x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:00
[2] Kitchee
vs
Southern District [1]
-
AUSA 16:00
[2] Macarthur FC
vs
WS Wanderers [8]
-
- 16:00
[3] Western United
vs
Wellington Phoenix [12]
-
- 16:00
[5] Central Coast
vs
Melb. Victory [1]
-
- 16:00
[10] Brisbane Roar
vs
Adelaide Utd [7]
-1/4 -
- 16:00
[11] Perth Glory
vs
Newcastle Jets [9]
-
- 16:00
[4] Melbourne City
vs
Sydney FC [6]
-
GHCLB 16:30
MFK Vyskov
vs
Brno
-
- 16:30
Zlate Moravce
vs
Senica
-
- 19:00
Taborsko
vs
Varnsdorf
-
THAA 19:00
[14] Samut Prakan City
vs
Police Tero FC [11]
-
- 19:00
[12] Ratchaburi
vs
Muang Thong Utd [6]
-
- 19:00
[9] Nakhon Ratch.
vs
Chiangmai United [16]
-
- 19:00
[15] Prachuap FC
vs
Chiangrai Utd [7]
-
- 19:00
[4] Port FC
vs
Suphanburi [13]
-
- 19:00
[5] BG Pathum United
vs
Nong Bua Pitchaya [8]
-
- 19:00
[3] Chonburi
vs
Khonkaen Utd [10]
-
- 19:00
[1] Buriram Utd
vs
Bangkok Utd [2]
-
DUB 19:30
[18] Ingolstadt
vs
Darmstadt [2]
+1/2 -
- 19:30
[8] Paderborn 07
vs
Wer.Bremen [4]
+1/4 -
- 19:30
[15] Hansa Rostock
vs
Heidenheim [3]
+1/4 -
SCOC 19:30
Auchinleck
vs
Hearts
-
KSAA 19:35
[8] Al Feiha
vs
Al Tai [14]
-
TBNA 20:00
[20] Levante
vs
Cadiz [19]
-3/4 -
ITB 20:00
[11] Como
vs
Crotone [18]
-1/4 -
- 20:00
[6] Monza
vs
Reggina [14]
-1/2 -
- 20:00
[6] Monza
vs
SPAL 1907 [15]
-
- 20:00
[17] Cosenza
vs
Ascoli [9]
+0 -
- 20:00
[10] Perugia
vs
Frosinone [7]
-
- 20:00
[15] SPAL 1907
vs
Pisa [4]
+0 -
- 20:00
[4] Pisa
vs
Ternana [13]
-
- 20:00
[9] Ascoli
vs
Como [11]
-
- 20:00
[1] Brescia
vs
Ternana [13]
-1/2 -
- 20:00
[1] Brescia
vs
Alessandria [16]
-
- 20:00
[8] Cittadella
vs
Cremonese [3]
-
- 20:00
[20] Vicenza
vs
Cosenza [17]
-
- 20:00
[12] Parma
vs
Pordenone [19]
-
- 20:00
[14] Reggina
vs
Crotone [18]
-
- 20:00
[16] Alessandria
vs
Benevento [2]
+1/4 -
- 20:00
[5] Lecce
vs
Benevento [2]
-
ALBA 20:00
[7] Dinamo Tirana
vs
KF Tirana [1]
-
- 20:00
[2] Kukesi
vs
Skenderbeu [8]
-
- 20:00
[5] Partizani Tirana
vs
Kastrioti Kruje [10]
-
- 20:00
[4] Vllaznia Shkoder
vs
Egnatia Rrogozhine [9]
-
- 20:00
[6] Teuta Durres
vs
KF Laci [3]
-
QATA 20:30
[2] Al Duhail SC
vs
Al Wakra [3]
-1 1/4 -
- 20:30
[11] Al Khor
vs
Sailiya [12]
+0 -
ITA 21:00
[19] Genoa
vs
Udinese [15]
+1/4 -
PHB 21:00
[5] Auxerre
vs
Paris FC [4]
-1/4 -
ICERT 21:00
[B-1] IR Reykjavik
vs
Trottur Rey. [B-3]
-
- 21:00
[B-4] KR Reykjavik
vs
Fram Rey. [B-2]
-
INDA 21:00
Chennaiyin FC
vs
NorthEast United
-1/2 -
DUA 21:30
[4] Hoffenheim
vs
B.Dortmund [2]
+1/4 -
- 21:30
[18] Greuther Furth
vs
Mainz [10]
+3/4 -
- 21:30
[6] Freiburg
vs
Stuttgart [17]
-1/2 -
- 21:30
[3] B.Leverkusen
vs
Augsburg [15]
-1 1/4 -
- 21:30
[12] M.gladbach
vs
Union Berlin [5]
-1/4 -
WALA 21:30
[1] The New Saints
vs
Connah's QN [5]
-1 -
- 21:30
[2] Newtown AFC
vs
Haverfordwest [11]
-1 1/4 -
- 21:30
[8] Barry Town
vs
Flint Town Utd [3]
+1/4 -
- 21:30
[10] Cardiff Metropolitan
vs
Bala Town [6]
+1/2 -
ANHA 22:00
[6] Arsenal
vs
Burnley [20]
-1 1/4 -
- 22:00
[14] Brentford
vs
Wolves [8]
+0 -
- 22:00
[3] Chelsea
vs
Tottenham [5]
-3/4 -
- 22:00
[11] Crystal Palace
vs
Liverpool [2]
+1 -
- 22:00
[16] Everton
vs
Aston Villa [13]
+0 -
- 22:00
[15] Leeds Utd
vs
Newcastle [19]
-1/2 -
- 22:00
[10] Leicester City
vs
Brighton [9]
-
- 22:00
[7] Man Utd
vs
West Ham Utd [4]
-1/2 -
- 22:00
[12] Southampton
vs
Man City [1]
+1 3/4 -
- 22:00
[17] Watford
vs
Norwich [18]
-1/2 -
ANHB 22:00
[18] Swansea City
vs
Preston North End [15]
-1/4 -
- 22:00
[9] Nottingham Forest
vs
Derby County [12]
-1/2 -
- 22:00
[2] Bournemouth
vs
Hull City [21]
-1 -
- 22:00
[16] Blackpool
vs
Millwall [14]
-1/4 -
- 22:00
[19] Birmingham
vs
Barnsley [24]
-3/4 -
- 22:00
[3] Blackburn Rovers
vs
Middlesbrough [6]
-
- 22:00
[17] Bristol City
vs
Cardiff City [22]
+0 -
- 22:00
[10] Coventry
vs
QPR [4]
-1/4 -
- 22:00
[20] Reading
vs
Huddersfield [7]
+1/4 -
- 22:00
[13] Sheffield Utd
vs
Luton Town [11]
-1/2 -
- 22:00
[8] Stoke City
vs
Fulham [1]
+1/2 -
- 22:00
[5] West Brom
vs
Peterborough Utd [23]
-1 1/2 -
ANHL1 22:00
[3] Rotherham Utd
vs
Cheltenham [14]
-1 1/4 -
- 22:00
[16] Shrewsbury
vs
Bolton [17]
-1/4 -
- 22:00
[21] Morecambe
vs
Wycombe [1]
+1/2 -
- 22:00
[5] Milton Keynes Dons
vs
Doncaster Rovers [24]
-1 1/4 -
- 22:00
[12] Cambridge Utd
vs
Crewe Alexandra [22]
-1/2 -
- 22:00
[11] Burton Albion
vs
Wimbledon [20]
-1/4 -
- 22:00
[15] Charlton Athletic
vs
Fleetwood Town [19]
-3/4 -
- 22:00
[13] Ipswich
vs
Accrington [10]
-1/2 -
- 22:00
[7] Oxford Utd
vs
Sheffield Wed. [8]
-1/4 -
- 22:00
[6] Plymouth Argyle
vs
Lincoln [18]
-1/2 -
- 22:00
[4] Sunderland
vs
Portsmouth [9]
-1/2 -
- 22:00
[2] Wigan
vs
Gillingham [23]
-1 1/2 -
ANHL2 22:00
[18] Rochdale
vs
Bradford City [11]
+0 -
- 22:00
[17] Hartlepool
vs
Stevenage [20]
-1/4 -
- 22:00
[14] Harrogate Town
vs
Oldham [24]
-3/4 -
- 22:00
[5] Swindon
vs
Bristol Rovers [16]
-1/2 -
- 22:00
[10] Salford City
vs
Colchester Utd [22]
-3/4 -
- 22:00
[1] Forest Green
vs
Carlisle [19]
-3/4 -
- 22:00
[21] Barrow
vs
Mansfield [9]
+0 -
- 22:00
[12] Crawley Town
vs
Tranmere Rovers [2]
+0 -
- 22:00
[3] Sutton Utd
vs
Northampton [4]
-1/4 -
- 22:00
[13] Leyton Orient
vs
Port Vale [8]
-1/4 -
- 22:00
[23] Scunthorpe Utd
vs
Newport [6]
+1/2 -
- 22:00
[15] Walsall
vs
Exeter City [7]
+0 -
TBNB 22:00
[16] Zaragoza
vs
Valladolid [2]
+1/4 -
SCOC 22:00
Kelty Hearts
vs
St. Johnstone
+1 -
- 22:00
Banks O Dee
vs
Raith Rovers
-
- 22:00
Clydebank FC
vs
Annan Athletic
-
- 22:00
Partick Thistle
vs
Airdrieonians
-3/4 -
- 22:00
Arbroath
vs
Darvel FC
-
- 22:00
Dumbarton
vs
Dundee
+3/4 -
- 22:00
Ayr Utd
vs
St. Mirren
+1/4 -
- 22:00
Peterhead
vs
East Kilbride
-1 1/2 -
- 22:00
Aberdeen
vs
Edinburgh City
-2 1/2 -
- 22:00
Kilmarnock
vs
Dundee Utd
+0 -
- 22:00
Livingston
vs
Ross County
-1/4 -
- 22:00
Motherwell
vs
Greenock Morton
-1 -
NIRA 22:00
[1] Linfield
vs
Glenavon [8]
-2 -
- 22:00
[7] Coleraine
vs
Carrick Rangers [10]
-1 -
- 22:00
[6] Ballymena Utd
vs
Warrenpoint Town [12]
-3/4 -
RMNA 22:00
[6] Farul Constanta
vs
FC U Craiova 1948 [14]
-3/4 -
- 22:00
[4] Botosani
vs
Sepsi OSK [10]
+0 -
- 22:00
[11] Chindia Targoviste
vs
Voluntari [3]
+1/4 -
- 22:00
[8] Arges Pitesti
vs
Dinamo Bucuresti [15]
-
- 22:00
[5] Universitatea Craiova
vs
Rapid Bucuresti [7]
-1/2 -
- 22:00
[9] UTA Arad
vs
Gaz Metan Medias [13]
-3/4 -
- 22:00
[12] Mioveni
vs
Aca. Clinceni [16]
-1 1/2 -
- 22:00
[2] Steaua Bucuresti
vs
CFR Cluj [1]
+0 -
TBNA 22:15
[8] Villarreal
vs
Mallorca [17]
-1 1/4 -
ITB 22:15
[10] Perugia
vs
Pordenone [19]
-3/4 -
GREA 22:15
[7] OFI Creta
vs
Panetolikos [10]
-1/2 -
ICERT 22:15
[A-4] Fjolnir
vs
Vikingur Rey. [A-2]
-
KSAA 22:20
[16] Hazm
vs
Al Raed [7]
-
HLB 22:30
[5] Emmen
vs
NAC Breda [10]
-3/4 -
PHA 23:00
[13] Stade Brestois
vs
Lille [8]
+1/4 -
QATA 23:15
[1] Al Sadd
vs
Al Arabi (QAT) [5]
-2 1/4 -
ITA 00:00
[1] Inter Milan
vs
Venezia [17]
-2 1/2 -
GREA 00:00
[12] Ionikos
vs
Atromitos [13]
-
- 00:00
[11] Lamia FC
vs
OFI Creta [7]
-
- 00:00
[6] Pas Giannina
vs
Apollon Smirnis [14]
-
- 00:00
[10] Panetolikos
vs
Aris Salonica [4]
-
- 00:00
[3] AEK Athens
vs
Volos NFC [9]
-
- 00:00
[5] Panathinaikos
vs
Asteras Tripolis [8]
-
- 00:00
[2] PAOK
vs
Olympiakos [1]
-
ISRA 00:00
[1] Maccabi Haifa
vs
Hapoel Jerusalem [11]
-2 -
- 00:00
[12] Beitar Jerusalem
vs
Hapoel Tel Aviv [4]
+1/4 -
- 00:00
[10] Hapoel Hadera
vs
HIK Shmona [6]
+0 -
- 00:00
[13] Hapoel Nof HaGalil
vs
Hapoel Haifa [9]
+1/4 -
- 00:00
[3] Maccabi TA
vs
Maccabi Netanya [8]
-3/4 -
- 00:00
[7] Bnei Sakhnin
vs
Ashdod [5]
+0 -
- 00:00
[14] Maccabi P.Tikva
vs
Hap. Beer Sheva [2]
+1 1/4 -
CYPA 00:00
[6] Omonia Nicosia
vs
PAEEK Kyrenia [11]
-1 1/2 -
- 00:00
[8] Doxa Katokopia
vs
Olympiakos Nic. [9]
+0 -
- 00:00
[10] AEL Limassol
vs
Ethnikos Achnas [12]
-1 -
- 00:00
[4] Pafos FC
vs
Apollon Limassol [3]
+1/4 -
- 00:00
[2] AEK Larnaka
vs
Anorthosis [5]
-1/2 -
- 00:00
[7] Apoel FC
vs
Aris Limassol [1]
-3/4 -
TBNB 00:15
[20] Fuenlabrada
vs
Las Palmas [7]
+1/4 -
TBNA 00:30
[2] Sevilla
vs
Celta Vigo [12]
-3/4 -
DUA 00:30
[11] Bochum
vs
FC Koln [9]
+1/4 -
SCOC 00:30
Alloa Athletic
vs
Celtic
+2 3/4 -
BIA 00:30
[10] Cercle Brugge
vs
Zulte-Waregem [15]
-3/4 -
- 00:30
[6] Charleroi
vs
Gent [5]
+1/4 -
- 00:30
[13] Sint Truiden
vs
RFC Seraing [17]
-1/2 -
- 00:30
[14] Standard Liege
vs
Club Brugge [2]
+3/4 -
- 00:30
[1] Union Saint-Gilloise
vs
Genk [8]
-1/2 -
- 00:30
[18] Beerschot-Wilrijk
vs
OH Leuven [11]
+1/4 -
- 00:30
[7] KV Mechelen
vs
Anderlecht [4]
+1/2 -
- 00:30
[16] Oostende
vs
Antwerpen [3]
+1/2 -
- 00:30
[9] Kortrijk
vs
Eupen [12]
-1/2 -
GREA 00:30
[12] Ionikos
vs
Panathinaikos [5]
+1/2 -
HLA 00:45
[4] Vitesse Arnhem
vs
Groningen [13]
-3/4 -
PHB 01:00
[8] Pau FC
vs
Nimes [10]
-1/2 -
- 01:00
[19] Dunkerque
vs
Sochaux [3]
+1/2 -
- 01:00
[14] SC Bastia
vs
Toulouse [1]
+1/4 -
- 01:00
[11] Dijon
vs
Quevilly [13]
-1/2 -
- 01:00
[16] Grenoble
vs
Niort [7]
-1/4 -
- 01:00
[6] Le Havre
vs
Rodez [9]
-1/4 -
- 01:00
[18] Amiens
vs
Guingamp [12]
+0 -
- 01:00
[17] Valenciennes
vs
Nancy [20]
+0 -
HLA 02:00
[5] AZ Alkmaar
vs
Cambuur [8]
-1 1/2 -
- 02:00
[10] Heerenveen
vs
Zwolle [18]
-1/2 -
DUB 02:30
[17] Erzgebirge Aue
vs
Schalke 04 [6]
+3/4 -
ITA 02:45
[8] Lazio
vs
Atalanta [4]
+1/4 -
TBNA 03:00
[4] Atletico Madrid
vs
Valencia [9]
-1 -
TBNB 03:00
[11] Malaga
vs
Ibiza-Eivissa [10]
-1/4 -
PHA 03:00
[7] Lens
vs
Marseille [3]
+0 -
HLA 03:00
[15] Willem II
vs
Twente [6]
+1/4 -
COLA 04:05
Cortulua
vs
Atl. Nacional [1]
+3/4 -
MEXA 06:00
[7] Chivas Guad.
vs
Queretaro [15]
-3/4 -
COLA 06:10
[15] Once Caldas
vs
Union Magdalena
-3/4 -
ARGTV 07:00
San Lorenzo
vs
Talleres Cordoba
-
MEXA 08:00
[10] Club Leon
vs
Pachuca [2]
-1/4 -
COLA 08:15
[7] Junior Barranquilla
vs
Patriotas [17]
-1 1/4 -
MEXA 10:00
[11] Club America
vs
Atlas [6]
-1/2 -
- 10:00
[4] Monterrey
vs
Cruz Azul [3]
-1/2 -
 
« 22 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo