x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 13:05 FT
[1] Sydney FC Nữ
3 - 0
Melbourne City Nữ [2]
-1/2 2 - 0
AUSA 15:45 FT
[6] Sydney FC
1 - 2
Perth Glory [8]
-1 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  MFK Vyskov (T)
1 - 3
Brno  
-1 1/2 1 - 1
- 16:30 FT
  Zlate Moravce (T)
1 - 2
Senica  
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Vik.Plzen
0 - 1
Mlada Boleslav  
-3/4 0 - 0
TNKA 17:30 FT
[20] Malatyaspor
1 - 1
Besiktas [6]
+3/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[1] Umraniyespor
2 - 1
Menemen Bld [15]
-1 1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[9] Manisa FK
3 - 1
Genclerbirligi [12]
-1/4 0 - 1
BDNB 18:00 FT
[12] Vilafranquense
4 - 3
Nacional Madeira [5]
+1/4 2 - 2
THAA 18:00 FT
[13] Samut Prakan City 1
1 - 1
Police Tero FC [10]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[15] Prachuap FC
1 - 3
Chiangrai Utd [7]
+1/2 0 - 1
IRNA 18:30 FT
[4] Mes Rafsanjan
3 - 1
Sepahan [5]
+1/4 2 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Djurgardens
3 - 0
Vasteras  
1 - 0
- 19:00 FT
  Taborsko (T)
1 - 0
Varnsdorf  
+0 0 - 0
- 19:00 FT
  Brondby
1 - 4
Lyngby  
-1 1/2 1 - 0
THAA 19:00 FT
[5] BG Pathum United
1 - 1
Nong Bua Pitchaya [8]
-1 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[16] Everton 5
0 - 1
Aston Villa [11] 4
+0 0 - 1
ANHB 19:30 FT
[7] Nottingham Forest
2 - 1
Derby County [15]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[17] Bristol City
3 - 2
Cardiff City [22]
+0 1 - 1
DUB 19:30 FT
[18] Ingolstadt
0 - 2
Darmstadt [1]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[9] Paderborn 07
3 - 4
Wer.Bremen [3]
+1/2 2 - 1
- 19:30 FT
[14] Hansa Rostock
0 - 0
Heidenheim [6]
+0 0 - 0
SCOC 19:30 FT
  Auchinleck
0 - 5
Hearts  
0 - 2
RMNA 19:30 FT
[12] Chindia Targoviste
0 - 0
Voluntari [3]
+0 0 - 0
KSAA 19:35 FT
[7] Al Feiha
2 - 0
Al Tai [15]
-1/4 1 - 0
ALBA 19:45 FT
[5] Partizani Tirana
0 - 0
Kastrioti Kruje [10]
0 - 0
- 19:45 FT
[6] Teuta Durres
2 - 4
KF Laci [3]
1 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Pogon Szczecin
2 - 1
Rapid Wien  
0 - 1
- 20:00 FT
  Young Boys
3 - 1
Lausanne Sports  
- 20:00 FT
  Zenit (T)
2 - 2
Botev Plovdiv  
1 - 1
- 20:00 FT
  Zurich
1 - 0
Wil 1900  
1 - 0
ANHL2 20:00 FT
[6] Swindon
1 - 1
Bristol Rovers [13]
-1/2 1 - 1
TBNA 20:00 FT
[20] Levante 4
0 - 2
Cadiz [18] 6
-3/4 0 - 1
ITB 20:00 FT
[11] Como
1 - 1
Crotone [18]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[6] Monza
1 - 0
Reggina [14]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Cosenza 1
1 - 3
Ascoli [8]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[15] SPAL 1907
0 - 0
Pisa [3]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Brescia
1 - 1
Ternana [12]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Alessandria
2 - 0
Benevento [4]
+1/4 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[12] Vik.Koln
5 - 2
Verl [16]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[19] Wurzburger
1 - 2
Waldhof Man. [6]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Wehen
0 - 0
Osnabruck [7]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Ein.Braunschweig
1 - 0
Hallescher [15]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Kaiserslautern
2 - 0
Viktoria Berlin [13]
-3/4 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  M.gladbach II
1 - 4
Schalke 04 II  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
5 - 1
Uerdingen  
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
0 - 0
Bonner SC  
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  A.Aachen
3 - 0
Lippstadt  
-1/2 1 - 0
ISRA 20:00 FT
[13] Hapoel Nof HaGalil
0 - 1
Hapoel Haifa [6]
+1/4 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[7] Balzan
2 - 2
Hamrun Spartans [3]
+1/2 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[4] Adana Demirspor
5 - 0
Fatih Karagumruk [12]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Sivasspor
1 - 1
Fenerbahce [5]
+0 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[16] Altinordu SK
0 - 5
Istanbulspor AS [5]
+1/2 0 - 1
DUC4DB 20:05 FT
[5] CZ Jena
2 - 3
Lok.Leipzig [4]
-1/4 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Vaduz
4 - 0
Aust Lustenau  
2 - 0
- 20:30 FT
  Luzern
2 - 2
SCR Altach  
1 - 1
ITA3 20:30 FT
[B-4] Virtus Entella
4 - 0
Gubbio [B-7]
-3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[B-10] Pesaro 1
0 - 2
Teramo [B-17]
-1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[B-1] Reggiana
3 - 1
Pistoiese [B-18]
-1 1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[B-3] Cesena
0 - 0
Viterbese Calcio [B-19]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-2] Modena
2 - 0
US Fermana [B-15]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[B-6] Pescara
4 - 2
Montevarchi [B-16]
-1 1/2 3 - 1
QATA 20:30 FT
[2] Al Duhail SC 1
0 - 4
Al Wakra [3]
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Al Khor
1 - 1
Sailiya [12]
+0 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Krylya Sovetov
1 - 1
CM Celje  
0 - 1
- 21:00 FT
  RB Salzburg
0 - 1
Admira  
-2 0 - 0
- 21:00 FT
  Maribor 1
2 - 1
Lask  
1 - 0
- 21:00 FT
  Akhmat Groznyi
1 - 2
Lechia GD  
1 - 0
- 21:00 FT
  Basel
3 - 1
Neuchatel Xamax  
-1 3/4 2 - 0
ITA 21:00 FT
[19] Genoa 1 4
0 - 0
Udinese [15] 4
+1/4 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[B-13] Pontedera
0 - 5
Ancona [B-5]
+0 0 - 2
ICERT 21:00 FT
[B-1] IR Reykjavik
1 - 2
Trottur Rey. [B-2]
1 - 2
INDA 21:00 FT
  Chennaiyin FC
2 - 1
NorthEast United  
-1/2 0 - 1
DUA 21:30 FT
[7] Hoffenheim 2
2 - 3
B.Dortmund [2] 2
+1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[18] Greuther Furth 1
2 - 1
Mainz [10] 1
+1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[5] Freiburg 1
2 - 0
Stuttgart [17] 1
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[3] B.Leverkusen 1
5 - 1
Augsburg [16] 2
-1 1/4 2 - 0
- 21:30 FT
[12] M.gladbach 1
1 - 2
Union Berlin [4] 2
-1/2 1 - 1
DUC4T 21:30 FT
  FC Koln II
1 - 0
Oberhausen  
+3/4 0 - 0
WALA 21:30 FT
[2] Newtown AFC
1 - 1
Haverfordwest [11]
-1 1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[9] Barry Town
0 - 1
Flint Town Utd [3]
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[8] Cardiff Metropolitan
0 - 0
Bala Town [7]
+1/4 0 - 0
IRNA 21:30 FT
[1] Persepolis
1 - 0
Foolad Khozestan [10]
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Sparta Praha
2 - 0
Rostov  
1 - 0
ANHA 22:00 FT
[14] Brentford 2
1 - 2
Wolves [8] 3
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Leeds Utd 4
0 - 1
Newcastle [18] 2
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Man Utd 1
1 - 0
West Ham Utd [5] 1
-1/4 0 - 0
ANHB 22:00 FT
[18] Swansea City
1 - 0
Preston North End [13]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Bournemouth
0 - 1
Hull City [20]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Blackpool
1 - 0
Millwall [16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Birmingham
2 - 1
Barnsley [24]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Coventry
1 - 2
QPR [4]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Reading
3 - 4
Huddersfield [6]
+0 3 - 3
- 22:00 FT
[12] Sheffield Utd
2 - 0
Luton Town [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Stoke City
2 - 3
Fulham [1]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[5] West Brom
3 - 0
Peterborough Utd [23]
-1 1/4 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[2] Rotherham Utd
1 - 0
Cheltenham [18]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Shrewsbury
0 - 1
Bolton [15]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Morecambe
3 - 2
Wycombe [3]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[5] Milton Keynes Dons
0 - 1
Doncaster Rovers [24]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Cambridge Utd
1 - 0
Crewe Alexandra [22]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Burton Albion
1 - 1
Wimbledon [20]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Charlton Athletic
2 - 0
Fleetwood Town [19]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Ipswich
2 - 1
Accrington [13]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Oxford Utd
3 - 2
Sheffield Wed. [8]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Plymouth Argyle
1 - 2
Lincoln [16]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Sunderland
1 - 0
Portsmouth [10]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Wigan
3 - 2
Gillingham [23]
-1 1/4 2 - 0
ANHL2 22:00 FT
[18] Rochdale
0 - 0
Bradford City [11]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Hartlepool
1 - 1
Stevenage [19]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Harrogate Town
3 - 0
Oldham [24]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Salford City
0 - 3
Colchester Utd [22]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[1] Forest Green
3 - 0
Carlisle [20]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Barrow
1 - 3
Mansfield [8]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[15] Crawley Town
0 - 1
Tranmere Rovers [2]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Sutton Utd 1
0 - 0
Northampton [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Leyton Orient
0 - 0
Port Vale [10]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Scunthorpe Utd
0 - 1
Newport [3]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Walsall 1
0 - 2
Exeter City [7]
+0 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[16] Zaragoza
0 - 0
Valladolid [3]
+1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[9] Dunfermline
1 - 1
Inverness C.T. [2]
+1/4 0 - 1
SCOC 22:00 FT
  Kelty Hearts
0 - 0
St. Johnstone  
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  Banks O Dee
0 - 3
Raith Rovers  
0 - 0
- 22:00 FT
  Clydebank FC
2 - 2
Annan Athletic  
1 - 1
- 22:00 FT
  Partick Thistle 1
1 - 0
Airdrieonians  
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Arbroath
3 - 0
Darvel FC  
1 - 0
- 22:00 FT
  Dumbarton 1
0 - 1
Dundee  
+1 0 - 0
- 22:00 FT
  Ayr Utd
0 - 2
St. Mirren  
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
  Peterhead
2 - 2
East Kilbride  
-1 1/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Aberdeen
3 - 0
Edinburgh City  
-2 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Kilmarnock
1 - 1
Dundee Utd  
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Livingston
1 - 0
Ross County  
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  Motherwell
0 - 0
Greenock Morton  
-1 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[10] East Fife
0 - 2
Falkirk [5]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Clyde
1 - 1
Queen's Park [4]
+1/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[1] Linfield
2 - 0
Glenavon [8]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Coleraine
3 - 0
Carrick Rangers [10]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi.
3 - 1
Portadown FC [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Ballymena Utd
1 - 0
Warrenpoint Town [12]
-3/4 1 - 0
MLTA 22:00 FT
[10] Mosta
1 - 1
Hibernians Paola [1]
+1 0 - 1
CYPA 22:00 FT
[6] Pafos FC 1
0 - 1
Apollon Limassol [1]
+0 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[7] Villarreal 1
3 - 0
Mallorca [17] 1 2
-1 2 - 0
ITB 22:15 FT
[10] Perugia
0 - 1
Pordenone [19]
-1 0 - 0
BIA 22:15 FT
[8] Kortrijk
1 - 1
Eupen [14]
-1/4 0 - 1
GREA 22:15 FT
[8] OFI Creta
2 - 4
Panetolikos [10]
-1/2 1 - 2
ISRA 22:20 FT
[4] Maccabi TA
2 - 2
Maccabi Netanya [7]
-3/4 2 - 1
KSAA 22:20 FT
[16] Hazm
2 - 0
Al Raed [8]
+1/4 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[15] Moreirense 1
0 - 2
Santa Clara [10]
-1/4 0 - 1
BDNB 22:30 FT
[17] Varzim
1 - 0
Academica Coim [18]
-1/4 0 - 0
HLB 22:30 FT
[3] Emmen
2 - 0
NAC Breda [10]
-3/4 2 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Lok. Moscow
1 - 1
Jablonec  
-1 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-8] S.S. Reyes
0 - 7
Celta Vigo II [A1-4]
+0 0 - 3
- 22:59 FT
[A1-9] Cultural Leonesa 1
1 - 1
Real Union [A1-2]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-16] Cornella
2 - 0
San Fernando [A2-2]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-17] Alcoyano
1 - 1
Real Madrid B [A2-4]
+0 0 - 0
PHA 22:59 FT
[13] Stade Brestois 2
2 - 0
Lille [11] 3
+1/4 1 - 0
ISRA 22:59 FT
[10] Hapoel Hadera
2 - 0
HIK Shmona [8]
+0 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[8] Istanbul BB
1 - 2
Goztepe [14]
-1/2 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[2] Ankaragucu
2 - 1
Denizlispor [18]
-1 1/4 0 - 0
QATA 23:15 FT
[1] Al Sadd
4 - 2
Al Arabi (QAT) [6]
-2 1/4 2 - 1
ITA 00:00 FT
[1] Inter Milan 3
2 - 1
Venezia [17] 4
-2 1/4 1 - 1
MLTA 00:00 FT
[9] Gudja United
1 - 0
Sliema Wanderers [12]
+0 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] AEL Limassol
1 - 0
Ethnikos Achnas [12]
-1 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[19] Fuenlabrada
3 - 2
Las Palmas [8]
+0 1 - 1
ANHA 00:30 FT
[12] Southampton 3
1 - 1
Man City [1]
+1 1/2 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[2] Sevilla 1
2 - 2
Celta Vigo [12] 4
-1/2 0 - 2
DUA 00:30 FT
[11] Bochum
2 - 2
FC Koln [8] 3
+1/4 1 - 2
SCOC 00:30 FT
  Alloa Athletic
1 - 2
Celtic  
+2 3/4 0 - 2
BIA 00:30 FT
[11] Sint Truiden
3 - 1
RFC Seraing [17]
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[18] Beerschot-Wilrijk
3 - 1
OH Leuven [13]
+1/4 2 - 1
GREA 00:30 FT
[12] Ionikos
0 - 1
Panathinaikos [4]
+3/4 0 - 1
HLA 00:45 FT
[6] Vitesse Arnhem 1
1 - 3
Groningen [11]
-1/2 0 - 1
ISRA 00:50 FT
[1] Maccabi Haifa 1
1 - 1
Hapoel Jerusalem [11]
-2 0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-20] Athletic Bilbao B
3 - 0
Extremadura UD [A1-17]
-2 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[A1-19] Valladolid II
0 - 2
Tudelano [A1-18]
0 - 1
- 01:00 FT
[A2-10] Barcelona B
2 - 2
UCAM Murcia [A2-12]
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[A1-15] SD Logrones
0 - 1
Racing Santander [A1-3]
+1/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[19] Dunkerque
0 - 0
Sochaux [3]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] SC Bastia 1
0 - 0
Toulouse [1]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Dijon
1 - 0
Quevilly [15]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Le Havre
0 - 0
Rodez [10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Amiens
3 - 0
Guingamp [12]
-1 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[14] Tondela
2 - 3
Vizela [13]
+0 2 - 1
RMNA 01:00 FT
[5] Universitatea Craiova
1 - 0
Rapid Bucuresti [7]
-1/2 1 - 0
HLA 02:00 FT
[5] AZ Alkmaar
0 - 0
Cambuur [8]
-1 3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Heerenveen
0 - 1
Zwolle [18]
+0 0 - 1
DUB 02:30 FT
[17] Erzgebirge Aue
0 - 5
Schalke 04 [4]
+3/4 0 - 2
ITA 02:45 FT
[8] Lazio
0 - 0
Atalanta [4] 3
-1/4 0 - 0
BIA 02:45 FT
[6] Charleroi
0 - 0
Gent [5]
+1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[4] Atletico Madrid 5
3 - 2
Valencia [10] 6
-1 1/4 0 - 2
TBNB 03:00 FT
[14] Malaga
0 - 5
Ibiza-Eivissa [9]
+0 0 - 1
PHA 03:00 FT
[8] Lens 3
0 - 2
Marseille [3] 2
+0 0 - 1
HLA 03:00 FT
[15] Willem II
0 - 1
Twente [4]
+1/4 0 - 1
CRCA 03:00 FT
[6] Municipal Grecia 1
1 - 0
Jicaral Sercoba [12]
-3/4 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[2] Sporting Lisbon
1 - 2
Braga [4]
-3/4 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[8] San Carlos
1 - 1
Perez Zeledon [9]
-3/4 0 - 0
COLA 04:05 FT
[14] Cortulua
1 - 1
Atl. Nacional [3]
+3/4 0 - 1
MEXA 06:00 FT
[9] Chivas Guad.
1 - 1
Queretaro [13]
-1/2 1 - 1
CRCA 06:00 FT
[2] Alajuelense
4 - 0
Guanacasteca [10]
-1 1/2 1 - 0
COLA 06:10 FT
[4] Once Caldas
1 - 1
Union Magdalena [13]
-3/4 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[3] Santos Guapiles
0 - 0
Herediano [1]
0 - 0
MEXA 08:00 FT
[8] Club Leon
2 - 1
Pachuca [4] 1
-1/4 1 - 1
ARGTV 08:15 FT
  Talleres Cordoba (T)
0 - 1
San Lorenzo  
0 - 0
COLA 08:15 FT
[9] Junior Barranquilla
3 - 1
Patriotas [19]
-1 1/2 2 - 1
CRCA 09:00 FT
[4] Dep. Saprissa
2 - 4
Cartagines [5]
-3/4 1 - 1
MEXA 10:00 FT
[14] Club America 1
0 - 2
Atlas [2]
-1/4 0 - 0
- 10:06 FT
[7] Monterrey 1
2 - 2
Cruz Azul [1] 1
-1/2 0 - 1
AUSW 13:05 Hoãn
[9] Canberra Utd Nữ
-
Melb. Victory Nữ [3]
-
HKGA 14:00 Hoãn
[2] Kitchee
-
Southern District [1]
-
DUC4DB 19:00 Hoãn
[20] Auerbach
-
VSG Altglienicke [8]
-
DUC3 20:00 Hoãn
[17] Turkgucu-Ataspor
-
Munchen 1860 [10]
-
DUC4T 20:00 Hoãn
  Sportfreunde Lotte
-
Preussen Munster  
-
- 20:00 Hoãn
  RW Ahlen
-
Fortuna Koln  
-
ICERT 22:00 Hoãn
[B-4] KR Reykjavik
-
Fram Rey. [B-3]
-
- 22:15 Hoãn
[A-4] Fjolnir
-
Vikingur Rey. [A-2]
-
TBN3 01:00 Hoãn
[A2-1] Andorra FC
-
UE Costa Brava [A2-19]
-
PHB 01:00 Hoãn
[9] Pau FC
-
Nimes [11]
-
- 01:00 Hoãn
[17] Grenoble
-
Niort [8]
-
- 01:00 Hoãn
[18] Valenciennes
-
Nancy [20]
-
BIB 02:45 Hoãn
[1] Westerlo
-
Deinze [4]
-
 
« 22 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo