x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 11:00 FT
[8] Brisbane Roar U21
0 - 3
Queensland Lion [1]
0 - 1
NHATA 11:00 FT
[17] Shimizu S-Pulse
1 - 3
FC Tokyo [3]
+1/4 0 - 0
NHATB 11:30 FT
[15] Giravanz Kita.
0 - 1
Avispa Fukuoka [6]
+0 0 - 1
AUSW 12:00 FT
[8] Newcastle Jets Nữ
0 - 7
Melb. Victory Nữ [3]
0 - 4
NHATA 12:00 FT
[1] Sanf Hiroshima
3 - 0
Kashima Antlers [18]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[14] Yokohama FM
1 - 2
Gamba Osaka [5]
-3/4 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[9] Renofa Yamaguchi
1 - 0
Kyoto Sanga [16]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[3] Jubilo Iwata
2 - 0
Montedio Yama. [20]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[7] JEF United Chiba
1 - 0
Ryukyu [17]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[21] Thespa Kusatsu
0 - 3
Alb. Niigata (JPN) [1]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[2] Tokushima Vortis
3 - 0
Tokyo Verdy [22]
-3/4 2 - 0
- 12:00 FT
[14] Mito Hollyhock
1 - 2
Omiya Ardija [5]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[8] Okayama
1 - 0
Zweigen Kan. [19]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Machida Zelvia
0 - 0
Ventforet Kofu [12]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[10] V-Varen Nagasaki
1 - 0
Tochigi SC [18]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[7] South Melbourne
5 - 2
Eastern Lions [14]
3 - 1
AUSQSL 13:30 FT
[2] Peninsula Power
3 - 1
Sunshine Coast [13]
0 - 1
AUSW 13:30 FT
[5] Brisbane Roar Nữ
5 - 0
Canberra Utd Nữ [6]
2 - 0
AUSA 14:00 FT
[11] Central Coast
0 - 3
Sydney FC [1]
+1 0 - 1
NHATA 14:00 FT
[9] Vissel Kobe
1 - 1
Yokohama FC [10]
-1 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[13] Ehime FC
1 - 2
Matsumoto Yama. [4]
+1/4 0 - 0
AUTB 16:30 FT
[14] Grazer AK 1
1 - 2
Floridsdorfer AC [11]
-1/4 1 - 1
Đang tải...
BULA 17:00 FT
[14] Vitosha Bistritsa
1 - 2
Beroe [6]
+3/4 1 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 0
Hradec Kralove U19  
+0 1 - 0
TBN3 17:30 FT
[A-19] Getafe B
3 - 0
Rayo Majada. [A-7]
+1/4 2 - 0
- 17:30 FT
[D-13] Cadiz B
1 - 1
Cordoba [D-4]
+0 0 - 1
- 17:30 FT
[D-10] Sevilla B
1 - 0
San Fernando [D-6]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[A-10] UD Melilla
2 - 0
Union Langreo [A-12]
-1/2 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[12] Malatyaspor
1 - 2
Antalyaspor [11]
-1/4 1 - 1
TBNA 18:00 FT
[12] Osasuna 3
0 - 3
Granada [9] 1
-1/2 0 - 3
TBNB 18:00 FT
[19] Lugo
1 - 0
Real Oviedo [21]
+1/4 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[B-7] Burgos CF
3 - 0
Tudelano [B-20]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A-1] Atl. Baleares
1 - 0
Racing Ferrol [A-9]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C-12] UE Llagostera 1
1 - 1
Orihuela [C-20]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[A-3] Atletico Madrid B 1
1 - 1
Pontevedra [A-15]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C-14] Valencia B
0 - 0
Badalona [C-18]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-17] Celta Vigo II
1 - 0
Las Palmas Atl. [A-18]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C-10] Ebro
2 - 1
Villarreal B [C-3]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[C-6] Andorra FC
0 - 1
Levante B [C-9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-16] Las Rozas CF
1 - 1
Pena Deportiva [A-4]
-1/2 0 - 1
TNKB 18:00 FT
[12] Giresunspor
0 - 3
Balikesirspor [11]
-1 1/4 0 - 2
DENA 18:00 FT
[5] Nordsjaelland
2 - 1
Sonderjyske [10]
-3/4 0 - 1
THA 18:00 FT
[16] Trat FC
1 - 3
Police Tero FC [3]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[6] Sukhothai
1 - 2
Ratchaburi [4]
-1/4 0 - 1
BDNB 18:15 FT
[8] Academico Viseu 1
1 - 1
Benfica B [11]
-1/4 1 - 0
HLA 18:15 FT
[6] Utrecht
2 - 1
Twente [13]
-1 1/4 0 - 0
ITA 18:30 FT
[18] Genoa 2
2 - 3
Lazio [2] 2
+1/2 0 - 1
POLA 18:30 FT
[8] Wisla Plock
1 - 1
Zaglebie Lubin [10]
+1/4 0 - 0
TDC 18:30 FT
  Kalmar
3 - 0
Orgryte  
2 - 0
- 18:30 FT
  AIK Solna
2 - 2
Jonkopings  
0 - 0
AUTB 18:30 FT
[6] Wacker Innsbruck
1 - 1
Vorwarts Steyr [4]
-3/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[9] Munchen 1860
1 - 1
Magdeburg [16]
-1/4 1 - 0
AZEA 19:00 FT
[6] Sabah FK 1
0 - 0
Səbail FK [7]
-1/2 0 - 0
ICELC 19:00 FT
[A-3] IA Akranes 1
3 - 0
Leiknir Faskr. [A-5]
-2 1/2 1 - 0
MKDA 19:00 FT
[4] Makedonija
1 - 0
Academy Pandev [5]
-1/4 0 - 0
UKRA 19:00 FT
[5] PFK Aleksandriya
1 - 2
Kolos Kovalivka [6]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Karpaty Lviv 1
1 - 1
Dnipro [8]
+1/2 1 - 1
IRNA 19:00 FT
[5] Shahr Khodrou
2 - 1
Naft M. Soleyman [8]
-1/4 0 - 1
THA 19:00 FT
[14] Muang Thong Utd
1 - 2
Bangkok Utd [2]
+0 0 - 1
BULA 19:15 FT
[2] Lok. Plovdiv
4 - 0
Tsarsko Selo [11]
-1 1 - 0
GHU20 19:30 FT
  Ma Rốc U20 (T)
2 - 1
Madagascar U20  
-2 0 - 0
- 19:30 FT
  Tunisia U20 (T)
1 - 1
Kuwait U20  
-1 1/2 1 - 0
- 19:30 FT
  Bahrain U20 (T)
2 - 1
Djibouti U20  
-2 1/2 2 - 0
- 19:30 FT
  Iraq U20 (T)
2 - 0
Mauritania U20  
1 - 0
DUB 19:30 FT
[11] Sandhausen
0 - 2
Karlsruher [16]
-1/2 0 - 2
- 19:30 FT
[15] Nurnberg 2
1 - 2
Darmstadt [7]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[6] Berlin AK 07
3 - 1
Hertha Berlin II [4]
-1/4 1 - 0
GHQG 20:00 FT
  Uzbekistan
0 - 1
Belarus  
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[14] Alaves 4
2 - 1
Athletic Bilbao [11] 4
+0 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[13] Hallescher
3 - 5
Unterhaching [2]
-1/4 1 - 2
DUC4B 20:00 FT
[7] Ein. Norderstedt 1
2 - 4
Wolfsburg II [2]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Oldenburg 1987
3 - 1
Rehden [8]
-1/4 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[18] Koblenz
0 - 0
Bayern Alzenau [13]
+1/2 0 - 0
GREA 20:00 FT
[13] Panetolikos
1 - 0
Panionios [14]
-1/2 0 - 0
ICELC 20:00 FT
[B-4] Keflavik (T)
0 - 2
Vikingur Rey. [B-1]
+1 1/2 0 - 1
MKDA 20:00 FT
[9] Rabotnicki 1
2 - 1
Shkupi [7]
0 - 1
- 20:00 FT
[3] Sileks Kratovo
0 - 0
Shkendija [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[8] Renova
2 - 0
FC Struga [6]
1 - 0
SLOA 20:00 FT
[8] NK Bravo
2 - 1
Tabor Sezana [9]
-1/4 1 - 1
TNKA 20:00 FT
[10] Genclerbirligi
1 - 0
Ankaragucu [16]
-1/2 0 - 0
DENA 20:00 FT
[7] Randers
0 - 0
Odense BK [9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Lyngby
2 - 0
Esbjerg FB [13]
+0 1 - 0
SCOA 20:30 FT
[8] St. Johnstone
2 - 2
Rangers [2]
+1 1/4 1 - 0
HLA 20:30 FT
[2] AZ Alkmaar
2 - 0
Zwolle [16]
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[7] Vitesse Arnhem
1 - 2
PSV Eindhoven [4]
+1/4 0 - 0
BIHA 20:30 FT
[11] Sloboda Tuzla
0 - 0
Mladost D. Kakanj [10]
0 - 0
- 20:30 FT
[9] Celik
0 - 2
Zrinjski [5]
0 - 1
BIA 20:30 FT
[1] Club Brugge
1 - 0
Charleroi [3]
-1 1 - 0
CZEA 20:30 FT
[13] Zlin
2 - 3
C. Budejovice [4]
+0 0 - 2
- 20:30 FT
[14] MFk Karvina
3 - 0
Teplice [12]
-1/4 3 - 0
TNKB 20:30 FT
[5] Altay (T)
3 - 1
Adanaspor [17]
-1 2 - 0
TDC 20:30 FT
  Karlskrona AIF
1 - 1
Eskilstuna City  
0 - 1
- 20:30 FT
  Tvaakers IF
1 - 3
Falkenbergs  
0 - 1
- 20:30 FT
  Norrkoping
1 - 0
Halmstads  
1 - 0
AUTA 20:30 FT
[6] Hartberg
2 - 2
Rapid Wien [3]
+1 1 - 1
- 20:30 FT
[1] Lask
4 - 1
St.Polten [10]
-1 1/2 3 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Arsenal-Tula
1 - 1
Astana  
1 - 1
ANHA 21:00 FT
[5] Man Utd
3 - 0
Watford [19] 1
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Wolves 2
3 - 0
Norwich [20] 3
-1 2 - 0
ITB 21:00 FT
[5] Salernitana
1 - 0
Livorno [20]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Pordenone
0 - 1
Chievo [7]
+0 0 - 1
ITA3 21:00 FT
  Cavese
1 - 1
Bari  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Pontedera
0 - 1
Alessandria  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  SS Monopoli
0 - 1
Sicula Leonzio  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  Viterbese Calcio 1
1 - 3
Potenza SC  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  US Olbia 1
1 - 0
Pistoiese  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Juventus U23
1 - 0
US Pianese  
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Gubbio
0 - 0
Reggiana  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Catania
0 - 0
Ternana  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Cesena
1 - 3
Vicenza  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Ravenna
0 - 1
Triestina  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Reggina
3 - 0
Paganese  
-1 0 - 0
DUB 21:00 FT
[1] A.Bielefeld
1 - 0
Hannover 96 [14]
-1/2 0 - 0
DUC4T 21:00 FT
  Rodinghausen
3 - 3
A.Aachen  
-1/2 2 - 0
PHA 21:00 FT
[15] Saint Etienne 1
1 - 1
Stade Reims [8] 1
-1/4 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[1] Karabakh Agdam 1
1 - 0
Sumqayit [4]
-1 1/4 0 - 0
POLA 21:00 FT
[13] Wisla Krakow
2 - 0
Korona Kielce [15]
-1/2 1 - 0
CROA 21:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 2
Inter Zapresic [8]
-2 1 - 1
ICELC 21:00 FT
[D-4] Vestri (T)
3 - 0
Vik. Olafsvik [D-6]
+1/4 3 - 0
MNEA 21:00 FT
[7] OFK Titograd
1 - 3
Rudar [6]
1 - 0
SVKA 21:00 FT
[8] Senica
2 - 0
Spartak Trnava [7]
+3/4 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[10] Ethnikos Achnas
5 - 0
Anorthosis [1]
+1 1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[7] Pafos FC
2 - 0
Apoel FC [3]
+1 0 - 0
TSB 21:00 FT
[8] Aarau
4 - 4
SC Kriens [4]
-1/2 2 - 1
DUA 21:30 FT
[5] B.Leverkusen 2
2 - 0
Augsburg [12] 4
-1 1 - 0
BULA 21:30 FT
[10] Etar
1 - 1
Ludogorets [1]
+1 1/2 0 - 0
RMNA 21:30 FT
[7] Viitorul C.
0 - 0
Aca. Clinceni [13]
-1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[5] Gaz Metan Medias
1 - 0
Dinamo Bucuresti [8]
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[2] Astra Giurgiu
2 - 2
Sepsi OSK [9]
-1/4 0 - 2
GHCLB 22:00 FT
  Ufa
4 - 1
Dalian Yifang  
2 - 0
TBNA 22:00 FT
[15] Valladolid 1
2 - 1
Espanyol [20] 1 5
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[2] Zaragoza
3 - 1
Deportivo [17]
-3/4 2 - 1
SCOA 22:00 FT
[1] Celtic
3 - 1
Kilmarnock [7]
-2 2 - 1
BDNA 22:00 FT
[9] Moreirense
2 - 1
Santa Clara [11]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Pacos Ferreira
2 - 1
Famalicao [6]
+0 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[17] Cova Piedade
1 - 2
Varzim [5]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] CD Mafra
1 - 0
Penafiel [13]
-1/2 1 - 0
BIB 22:00 FT
[5] Beerschot-Wilrijk
2 - 1
Lommel [6]
-3/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[5] Dudelange
4 - 2
UT Petange [3]
0 - 1
- 22:00 FT
[10] Mondorf-les. 1
1 - 2
Differdange [4]
0 - 0
- 22:00 FT
[12] Victoria Rosport
2 - 1
BB Muhlenbach [13]
1 - 1
- 22:00 FT
[9] RFCU Luxemburg
1 - 1
Jeunesse Esch [7]
0 - 0
- 22:00 FT
[14] Rodange 91
1 - 2
Etzella Ettelbruc [11]
0 - 0
- 22:00 FT
[2] Fola Esch
2 - 1
UNA Strassen [6]
1 - 0
SLOA 22:00 FT
[6] Domzale
1 - 2
Mura [5]
-1/4 0 - 1
TSA 22:00 FT
[1] St. Gallen
3 - 3
Young Boys [2]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[7] Lugano
0 - 0
Sion [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Basel
2 - 2
Servette [4]
-1/2 2 - 0
UKRA 22:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk
1 - 0
Desna Chernigiv [4]
-1 1/2 0 - 0
DENA 22:00 FT
[14] Silkeborg IF 1
1 - 1
Kobenhavn [2]
+1 1 - 0
IRNA 22:00 FT
[3] Esteghlal Tehran
2 - 1
Zobahan [10]
-3/4 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[13] La Serena
3 - 0
San. Wanderers [18]
+0 2 - 0
VENA 22:00 FT
[7] Dep.Guaira
2 - 0
Portuguesa [11]
-3/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[8] Atromitos
1 - 0
Xanthi [9]
-1/2 1 - 0
- 22:15 FT
[12] Volos NFC
0 - 0
Larissa [11]
+0 0 - 0
ICELC 22:15 FT
[B-2] Fylkir (T)
8 - 1
Magni Grenivik [B-6]
-2 3/4 5 - 0
TDC 22:30 FT
  Hacken
3 - 0
Gais  
2 - 0
- 22:30 FT
  Eskilsminne IF
0 - 5
Ostersunds  
0 - 2
HLA 22:45 FT
[9] Heracles Almelo
1 - 0
Ajax [1]
+1 1/2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[C-8] UE Olot
1 - 1
Sabadell [C-2]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[B-19] Barakaldo
1 - 1
Alaves B [B-12]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-1] UD Logrones
2 - 1
Osasuna B [B-8]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C-5] Lleida Esportiu
2 - 0
Ejea [C-16]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[B-16] Salamanca
1 - 1
CF Salmantino [B-14]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[B-10] Guijuelo
3 - 1
Cultural Leonesa [B-2]
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[B-18] Izarra 1
1 - 1
CD Calahorra [B-13]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A-11] Marino de Luanco
0 - 0
Inter de Madrid [A-8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D-17] Algeciras 1
1 - 1
Cartagena [D-2]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[D-1] Marbella
0 - 0
Linense [D-8]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-4] Castellon
3 - 2
Gimnastic [C-13]
-1/2 2 - 2
- 22:59 FT
[A-6] Real Madrid B 1
2 - 0
S.S. Reyes [A-20]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-9] Recreativo Huelva
2 - 0
Atl. Sanluqueno [D-14]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-7] Murcia
3 - 1
UCAM Murcia [D-11]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-15] Real Union
0 - 1
Amorebieta [B-6]
-1/4 0 - 0
PHA 22:59 FT
[3] Rennes
2 - 1
Nimes [18] 1 1
-1 1 - 1
BDNB 22:59 FT
[1] Nacional Madeira
1 - 0
Academica Coim [6]
-3/4 0 - 0
ICELC 22:59 FT
[C-5] UMF Grindavik (T) 1
0 - 5
Thor Akureyri [C-4]
-3/4 0 - 1
MNEA 22:59 FT
[1] Buducnost
2 - 0
FK Kom [9]
1 - 0
CZEA 22:59 FT
[10] Sigma Olomouc
1 - 0
Sparta Praha [6]
+1/2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[9] Olympiakos Nic.
1 - 1
AEL Limassol [6]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[5] AEK Larnaka
0 - 0
Nea Salamina [8]
-1 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[6] Fenerbahce 2
1 - 3
Galatasaray [3]
-1/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[13] Istanbulspor AS
0 - 0
Boluspor [18]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[7] Austria Wien
2 - 2
RB Salzburg [2]
+1 0 - 1
ANHA 23:30 FT
[9] Arsenal
3 - 2
Everton [11] 4
-1/2 2 - 2
TBN3 23:30 FT
[D-3] Yeclano Dep. 1
1 - 0
CP Villarrobledo [D-20]
-3/4 1 - 0
ITA3 23:30 FT
  Rende
0 - 1
Avellino  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Casertana
1 - 2
Vibonese  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  AZ Picerno
1 - 0
AS Bisceglie  
-1/2 0 - 0
POLA 23:30 FT
[5] Lech Poznan
2 - 0
Lechia GD [7]
-3/4 0 - 0
BIHA 23:30 FT
[7] Siroki Brijeg
2 - 2
Borac Banja Luka [3]
0 - 2
CROA 23:30 FT
[9] Istra 1961
1 - 1
Slaven Belupo [7]
+0 1 - 1
TBN3 00:00 FT
[B-5] Real Sociedad B 1
1 - 1
Valladolid II [B-4]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[D-18] Granada II
1 - 0
Don Benito [D-15]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C-1] Cornella
0 - 0
AE Prat [C-19]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[A-2] Ibiza-Eivissa
1 - 0
Sporting Gijon B [A-14]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[C-17] La Nucía
2 - 0
Espanyol B [C-11]
+0 0 - 0
ITA 00:00 FT
[5] Roma 1
4 - 0
Lecce [16]
-2 2 - 0
DUA 00:00 FT
[7] Wolfsburg
4 - 0
Mainz [15] 2
-1/2 2 - 0
BIA 00:00 FT
[8] Anderlecht
6 - 1
Eupen [13]
-1 4 - 0
ISRA 00:00 FT
[14] Hapoel Raanana
0 - 1
Bnei Yehuda [8]
+1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[6] Aalborg BK
3 - 2
Brondby [4]
-1/4 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[20] Extremadura UD
3 - 2
Mirandes [11]
-1/4 0 - 0
- 00:15 FT
[15] Malaga
2 - 0
Racing Santander [22]
-1 2 - 0
TBNA 00:30 FT
[5] Getafe 7
0 - 3
Sevilla [4] 3
-1/4 0 - 1
BDNA 00:30 FT
[4] Sporting Lisbon
2 - 0
Boavista [8]
-3/4 2 - 0
GREA 00:30 FT
[3] AEK Athens 1
3 - 0
OFI Creta [6]
-1 3 - 0
- 00:30 FT
[2] PAOK
0 - 1
Olympiakos [1]
-1/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[9] Olimpik Donetsk
0 - 1
FC Lviv [10]
-1/2 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[4] FC Uni.Craiova
0 - 2
CFR Cluj [1]
+0 0 - 1
MEXA 01:00 FT
[3] Pumas UNAM
1 - 2
Morelia [12]
-1/2 1 - 0
ISRA 01:15 FT
[4] Hap. Beer Sheva (T)
3 - 1
Hapoel Kfar Saba [11]
-1 1/4 2 - 1
ECUA 01:30 FT
[12] Mushuc Runa
1 - 1
Nacional Quito [6]
1 - 1
GHCLB 02:00 FT
  OKC Energy
1 - 2
New Mexico United  
1 - 1
BIA 02:00 FT
[2] Gent
4 - 1
Sint Truiden [11]
-1 1/2 3 - 0
BRASP 02:00 FT
[B-1] Santo Andre/SP
1 - 0
Bragantino/SP [D-1]
+1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[7] Nacional Potosi
2 - 1
Aurora [11]
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[1] Royal Pari
2 - 3
Blooming [5]
-
PERA 02:10 FT
[11] Carlos A. Mannucci
0 - 1
Academia Cantolao [10]
-3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[3] Atletico Madrid 2
3 - 1
Villarreal [8] 1
-3/4 1 - 1
TBNB 03:00 FT
[7] Rayo Vallecano
2 - 0
Huesca [4]
-1/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[4] Crotone
4 - 1
Pescara [12]
-1 3 - 0
PHA 03:00 FT
[1] PSG 1 5
4 - 3
Bordeaux [12] 2
-2 1/2 2 - 2
BDNA 03:00 FT
[3] Braga
3 - 1
Vitoria Setubal [12]
-1 1/4 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[B-15] Almagro
0 - 0
Villa Dalmine [B-7]
+0 0 - 0
COLB 03:00 FT
[9] Fortaleza
2 - 3
Cortulua [2]
+0 2 - 0
URUA 03:00 FT
[2] CA Progreso 1
2 - 2
Plaza Colonia [12]
1 - 1
- 03:00 FT
[5] Liverpool P. (URU)
1 - 1
Dep. Maldonado [11]
-
- 03:00 FT
[16] Danubio 1
0 - 1
Wanderers [6]
0 - 1
VENA 03:00 FT
[16] Trujillanos
0 - 0
Caracas [1]
0 - 0
COLA 03:15 FT
[15] La Equidad
4 - 1
Cucuta [20]
-1 2 - 1
BDNA 03:30 FT
[2] Porto
1 - 0
Portimonense [17]
-1 3/4 0 - 0
CHIA 03:30 FT
[1] Univ. de Chile
1 - 1
Coquimbo Unido [15]
-1 0 - 0
COLB 03:30 FT
[13] Real Cartagena
0 - 1
Valledupar [3]
-1 0 - 1
- 03:30 FT
[14] Boca Juniors Cali 1
1 - 1
Llaneros FC [8]
-1/2 0 - 0
- 03:30 FT
[1] Real San Andres
2 - 0
Barranquilla [10]
1 - 0
PERA 03:30 FT
[1] Ayacucho FC
2 - 0
Alianza Lima [16]
-1/4 1 - 0
ARGA 03:35 FT
[10] Arsenal Sarandi
0 - 4
Velez Sarsfield [7]
+1/4 0 - 2
PARA 03:45 FT
[3] Olimpia Asuncion
1 - 1
Cerro Porteno [2]
-3/4 1 - 1
ECUA 04:00 FT
[11] Emelec
1 - 2
Guayaquil City [1]
0 - 1
VENA 04:00 FT
[12] Mineros Guayana
0 - 1
Atl.Venezuela [4]
0 - 0
CRCA 04:00 FT
[12] Limon
3 - 0
Santos Guapiles [6]
-1/4 3 - 0
BLVA 04:15 FT
[4] Jorge Wilstermann
2 - 0
Always Ready [2]
-3/4 0 - 0
ARGB 04:30 FT
[B-10] Quilmes
2 - 2
Gim.Mendoza [B-9]
-1/4 2 - 2
- 05:00 FT
[A-7] San Martin SJ
0 - 0
CA Mitre Salta [A-15]
-1/2 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[5] Deportes Valdivia
1 - 0
Deportes Santa Cruz [12]
-
CRCA 05:00 FT
[8] Perez Zeledon
0 - 1
Herediano [1]
+1/2 0 - 0
COLA 05:20 FT
[17] Atl. Bucaramanga 1
2 - 0
Rionegro Águilas [10]
-1/4 2 - 0
URUA 05:30 FT
[4] Defensor SC
2 - 1
CA Penarol [8]
0 - 0
ARGA 05:40 FT
[2] Boca Juniors
3 - 0
Godoy Cruz [24]
-2 1/4 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[7] Audax Italiano (T)
0 - 1
Palestino [5]
-1/4 0 - 0
MEXA 06:00 FT
[5] Queretaro
0 - 1
San Luis [6]
-1/2 0 - 1
CHIB 07:30 FT
[11] Temuco
1 - 2
Nublense [3]
-
COLA 07:30 FT
[9] Once Caldas
0 - 0
Patriotas [18]
-3/4 0 - 0
ARGA 07:45 FT
[13] Estudiantes LP
0 - 2
River Plate [1]
+3/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[7] Juarez
1 - 2
Santos Laguna [8]
+1/4 0 - 1
MEXB 08:00 FT
[6] Tampico Madero
1 - 1
Oaxaca [10]
-1/4 1 - 1
VNA 17:00 Hoãn
[13] Thanh Hóa
-
Hải Phòng [5]
-
- 18:00 Hoãn
[3] HL Hà Tĩnh
-
Viettel [14]
-
- 18:00 Hoãn
[10] Sài Gòn FC
-
SL Nghệ An [9]
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[13] Hamburger II
-
Weiche Flensburg [5]
-
- 19:30 Hoãn
[12] Hannover II
-
St. Pauli II [14]
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[9] Viktoria Berlin
-
Bischofswerdaer [18]
-
IRNA 19:45 Hoãn
[4] Sepahan
-
Persepolis [1]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Zhetysu Taldykorgan
-
Bate Borisov  
-
ITA 21:00 Hoãn
[4] Atalanta
-
Sassuolo [12]
-
- 21:00 Hoãn
[14] Torino
-
Parma [9]
-
- 21:00 Hoãn
[8] Verona
-
Cagliari [11]
-
ITA3 21:00 Hoãn
  Feralpisalo
-
Carpi  
-
- 21:00 Hoãn
  Piacenza
-
Sambenedettese  
-
ICELC 21:00 Hoãn
[D-3] Stjarnan
-
Vestmannaeyjar [D-2]
-
INDA 21:00 Hoãn
  Odisha
-
Kerala Blasters  
-
ITA3 23:30 Hoãn
  Giana Erminio
-
Como  
-
- 23:30 Hoãn
  Lecco
-
Aurora Pro Patria  
-
- 23:30 Hoãn
  ArzignanoChiampo
-
Padova  
-
ECUA 01:30 Hoãn
[12] Mushuc Runa
-
Deportivo Quito  
-
ICELC 02:15 Hoãn
[D-1] Valur Rey.
-
Fjolnir [D-5]
-
ITA 02:45 Hoãn
[3] Inter Milan
-
Sampdoria [17]
-
 
« 04 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo