x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 12:30 FT
[10] Sutherland Sharks
1 - 1
Rockdale City [5]
+0 0 - 0
AUSA 13:00 FT
[7] Adelaide Utd
1 - 5
Western United [6]
-3/4 1 - 3
AUSBPL 14:00 FT
[3] Albany Creek
3 - 3
St George Saints [4]
1 - 1
AUSQSL 14:30 FT
[8] Brisbane City
2 - 4
Eastern Suburbs [12]
-1 3/4 2 - 4
KAZA 15:00 FT
[1] Astana
4 - 0
FK Kyzylzhar [10]
-2 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[10] The Gap 1
1 - 1
Brisbane Knights [7]
-1 0 - 1
AUSNSW 15:00 FT
[9] Manly Utd
0 - 1
Blacktown City [2]
+1/4 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[7] Gold Coast Utd
2 - 1
Magpies Crusaders [13]
-2 1 - 1
AUSA 15:30 FT
[10] Melb. Victory 1
1 - 4
Sydney FC [1]
+0 1 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[2] Gold Coast Knights
3 - 0
Peninsula Power [4]
-3/4 2 - 0
IDNA 15:30 FT
[18] Persela Lamon 1
2 - 3
PSIS Semarang [5] 1
-1/2 0 - 3
- 15:30 FT
[3] Borneo FC
2 - 0
Persipura [4] 1
-1/4 1 - 0
KAZA 16:00 FT
[5] Ordabasy
1 - 0
Okzhetpes [11]
-1 1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[7] Kairat Almaty
2 - 1
FK Taraz [6]
-1 1/2 1 - 1
CZEB 16:00 FT
[6] Vik.Zizkov
5 - 2
Dukla Praha [5]
-1/4 2 - 2
AUSBPL 16:00 FT
[9] North Star
1 - 1
Caboolture Sports [8]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[6] Toowong FC
2 - 2
Centenary Stormers [5]
-1 3/4 1 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[1] Queensland Lion
4 - 0
Capalaba [9]
-3 1/2 1 - 0
CZEB 16:15 FT
[11] Slavoj Vysehrad
4 - 1
MFK Vitkovice [15]
-3/4 3 - 0
- 16:15 FT
[10] MFK Chrudim
5 - 2
Varnsdorf [13]
-1/2 2 - 1
CZEU19 16:30 FT
  Mlada Boleslav U19
6 - 1
Opava U19  
-1 5 - 0
- 16:30 FT
  Vik. Plzen U19
2 - 1
Banik Ostrava U19  
+0 1 - 1
Đang tải...
NGAU21 17:00 FT
[14] Rubin Kazan U21
1 - 3
Kryliya Sov. U21 [5]
0 - 1
GEOA 17:00 FT
[9] Chikhura Sach. (T)
1 - 3
Lokomotiv T [1]
1 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Sparta Praha U19
1 - 0
Meteor Praha U19  
1 - 0
- 17:00 FT
  Brno U19
2 - 0
Hradec Kralove U19  
-1 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[7] FC Lviv U21
2 - 0
Karpaty Lviv U21 [6]
2 - 0
ARMA 17:15 FT
[6] FC Noah
4 - 2
Pyunik [7]
2 - 1
BULA 17:30 FT
[10] Etar
1 - 1
Arda Kardzhali [9]
0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  KFUM Oslo
1 - 1
Sandefjord  
0 - 1
BDNB 18:00 FT
[14] Vilafranquense
3 - 2
Porto B [16]
1 - 1
NGA 18:00 FT
[13] FK Orenburg
2 - 0
Arsenal-Tula [7]
-1/4 1 - 0
NGAU21 18:00 FT
[4] Spartak Mos. U21
5 - 0
Krasnodar U21 [11]
3 - 0
ARMA 18:00 FT
[1] Ararat-Armenia
1 - 0
Shirak [3]
0 - 0
ESTA 18:00 FT
[4] Levadia T. 1
1 - 0
Kuressaare [7] 1
1 - 0
- 18:00 FT
[8] Trans Narva
0 - 1
Nomme Kalju [5]
0 - 1
KAZA 18:00 FT
[3] Tobol Kostanay
3 - 1
Shakhter Kar. [8]
-1 1 - 0
TNKA 18:00 FT
[15] Malatyaspor 1
1 - 1
Konyaspor [14]
+0 0 - 1
TNKB 18:00 FT
[1] Hatayspor
0 - 0
Erzurum BB [3]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Keciorengucu
0 - 1
Boluspor [17]
-3/4 0 - 1
UKRU21 18:00 FT
[11] Dnipro U21
3 - 2
Mariupol Youth [8]
2 - 1
- 18:00 FT
[10] Kolos Kovalivka U21 1
0 - 3
Shakhtar Donetsk U21 [1]
0 - 2
UZBA 18:00 FT
[5] Bunyodkor (T)
1 - 0
Mash'al Mubarek [7]
1 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Slovacko U19
4 - 1
MFk Karvina U19  
3 - 1
TDC 18:30 FT
  Vasteras
4 - 0
Sollentuna FK  
2 - 0
- 18:30 FT
  Goteborg (T)
1 - 1
Sirius  
-1 1/4 1 - 1
POLB 18:40 FT
[13] Chrobry Glogow
5 - 1
GKS Tychy [7]
+0 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Inter Turku (T)
7 - 1
VPS Vaasa  
-1 3/4 3 - 1
GHW 19:00 FT
  Hồng Kông Nữ
0 - 4
Hungary Nữ  
0 - 3
TBNA 19:00 FT
[16] Eibar
1 - 2
Mallorca [18]
-1/2 0 - 1
DUB 19:00 FT
[6] Darmstadt
0 - 0
Bochum [15]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Heidenheim
3 - 1
Karlsruher [17]
-1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[3] Hamburger
2 - 1
Jahn Regensburg [10]
-1 1/4 1 - 1
AZEA 19:00 FT
[8] Gabala FC
5 - 0
Sumqayit [4]
-1/4 2 - 0
GEOA 19:00 FT
[4] Samtredia
1 - 0
Torpedo Kut. [10]
-1/4 1 - 0
ICELC 19:00 FT
[D-1] Stjarnan
7 - 1
Vik. Olafsvik [D-6]
-3 1/4 3 - 0
MKDA 19:00 FT
[8] Rabotnicki
1 - 0
Academy Pandev [7]
0 - 0
CZEU19 19:00 FT
  Slavia Praha U19
3 - 0
Zlin U19  
-2 1/4 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[4] Desna Chernigiv 1
1 - 0
Zorya [3]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Vorskla
1 - 0
Olimpik Donetsk [11]
+0 0 - 0
VNA 19:00 FT
[8] Hà Nội FC
4 - 2
Nam Định [10]
-1 3/4 2 - 0
MASL 19:15 FT
[5] Sabah FA
3 - 1
Felda United [6]
-1/4 2 - 0
MAPL 19:15 FT
[9] Sarawak
4 - 1
Johor Darul Takzim II [6]
3 - 0
ANHA 19:30 FT
[1] Liverpool
2 - 1
Bournemouth [18] 1
-1 3/4 2 - 1
ANHB 19:30 FT
[7] Bristol City
1 - 1
Fulham [3]
+1/4 0 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[17] Optik Rathenow
1 - 0
Auerbach [10]
+1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[16] Babelsberg
4 - 1
SV Lichtenberg [12]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[13] C. Leipzig
2 - 4
VSG Altglienicke [1]
+1/2 0 - 2
RMNA 19:30 FT
[13] Aca. Clinceni
2 - 3
Viitorul C. [7]
+1/2 1 - 1
CZEU19 19:30 FT
  Sigma Olomouc U19
1 - 3
C. Budejovice U19  
0 - 2
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-1] Mamelodi Sun.
1 - 1
Ahly Cairo [Bang A-4]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[Bang A-2] TP Mazembe
1 - 0
Raja Casablanca [Bang D-1]
-1 1/4 0 - 0
GHW 20:00 FT
  Kenya Nữ
0 - 5
Chile Nữ  
0 - 2
ANHL2 20:00 FT
[20] Scunthorpe Utd 1
0 - 2
Grimsby [13]
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[12] Vik.Koln
2 - 1
Preussen Munster [18]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] CZ Jena
0 - 3
Munchen 1860 [6]
+3/4 0 - 2
- 20:00 FT
[7] Bayern Munich II
2 - 0
Sonnenhof [19]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Wurzburger
0 - 0
Waldhof Man. [2]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Chemnitzer
1 - 0
Unterhaching [3]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Kaiserslautern
3 - 3
Meppen [4]
-1/4 1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[1] Lubeck
2 - 1
Hannoverscher SC [18]
-2 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Drochtersen/Assel
1 - 0
Holstein Kiel II [6]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Wer.Bremen II
1 - 1
Rehden [8]
-1/2 0 - 1
DUC4BA 20:00 FT
[16] Memmingen
0 - 0
TSV Aubstadt [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Illertissen 1
1 - 4
SpVgg Bayreuth [2]
+1/2 1 - 2
- 20:00 FT
[17] Rosenheim 1
2 - 4
Nurnberg II [3]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[6] V. Aschaffenburg
1 - 2
Wacker Burghausen [10]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Heimstetten
1 - 0
Schweinfurt [4]
+1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Augsburg II
1 - 1
Turkgucu-Ataspor [1]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[18] VfR Garching
0 - 0
Greuther Furth II [9]
+1/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[4] Homburg
2 - 1
Bahlinger [11]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[5] Astoria Walldorf
1 - 0
Saarbrucken [1]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] TSV Steinbach
2 - 1
Freiburg II [14]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[17] TSG Balingen
1 - 2
Bayern Alzenau [13]
+1/4 0 - 2
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
2 - 0
B.Dortmund II  
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Schalke 04 II 1
1 - 1
Bergisch Gladbach  
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
  FC Koln II
3 - 0
Homberg  
-1 3 - 0
BULA 20:00 FT
[2] Lok. Plovdiv
1 - 1
Vitosha Bistritsa [14]
-2 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[12] Santa Lucia FC 1
1 - 2
Mosta [8]
1 - 0
- 20:00 FT
[11] Sliema Wanderers
4 - 1
Senglea Athletic [13]
2 - 1
DENB 20:00 FT
[3] Fredericia
1 - 3
Viborg [2]
+1/4 0 - 1
MASL 20:00 FT
[8] Kedah FA
3 - 4
Terengganu [9]
-1 2 - 1
- 20:00 FT
[7] Selangor FA
1 - 1
Perak FA [2]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
2 - 1
UiTM FC [10]
-2 1/4 1 - 1
MAPL 20:00 FT
[4] Kuala Lumpur FA
3 - 1
Negeri Sembilan [10] 1
0 - 0
- 20:00 FT
[3] Penang FA
4 - 1
Selangor II [5]
-
KSA 20:15 FT
[9] Abha
2 - 1
Al Taawon (KSA) [6]
+1/4 1 - 0
UZBA 20:15 FT
[12] Qyzylqum
1 - 2
Surkhon Termiz [10]
1 - 2
- 20:15 FT
[13] Sogdiana Jizzakh
1 - 1
FK AGMK [6] 1
0 - 0
ITB 20:30 FT
[6] Cittadella 1
0 - 2
Pordenone [4]
-1/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[6] Din. Moscow
1 - 0
FK Tambov [10]
-3/4 1 - 0
MNEA 20:30 FT
[10] Grbalj
0 - 0
OFK Petrovac [8]
0 - 0
- 20:30 FT
[2] Sutjeska
1 - 0
FK Podgorica [6]
1 - 0
CZEA 20:30 FT
[14] Zlin
2 - 3
Bohemians 1905 [11]
-1/4 1 - 2
- 20:30 FT
[10] Sigma Olomouc 1
1 - 1
Jablonec [3]
-1/4 1 - 0
CZEB 20:30 FT
[12] SK Prostejov
1 - 1
Usti & Labem [7]
-1/4 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[7] Fatih Karagumruk
2 - 2
Adana Demirspor [4]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Eskisehirspor
0 - 2
Giresunspor [9]
+1/4 0 - 1
TDC 20:30 FT
  Djurgardens
1 - 2
Mjallby AIF  
-1 1/4 1 - 1
- 20:30 FT
  Dalkurd FF (T)
3 - 1
Sandvikens  
-3/4 2 - 0
AUTB 20:30 FT
[2] Austria Klagenfurt
1 - 1
Dornbirn [12]
-1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[5] Liefering
4 - 1
SV Lafnitz [6]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[7] Aust Lustenau
2 - 3
Austria Wien II [8]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[3] Wacker Innsbruck
1 - 0
Floridsdorfer AC [14]
-1/4 1 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Baroka FC
2 - 0
Black Leopards [16]
-1/4 1 - 0
QATA 20:55 FT
[6] Sailiya
1 - 2
Al Duhail SC [1]
+1 0 - 1
GHW 21:00 FT
  Scotland Nữ (T)
1 - 0
Iceland Nữ  
-1/4 0 - 0
ITB 21:00 FT
[15] Venezia
1 - 3
Crotone [2]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[12] Perugia
1 - 0
Salernitana [7]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Frosinone 1
0 - 2
Cremonese [17]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Empoli
1 - 1
Trapani [18]
-3/4 0 - 1
ITA3 21:00 FT
  Vibonese
1 - 1
Paganese  
-1/2 0 - 0
DUC4N 21:00 FT
[10] Hoffenheim II 1
1 - 4
Mainz II [6]
-1/4 0 - 3
PHB 21:00 FT
[3] Ajaccio
1 - 0
Lorient [1]
+0 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[2] Neftchi Baku
4 - 0
Sabah FK [6]
-1 1/4 1 - 0
POLA 21:00 FT
[15] Arka Gdynia 1
1 - 2
Wisla Plock [10]
-1/4 0 - 1
POLB 21:00 FT
[5] GKS Jastrzebie
3 - 2
Radomiak Radom [4]
+0 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[6] Radnik Bijeljina
5 - 1
Zvijezda Bijeljina [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[9] Sloboda Tuzla
2 - 1
Celik [10]
2 - 0
CROA 21:00 FT
[9] Inter Zapresic
0 - 2
Slaven Belupo [7]
+0 0 - 2
ESTA 21:00 FT
[10] Tallinna Kalev
1 - 8
Paide Linname. [1]
0 - 3
MNEA 21:00 FT
[7] OFK Titograd
2 - 3
FK Kom [9]
0 - 1
SLOA 21:00 FT
[9] Domzale
1 - 3
Aluminij [3]
-1/4 0 - 1
TNKA 21:00 FT
[8] Goztepe
0 - 3
Istanbul BB [2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Gaziantep B.B
1 - 1
Trabzonspor [1]
+1/4 0 - 1
DENB 21:00 FT
[10] Hvidovre IF
0 - 1
Vejle [1]
+3/4 0 - 0
JORA 21:00 FT
[2] Sareeh 1
4 - 1
S.Al.Ordon [11]
2 - 0
INDA 21:00 FT
  FC Goa 1
4 - 2
Chennaiyin FC  
-1 2 - 0
ALGA 21:00 FT
  Hussein Dey
1 - 0
CS Constantine  
-1/4 1 - 0
AGCWC 21:30 FT
[8] Thụy Điển Nữ (T)
1 - 2
Đan Mạch Nữ [3]
-1/4 1 - 0
DUA 21:30 FT
[8] Freiburg 2
3 - 1
Union Berlin [11] 1 3
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[13] Hertha Berlin 3
2 - 2
Wer.Bremen [17] 3
-1/4 1 - 2
- 21:30 FT
[5] B.Leverkusen 1
4 - 0
Ein.Frankfurt [12]
-3/4 2 - 0
- 21:30 FT
[6] Schalke 04
1 - 1
Hoffenheim [9] 1
+0 1 - 0
- 21:30 FT
[7] Wolfsburg 2
0 - 0
Leipzig [3] 3
+1/2 0 - 0
SVKA 21:30 FT
[10] Sered (T)
0 - 3
MSK Zilina [2]
+1/4 0 - 2
- 21:30 FT
[1] Slo. Bratislava
1 - 0
Ruzomberok [6]
-1 1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[3] Dunajska Stred
0 - 1
Spartak Trnava [4]
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[5] Zemplin Michalovce
1 - 0
FK Pohronie [12]
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[8] Zlate Moravce
2 - 0
Trencin [7]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[9] Senica 1
0 - 3
Nitra [11]
-3/4 0 - 0
WALA 21:30 FT
[12] Carmarthen
1 - 3
Airbus UK [11]
-1/4 0 - 3
GHW 22:00 FT
  Bắc Ireland U19 Nữ
0 - 4
Ghana Nữ  
0 - 3
- 22:00 FT
  B.D.Nha U19 Nữ
0 - 2
Phần Lan U19 Nữ  
+0 0 - 2
ANHA 22:00 FT
[9] Arsenal 1
1 - 0
West Ham Utd [16] 2
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Crystal Palace 4
1 - 0
Watford [17] 4
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Sheffield Utd
1 - 0
Norwich [20]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Southampton 1
0 - 1
Newcastle [13] 3
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Wolves 1
0 - 0
Brighton [15] 3
-3/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[11] Swansea City
0 - 0
West Brom [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Barnsley
0 - 2
Cardiff City [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Birmingham
1 - 3
Reading [14]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Brentford
5 - 0
Sheffield Wed. [15]
-1 3 - 0
- 22:00 FT
[22] Charlton Athletic
0 - 1
Middlesbrough [20]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Leeds Utd
2 - 0
Huddersfield [19]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Preston North End
1 - 3
QPR [13]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Stoke City
5 - 1
Hull City [18]
-1 3 - 0
- 22:00 FT
[21] Wigan
0 - 0
Luton Town [23]
-3/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[23] Southend
3 - 1
Bristol Rovers [14]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Rochdale
3 - 1
Rotherham Utd [2]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Lincoln
3 - 2
Burton Albion [12]
-1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[5] Fleetwood Town
0 - 0
Blackpool [13]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Shrewsbury 1
2 - 3
Oxford Utd [3]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[6] Peterborough Utd
2 - 0
Portsmouth [4]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Accrington 1
1 - 2
Tranmere Rovers [21]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[18] Milton Keynes Dons
0 - 1
Doncaster Rovers [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Wimbledon
0 - 0
Bolton [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Ipswich
0 - 1
Coventry [1]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Sunderland
2 - 2
Gillingham [11]
-1/2 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[2] Swindon
0 - 2
Forest Green [11]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[18] Carlisle
0 - 3
Colchester Utd [6]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Salford City
2 - 0
Bradford City [9]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Newport
1 - 0
Morecambe [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Crawley Town
3 - 0
Oldham [19]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Crewe Alexandra
3 - 1
Stevenage [24]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Cheltenham
0 - 0
Port Vale [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Leyton Orient
2 - 1
Cambridge Utd [16]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[7] Northampton 1
1 - 2
Mansfield [21]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Plymouth Argyle
3 - 0
Macclesfield [22]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Walsall
3 - 1
Exeter City [4]
+1/4 1 - 0
TBNA 22:00 FT
[6] Atletico Madrid
2 - 2
Sevilla [3]
-1/2 2 - 2
TBNB 22:00 FT
[21] Extremadura UD
1 - 2
Real Oviedo [17]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Girona
1 - 1
Albacete [18]
-3/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-3] Athletic Bilbao B
3 - 3
Real Union [B-16]
-3/4 2 - 0
DUC4B 22:00 FT
[15] SSV Jeddeloh
0 - 0
St. Pauli II [12]
+0 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[7] St. Johnstone
1 - 0
Livingston [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Hamilton 1
1 - 0
Kilmarnock [8]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Aberdeen
3 - 1
Hibernian [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Celtic
5 - 0
St. Mirren [9]
-2 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Hearts
1 - 1
Motherwell [3]
-1/2 0 - 1
SCOB 22:00 FT
[7] Greenock Morton
1 - 1
Arbroath [6]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Alloa Athletic
2 - 0
Inverness C.T. [2]
+3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Ayr Utd
0 - 0
Dundee [3]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Dunfermline
1 - 1
Queen of South [9]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Dundee Utd
1 - 1
Partick Thistle [10]
-3/4 1 - 0
SCO2 22:00 FT
[3] Airdrieonians
1 - 0
East Fife [4]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Clyde
2 - 0
Dumbarton [6]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Raith Rovers
2 - 1
Forfar Athletic [9]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Montrose
4 - 1
Stranraer [10]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Falkirk
3 - 0
Peterhead [8]
-1 1/4 2 - 0
BDNB 22:00 FT
[11] UD Oliveirense
1 - 1
Estoril [4]
-1/4 0 - 0
POLB 22:00 FT
[8] Miedz Legnica
5 - 2
Chojniczanka [16]
-1 1 - 1
NIRA 22:00 FT
[5] Glentoran
0 - 2
Cliftonville [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi.
4 - 4
Warrenpoint Town [11]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Carrick Rangers
0 - 2
Linfield [1]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Ballymena Utd
0 - 2
Coleraine [2]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Crusaders Belfast
2 - 1
Institute [12]
-2 0 - 1
LITA 22:00 FT
[3] Suduva
1 - 0
Banga [4]
0 - 0
MLTA 22:00 FT
[9] Hamrun Spartans
1 - 2
Hibernians [3]
0 - 1
SRBA 22:00 FT
[15] FK Rad
3 - 4
Backa [4]
+1/2 1 - 3
- 22:00 FT
[12] Napredak
0 - 0
Proleter NS [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Radnik Surdulica
2 - 0
Javor Ivanjica [13]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Macva Sabac
0 - 3
Crvena Zvezda [1]
+1 1/2 0 - 3
- 22:00 FT
[3] Vojvodina
2 - 1
Mladost Lucani [8]
-1 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[8] Nea Salamina
2 - 2
Ethnikos Achnas [11]
-3/4 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[5] PFK Aleksandriya 1
1 - 3
Dinamo Kiev [2]
+3/4 0 - 1
CHIA 22:00 FT
[14] La Serena
1 - 2
Colo Colo [15]
+1/4 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[13] San Marcos A.
1 - 0
Melipilla [6]
-
VENA 22:00 FT
[7] Dep.Guaira
2 - 2
Yaracuyanos [13]
-3/4 1 - 2
ALGA 22:00 FT
  ASO Chlef
2 - 2
CR Belouizdad  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  MC Oran
1 - 1
JS Saoura  
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Paradou AC
1 - 1
USM Alger  
-1/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[2] Valletta
0 - 2
Gudja United [10]
0 - 0
BDNA 22:30 FT
[14] Tondela
1 - 1
Boavista [10]
-1/4 1 - 1
BULA 22:30 FT
[4] Cska Sofia
2 - 0
Beroe [7]
-3/4 0 - 0
TDC 22:30 FT
  Norrkoping
1 - 0
Falkenbergs  
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  Halmstads (T)
2 - 1
Tvaakers IF  
-1 1/4 0 - 0
KSA 22:40 FT
[5] Al Faisaly (KSA)
3 - 2
Al Nasr (KSA) [2]
+3/4 2 - 2
TBN3 22:59 FT
[B-14] Salamanca
4 - 0
Osasuna B [B-8]
-1/4 2 - 0
GEOA 22:59 FT
[8] Merani Tbilisi
0 - 0
Saburtalo [3]
0 - 0
HUNA 22:59 FT
[12] Kaposvar
0 - 4
Mezokovesdi SE [3]
+1 0 - 1
- 22:59 FT
[6] Diosgyori
2 - 1
Ujpest [9]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[4] Puskas Akademia
1 - 4
Videoton [2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Paksi
0 - 0
Budapest Honved [5]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Debreceni
1 - 0
Varda SE [7]
-1/2 0 - 0
ICELC 22:59 FT
[B-2] Vikingur Rey.
6 - 0
KA Akureyri [B-4]
-1 1/4 3 - 0
MNEA 22:59 FT
[3] Iskra Danilo
0 - 2
Rudar [4]
0 - 1
CZEA 22:59 FT
[2] Vik.Plzen
1 - 0
C. Budejovice [8]
-1 1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[6] AEL Limassol
0 - 3
Omonia Nicosia [2]
+1/2 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[2] Bursaspor
1 - 1
Istanbulspor AS [13]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[6] Hartberg
0 - 3
Wattens [10]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Austria Wien
0 - 0
St.Polten [12]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Admira
2 - 0
SCR Altach [8]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Wolfsberger AC
2 - 2
Rapid Wien [3]
+0 1 - 1
PERA 22:59 FT
[17] Sporting Cristal 1
0 - 1
Carlos Stein [18]
-2 0 - 1
NPA 22:59 FT
[7] Golden Arrows
0 - 0
Orlando Pirates [3]
+1/4 0 - 0
QATA 23:05 FT
[2] Al Rayyan
1 - 0
Al Sadd [3]
+1 1 - 0
SLOA 23:15 FT
[4] Maribor 1
1 - 2
NK Bravo [7]
-1 1/4 0 - 2
TBN3 23:30 FT
[B-10] Guijuelo
0 - 0
Tudelano [B-20]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-13] Leioa
2 - 4
Cultural Leonesa [B-2]
+1/4 2 - 1
POLA 23:30 FT
[11] Zaglebie Lubin
4 - 4
Lechia GD [7]
-3/4 2 - 3
CROA 23:30 FT
[5] NK Osijek
2 - 0
NK Varazdin [10]
-1 3/4 2 - 0
JORA 23:30 FT
[12] Ahli Amman
0 - 5
Wihdat [1]
-
EURWVL 00:00 FT
[D-1] Ba Lan Nữ
5 - 0
Moldova Nữ [D-4]
-4 1/2 4 - 0
TBN3 00:00 FT
[C-15] Valencia B
1 - 1
Ejea [C-18]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A-17] Marino de Luanco 1
1 - 2
Union Langreo [A-8]
-1/4 0 - 1
ITB 00:00 FT
[11] Pisa
1 - 0
Livorno [20]
-1/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
[10] Zaglebie Sosno
3 - 5
Puszcza Nie. [14]
-1/2 1 - 1
BIHA 00:00 FT
[1] Sarajevo
2 - 1
Mladost D. Kakanj [11]
1 - 1
MNEA 00:00 FT
[1] Buducnost
4 - 1
Zeta [5]
2 - 0
CYPA 00:00 FT
[10] EN Paralimni
1 - 1
Olympiakos Nic. [9]
+0 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[7] Fenerbahce 1
2 - 2
Denizlispor [10]
-1 1/2 1 - 1
AGCWC 00:15 FT
[6] Bỉ Nữ
0 - 1
B.D.Nha Nữ [4]
0 - 0
TBNB 00:15 FT
[4] Huesca