x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 14:35 FT
[4] Adelaide Utd Nữ
1 - 0
Wellington Phoenix Nữ [10]
-2 1/4 0 - 0
ASIW 15:00 FT
[C-1] Nhật Bản Nữ (T)
5 - 0
Myanmar Nữ [C-4]
-6 1/2 1 - 0
GHCLB 15:00 FT
  Radomiak Radom
2 - 3
MTK Budapest  
2 - 1
AUSA 15:45 FT
[9] Wellington Phoenix
2 - 1
Western United [4]
+1/4 2 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Karabakh Agdam
0 - 1
Backa Topola  
0 - 0
ASIW 17:00 FT
[B-1] Australia Nữ (T)
18 - 0
Indonesia Nữ [B-4]
-8 1/2 9 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Rukh Brest
0 - 0
Slavia Mozyr  
-3/4 0 - 0
GHQG 18:00 FT
  Hàn Quốc (T)
4 - 0
Moldova  
-2 2 - 0
ASIW 19:00 FT
[B-3] Thái Lan Nữ (T)
0 - 1
Philippines Nữ [B-2]
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Warta Poznan
2 - 4
Slovan Liberec  
0 - 1
- 19:00 FT
  Ruzomberok
2 - 1
Podbeskidzie  
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Midtjylland
5 - 1
Esbjerg FB  
-2 3 - 0
KSAA 19:30 FT
[13] Al Baten
1 - 1
Al Hilal [4]
+1 1/4 1 - 0
- 19:40 FT
[12] Al Taawon (KSA)
0 - 1
Al Nasr (KSA) [2]
+1/4 0 - 0
- 19:55 FT
[5] Dhamak 1
1 - 1
Al Ahli (KSA) [9]
+0 1 - 1
GHCLB 20:00 FT
  MTK Budapest
3 - 0
Shakhtar Donetsk  
2 - 0
- 20:00 FT
  AC Horsens
2 - 1
Randers  
+3/4 2 - 0
- 20:00 FT
  Khimki
1 - 1
Banik Ostrava  
1 - 1
- 20:00 FT
  Cska Sofia
1 - 1
Stal Mielec  
1 - 0
- 20:00 FT
  Levski Sofia
1 - 1
Bohemians 1905  
+0 1 - 0
ISRB 20:00 FT
[9] Hapoel Acre
0 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [5]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[13] INR HaSharon
1 - 2
Ahi Nazareth [10]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[14] HR Letzion 1
1 - 1
AS Ashdod [4]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Bnei Yehuda
0 - 2
Kafr Qasim [1]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[7] Maccabi Bnei Raina
0 - 2
Hapoel Kfar Saba [6]
+0 0 - 2
ALGA 20:30 FT
[7] CS Constantine 1
1 - 1
USM Alger [9]
-1/4 0 - 1
BHRA 20:45 FT
[8] Al Hadd
0 - 2
East Riffa [4]
+1/4 0 - 1
ASIW 21:00 FT
[C-2] Hàn Quốc Nữ (T)
3 - 0
Việt Nam Nữ [C-3]
-3 1/2 2 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Grasshoppers
1 - 1
Winterthur  
-3/4 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[1-7] Brighton U23
1 - 2
Man Utd U23 [1-6]
-1/4 0 - 2
ALGA 21:00 FT
[1] CR Belouizdad
3 - 0
MC Oran [11]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[4] ES Setif
3 - 1
RC Arbaa [10]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[18] WA Tlemcen
0 - 1
JS Kabylie [6]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[14] O Medea
0 - 3
JS Saoura [3]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[15] NC Magra
2 - 0
ASO Chlef [12]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[16] RC Relizane
2 - 1
Hussein Dey [13]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Paradou AC
1 - 0
US Biskra [5]
-1/2 0 - 0
BHRA 22:00 FT
[1] AL Riffa
1 - 0
Budaiya (BHR) [10]
-1 1/2 1 - 0
ALBA 22:45 FT
[4] Vllaznia Shkoder
1 - 1
Egnatia Rrogozhine [9]
-1 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[7] Samsunspor
3 - 0
Kocaelispor [14]
-1 1/4 2 - 0
ALGA 22:59 FT
[2] MC Alger
1 - 0
HB Chelghoum Laid [17]
-1 1/4 1 - 0
BHRA 23:20 FT
[2] Manama
0 - 0
Al Hala [6]
-3/4 0 - 0
KSAA 00:10 FT
[1] Al Ittihad (KSA)
1 - 0
Al Faisaly (KSA) [14]
-1 0 - 0
DUB 00:30 FT
[15] Fort.Dusseldorf
0 - 1
Nurnberg [7]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[5] Hamburger
2 - 1
St. Pauli [2]
-1/2 0 - 1
DUC3 01:00 FT
[8] B.Dortmund II 1
1 - 1
Freiburg II [11]
-1/2 1 - 0
PH3 01:00 FT
[9] SO Cholet
2 - 1
Bourg Peronnas [5]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[12] Stade Briochin
0 - 1
Creteil [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Orleans
2 - 1
Boulogne [18]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[17] FC Bastia-Borgo
3 - 1
Sedan [8]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Avranches
2 - 1
Sete [13]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Villefranche
1 - 2
Stade Lavallois [2]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Red Star 93 1
1 - 2
Chambly [15]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Le Mans
1 - 0
Chateauroux [6]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[8] Arges Pitesti
2 - 1
Dinamo Bucuresti [15]
-3/4 0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[2-2] Norwich City U23
2 - 1
Burnley U23 [2-7]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[1-14] Derby County U23
1 - 1
Arsenal U23 [1-4]
+0 1 - 0
BDNA 02:00 FT
[17] Arouca
0 - 2
Benfica [3]
+1 1/2 0 - 1
HLB 02:00 FT
[9] PSV Eindhoven U21
3 - 0
SBV Excelsior [4]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[14] AZ Alkmaar U21
2 - 0
VVV Venlo [11]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[16] Utrecht U21
0 - 4
Dordrecht 90 [19]
-1/2 0 - 3
- 02:00 FT
[7] De Graafschap
1 - 0
Almere City [20]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Den Bosch
0 - 2
Eindhoven [8]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[15] MVV Maastricht
0 - 1
Volendam [1]
+1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Helmond Sport
1 - 3
TOP Oss [17]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[6] Roda JC
5 - 0
ADO Den Haag [2]
-3/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[3] RWD Molenbeek
2 - 0
Lommel [7]
-1/2 1 - 0
ITB 02:30 FT
[13] Parma
0 - 1
Frosinone [7]
-1/4 0 - 0
DUA 02:30 FT
[9] Ein.Frankfurt 4
0 - 2
A.Bielefeld [14] 2
-3/4 0 - 2
ITA 02:45 FT
[9] Verona 2
2 - 1
Bologna [13] 4
-1/2 1 - 1
SCOC 02:45 FT
  Rangers
4 - 0
Stirling Albion  
-3 1/2 2 - 0
NIRA 02:45 FT
[5] Larne
0 - 1
Cliftonville [3]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[4] Crusaders Belfast 1
1 - 2
Glentoran [2]
+0 1 - 0
BIA 02:45 FT
[16] Oostende
1 - 2
Antwerpen [2]
+3/4 0 - 0
WALA 02:45 FT
[1] The New Saints
3 - 1
Connah's QN [5]
-1 2 - 0
- 02:45 FT
[12] Cefn Druids AFC
1 - 3
Caernarfon Town [6]
+2 0 - 1
- 02:45 FT
[4] Penybont
4 - 0
Aberystwyth [10]
-1 3 - 0
ANHA 03:00 FT
[19] Watford 1 2
0 - 3
Norwich [17] 1
-1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[13] Espanyol 1 3
1 - 4
Real Betis [3] 4
+1/4 1 - 2
TBNB 03:00 FT
[4] Tenerife
4 - 0
Real Oviedo [10]
-1/4 2 - 0
PHA 03:00 FT
[10] Lyon 1
1 - 0
Saint Etienne [20] 4
-1 1/4 1 - 0
GHQG 04:00 FT
  Bolivia
5 - 0
Trinidad & T.  
2 - 0
BDNA 04:15 FT
[12] Pacos Ferreira
1 - 1
Boavista [11]
-1/4 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[7] Sporting (CRC)
2 - 2
Guadalupe FC [11]
0 - 2
COLA 06:00 FT
[2] Santa Fe
1 - 1
La Equidad [15]
-1/2 0 - 1
ARGTV 07:15 FT
  Boca Juniors
3 - 2
Univ. de Chile  
-1 1/4 1 - 2
COLA 08:05 FT
[20] Deportivo Pasto 1
0 - 1
Millonarios [5]
+1/2 0 - 1
MEXA 10:00 FT
[17] Mazatlan FC 1
1 - 2
Toluca [6]
-1/4 1 - 0
GHCLB 17:00 Hoãn
  Dunajska Stred
-
FK Pohronie  
-
- 18:59 Hoãn
  Lausanne Sports
-
Servette  
-
INDA 21:00 Hoãn
  Jamshedpur
-
Mumbai  
-
GHCLB 21:30 Hoãn
  SKA-Khabarovsk
-
Nyiregyhaza  
-
MEXA 10:00 Hoãn
[10] Puebla
-
Club Tijuana [15]
-
 
« 21 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo