x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSC 15:00 FT
  Sydney FC
0 - 1
Central Coast  
-1/2 0 - 0
IDNA 15:15 FT
  PSM Makassar
0 - 0
Persik Kediri  
-1/4 0 - 0
- 15:15 FT
  TIRA-Persikabo
1 - 1
Barito Putera  
-1 1 - 1
- 15:15 FT
  PSS Sleman 1
1 - 1
Madura United FC  
+1/4 0 - 1
IRNC 17:30 FT
  Nassaji Mazandaran
3 - 1
Gol Gohar  
1 - 1
- 17:30 FT
  Mes Rafsanjan
0 - 0
Padideh Khorasan  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
- 18:00 FT
  Naft M. Soleyman
1 - 2
Khaleej Fars Mas.  
1 - 1
IDNA 18:15 FT
  Borneo FC (T)
0 - 1
Persib Bandung  
+1/2 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  FK Vozdovac
2 - 0
FK Metalac GM  
-3/4 2 - 0
KSB 19:45 FT
[4] Al Jabalain
2 - 1
Al Oruba (KSA) [10]
-1/2 1 - 1
- 19:55 FT
[3] Ohud Medina
1 - 0
Najran [11]
-1/2 0 - 0
- 19:55 FT
[19] Al Ain (KSA)
2 - 2
Bisha FC [20]
-1/2 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Kisvarda FC
0 - 1
Banik Ostrava  
-
- 20:00 FT
  Slavia Sofia
0 - 3
Stal Mielec  
0 - 0
QATA 20:20 FT
[10] Shamal (T)
1 - 5
Al Sadd [1]
+2 1 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Istra 1961 (T)
2 - 1
Sibenik  
+0 0 - 0
IDNA 20:45 FT
  Bhayangkara (T)
2 - 1
Persebaya Surabaya  
-1/4 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  RB Salzburg
3 - 1
SV Ried  
1 - 1
- 21:00 FT
  Paksi
2 - 0
Ufa  
0 - 0
- 21:00 FT
  Levski Sofia
1 - 1
Gornik Zabrze  
0 - 0
GHQG 21:00 FT
  Moldova
2 - 3
Uganda  
2 - 1
ITC2 21:00 FT
  Fidelis Andria 2
0 - 4
Alto Adige  
+3/4 0 - 2
INDA 21:00 FT
  NorthEast United
0 - 2
Odisha  
+1/2 0 - 2
GHCLB 21:30 FT
  Radomiak Radom
2 - 1
Backa Topola  
1 - 1
KSB 21:50 FT
[16] Al Jeel
1 - 5
Al Khaleej(KSA) [1]
+1/4 0 - 3
GHCLB 22:00 FT
  Spartak Trnava
2 - 0
Wattens  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Young Boys
6 - 0
Sion  
1 - 0
QATA 22:30 FT
[11] Al Khor
0 - 0
Al Rayyan [9]
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[6] Umm salal
3 - 1
Al Garrafa [4]
+1/4 1 - 1
CAF 22:59 FT
[B-3] Malawi (T)
0 - 0
Senegal [B-1]
+1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[B-4] Zimbabwe (T)
2 - 1
Guinea [B-2]
+1 2 - 0
TBN3 22:59 FT
[A2-7] Villarreal B
3 - 2
Castellon [A2-14]
-3/4 1 - 1
MLTA 22:59 FT
[12] Sliema Wanderers
1 - 3
Gzira Utd [5]
+1/2 0 - 2
ITC 23:30 FT
  Lazio
0 - 0
Udinese  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
GHCLB 00:00 FT
  Trencin
1 - 1
MFK Vyskov  
-1 3/4 0 - 0
ITA3 00:00 FT
[B-8] Luchese
3 - 3
Imolese Calcio [B-14]
-1/2 1 - 1
CYPC 00:00 FT
  AEK Larnaka
1 - 1
PAEEK Kyrenia  
-1 1/4 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[2] Konyaspor
1 - 0
Adana Demirspor [8]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Fatih Karagumruk
0 - 1
Besiktas [5]
+3/4 0 - 1
DUCC 00:30 FT
  Munchen 1860
0 - 1
Karlsruher  
+0 0 - 0
- 00:30 FT
  FC Koln
0 - 0
Hamburger  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4
HLC 00:45 FT
  RKC Waalwijk
2 - 2
ADO Den Haag  
+1/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 2-0
BDNB 01:00 FT
[10] CD Mafra
2 - 2
CD Estrela [9]
-3/4 0 - 1
MLTA 01:00 FT
[1] Hibernians Paola
1 - 1
Sirens [7]
1 - 0
CAF 02:00 FT
[C-2] Gabon (T) 2
2 - 2
Ma Rốc [C-1] 1
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[C-4] Ghana (T) 1 1
2 - 3
Comoros [C-3] 1
-1 1/2 0 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Sigma Olomouc
3 - 0
Aalborg BK  
+1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[3] Real Betis 2
4 - 0
Alaves [18]
-1 3 - 0
HLC 02:00 FT
  Vitesse Arnhem
2 - 0
DVS 33  
-3 1/4 1 - 0
BIA 02:00 FT
[17] RFC Seraing
0 - 4
Union Saint-Gilloise [1]
+1 1/2 0 - 2
ANHB 02:45 FT
[1] Fulham 1
6 - 2
Birmingham [19] 1
-1 1/2 4 - 1
- 02:45 FT
[15] Preston North End 1 1
2 - 2
Sheffield Utd [13] 2
+0 0 - 2
ANHL1 02:45 FT
[21] Morecambe
1 - 2
Wigan [2]
+3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[12] Cambridge Utd
3 - 1
Doncaster Rovers [24]
-3/4 1 - 0
- 02:45 FT
[20] Wimbledon
0 - 0
Portsmouth [9]
+1/4 0 - 0
ANHL2 02:45 FT
[19] Carlisle
0 - 0
Hartlepool [17]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[3] Sutton Utd
3 - 2
Colchester Utd [22]
-3/4 1 - 2
- 02:45 FT
[8] Port Vale
0 - 1
Salford City [10]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[20] Stevenage
2 - 1
Crawley Town [12]
-1/4 1 - 1
DUCC 02:45 FT
  Bochum
3 - 1
Mainz   4
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
  St. Pauli
2 - 1
B.Dortmund  
+1 3/4 2 - 0
SCOA 02:45 FT
[10] Ross County 1
3 - 1
Motherwell [4]
-1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[6] Aberdeen
1 - 1
Rangers [1]
+1/2 0 - 1
- 02:45 FT
[7] Dundee Utd
1 - 2
St. Mirren [9]
-1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[3] Hearts
2 - 0
St. Johnstone [12]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Livingston
2 - 0
Dundee [11]
-1/4 0 - 0
ANHA 03:00 FT
[9] Brighton 1
1 - 1
Chelsea [3] 2
+3/4 0 - 1
ITC 03:00 FT
  Juventus 1
4 - 1
Sampdoria   2
-1 1/4 1 - 0
HLC 03:00 FT
  Heerenveen
0 - 1
Go Ahead Eagles  
-1/4 0 - 1
BDNB 03:15 FT
[15] SC Covilha
2 - 2
Feirense [3]
+0 0 - 0
TBNA 03:30 FT
[19] Cadiz 4
2 - 2
Espanyol [11] 1
+0 0 - 1
MEXB 06:00 FT
[9] Cancun FC 1
1 - 2
Dorados [4]
-1/4 1 - 2
ARGTV 07:15 FT
  Talleres Cordoba (T) 1
1 - 3
Independiente  
-1/2 1 - 1
MEXB 08:05 FT
[7] Tlaxcala FC
1 - 0
Sonora [17]
+0 1 - 0
- 10:05 FT
[13] Correcaminos
0 - 0
Mineros de Zac. [16]
+0 0 - 0
IRNC 19:00 Hoãn
  Peykan (T)
-
Esteghlal Tehran  
-
TBN3 01:30 Hoãn
[A2-10] Sabadell
-
Real Betis B [A2-20]
-
ANHA 02:30 Hoãn
[20] Burnley
-
Watford [17]
-
ANHL1 02:45 Hoãn
[3] Rotherham Utd
-
Lincoln [18]
-
ANHL2 04:00 Hoãn
[1] Forest Green
-
Mansfield [9]
0 - 0
TBNA 06:00 Hoãn
[6] Barcelona
-
Rayo Vallecano [7]
-
 
« 18 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo