon [23]
-3/4 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[7] Juarez
1 - 4
Club Leon [2]
-1/4 1 - 0
MEXB 08:00 FT
[7] Tampico Madero
1 - 0
Venados [6]
-1/4 1 - 0
CRCA 08:00 FT
[3] Herediano
3 - 3
Alajuelense [2]
-1/4 1 - 2
COLA 09:15 FT
[4] Deportes Tolima
1 - 0
Patriotas [20]
-1 1 - 0
USA 10:55 FT
[Tay-5] Los Angeles FC
3 - 3
Philadelphia Union [Dong-10]
-1 1/2 1 - 1
HQB 11:00 Hoãn
[10] Seoul E-Land
-
Daejeon Citizen [9]
-
NHATA 12:00 Hoãn
[10] Yokohama FC
-
Sagan Tosu [12]
-
- 12:00 Hoãn
[18] Kashima Antlers
-
Shimizu S-Pulse [17]
-
- 12:00 Hoãn
[2] Kashiwa Reysol
-
Kawasaki Fro. [11]
-
- 12:00 Hoãn
[15] Oita Trinita
-
Nagoya Grampus [7]
-
- 12:00 Hoãn
[1] Sanf Hiroshima
-
Cerezo Osaka [6]
-
- 12:00 Hoãn
[13] Shonan Bellmare
-
Yokohama FM [14]
-
- 12:00 Ho