bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30 FT
[18] Badak Lampung
3 - 3
Barito Putera [16]
+0 2 - 2
AUSVPL 16:45 FT
[7] Melb. Knights 2
2 - 0
Avondale Heights [1] 2
+3/4 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Hobro I.K.
0 - 0
Fredericia  
0 - 0
HQ3 17:00 FT
[2] Busan Transp.
0 - 1
Mokpo City [6]
-1 1/4 0 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[6] Oakleigh Cannons
3 - 0
Bentleigh Greens [2] 1
+0 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  AC Horsens
0 - 4
Aalborg BK  
+1/4 0 - 3
IDNA 18:30 FT
[1] Persebaya Surabaya
4 - 0
Persib Bandung [17]
2 - 0
TQA 18:35 FT
[15] Tianjin Tianhai
1 - 3
Guangzhou Ever. [2]
+1 1/2 1 - 1
SINA 18:45 FT
[6] Geylang Intl
2 - 2
Hougang Utd [3]
2 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Ufa (T)
0 - 1
Vik.Plzen  
+3/4 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[3] Kairat Almaty
0 - 1
Ordabasy [4]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Tobol Kostanay
0 - 2
Astana [2]
+1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[8] PKNS FC
1 - 2
Terengganu [7]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Kedah FA
1 - 1
PKNP FC [10]
-1 1/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[9] Kelantan
2 - 0
Selangor United [11]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Johor Darul Takzim II
0 - 1
Sabah FA [1]
+0 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Austria Wien (T)
2 - 1
Banik Ostrava  
+0 1 - 0
- 21:15 FT
  Zaglebie Lubin
1 - 0
Sparta Rotterdam  
0 - 0
- 22:00 FT
  Rubin Kazan
0 - 0
FK Tambov  
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Lask (T)
1 - 0
Sparta Praha  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Jagiellonia (T) 1
0 - 5
Olympiakos  
+3/4 0 - 3
- 22:00 FT
  Shakhtar Donetsk (T)
2 - 1
Kobenhavn  
-1/4 2 - 1
MDVC 22:00 FT
  FC Tighina
0 - 2
Petrocub  
0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Din. Moscow (T)
1 - 0
Slovan Liberec  
-3/4 0 - 0
FINA 22:30 FT
[5] Inter Turku
2 - 0
Lahti [8]
-3/4 2 - 0
BLRA 22:45 FT
[4] Dinamo Minsk
1 - 2
Bate Borisov [1]
+3/4 0 - 1
CAF 22:59 FT
[D-1] Ma Rốc (T)
1 - 1
Benin [F-3]
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 1-4
GHCLB 22:59 FT
  Triglav
2 - 3
Vojvodina  
0 - 0
- 22:59 FT
  Krasnodar B
0 - 1
Haladas  
0 - 0
ESTA 22:59 FT
[3] Paide Linname.
6 - 1
Kuressaare [7]
-2 3/4 4 - 0
LITA 22:59 FT
[2] Zalgiris
2 - 1
FK Riteriai [3]
-1 0 - 1
SVTG 23:00 FT
[B-1] Italia SV
2 - 0
Ukraine SV [B-2]
-
- 23:00 FT
[C-1] Brazil SV
1 - 1
Pháp SV [C-2]
-
GHCLB 23:30 FT
  Austria Klagenfurt (T)
0 - 1
Wolfsberger AC  
+1 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Ruzomberok (T)
1 - 0
Fotbal Trinec  
-1 1/4 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[5] Trans Narva
1 - 1
Nomme Kalju [4]
+1 0 - 1
GHCLB 23:45 FT
  Krasnodar (T)
0 - 2
Ural S.r.  
0 - 2
LATA 23:45 FT
[6] FK Liepaja
2 - 2
Spartaks Jurmala [4]
-1/2 1 - 2
GHCLB 23:59 FT
  Etar
2 - 0
Litex Lovech  
0 - 0
- 00:00 FT
  Chiasso (T)
2 - 2
Lugano  
+2 1 - 2
- 00:00 FT
  Emmen (T)
1 - 1
Zwolle  
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Domzale
1 - 0
FK Vozdovac  
1 - 0
- 00:00 FT
  Heerenveen (T)
4 - 2
Meppen  
-1/4 4 - 1
NORA 00:00 FT
[6] Brann
0 - 0
Mjondalen [11]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Valerenga
6 - 0
Bodo Glimt [2]
+0 4 - 0
- 00:00 FT
[3] Odd Grenland
2 - 2
Molde [1]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[12] Tromso
2 - 0
Sarpsborg [15]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Kristiansund
5 - 2
Lillestrom [10]
-1/2 3 - 1
- 00:00 FT
[16] Stromsgodset
0 - 2
Stabaek [13]
-1/2 0 - 1
BLRA 00:45 FT
[5] Torpedo Zhodino
1 - 0
Dnepr Mogilev [15]
-1 0 - 0
ICEB 01:00 FT
[3] Thor Akureyri
3 - 0
Fram Rey. [4]
-3/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
2 - 2
Dundalk [1]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[9] UC Dublin
1 - 0
Finn Harps [10]
+3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Waterford Utd
1 - 2
St. Patrick's [5]
+0 1 - 1
IREB 01:45 FT
[3] Drogheda Utd
4 - 2
Cobh Ramblers [7]
-1 1/4 3 - 2
- 01:45 FT
[4] Cabinteely
2 - 1
Bray Wanderers [6]
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Athlone
3 - 1
Wexford Youths [10]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Limerick
3 - 1
Longford Town [2]
+3/4 2 - 1
- 01:45 FT
[9] Galway
0 - 3
Shelbourne [1]
+1 0 - 3
CAF 02:00 FT
[A-2] Uganda (T)
0 - 1
Senegal [C-2]
+1 0 - 1
SVTG 02:00 FT
[A-1] Ireland SV
3 - 2
Hàn Quốc SV [A-2]
-
- 02:00 FT
[D-1] Nhật Bản SV
3 - 0
Argentina SV [D-3]
-
IREA 02:00 FT
[7] Cork City
0 - 0
Bohemians [3]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[2] Shamrock Rovers
0 - 0
Sligo Rovers [6]
-1 1/4 0 - 0
NORA 02:00 FT
[9] Viking
0 - 0
Haugesund [8]
-1/2 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[4] Stjarnan
0 - 0
UMF Grindavik [9]
-1 1/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[2] Grotta
3 - 1
UMF Njardvik [10]
-1 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[5] Vik. Olafsvik
2 - 0
Afturelding [11]
-1 1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-2] New York RB II
1 - 1
Ottawa Fury [Nhóm 1-7]
-1/2 0 - 1
USW 06:30 FT
[2] NC Courage (W)
5 - 2
Houston Dash Nữ [7]
-1 1/4 3 - 2
ECUA 07:15 FT
[2] Catolica Quito
6 - 2
Tecnico Uni. [14]
-1 1/2 2 - 1
USW 10:00 FT
[3] Portland Tho. Nữ
0 - 1
Seattle Reign Nữ [1]
+0 0 - 0
GHCLB 18:00 Hoãn
  Mlada Boleslav
-
Banik Sokolov  
-
- 21:00 Hoãn
  Piast Gliwice
-
Miedz Legnica  
-
TDA 00:00 Hoãn
[1] Malmo
-
Orebro [12]
-
GHCLB 00:15 Hoãn
  Rudar Velenje
-
FK Vozdovac  
-
USB 09:05 Hoãn
[Nhóm 1-16] Atlanta United II
-
Ch. Battery [Nhóm 1-9]
-
 
« 05 tháng 07 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com