x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 11:30 FT
[1] Adelaide City
3 - 0
Cumberland Utd [11]
-3/4 2 - 0
- 11:30 FT
[3] Adelaide Utd U21
3 - 0
Adelaide Raiders [10]
-1/4 1 - 0
- 11:30 FT
[5] Para Hills Knights
2 - 1
Croydon Kings [8]
+1/4 1 - 0
- 11:30 FT
[6] Modbury Jets
1 - 0
Adelaide Comets [9]
+3/4 1 - 0
AUSW 12:00 FT
[2] Sydney FC Nữ
1 - 2
Perth Glory Nữ [7]
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[8] Vegalta Sendai
1 - 1
Nagoya Grampus [7]
+0 1 - 1
AUSA 13:00 FT
[6] Brisbane Roar
1 - 1
Perth Glory [2]
+0 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[11] Kawasaki Fro.
0 - 0
Sagan Tosu [12]
-1 1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[2] Kashiwa Reysol
4 - 2
Consa. Sapporo [16]
-1/2 2 - 0
- 13:00 FT
[6] Cerezo Osaka
1 - 0
Oita Trinita [15]
-1/2 1 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[13] Altona Magic (T)
0 - 2
Avondale Heights [8]
+1 0 - 2
AUSA 15:30 FT
[10] Newcastle Jets
1 - 1
Melb. Victory [9]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 15:30 FT
[4] Moreton Bay Utd
2 - 2
Magpies Crusaders [12]
2 - 1
- 15:30 FT
[7] Brisbane Strikers
1 - 2
Brisbane City [6]
0 - 0
- 15:30 FT
[3] Gold Coast Knights
3 - 1
Olympic FC QLD [5]
-1 1/4 2 - 1
GHCLB 15:45 FT
  Cần Thơ
2 - 1
An Giang  
1 - 0
- 16:00 FT
  Rubin Kazan (T)
2 - 0
Sheriff Tiraspol  
-1 1 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[11] Eastern Suburbs
1 - 2
Gold Coast Utd [10]
+0 1 - 1
AUSSL 16:00 FT
[12] Metro Stars
0 - 3
Adelaide Olympic [2]
-1/4 0 - 1
AUSQSL 16:15 FT
[14] Redlands Utd
0 - 3
Capalaba [9]
-1/4 0 - 1
CZEU19 16:30 FT
  C. Budejovice U19
4 - 1
MFk Karvina U19  
-1/2 3 - 1
BULA 17:00 FT
[13] Botev Vratsa
3 - 1
Arda Kardzhali [9]
2 - 1
Đang tải...
CZEU19 17:00 FT
  Sparta Praha U19
1 - 0
Pardubice U19  
-2 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Slavia Praha U19
5 - 2
Meteor Praha U19  
-2 3/4 3 - 1
- 17:00 FT
  Sigma Olomouc U19
5 - 2
Opava U19  
3 - 1
- 17:00 FT
  Slovacko U19
2 - 2
Banik Ostrava U19  
+0 2 - 0
UKRU21 17:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk U21
1 - 0
Desna U21 [8]
0 - 0
- 17:00 FT
[2] Dinamo Kiev U21
3 - 2
Vorskla U21 [3]
0 - 1
THA 17:45 FT
[1] Port FC
4 - 1
Samut Prakan City [12]
-1 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Spartak Moscow
4 - 0
Pakhtakor  
-1 1/4 2 - 0
BDNB 18:00 FT
[9] Leixoes
0 - 0
SC Covilha [7]
-1/2 0 - 0
AZEA 18:00 FT
[8] Gabala FC
0 - 2
Neftchi Baku [2]
+3/4 0 - 2
FINC 18:00 FT
[A-7] Gnistan (T)
2 - 5
Mypa [C-6]
-1 1 - 3
TNKA 18:00 FT
[18] Kayserispor
2 - 2
Konyaspor [15]
+0 1 - 2
TNKB 18:00 FT
[7] Umraniyespor
2 - 0
Keciorengucu [8]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Erzurum BB
2 - 1
Bursaspor [3]
-1/2 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[6] Karpaty Lviv U21
2 - 0
Dnipro U21 [11]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[4] Oleksandria U21
1 - 0
Kolos Kovalivka U21 [10]
1 - 0
THA 18:00 FT
[7] Chiangrai Utd
2 - 2
Suphanburi [8]
-1 1/4 0 - 2
ICELC 18:30 FT
[C-1] HK Kopavogur
2 - 0
Trottur Rey. [C-6]
1 - 0
TDC 18:30 FT
  Sandvikens
1 - 3
Mjallby AIF  
1 - 0
- 18:30 FT
  Djurgardens
3 - 2
Dalkurd FF  
3 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Krylya Sovetov (T)
0 - 2
Stromsgodset  
+0 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[17] Celta Vigo 1
1 - 0
Leganes [19]
-1/2 0 - 0
DUB 19:00 FT
[5] Holstein Kiel
0 - 1
Heidenheim [4]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Dynamo Dresden
1 - 2
Bochum [13]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Hamburger
0 - 2
St. Pauli [12]
-1 0 - 2
- 19:00 FT
[2] Stuttgart
2 - 0
Jahn Regensburg [8]
-1 1/4 0 - 0
FINC 19:00 FT
[D-1] KTP Kotka
4 - 1
MP Mikkeli  
-1/2 4 - 0
- 19:00 FT
[A-4] Lahti (T)
0 - 1
Haka [C-3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[C-1] AC Oulu (T)
4 - 0
SJK Akatemia  
-2 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[D-5] EIF Ekenas
2 - 2
MuSa Pori [C-2]
-3/4 0 - 1
CZEU19 19:00 FT
  Brno U19
2 - 1
Pribram U19  
-3/4 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[7] FC Mariupol
1 - 2
Zorya [3]
+1 0 - 0
THA 19:00 FT
[9] Buriram Utd
4 - 0
Chonburi [5] 1
-3/4 2 - 0
BULA 19:15 FT
[7] Cherno More 1
2 - 2
Levski Sofia [3]
+0 1 - 1
ANHA 19:30 FT
[4] Chelsea 1
2 - 1
Tottenham [6] 2
-1/2 1 - 0
ANHB 19:30 FT
[4] Brentford
2 - 2
Blackburn Rovers [8]
-1 0 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[16] Optik Rathenow
1 - 3
Lok.Leipzig [2]
+1 1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[17] Babelsberg
1 - 2
Union Furstenwalde [5]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[13] C. Leipzig
0 - 0
Ger.Halberstadt [15]
-1/4 0 - 0
FINC 19:30 FT
[B-1] Ilves Tampere (T)
3 - 0
Seinajoen JK [B-5]
-1/2 1 - 0
RMNA 19:30 FT
[14] Voluntari
2 - 0
Hermannstadt [11]
+0 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[20] CZ Jena
0 - 2
Meppen [5]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Wurzburger
3 - 1
Ein.Braunschweig [6]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[10] Uerdingen
0 - 2
Preussen Munster [18]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[1] Duisburg
2 - 3
Waldhof Man. [3]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[14] Kaiserslautern 1
0 - 0
Zwickau [12]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Hansa Rostock
3 - 0
Ingolstadt [4]
+0 2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[1] Lubeck 1
4 - 0
Holstein Kiel II [6]
-1 3/4 3 - 0
DUC4N 20:00 FT
[4] Homburg
3 - 0
Freiburg II [14]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Pirmasens
0 - 0
SSV Ulm [6]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[3] TSV Steinbach
2 - 1
VfB Giessen [15]
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Elversberg
1 - 0
Aalen [12]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[10] FSV Frankfurt
0 - 1
Saarbrucken [1]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Offenbach
3 - 0
Bahlinger [11]
-1/2 0 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Schalke 04 II
0 - 0
M.gladbach II  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  FC Koln II
1 - 1
TuS Haltern  
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Homberg
2 - 2
B.Dortmund II  
+1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Verl
0 - 0
Fort.Dusseldorf II  
-1 0 - 0
PH3 20:00 FT
[3] Red Star 93
1 - 0
Stade Lavallois [10]
-1/4 1 - 0
ALBA 20:00 FT
[8] Vllaznia Shkoder
4 - 0
Luftetari Gjiro. [9]
1 - 0
- 20:00 FT
[10] Flamurtari Vlore
1 - 3
KF Laci [4]
0 - 2
AZEA 20:00 FT
[3] Keşla FK
4 - 0
Zire IK [5]
-1/4 2 - 0
NIRA 20:00 FT
[12] Institute
0 - 4
Coleraine [2]
0 - 2
ISRA 20:00 FT
[12] HIK Shmona
3 - 0
Maccabi Netanya [9]
+1/4 2 - 0
MKDA 20:00 FT
[10] Borec Veles
0 - 1
Vardar [1]
0 - 1
MLTA 20:00 FT
[8] Mosta
2 - 1
Hamrun Spartans [9]
1 - 0
- 20:00 FT
[11] Gudja United 1
0 - 2
Balzan [7]
0 - 1
MNEA 20:00 FT
[10] Grbalj
0 - 0
FK Podgorica [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[2] Sutjeska
1 - 1
Iskra Danilo [3]
1 - 0
- 20:00 FT
[8] OFK Petrovac
2 - 2
Zeta [4]
2 - 2
FINC 20:00 FT
[B-2] KPV Kokkola (T)
0 - 0
AC Kajaani [D-2]
-1 1/4 0 - 0
SVKA 20:00 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 0
Trencin [6]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Ruzomberok
0 - 0
Dunajska Stred [3]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[12] FK Pohronie
0 - 1
MSK Zilina [2]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Zemplin Michalovce 1
1 - 0
Nitra [11]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Zlate Moravce
1 - 3
Sered [10]
-1/4 1 - 1
SLOA 20:00 FT
[6] Triglav
3 - 0
Rudar Velenje [10]
+0 1 - 0
KSA 20:00 FT
[6] Al Taawon (KSA)
1 - 1
Al Raed [5]
+0 1 - 0
THA 20:00 FT
[13] Prachuap FC
0 - 0
Bangkok Glass [3]
-1/4 0 - 0
BIHA 20:30 FT
[6] Radnik Bijeljina
0 - 0
Zeljeznicar [2]
0 - 0
- 20:30 FT
[8] Velez Mostar
2 - 0
Zvijezda Bijeljina [12]
1 - 0
CZEA 20:30 FT
[8] Mlada Boleslav
0 - 0
Slovacko [9]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[1] Slavia Praha
2 - 0
Opava [15]
-2 1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Slovan Liberec
3 - 1
Bohemians 1905 [11]
-3/4 2 - 1
TNKB 20:30 FT
[9] Akhisar Bld.
0 - 2
Fatih Karagumruk [5]
-3/4 0 - 2
TDC 20:30 FT
  Elfsborg
3 - 0
Brage  
1 - 0
- 20:30 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 4
Orebro  
0 - 1
OMAA 20:30 FT
[8] Al Nahda (OMA)
1 - 1
Al Seeb [1]
1 - 1
UAEC 20:30 FT
[2] Al Ain (T)
6 - 5
Al Wasl [5]
-1 2 - 2
QATA 20:45 FT
[11] Umm salal
2 - 2
Al Sadd [3]
+1 3/4 2 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Zenit
1 - 1
Dinamo Minsk   1
1 - 1
ITA 21:00 FT
[10] Bologna
1 - 1
Udinese [15]
-1/4 0 - 1
ITB 21:00 FT
[10] Virtus Entella
0 - 4
Benevento [1]
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[19] Trapani 1
1 - 1
Spezia [3]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Cittadella
3 - 0
Juve Stabia [13]
-3/4 1 - 0
ITA3 21:00 FT
  AC Renate 1
1 - 2
Pergolettese  
-1 0 - 0
- 21:00 FT
  Carrarese
3 - 0
Gozzano  
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  FC Rieti
0 - 2
Teramo  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Virtus Verona
0 - 0
Rimini  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Modena
1 - 0
Alto Adige  
+1/4 1 - 0
PHB 21:00 FT
[3] Lens 1
1 - 4
Caen [13]
-3/4 1 - 2
POLA 21:00 FT
[14] Arka Gdynia
3 - 2
Rakow Czestochowa [11]
+0 0 - 2
CROA 21:00 FT
[2] Hajduk Split
6 - 0
HNK Gorica [6]
-1 3 - 0
CYPA 21:00 FT
[2] Omonia Nicosia
3 - 0
EN Paralimni [11]
-1 1/2 1 - 0
TNKA 21:00 FT
[8] Goztepe
1 - 1
Gaziantep B.B [9]
-3/4 0 - 0
INDA 21:00 FT
  Bengaluru
2 - 2
ATK  
2 - 0
ALGA 21:00 FT
  NC Magra (T)
0 - 1
ES Setif  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  US Biskra
0 - 0
CR Belouizdad  
+1/4 0 - 0
DUA 21:30 FT
[17] Wer.Bremen
0 - 2
B.Dortmund [3]
+1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[9] Freiburg 1
0 - 2
Fort.Dusseldorf [16] 4
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[14] Hertha Berlin 2
0 - 5
FC Koln [13] 2
+0 0 - 3
- 21:30 FT
[4] M.gladbach 4
1 - 1
Hoffenheim [8] 4
-1 1 - 0
BULA 21:30 FT
[4] Cska Sofia
1 - 0
Botev Plovdiv [8]
-1 1 - 0
WALA 21:30 FT
[6] Newtown AFC 2
1 - 2
Bala Town [3]
+1/4 0 - 2
- 21:30 FT
[4] Barry Town
1 - 1
Caernarfon Town [5]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[7] Cardiff Metropolitan
1 - 1
Airbus UK [11]
-1 0 - 1
- 21:30 FT
[12] Carmarthen
1 - 0
Cefn Druids AFC [8]
+1/4 0 - 0
OMAA 21:30 FT
[12] Al Suwaiq 1
0 - 1
Muscat Club [7]
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Ufa
3 - 0
Cska Moscow  
0 - 0
ANHA 22:00 FT
[10] Burnley 4
3 - 0
Bournemouth [16] 3
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Crystal Palace 2
1 - 0
Newcastle [14] 6
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Sheffield Utd
1 - 1
Brighton [15] 2
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Southampton 1
2 - 0
Aston Villa [17] 4
-3/4 1 - 0
ANHB 22:00 FT
[9] Swansea City
3 - 1
Huddersfield [19]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Nottingham Forest
0 - 0
QPR [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Barnsley
1 - 0
Middlesbrough [21]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Birmingham
3 - 3
Sheffield Wed. [13]
-1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[7] Bristol City
0 - 3
West Brom [1]
+1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[18] Charlton Athletic
3 - 1
Luton Town [23]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Leeds Utd
1 - 0
Reading [16]
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Preston North End
2 - 1
Hull City [17]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[20] Stoke City
2 - 0
Cardiff City [10]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[22] Wigan
1 - 0
Millwall [11]
+0 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[23] Southend
2 - 3
Burton Albion [12]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Rochdale
1 - 2
Coventry [2]
+3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[15] Lincoln 1
0 - 0
Gillingham [10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Fleetwood Town
1 - 0
Portsmouth [5]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Shrewsbury
1 - 0
Doncaster Rovers [11]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Accrington
1 - 2
Rotherham Utd [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Wycombe
3 - 1
Tranmere Rovers [21]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Milton Keynes Dons
1 - 0
Bolton [22]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[20] Wimbledon
0 - 0
Blackpool [14]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Ipswich 1
0 - 1
Oxford Utd [8]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Sunderland
3 - 0
Bristol Rovers [13]
-1 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[1] Swindon
3 - 1
Grimsby [14]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Carlisle
2 - 2
Morecambe [23]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[13] Salford City
1 - 2
Colchester Utd [6]
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[16] Newport
2 - 1
Bradford City [9]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[12] Crawley Town
2 - 0
Stevenage [24]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Crewe Alexandra
2 - 0
Macclesfield [20]
-1 1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Cheltenham
1 - 0
Mansfield [22]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Leyton Orient
2 - 2
Oldham [19]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[7] Northampton
2 - 0
Exeter City [3]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Plymouth Argyle
0 - 0
Cambridge Utd [11]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[17] Scunthorpe Utd
1 - 0
Forest Green [10]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Walsall
2 - 2
Port Vale [8]
+0 1 - 2
TBNA 22:00 FT
[1] Barcelona
5 - 0
Eibar [16] 2
-2 3 - 0
TBNB 22:00 FT
[3] Almeria
0 - 0
Fuenlabrada [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Alcorcon
1 - 1
Las Palmas [13]
-1/4 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[A-13] Real Oviedo B
1 - 0
Coruxo [A-5]
+0 1 - 0
DUC4DB 22:00 FT
[10] Auerbach
3 - 2
E.Cottbus [3]
+1/2 1 - 1
SCOA 22:00 FT
[11] Hamilton
0 - 0
Motherwell [3]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Aberdeen 1
1 - 2
Ross County [9]
-1 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Hibernian
1 - 1
Livingston [5]
-1/4 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[6] Greenock Morton
4 - 4
Alloa Athletic [8]
-3/4 4 - 2
- 22:00 FT
[9] Queen of South
0 - 1
Dundee [3]
+1/4 0 - 0
SCO2 22:00 FT
[4] East Fife
4 - 2
Stranraer [10]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Raith Rovers
1 - 0
Clyde [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Peterhead
0 - 2
Airdrieonians [3]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Falkirk 1
1 - 0
Montrose [5]
-1 1/4 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[12] UD Oliveirense
2 - 1
Casa Pia AC [18]
-1 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[5] Cliftonville
1 - 1
Ballymena Utd [9]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Glenavon
2 - 2
Glentoran [3]
+3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Larne
1 - 0
Warrenpoint Town [11]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Carrick Rangers 1
1 - 2
Dungannon Swi. [10]
-1/4 0 - 1
MLTA 22:00 FT
[6] Birkirkara
2 - 1
Hibernians [4]
1 - 1
- 22:00 FT
[13] Senglea Athletic 1
2 - 5
Santa Lucia FC [10]
0 - 2
SRBA 22:00 FT
[15] FK Rad
2 - 0
Napredak [10]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Radnicki Nis
2 - 0
Cukaricki [4]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Proleter NS
1 - 0
Indjija [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Radnik Surdulica
2 - 2
Macva Sabac [16]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Backa
1 - 1
Partizan [2]
+1 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[4] CM Celje
2 - 0
Aluminij [2]
+0 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[4] Apollon Limassol
3 - 2
Doxa Katokopia [12]
-1 1/2 3 - 1
UKRA 22:00 FT
[2] Dinamo Kiev
2 - 1
Vorskla [11]
-2 0 - 0
CHIA 22:00 FT
[11] Huachipato 1
1 - 0
Cobresal [6]
-1/2 1 - 0
VENA 22:00 FT
[6] Estu.Merida
4 - 0
Carabobo [10]
2 - 0
ALGA 22:00 FT
  JS Kabylie
4 - 1
ASO Chlef  
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Hussein Dey 1
1 - 1
USM Bel Abbes  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Paradou AC
0 - 1
JS Saoura  
-3/4 0 - 1
ICELC 22:15 FT
[B-5] Fram Rey. (T)
1 - 3
KA Akureyri [B-3]
+1 1/4 0 - 1
ISRA 22:30 FT
[10] Ashdod
1 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1 1 - 1
CZEA 22:30 FT
[2] Vik.Plzen
4 - 0
Pribram [16]
-2 2 - 0
TDC 22:30 FT
  Sollentuna FK
1 - 8
Sirius  
1 - 6
- 22:30 FT
  Goteborg
2 - 0
Vasteras  
2 - 0
KSA 22:40 FT
[12] Hazm
0 - 2
Al Nasr (KSA) [2]
+1 1/4 0 - 0
OMAA 22:45 FT
[11] Oman Club
1 - 0
Sohar Club (OMA) [5]
1 - 0
QATA 22:55 FT
[1] Al Duhail SC
1 - 0
Al Wakra [7]
-1 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Real Monarchs
1 - 3
Louisville City  
1 - 3
- 22:59 FT
  Lok. Moscow (T)
3 - 1
Chayka FK Pesch  
-1 3/4 3 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-5] Badajoz
2 - 0
Talavera [D-16]
-1/2 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[7] Skenderbeu 1
3 - 2
Teuta Durres [6]
2 - 1
- 22:59 FT
[3] Partizani Tirana
2 - 2
Bylis Ballsh [5]
2 - 1
BIB 22:59 FT
[1] Westerlo
2 - 1
Excelsior Virton [2]
+0 1 - 1
HUNA 22:59 FT
[12] Kaposvar
0 - 1
Ujpest [6]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Videoton
4 - 1
Zalaegerzseg [11]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Varda SE
2 - 2
Diosgyori [8]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[4] Budapest Honved
1 - 1
Puskas Akademia [5]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Paksi
4 - 2
Debreceni [7]
+0 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[4] Adana Demirspor
4 - 2
Altinordu SK [15]
-1 3 - 0
TSB 22:59 FT
[10] Chiasso
2 - 0
Wil 1900 [6]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[9] Schaffhausen
0 - 3
Grasshoppers [3]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[7] Stade L. Ouchy
1 - 1
Vaduz [2]
+0 1 - 1
AUTA 22:59 FT
[12] Wattens
2 - 0
Wolfsberger AC [4]
+3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[11] Admira
0 - 2
Sturm Graz [5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Mattersburg
0 - 0
SCR Altach [8]
+0 0 - 0
PERA 22:59 FT
[15] Sporting Cristal
0 - 0
Sport Huancayo [13]
-1 1/2 0 - 0
ALGA 22:59 FT
  MC Oran
3 - 1
Ain M'lila  
-3/4 0 - 1
TBN3 23:30 FT
[B-11] Leioa
2 - 2
Haro Deportivo [B-9]
-1/4 0 - 1
ITA3 23:30 FT
  Monza
1 - 1
Arezzo  
-1 1 - 1
PHA 23:30 FT
[2] Marseille 1
1 - 3
Nantes [11] 3
-1/2 1 - 1
POLA 23:30 FT
[1] Legia Wars.
4 - 0
Jagiellonia [9]
-1 1/4 2 - 0
BIHA 23:30 FT
[1] Sarajevo
6 - 2
FK Tuzla City [4]
2 - 1
CROA 23:30 FT
[3] HNK Rijeka
1 - 0
NK Osijek [4]
+0 1 - 0
ISRA 23:30 FT
[5] Hapoel Haifa
2 - 0
Sektzia Nes Tziona [13]
-3/4 2 - 0
UAEC 23:30 FT
[1] Ittihad Kalba
0 - 2
Al Sharjah [7]
+1/2 0 - 0
ALGA 23:45 FT
  CA BB Arreridj
1 - 3
CS Constantine  
-1/4 0 - 1
ITA 00:00 FT
[20] SPAL 1907 4
1 - 2
Juventus [1] 2
+1 0 - 1
ITB 00:00 FT
[16] Pisa
1 - 2
Venezia [15]
-1/4 1 - 1
BIA 00:00 FT
[4] Standard Liege
1 - 0
Antwerpen [5]
-1/4 1 - 0
LUXA 00:00 FT
[1] Progres Niedercorn
4 - 0
Hostert [8]
2 - 0
SRBA 00:00 FT
[1] Crvena Zvezda
2 - 0
Vojvodina [3]
-1 1/2 1 - 0
TNKA 00:00 FT
[7] Besiktas
2 - 2
Trabzonspor [2]
-1/2 0 - 1
TBNB 00:15 FT
[5] Girona
2 - 0
SD Ponferradina [14]
-1/2 2 - 0
- 00:15 FT
[16] Tenerife
1 - 0
Elche [6]
-1/4 1 - 0
ANHA 00:30 FT
[3] Leicester City
0 - 1
Man City [2]
+1 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[6] Real Sociedad 1
3 - 0
Valencia [7] 1
-3/4 2 - 0
TBN3 00:30 FT
[B-3] Athletic Bilbao B
1 - 1
Arenas de Guecho [B-17]
-1 0 - 0
- 00:30 FT
[D-12] Villarrubia CF
5 - 1
Merida [D-19]
-1/2 1 - 1
ITA3 00:30 FT
  US Fermana
1 - 1
Pesaro  
-1/4 1 - 0
DUA 00:30 FT
[6] Schalke 04 2
0 - 5
Leipzig [2] 3
+3/4 0 - 1
HLA 00:30 FT
[12] Emmen
4 - 2
Willem II [5]
-1/4 1 - 0
GREA 00:30 FT
[7] Asteras Tripolis
1 - 1
Panathinaikos [4]
+0 0 - 0
KSA 00:30 FT
[1] Al Hilal
1 - 0
Al Ittihad (KSA) [13]
-1 1/4 0 - 0
ISRA 00:50 FT
[7] Hapoel Hadera
1 - 4
Beitar Jerusalem [3]
+3/4 1 - 1
BDNA 01:00 FT
[14] Tondela
1 - 2
Rio Ave [5]
+1/2 0 - 0
GREA 01:00 FT
[10] Lamia FC
2 - 2
Aris Salonica [5]
+1/2 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[3] Steaua Bucuresti
1 - 1
Chindia Targoviste [10]
-1 1/2 1 - 0
TSA 01:00 FT
[10] Thun
1 - 1
Luzern [6]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Zurich
1 - 1
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 1 - 1
BRASP 01:00 FT
[A-2] Agua Santa/SP
2 - 1
Corinthians/SP [D-4]
+3/4 1 - 1
ECUA 01:00 FT
[16] Olmedo
1 - 2
Macara [5]
0 - 1
PERA 01:15 FT
[19] Atletico Grau
2 - 3
Sport Boys [5] 1
-1/4 2 - 0
HUNA 01:30 FT
[2] Mezokovesd-Zsory
3 - 0
Ferencvaros [1]
+1/2 3 - 0
HLA 01:45 FT
[3] Feyenoord
2 - 1
Fortuna Sittard [15]
-1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Heerenveen
2 - 2
ADO Den Haag [17]
-1 1/4 1 - 2
TBN3 02:00 FT
[C-7] Barcelona B
0 - 0
Hercules CF [C-15]
-1/2 0 - 0
PHA 02:00 FT
[14] Angers 4
1 - 0
Montpellier [9] 2
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Dijon 2
1 - 1
Monaco [5]
+1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Lille 1
3 - 0
Toulouse [20] 3
-1 1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[6] Strasbourg 2
0 - 0
Amiens [19] 6
-1/2 0 - 0
POLA 02:00 FT
[6] Piast Gliwice
1 - 0
Cracovia Krakow [2]
-1/4 0 - 0
BIA 02:00 FT
[10] Mouscron Peruwelz