x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:45 FT
[10] Brisbane Roar 2
1 - 0
Perth Glory [11] 1
-1/4 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  SK Prostejov (T)
0 - 1
MFk Karvina  
+1/2 0 - 1
- 16:30 FT
  Zlate Moravce (T)
0 - 0
Skalica  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Zemplin Michalovce
3 - 0
FC Kosice  
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Vik.Plzen (T)
1 - 1
Brno  
-1 3/4 0 - 1
THC 17:00 FT
  Songkhla FC
0 - 0
Samut Prakan City  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 10-9
- 17:00 FT
  Chiangmai United
2 - 3
Suphanburi  
+1/4 1 - 2
- 17:00 FT
  Buriram Utd
4 - 1
Chiangrai Utd  
-1 1/4 2 - 0
- 18:00 FT
  Bangkok Utd
0 - 1
Police Tero FC  
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Nakhon Ratch.
3 - 1
Lampang  
2 - 0
CYPC 18:30 FT
  Karmiotissa Pol.
0 - 1
Onisilos Sotiras  
+1/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Legia Wars. (T)
2 - 1
Krasnodar  
+1/2 0 - 1
KSB 19:25 FT
[18] Al Kawkab
0 - 1
Al Adalah [2]
+0 0 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Piast Gliwice
1 - 4
Shkendija  
0 - 1
KSB 19:50 FT
[8] Al Akhdood
1 - 1
Al Wehda (KSA) [7]
+1/4 1 - 1
GREA 20:00 FT
[9] Volos NFC
1 - 0
Apollon Smirnis [14]
-3/4 1 - 0
GREC 20:00 FT
  Panetolikos
2 - 1
Olympiakos  
+1/2 1 - 1
OMC 20:25 FT
  Dhofar
1 - 0
Al Suwaiq  
0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  NK Bravo
4 - 0
Gorica  
3 - 0
CYPC 20:30 FT
  EN Paralimni
5 - 0
Ermis Aradippou  
-1/2 2 - 0
TNKA 21:00 FT
[16] Goztepe
2 - 1
Sivasspor [11]
-1/4 1 - 0
INDA 21:00 FT
  FC Goa
1 - 2
East Bengal  
-3/4 1 - 2
ITC2 21:30 FT
  Catanzaro 2
0 - 1
Padova  
+0 0 - 1
CYPC 21:30 FT
  Pafos FC 2
1 - 3
Anorthosis  
+0 1 - 0
KSB 21:45 FT
[5] Sahel (KSA)
1 - 1
Al Shoalah [14]
-1/4 1 - 0
GREC 22:00 FT
  Panathinaikos
4 - 0
Anagennisi Kar.  
-1 1/2 4 - 0
TNKA 22:00 FT
[9] Kayserispor
1 - 0
Istanbul BB [7]
+1/4 0 - 0
ALBA 22:45 FT
[2] Kukesi
0 - 1
Dinamo Tirana [7]
-1 0 - 0
OMC 22:45 FT
  Sur Club
0 - 0
Al Seeb  
0 - 0
MLTA 22:59 FT
[11] Santa Lucia FC
0 - 3
Gudja United [9]
+0 0 - 1
ITC 23:30 FT
  Sassuolo 1
1 - 0
Cagliari   1
-1 1/4 1 - 0
ITA3 00:00 FT
[A-9] Lecco
0 - 0
Pro Vercelli [A-10]
-1/4 0 - 0
GREC 00:00 FT
  PAOK
0 - 0
AEK Athens  
-1/4 0 - 0
CYPC 00:00 FT
  Apoel FC
2 - 1
Olympiakos Nic.  
-3/4 1 - 1
TNKA 00:00 FT
[1] Trabzonspor
1 - 1
Giresunspor [15]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Fenerbahce
2 - 1
Altay [18]
-1 1/4 1 - 1
DUCC 00:30 FT
  Leipzig
2 - 0
Hansa Rostock   2
-2 1/4 1 - 0
- 00:30 FT
  Hannover 96
3 - 0
M.gladbach   2
+3/4 2 - 0
HLC 00:45 FT
  Groningen
1 - 2
NEC Nijmegen  
-1/4 1 - 1
TBNA 01:00 FT
[12] Celta Vigo 1
2 - 0
Osasuna [13] 2
-3/4 2 - 0
PHA 01:00 FT
[17] Clermont 2
0 - 2
Strasbourg [4]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[8] Lille
3 - 1
Lorient [18]
-1 3 - 0
- 01:00 FT
[9] Montpellier 1 5
0 - 1
Troyes [15] 1
-3/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[18] Amiens
0 - 1
Ajaccio [2]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[1] Toulouse
4 - 0
Nancy [20]
-1 1/4 2 - 0
CAF 02:00 FT
[D-4] Guinea Bissau (T)
0 - 2
Nigeria [D-1]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[D-2] Ai Cập (T) 1
1 - 0
Sudan [D-3] 2
-1 1/2 1 - 0
HLC 02:00 FT
  NAC Breda
2 - 1
Zwolle  
+1/4 1 - 1
ANHA 02:30 FT
[10] Leicester City 1
2 - 3
Tottenham [5] 2
+1/4 1 - 1
ANHB 02:45 FT
[21] Hull City
2 - 0
Blackburn Rovers [3] 3
+1/4 1 - 0
DUCC 02:45 FT
  Hoffenheim 2
1 - 4
Freiburg   1
-1/4 0 - 2
- 02:45 FT
  Hertha Berlin 1
2 - 3
Union Berlin   1
+0 0 - 1
ANHA 03:00 FT
[14] Brentford
1 - 3
Man Utd [7]
+3/4 0 - 0
ANHB 03:00 FT
[20] Reading 2
0 - 2
Luton Town [11]
+1/2 0 - 1
TBNB 03:00 FT
[13] Lugo 1
2 - 1
Almeria [1]
+0 2 - 0
TBNC 03:00 FT
  Real Sociedad 2
2 - 0
Atletico Madrid   3
+0 1 - 0
ITC 03:00 FT
  Inter Milan 1
2 - 2
Empoli   1
-2 1/4 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 1-0
HLC 03:00 FT
  Twente
1 - 2
AZ Alkmaar  
+1/4 0 - 0
MLTA 03:00 FT
[4] Birkirkara
3 - 2
Balzan [6]
-1/4 0 - 2
TBNA 03:30 FT
[9] Valencia 1 3
1 - 1
Sevilla [2] 3
+0 1 - 1
MEXB 06:00 FT
[14] Celaya
1 - 1
Atlante [12]
+0 1 - 1
- 08:05 FT
[10] Pumas Tabasco
2 - 0
Tampico Madero [15]
-1/4 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[10] Club Leon
1 - 1
Atlas [6]
-1/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[5] Oaxaca
1 - 1
Leones Negros UdeG [6]
-1/4 1 - 1
AUSA 13:25 Hoãn
[9] Newcastle Jets
-
Western United [3]
-
- 15:45 Hoãn
[7] Adelaide Utd
-
WS Wanderers [8]
-
- 15:45 Hoãn
[4] Melbourne City
-
Central Coast [5]
-
THC 18:00 Hoãn
  Muang Thong Utd
-
Uthai Thani FC  
-
- 19:00 Hoãn
  BG Pathum United
-
Port FC  
-
- 19:30 Hoãn
  Lamphun Warrior
-
Nong Bua Pitchaya  
-
TNKA 21:00 Hoãn
[19] Rizespor
-
Antalyaspor [17]
-
- 21:00 Hoãn
[10] Gaziantep B.B
-
Malatyaspor [20]
-
 
« 19 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo