x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

LỊCH THI ĐẤU TẤT CẢ CÁC GIẢI

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:00
[2] Sydney FC Nữ
vs
Perth Glory Nữ [7]
-
- 12:00
[8] Newcastle Jets Nữ
vs
Melb. Victory Nữ [4]
-
AUSA 13:00
[6] Brisbane Roar
vs
Perth Glory [3]
+1/4 -
VNA 17:00
[13] Thanh Hóa
vs
Hải Phòng [5]
-
DUC4B 18:00
[2] Wolfsburg II
vs
Hamburger II [13]
-
AZEA 18:00
[1] Karabakh Agdam
vs
Sumqayit [4]
-
- 18:00
[6] Sabah FK
vs
Səbail FK [7]
-
VNA 18:00
[3] HL Hà Tĩnh
vs
Viettel [14]
-
- 18:00
[10] Sài Gòn FC
vs
SL Nghệ An [9]
-
HLA 18:15
[7] Utrecht
vs
Twente [12]
-1 1/4 -
ITA 18:30
[18] Genoa
vs
Lazio [2]
+3/4 -
DUC4N 19:00
Stuttgart II
vs
Elversberg II
-
ICELC 19:00
[A-5] IA Akranes
vs
Leiknir Faskr. [A-4]
-
IRNA 19:00
[5] Shahr Khodrou
vs
Naft M. Soleyman [8]
-
DUB 19:30
[5] Holstein Kiel
vs
Heidenheim [4]
-1/2 -
- 19:30
[11] Sandhausen
vs
Karlsruher [16]
-1/2 -
- 19:30
[17] Wehen
vs
Greuther Furth [7]
+0 -
- 19:30
[1] A.Bielefeld
vs
Hannover 96 [12]
-1/2 -
- 19:30
[18] Dynamo Dresden
vs
Bochum [15]
+0 -
- 19:30
[2] Hamburger
vs
St. Pauli [14]
-1 1/4 -
- 19:30
[13] Nurnberg
vs
Darmstadt [9]
-1/2 -
- 19:30
[10] Osnabruck
vs
Erzgebirge Aue [8]
-1/4 -
Đang tải...
- 19:30
[3] Stuttgart
vs
Jahn Regensburg [6]
-1 1/2 -
DUC4DB 19:30
[11] Auerbach
vs
E.Cottbus [3]
-
- 19:30
[16] Optik Rathenow
vs
Lok.Leipzig [2]
-
- 19:30
[10] Meuselwitz
vs
RW Erfurt [14]
-
- 19:30
[17] Babelsberg
vs
Union Furstenwalde [5]
-
- 19:30
[7] Wacker Nordhausen
vs
SV Lichtenberg [12]
-
- 19:30
[6] Berliner FC Dynamo
vs
VSG Altglienicke [1]
-
- 19:30
[13] C. Leipzig
vs
Ger.Halberstadt [15]
-
- 19:30
[8] Viktoria Berlin
vs
Bischofswerdaer [18]
-
- 19:30
[9] Berlin AK 07
vs
Hertha Berlin II [4]
-
IRNA 19:45
[3] Sepahan
vs
Persepolis [1]
-
DUC4B 20:00
[9] Havelse
vs
Altona 93 [16]
-
- 20:00
[7] Ein. Norderstedt
vs
Wolfsburg II [2]
-
ICELC 20:00
[B-2] Keflavik
vs
Vikingur Rey. [B-1]
-
TNKB 20:00
[6] Akhisar Bld.
vs
Fatih Karagumruk [10]
-
- 20:00
[4] Adana Demirspor
vs
Altinordu SK [15]
-
- 20:00
[16] Osmanlispor
vs
Menemen Bld [7]
-
- 20:00
[11] Umraniyespor
vs
Keciorengucu [5]
-
- 20:00
[13] Istanbulspor AS
vs
Boluspor [18]
-
- 20:00
[3] Erzurum BB
vs
Bursaspor [2]
-
- 20:00
[9] Giresunspor
vs
Balikesirspor [12]
-
- 20:00
[14] Eskisehirspor
vs
Hatayspor [1]
-
- 20:00
[8] Altay
vs
Adanaspor [17]
-
HLA 20:30
[10] Heerenveen
vs
ADO Den Haag [17]
-1 -
- 20:30
[6] Vitesse Arnhem
vs
PSV Eindhoven [4]
+1/2 -
ANHA 21:00
[7] Man Utd
vs
Watford [19]
-3/4 -
- 21:00
[8] Wolves
vs
Norwich [20]
-1 -
ITA 21:00
[4] Atalanta
vs
Sassuolo [12]
-1 1/2 -
- 21:00
[14] Torino
vs
Parma [7]
-1/4 -
- 21:00
[6] Verona
vs
Cagliari [11]
-1/2 -
ITA3 21:00
AC Renate
vs
Pergolettese
-
- 21:00
Pro Vercelli
vs
Novara
-
- 21:00
Monza
vs
Arezzo
-
- 21:00
Carrarese
vs
Gozzano
-
- 21:00
Feralpisalo
vs
Carpi
-
- 21:00
Cavese
vs
Bari
-
- 21:00
Rende
vs
Avellino
-
- 21:00
Pontedera
vs
Alessandria
-
- 21:00
Casertana
vs
Vibonese
-
- 21:00
Giana Erminio
vs
Como
-
- 21:00
SS Monopoli
vs
Sicula Leonzio
-
- 21:00
US Fermana
vs
Pesaro
-
- 21:00
Viterbese Calcio
vs
Potenza SC
-
- 21:00
Virtus Francavilla
vs
Catanzaro
-
- 21:00
US Olbia
vs
Pistoiese
-
- 21:00
AZ Picerno
vs
AS Bisceglie
-
- 21:00
FC Rieti
vs
Teramo
-
- 21:00
Juventus U23
vs
US Pianese
-
- 21:00
Virtus Verona
vs
Rimini
-
- 21:00
Lecco
vs
Aurora Pro Patria
-
- 21:00
ArzignanoChiampo
vs
Padova
-
- 21:00
Gubbio
vs
Reggiana
-
- 21:00
Fano
vs
Imolese Calcio
-
- 21:00
Catania
vs
Ternana
-
- 21:00
Cesena
vs
Vicenza
-
- 21:00
Modena
vs
Alto Adige
-
- 21:00
Piacenza
vs
Sambenedettese
-
- 21:00
Ravenna
vs
Triestina
-
- 21:00
Reggina
vs
Paganese
-
- 21:00
Siena
vs
Albinoleffe
-
DUC4B 21:00
[10] Oldenburg 1987
vs
Rehden [8]
-
ICELC 21:00
[D-5] Vestri
vs
Vik. Olafsvik [D-6]
-
- 21:00
[D-3] Stjarnan
vs
Vestmannaeyjar [D-2]
-
LUXA 22:00
[5] Dudelange
vs
UT Petange [1]
-
- 22:00
[2] Progres Niedercorn
vs
Hostert [7]
-
- 22:00
[10] Mondorf-les.
vs
Differdange [4]
-
- 22:00
[12] Victoria Rosport
vs
BB Muhlenbach [13]
-
- 22:00
[9] RFCU Luxemburg
vs
Jeunesse Esch [8]
-
- 22:00
[14] Rodange 91
vs
Etzella Ettelbruc [11]
-
- 22:00
[3] Fola Esch
vs
UNA Strassen [6]
-
IRNA 22:00
[4] Esteghlal Tehran
vs
Zobahan [10]
-
ICELC 22:15
[B-3] Fylkir
vs
Magni Grenivik [B-6]
-
HLA 22:45
[9] Heracles Almelo
vs
Ajax [1]
+1 1/2 -
TBNA 23:00
[14] Alaves
vs
Athletic Bilbao [10]
+0 -
- 23:00
[4] Atletico Madrid
vs
Villarreal [7]
-3/4 -
- 23:00
[2] Barcelona
vs
Eibar [16]
-2 -
- 23:00
[12] Real Betis
vs
Mallorca [18]
-1 -
- 23:00
[17] Celta Vigo
vs
Leganes [19]
-1/2 -
- 23:00
[3] Getafe
vs
Sevilla [5]
-1/4 -
- 23:00
[13] Levante
vs
Real Madrid [1]
+1 1/4 -
- 23:00
[11] Osasuna
vs
Granada [9]
-1/2 -
- 23:00
[8] Real Sociedad
vs
Valencia [6]
-3/4 -
- 23:00
[15] Valladolid
vs
Espanyol [20]
+0 -
TBN3 23:00
[C-8] UE Olot
vs
Sabadell [C-2]
-
- 23:00
[B-9] Burgos CF
vs
Tudelano [B-20]
-
- 23:00
[B-19] Barakaldo
vs
Alaves B [B-12]
-
- 23:00
[A-1] Atl. Baleares
vs
Racing Ferrol [A-8]
-
- 23:00
[D-3] Yeclano Dep.
vs
CP Villarrobledo [D-20]
-
- 23:00
[C-12] UE Llagostera
vs
Orihuela [C-20]
-
- 23:00
[B-1] UD Logrones
vs
Osasuna B [B-6]
-
- 23:00
[C-7] Lleida Esportiu
vs
Ejea [C-15]
-
- 23:00
[B-16] Salamanca
vs
CF Salmantino [B-15]
-
- 23:00
[B-10] Guijuelo
vs
Cultural Leonesa [B-2]
-
- 23:00
[A-19] Getafe B
vs
Rayo Majada. [A-6]
-
- 23:00
[A-3] Atletico Madrid B
vs
Pontevedra [A-15]
-
- 23:00
[B-3] Athletic Bilbao B
vs
Arenas de Guecho [B-17]
-
- 23:00
[B-5] Real Sociedad B
vs
Valladolid II [B-4]
-
- 23:00
[B-18] Izarra
vs
CD Calahorra [B-14]
-
- 23:00
[C-14] Valencia B
vs
Badalona [C-17]
-
- 23:00
[A-11] Marino de Luanco
vs
Inter de Madrid [A-7]
-
- 23:00
[D-15] Villarrubia CF
vs
Merida [D-18]
-
- 23:00
[A-18] Celta Vigo II
vs
Las Palmas Atl. [A-16]
-
- 23:00
[D-17] Algeciras
vs
Cartagena [D-2]
-
- 23:00
[D-19] Granada II
vs
Don Benito [D-14]
-
- 23:00
[C-1] Cornella
vs
AE Prat [C-18]
-
- 23:00
[B-11] Leioa
vs
Haro Deportivo [B-8]
-
- 23:00
[C-11] Ebro
vs
Villarreal B [C-3]
-
- 23:00
[C-5] Andorra FC
vs
Levante B [C-10]
-
- 23:00
[A-2] Ibiza-Eivissa
vs
Sporting Gijon B [A-12]
-
- 23:00
[A-14] Real Oviedo B
vs
Coruxo [A-4]
-
- 23:00
[A-17] Las Rozas CF
vs
Pena Deportiva [A-5]
-
- 23:00
[D-13] Cadiz B
vs
Cordoba [D-4]
-
- 23:00
[D-11] Sevilla B
vs
San Fernando [D-6]
-
- 23:00
[D-1] Marbella
vs
Linense [D-8]
-
- 23:00
[A-13] UD Melilla
vs
Union Langreo [A-10]
-
- 23:00
[C-6] Barcelona B
vs
Hercules CF [C-16]
-
- 23:00
[D-5] Badajoz
vs
Talavera [D-16]
-
- 23:00
Alaves
vs
Espanyol B [C-9]
-
- 23:00
[C-4] Castellon
vs
Gimnastic [C-13]
-
- 23:00
[A-9] Real Madrid B
vs
S.S. Reyes [A-20]
-
- 23:00
[D-10] Recreativo Huelva
vs
Atl. Sanluqueno [D-12]
-
- 23:00
[D-7] Murcia
vs
UCAM Murcia [D-9]
-
- 23:00
[B-13] Real Union
vs
Amorebieta [B-7]
-
BDNA 23:00
[13] Tondela
vs
Rio Ave [5]
+1/2 -
- 23:00
[18] Aves
vs
Vitoria Guimaraes [7]
+1 -
- 23:00
[9] Gil Vicente
vs
Benfica [1]
+1 -
- 23:00
[14] Moreirense
vs
Santa Clara [10]
-1/4 -
- 23:00
[15] Belenenses
vs
Maritimo [12]
-1/4 -
- 23:00
[3] Braga
vs
Vitoria Setubal [11]
-1 1/2 -
- 23:00
[16] Pacos Ferreira
vs
Famalicao [6]
+0 -
- 23:00
[2] Porto
vs
Portimonense [17]
-2 -
- 23:00
[4] Sporting Lisbon
vs
Boavista [8]
-1 -
BDNB 23:00
[16] Porto B
vs
Estoril [4]
-
- 23:00
[1] Nacional Madeira
vs
Academica Coim [5]
-1/2 -
- 23:00
[7] Academico Viseu
vs
Benfica B [12]
-1/4 -
- 23:00
[17] Cova Piedade
vs
Varzim [8]
+0 -
- 23:00
[13] UD Oliveirense
vs
Casa Pia AC [18]
-1 -
- 23:00
[3] CD Mafra
vs
Penafiel [11]
-1/2 -
- 23:00
[9] Leixoes
vs
SC Covilha [6]
-1/2 -
ICELC 23:00
[C-3] UMF Grindavik
vs
Thor Akureyri [C-5]
-
ANHA 23:30
[10] Arsenal
vs
Everton [9]
-1/2 -
TBNB 00:00
[21] Extremadura UD
vs
Mirandes [11]
-1/4 -
- 00:00
[20] Lugo
vs
Real Oviedo [19]
+0 -
- 00:00
[12] Rayo Vallecano
vs
Huesca [4]
-1/4 -
- 00:00
[5] Girona
vs
SD Ponferradina [10]
-3/4 -
- 00:00
[18] Albacete
vs
Numancia [7]
-1/4 -
- 00:00
[3] Almeria
vs
Fuenlabrada [8]
-1/2 -
- 00:00
[9] Alcorcon
vs
Las Palmas [13]
+0 -
- 00:00
[15] Malaga
vs
Racing Santander [22]
-1/2 -
- 00:00
[14] Sporting Gijon
vs
Cadiz [1]
+0 -
- 00:00
[17] Tenerife
vs
Elche [6]
-1/4 -
- 00:00
[2] Zaragoza
vs
Deportivo [16]
-1/2 -
ITA 00:00
[5] Roma
vs
Lecce [16]
-1 1/2 -
TNKA 00:00
[18] Kayserispor
vs
Konyaspor [15]
+0 -
- 00:00
[8] Goztepe
vs
Gaziantep B.B [9]
-3/4 -
- 00:00
[4] Sivasspor
vs
Alanyaspor [5]
-1/4 -
- 00:00
[11] Genclerbirligi
vs
Ankaragucu [16]
-3/4 -
- 00:00
[13] Rizespor
vs
Istanbul BB [2]
+1/4 -
- 00:00
[17] Kasimpasa
vs
Denizlispor [12]
-1/2 -
- 00:00
[10] Malatyaspor
vs
Antalyaspor [14]
-1/2 -
- 00:00
[7] Besiktas
vs
Trabzonspor [1]
-1/4 -
- 00:00
[6] Fenerbahce
vs
Galatasaray [3]
-1/2 -
EGYA 00:00
[17] Wadi Degla SC
vs
Pyramids FC [4]
-
DENA 01:00
[5] Aalborg BK
vs
Brondby [4]
-1/4 -
- 01:00
[7] Nordsjaelland
vs
Sonderjyske [10]
-3/4 -
- 01:00
[6] Randers
vs
Odense BK [9]
-1/4 -
- 01:00
[11] AC Horsens
vs
Aarhus AGF [3]
+1/2 -
- 01:00
[14] Silkeborg IF
vs
Kobenhavn [2]
+1 -
- 01:00
[8] Lyngby
vs
Esbjerg FB [13]
-1/4 -
- 01:00
[12] Hobro I.K.
vs
Midtjylland [1]
+1 1/4 -
MEXA 01:00
[1] Pumas UNAM
vs
Morelia [16]
-1/4 -
BRASP 02:00
[B-1] Santo Andre/SP
vs
Bragantino/SP [D-1]
-
CHIA 02:00
[12] Huachipato
vs
Cobresal [2]
-
- 02:00
[4] Audax Italiano
vs
Palestino [8]
-
- 02:00
[10] Antofagasta
vs
U.Concepcion [11]
-
- 02:00
[17] La Serena
vs
San. Wanderers [18]
-
- 02:00
[7] Everton CD
vs
U. La Calera [5]
-
- 02:00
[9] O Higgins
vs
U. Espanola [13]
-
- 02:00
[1] Univ. de Chile
vs
Coquimbo Unido [15]
-
- 02:00
[6] Curico Unido
vs
Colo Colo [16]
-
- 02:00
[3] Univ. Catolica
vs
Iquique [14]
-
COLA 02:00
[1] Deportivo Pasto
vs
Envigado [10]
-
- 02:00
[20] Atl. Bucaramanga
vs
Rionegro Águilas [7]
-
- 02:00
[9] Jag de Cordoba
vs
Alianza Petrolera [5]
-
- 02:00
[14] Deportes Tolima
vs
Junior Barranquilla [8]
-
- 02:00
[12] Inde.Medellin
vs
Atl. Nacional [2]
-
- 02:00
[4] Deportivo Cali
vs
Millonarios [15]
-
- 02:00
[17] Boyaca Chico
vs
Pereira [13]
-
- 02:00
[11] Once Caldas
vs
Patriotas [19]
-
- 02:00
[6] Santa Fe
vs
America Cali [3]
-
- 02:00
[18] La Equidad
vs
Cucuta [16]
-
ICELC 02:15
[D-1] Valur Rey.
vs
Fjolnir [D-4]
-
ITA 02:45
[3] Inter Milan
vs
Sampdoria [17]
-1 1/2 -
ARGA 03:00
[19] Aldosivi
vs
San Lorenzo [10]
-
- 03:00
[20] Patronato Parana
vs
Talleres Cordoba [13]
-
- 03:00
[24] Godoy Cruz
vs
Union Santa Fe [18]
-
- 03:00
[17] C. Cordoba SdE
vs
Banfield [16]
-
- 03:00
[21] Colon
vs
Boca Juniors [2]
-
- 03:00
[22] Gimnasia LP
vs
Atletico Tucuman [14]
-
- 03:00
[4] Lanus
vs
Estudiantes LP [11]
-
- 03:00
[6] Racing Club
vs
Newells Old Boys [8]
-
- 03:00
[1] River Plate
vs
Defensa YJ [12]
-
- 03:00
[5] Rosario Central
vs
Arsenal Sarandi [7]
-
- 03:00
[23] CA Huracan
vs
Independiente [15]
-
- 03:00
[9] Velez Sarsfield
vs
Argentinos Jun. [3]
-
CRCA 03:00
[6] San Carlos
vs
Municipal Grecia [9]
-
MEXA 03:59
[3] Club Leon
vs
Necaxa [8]
-1 -
CRCA 04:00
[12] Limon
vs
Santos Guapiles [5]
-
- 05:00
[7] Perez Zeledon
vs
Herediano [1]
-
MEXA 08:00
[5] Juarez
vs
Santos Laguna [9]
+1/4 -
MEXB 08:00
[7] Tampico Madero
vs
Oaxaca [9]
-
 
« 05 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo