x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HLB 02:00
[7] De Graafschap
vs
Almere City [19]
-3/4 -
COLA 06:00
[18] Rionegro Aguilas
vs
Atl. Bucaramanga [11]
-1/4 -
MEXB 06:00
[2] CD Tapatio
vs
Venados [8]
+1/4 -
GHQG 08:00
Peru
vs
Jamaica
-3/4 -
COLA 08:05
[8] America Cali
vs
Envigado [16]
-3/4 -
MEXA 10:00
[17] San Luis
vs
Juarez [8]
-1/4 -
ASIW 15:00
[C-3] Nhật Bản Nữ
vs
Myanmar Nữ [C-2]
-
GHCLB 15:00
Radomiak Radom
vs
MTK Budapest
-
ASIW 17:00
[B-1] Australia Nữ
vs
Indonesia Nữ [B-2]
-
GHCLB 17:00
Rukh Brest
vs
Slavia Mozyr
-
GHQG 18:00
Hàn Quốc
vs
Moldova
-
GHCLB 18:59
Karabakh Agdam
vs
Backa Topola
-
- 18:59
Ruzomberok
vs
Podbeskidzie
-
- 18:59
Dunajska Stred
vs
FK Pohronie
-
- 18:59
Lausanne Sports
vs
Servette
-
- 18:59
SKA-Khabarovsk
vs
Nyiregyhaza
-
- 18:59
Levski Sofia
vs
Bohemians 1905
-
ASIW 19:00
[B-4] Thái Lan Nữ
vs
Philippines Nữ [B-3]
-
GHCLB 19:00
Warta Poznan
vs
Slovan Liberec
-
- 19:00
Midtjylland
vs
Esbjerg FB
-
- 19:30
MTK Budapest
vs
Shakhtar Donetsk
-
KSAA 19:30
[15] Al Baten
vs
Al Hilal [4]
-
- 19:55
[5] Dhamak
vs
Al Ahli (KSA) [10]
-
GHCLB 20:00
AC Horsens
vs
Randers
-
- 20:00
Khimki
vs
Banik Ostrava
-
- 20:00
Cska Sofia
vs
Stal Mielec
-
DUC3 20:00
[7] B.Dortmund II
vs
Freiburg II [12]
-1/2 -
- 20:00
[15] Vik.Koln
vs
Verl [14]
-1/4 -
- 20:00
[19] Wurzburger
vs
Waldhof Man. [5]
+1/2 -
- 20:00
[1] Magdeburg
vs
Havelse [20]
-1 3/4 -
- 20:00
[4] Meppen
vs
Zwickau [17]
-1/4 -
- 20:00
[16] Turkgucu-Ataspor
vs
Munchen 1860 [9]
+1/2 -
- 20:00
[10] Wehen
vs
Osnabruck [8]
+0 -
- 20:00
[3] Ein.Braunschweig
vs
Hallescher [13]
-3/4 -
- 20:00
[18] Duisburg
vs
Saarbrucken [6]
+0 -
- 20:00
[2] Kaiserslautern
vs
Viktoria Berlin [11]
-3/4 -
BHRA 20:45
[8] Al Hadd
vs
East Riffa [4]
-
- 20:45
[1] AL Riffa
vs
Budaiya (BHR) [10]
-
ASIW 21:00
[C-1] Hàn Quốc Nữ
vs
Việt Nam Nữ [C-4]
-
GHCLB 21:00
Grasshoppers
vs
Winterthur
-
ISRB 21:00
[9] H. Petah Tikva
vs
Sektzia Nes Tziona [2]
-
- 21:00
[8] Hapoel Acre
vs
Hapoel Umm Al Fahm [5]
+0 -
- 21:00
[13] Hapoel R. Gan
vs
Hapoel Raanana [10]
-
- 21:00
[12] INR HaSharon
vs
Ahi Nazareth [11]
+0 -
- 21:00
[14] HR Letzion
vs
AS Ashdod [4]
+1/4 -
- 21:00
[16] Beitar TA Ramla
vs
Hapoel Afula [15]
-
- 21:00
[3] Bnei Yehuda
vs
Kafr Qasim [1]
+0 -
- 21:00
[6] Maccabi Bnei Raina
vs
Hapoel Kfar Saba [7]
+0 -
INDA 21:00
Jamshedpur
vs
Mumbai
+0 -
KSAA 22:15
[12] Al Taawon (KSA)
vs
Al Nasr (KSA) [3]
-
BHRA 23:20
[3] Manama
vs
Al Hala [6]
-
KSAA 00:10
[1] Al Ittihad (KSA)
vs
Al Faisaly (KSA) [13]
-
DUB 00:30
[14] Fort.Dusseldorf
vs
Nurnberg [9]
-1/4 -
- 00:30
[5] Hamburger
vs
St. Pauli [1]
-1/4 -
PH3 01:00
[9] SO Cholet
vs
Bourg Peronnas [5]
+1/4 -
- 01:00
[10] Stade Briochin
vs
Creteil [16]
-1/2 -
- 01:00
[2] Annecy FC
vs
Concarneau [1]
-
- 01:00
[14] Orleans
vs
Boulogne [18]
-1/2 -
- 01:00
[17] FC Bastia-Borgo
vs
Sedan [7]
+0 -
- 01:00
[11] Avranches
vs
Sete [12]
-
- 01:00
[4] Villefranche
vs
Stade Lavallois [3]
-1/4 -
- 01:00
[13] Red Star 93
vs
Chambly [15]
-3/4 -
- 01:00
[8] Le Mans
vs
Chateauroux [6]
+0 -
ANHU23 02:00
[2-3] Norwich City U23
vs
Burnley U23 [2-6]
-
- 02:00
[1-13] Derby County U23
vs
Arsenal U23 [1-4]
-
- 02:00
[1-1] West Ham U23
vs
Leicester City U23 [1-10]
-
- 02:00
[1-6] Brighton U23
vs
Man Utd U23 [1-7]
-
- 02:00
[2-7] Aston Villa U23
vs
Reading U23 [2-13]
-
HLB 02:00
[9] PSV Eindhoven U21
vs
SBV Excelsior [3]
+1/4 -
- 02:00
[15] AZ Alkmaar U21
vs
VVV Venlo [11]
-1/4 -
- 02:00
[16] Utrecht U21
vs
Dordrecht 90 [20]
-1/2 -
- 02:00
[13] Telstar
vs
Ajax U21 [4]
+1/2 -
- 02:00
[12] Den Bosch
vs
Eindhoven [8]
+1/2 -
- 02:00
[14] MVV Maastricht
vs
Volendam [1]
+1 1/4 -
- 02:00
[17] Helmond Sport
vs
TOP Oss [18]
+1/4 -
- 02:00
[6] Roda JC
vs
ADO Den Haag [2]
-1/2 -
BIB 02:00
[1] Westerlo
vs
Deinze [4]
-3/4 -
- 02:00
[5] RE Mouscron
vs
Lierse [6]
-1/4 -
- 02:00
[3] RWD Molenbeek
vs
Lommel [7]
-1/2 -
ITB 02:30
[12] Parma
vs
Frosinone [7]
+0 -
DUA 02:30
[8] Ein.Frankfurt
vs
A.Bielefeld [16]
-3/4 -
ITA 02:45
[10] Verona
vs
Bologna [13]
-1/2 -
SCOC 02:45
Rangers
vs
Stirling Albion
-3 1/2 -
WALA 02:45
[12] Cefn Druids AFC
vs
Caernarfon Town [7]
+2 -
TBNA 03:00
[11] Espanyol
vs
Real Betis [3]
+1/4 -
TBNB 03:00
[4] Tenerife
vs
Real Oviedo [8]
-1/4 -
PHA 03:00
[10] Lyon
vs
Saint Etienne [20]
-1 1/4 -
GHQG 04:00
Bolivia
vs
Trinidad & T.
-
COLA 06:00
[2] Santa Fe
vs
La Equidad [6]
-1/4 -
ARGTV 07:00
Boca Juniors
vs
Univ. de Chile
-
MEXA 08:00
[16] Mazatlan FC
vs
Toluca [9]
+0 -
COLA 08:05
[12] Deportivo Pasto
vs
Millonarios [3]
+1/2 -
MEXA 10:00
[5] Puebla
vs
Club Tijuana [14]
-1/4 -
 
« 20 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo