x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:05 FT
[7] Central Coast
1 - 3
Melbourne City [2]
+1/4 1 - 1
- 14:45 FT
[12] Brisbane Roar
1 - 3
Adelaide Utd [5]
+0 1 - 1
AUSW 14:45 FT
[5] Perth Glory Nữ
1 - 0
WS Wanderers Nữ [8]
+0 0 - 0
ASIW 17:00 FT
[A-4] Iran Nữ (T)
0 - 7
Trung Quốc Nữ [A-1]
+4 1/2 0 - 2
TNKA 17:30 FT
[7] Hatayspor
0 - 0
Rizespor [18]
-3/4 0 - 0
- 17:30 FT
[13] Kasimpasa
3 - 1
Kayserispor [11]
-1/2 2 - 1
TNKB 17:30 FT
[4] Bandirmaspor
2 - 1
Erzurum BB [3]
-1/2 1 - 1
- 17:30 FT
[8] Adanaspor
0 - 1
Keciorengucu [11]
-1/4 0 - 1
TBN3 18:00 FT
[A2-8] Atl. Baleares
2 - 1
Algeciras [A2-9]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-7] Villarreal B
4 - 1
Atl. Sanluqueno [A2-15]
-1 2 - 0
- 18:00 FT
[A1-5] CD Calahorra
1 - 0
Badajoz [A1-14]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A1-10] Inter de Madrid
2 - 3
Deportivo [A1-1]
+3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[A1-16] Talavera
0 - 1
Zamora CF [A1-11]
-1/4 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[3] Feirense
1 - 0
CD Mafra [10]
+0 0 - 0
THAA 18:00 FT
[9] Nakhon Ratch.
2 - 2
Chiangmai United [16]
-1/2 0 - 2
- 18:00 FT
[3] Chonburi
2 - 0
Khonkaen Utd [11]
-1 1/4 1 - 0
HLA 18:15 FT
[9] NEC Nijmegen 1
1 - 4
Feyenoord [3]
+1 3/4 1 - 1
ITA 18:30 FT
[18] Cagliari 3
1 - 1
Fiorentina [7] 1 3
+1 0 - 0
IRNA 18:30 FT
[13] Tractor SC
0 - 0
Gol Gohar [3]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[15] Naft M. Soleyman
1 - 2
Peykan [7]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[6] Aluminium Arak
2 - 2
Padideh Khorasan [16]
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[11] Zobahan
0 - 1
Sanat Naft [8]
-1/2 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[5] Meppen
1 - 3
Zwickau [14]
+0 1 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[15] Ger.Halberstadt
0 - 2
C. Leipzig [12]
+1/4 0 - 0
PHA 19:00 FT
[18] Metz 3
0 - 2
Nice [2] 1
+3/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[1] Buriram Utd
1 - 0
Bangkok Utd [2]
-3/4 0 - 0
DUB 19:30 FT
[8] Jahn Regensburg
1 - 2
Holstein Kiel [11]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[13] Hannover 96
0 - 0
Dynamo Dresden [12]
-1/2 0 - 0
BIA 19:30 FT
[12] Standard Liege
2 - 2
Club Brugge [3]
+1 1 - 1
RMNA 19:30 FT
[11] Mioveni
3 - 1
Aca. Clinceni [16]
-2 1/4 2 - 1
TBNA 20:00 FT
[14] Granada
0 - 2
Osasuna [11] 2
+0 0 - 0
TBNB 20:00 FT
[11] Burgos CF
4 - 0
Leganes [18]
+1/4 3 - 0
DUC3 20:00 FT
[18] Duisburg
3 - 4
Saarbrucken [2]
+1/4 0 - 1
DUC4T 20:00 FT
  Essen
2 - 1
Wuppertaler  
-1 2 - 1
GREA 20:00 FT
[5] Aris Salonica
0 - 0
Lamia FC [11]
-1 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[6] Gzira Utd 1
1 - 1
Valletta [8]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[17] Antalyaspor
0 - 0
Gaziantep B.B [9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Giresunspor
1 - 3
Alanyaspor [3]
+0 1 - 2
- 20:00 FT
[19] Altay 1
0 - 1
Konyaspor [2]
+0 0 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-4] AC Renate
1 - 0
US Seregno [A-13]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[A-7] Pro Vercelli 1
2 - 0
Juventus U23 [A-8]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[A-3] Feralpisalo
1 - 0
Lecco [A-10]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-20] Grosseto
0 - 0
Carrarese [B-9]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-17] Aurora Pro Patria
2 - 2
Piacenza [A-12]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-19] Giana Erminio
0 - 0
AC Trento [A-11]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[B-11] US Olbia
1 - 0
Luchese [B-8]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-15] Pergolettese
0 - 2
Alto Adige [A-1]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-18] Legnano
1 - 1
Virtus Verona [A-9]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[A-14] Fiorenzuola
3 - 1
Pro Sesto [A-20]
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[A-16] Mantova
1 - 1
Albinoleffe [A-6]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[B-12] Siena
2 - 2
Imolese Calcio [B-14]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[A-5] Triestina
0 - 2
Padova [A-2]
+1/4 0 - 1
HLA 20:30 FT
[14] Heracles Almelo
1 - 1
Go Ahead Eagles [13]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[2] PSV Eindhoven
1 - 2
Ajax [1]
+1/2 0 - 1
HLB 20:30 FT
[12] Telstar
1 - 0
Ajax U21 [5]
+3/4 1 - 0
QATA 20:30 FT
[10] Shamal
0 - 6
Umm salal [5]
+3/4 0 - 2
ANHA 21:00 FT
[6] Arsenal
0 - 0
Burnley [20] 2
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Crystal Palace 4
1 - 3
Liverpool [2] 1
+1 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Leicester City
1 - 1
Brighton [9] 1
+0 0 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-8] Southampton U23
1 - 0
Middlesbrough U23 [2-12]
+0 1 - 0
ITA 21:00 FT
[14] Spezia 2
1 - 0
Sampdoria [16] 1 4
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Napoli
4 - 1
Salernitana [20] 1 4
-2 1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Torino 3
1 - 1
Sassuolo [11] 3
-1/2 1 - 0
DUC3 21:00 FT
[1] Magdeburg
1 - 1
Havelse [20]
-1 3/4 1 - 0
PHA 21:00 FT
[15] Clermont 2
2 - 1
Rennes [5] 3
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Angers 1
2 - 1
Troyes [16] 3
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[17] Bordeaux 5
4 - 3
Strasbourg [4] 2
+3/4 3 - 1
- 21:00 FT
[9] Nantes 3
4 - 2
Lorient [19]
-1/4 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[8] Porto B
0 - 3
Casa Pia AC [2]
+1/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[7] Apoel FC
1 - 1
Aris Limassol [2]
-1/2 0 - 1
INDA 21:00 FT
  Bengaluru
1 - 1
FC Goa  
+0 0 - 1
DUA 21:30 FT
[6] Leipzig 5
2 - 0
Wolfsburg [15] 1
-1 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[12] Sporting Gijon
2 - 1
Amorebieta [20]
-3/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[A2-13] Linense
0 - 0
Gimnastic T. [A2-18]
+1/4 0 - 0
BIA 22:00 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 1
Genk [10]
-1/2 1 - 0
BIB 22:00 FT
[8] Excelsior Virton 2
0 - 4
Waasland-Beveren [2]
+3/4 0 - 2
MLTA 22:00 FT
[5] Sirens
2 - 1
Santa Lucia FC [11]
-1/2 1 - 1
RMNA 22:00 FT
[9] UTA Arad
0 - 1
Gaz Metan Medias [13]
-3/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[1] Real Madrid 3
2 - 2
Elche [15] 1
-2 0 - 1
ITB 22:15 FT
[20] Vicenza
3 - 3
Cittadella [9]
+0 2 - 2
GREA 22:15 FT
[13] Atromitos 1
0 - 2
AEK Athens [3]
+1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[9] Volos NFC
0 - 4
PAOK [2]
+1/2 0 - 2
BDNA 22:30 FT
[9] Maritimo 1
1 - 1
Belenenses [18]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[6] Vitoria Guimaraes
3 - 1
Estoril [7]
-1/4 0 - 1
BDNB 22:30 FT
[4] Rio Ave
2 - 1
SC Farense [16]
-1/4 2 - 1
QATA 22:40 FT
[9] Qatar SC
2 - 3
Al Garrafa [4]
+0 0 - 0
- 22:40 FT
[7] Al Rayyan
1 - 1
Ahli Doha [8]
-3/4 0 - 1
HLA 22:45 FT
[16] Sparta Rotterdam
0 - 3
Utrecht [7]
+1/4 0 - 1
ALBA 22:45 FT
[2] Kukesi 1
1 - 0
Skenderbeu [8]
0 - 0
CAF 22:59 FT
[A-2] Burkina Faso (T)
1 - 1
Gabon [C-2]
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 7-6
TBN3 22:59 FT
[A1-6] Salamanca
2 - 1
Rayo Majada. [A1-12]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A2-11] Castellon
1 - 1
Linares Deportivo [A2-3]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A1-7] Racing Ferrol
0 - 1
UD Logrones [A1-13]
-1/4 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[15] Galatasaray
1 - 2
Trabzonspor [1]
-1/4 1 - 0
INDA 22:59 FT
  ATK
0 - 0
Odisha  
-3/4 0 - 0
PHA 23:05 FT
[6] Montpellier 2
3 - 2
Monaco [7] 2
+1/2 2 - 1
ANHA 23:30 FT
[3] Chelsea 2
2 - 0
Tottenham [7] 1
-3/4 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-6] Foggia
1 - 3
Latina [C-11]
-1/2 0 - 2
- 23:30 FT
[C-8] Taranto
1 - 1
Paganese [C-14]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[C-19] Vibonese
0 - 0
Fidelis Andria [C-17]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[C-3] Virtus Francavilla
5 - 1
Messina [C-18]
-3/4 3 - 0
- 23:30 FT
[C-13] Monterosi FC
3 - 1
Potenza SC [C-20]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[C-10] AZ Picerno
0 - 1
Turris Neapolis [C-2]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[C-7] Avellino
2 - 2
SS Monopoli [C-4]
-1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[C-1] Bari
3 - 3
Catania [C-15]
-1 1/4 1 - 2
DUA 23:30 FT
[13] Hertha Berlin 1
1 - 4
Bayern Munich [1]
+2 0 - 2
ITA 00:00 FT
[12] Empoli 2
2 - 4
Roma [6] 2
+1/2 0 - 4
ISRA 00:00 FT
[9] Bnei Sakhnin
0 - 1
Ashdod [5]
-1/4 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[9] Doxa Katokopia
0 - 0
Olympiakos Nic. [10]
+0 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[15] Huesca
1 - 2
SD Ponferradina [5]
-1/2 0 - 1
- 00:15 FT
[6] Girona
1 - 1
Lugo [13]
-3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[8] Rayo Vallecano 1
0 - 1
Athletic Bilbao [9] 6
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[6] Real Sociedad 1
0 - 0
Getafe [16] 1
-3/4 0 - 0
ITB 00:30 FT
[1] Lecce
2 - 1
Cremonese [5]
-1/2 1 - 1
BIA 00:30 FT
[9] KV Mechelen
0 - 1
Anderlecht [4]
+1 1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
2 - 0
Pas Giannina [6]
-1 1/2 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[5] Gil Vicente
1 - 0
Portimonense [8]
-3/4 0 - 0
BDNB 01:00 FT
[1] Benfica B
1 - 0
Penafiel [9]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[2] Steaua Bucuresti
3 - 3
CFR Cluj [1]
+0 1 - 2
MEXA 01:00 FT
[3] Pumas UNAM
1 - 2
Tigres UANL [11]
+0 1 - 0
ISRA 01:15 FT
[14] Maccabi P.Tikva
0 - 1
Hap. Beer Sheva [2]
+1 0 - 0
CAF 02:00 FT
[D-1] Nigeria (T) 1
0 - 1
Tunisia [F-3]
-1/2 0 - 0
HLA 02:00 FT
[12] RKC Waalwijk
2 - 1
Fortuna Sittard [17]
-1/4 2 - 0
BIB 02:00 FT
[5] RE Mouscron
0 - 0
Lierse [6]
-1/4 0 - 0
BDNB 02:30 FT
[6] CD Estrela
2 - 0
Trofense [14]
-1/2 2 - 0
ITA 02:45 FT
[3] AC Milan 2
0 - 0
Juventus [5] 2
+0 0 - 0
PHA 02:45 FT
[1] PSG
4 - 0
Stade Reims [14] 1
-1 3/4 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[19] Alaves
0 - 1
Barcelona [5]
+3/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[22] Alcorcon
0 - 0
Mirandes [17]
+0 0 - 0
BIA 03:00 FT
[7] Cercle Brugge
3 - 1
Zulte-Waregem [15]
-1 2 - 0
BDNA 03:30 FT
[1] Porto 1
3 - 1
Famalicao [16]
-2 2 - 0
COLA 04:05 FT
[8] Inde.Medellin
1 - 0
Deportes Tolima [10]
+1/4 0 - 0
CHLSC 05:00 FT
  Univ. Catolica (T)
0 - 2
Colo Colo  
+1/4 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[2] Morelia
1 - 0
Raya2 [3]
-3/4 0 - 0
COLA 06:10 FT
[1] Jag de Cordoba
2 - 1
Deportivo Cali [18] 1
+0 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[16] Santos Laguna 1
1 - 4
Necaxa [12]
-3/4 1 - 1
COLA 08:15 FT
[6] Alianza Petrolera
2 - 1
Pereira [17]
-1/4 1 - 1
AUSW 12:05 Hoãn
[7] Brisbane Roar Nữ
-
Newcastle Jets Nữ [6]
-
HKGA 14:00 Hoãn
[5] HK Ranger
-
Lee Man FC [3]
-
- 16:30 Hoãn
[7] Hồng Kông U23
-
Eastern AA [4]
-
TBN3 18:00 Hoãn
[A2-20] Real Betis B
-
Sevilla B [A2-6]
-
HKGA 18:30 Hoãn
[6] Hong Kong FC
-
Resources Capital [8]
-
THAA 18:30 Hoãn
[6] Port FC
-
Suphanburi [14]
-
TNKB 20:00 Hoãn
[13] Boluspor
-
Tuzlaspor [10]
-
ASIW 21:00 Hoãn
[A-3] Ấn Độ Nữ (T)
-
Đài Loan Nữ [A-2]
-
TBN3 23:00 Hoãn
[A2-5] Albacete
-
Sabadell [A2-14]
-
MLTA 00:00 Hoãn
[2] Floriana
-
Birkirkara [4]
-
 
« 23 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo