x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
C3 20:00 FT
  Shakhter Kar. (T)
2 - 1
Steaua Bucuresti  
+3/4 1 - 0
TS 90': 2-1; TONG TS: 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-3
- 21:00 FT
  FK Liepaja
0 - 0
Cska Sofia  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 1-3
GHCLB 21:30 FT
  Bochum
1 - 2
Vitesse Arnhem  
0 - 0
- 21:45 FT
  Utrecht U21
1 - 3
TOP Oss  
C3 22:00 FT
  Tobol Kostanay
3 - 1
Hajduk Split  
+1/4 0 - 0
TS 90': 3-1; TONG TS: 3-3; HP: 1-0
GHCLB 22:00 FT
  Benevento (T)
3 - 1
Reggina  
0 - 0
- 22:00 FT
  Verona
3 - 2
Modena  
1 - 1
C3 22:59 FT
  Vaduz (T)
1 - 3
Ujpest  
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Sumqayit
0 - 2
Cukaricki Belgrade  
+3/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Birkirkara (T)
1 - 0
O.Ljubljana  
+1/2 1 - 0
TS 90': 1-0; Pen: 4-5
- 22:59 FT
  Keşla FK
2 - 4
FK Sochi  
+1 1/4 1 - 2
- 22:59 FT
  Honka (T)
0 - 1
Domzale  
+0 0 - 1
- 22:59 FT
  Dinamo Brest (T)
1 - 2
Vik.Plzen  
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Bodo Glimt
3 - 0
Valur Rey.  
-2 1 - 0
- 22:59 FT
  Vorskla 1
2 - 2
KuPS  
-1/2 0 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
GHCLB 22:59 FT
  Palermo
1 - 0
SS Monopoli  
-1/4 1 - 0
C3 23:30 FT
  Levadia T.
1 - 2
Dundalk  
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Hacken 1
2 - 0
Aberdeen  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  FC Santa Coloma (T)
1 - 2
Hibernian  
+1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Sepsi OSK
1 - 1
Spartak Trnava  
-1 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-4
CHIA 23:30 FT
[9] Antofagasta
3 - 2
Univ. Catolica [4]
+1/4 1 - 0
C3 23:45 FT
  MSK Zilina
2 - 2
Apollon Limassol  
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Bate Borisov
1 - 4
Dinamo Batumi  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Ashdod
0 - 1
Karabakh Agdam  
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Hap. Beer Sheva (T)
4 - 0
Arda Kardzhali  
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
  Valerenga
2 - 0
Gent  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Sivasspor
1 - 0
Petrocub  
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Maccabi Haifa
5 - 1
Dinamo Tbilisi  
-1 1/2 2 - 1
- 00:00 FT
  Aarhus AGF 1
1 - 1
Larne  
-1 3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Rakow Czestochowa (T)
0 - 0
Suduva  
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-3
- 00:00 FT
  Slovacko
1 - 0
Lok. Plovdiv  
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-0; HP: 0-0; Pen: 2-3
- 00:00 FT
  Torpedo Zhodino (T)
0 - 5
Kobenhavn  
+1 3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Milsami
0 - 5
Elfsborg  
+1 3/4 0 - 3
- 00:00 FT
  Rosenborg
4 - 1
Hafnarfjordur  
-2 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Offenbach (T)
1 - 4
Essen  
+1/4 0 - 2
C3 00:15 FT
  The New Saints (T)
5 - 1
Kauno Zalgiris  
-3/4 3 - 0
ARGA 00:15 FT
[A-9] C. Cordoba SdE
2 - 1
Talleres Cordoba [B-4]
+0 1 - 0
C3 00:30 FT
  Breidablik
2 - 1
Austria Wien  
+3/4 2 - 0
- 00:30 FT
  Maccabi TA
3 - 1
Sutjeska  
-2 2 - 0
- 00:30 FT
  Fola Esch
1 - 0
Shakhter Soligo.  
+1 0 - 0
GHCLB 00:30 FT
  Villarreal
0 - 0
Levante  
+0 0 - 0
C3 01:00 FT
  HNK Rijeka
1 - 0
Gzira Utd  
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Connah's QN (T)
4 - 2
KF Prishtina  
+1/4 1 - 2
- 01:00 FT
  Puskas Akademia
0 - 2
Rigas Futbola Skola  
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Partizani Tirana (T)
0 - 2
Basel  
+1 0 - 1
- 01:00 FT
  FK Vojvodina
1 - 0
FK Panevezys  
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Slask Wroclaw
3 - 3
Ararat Y  
-1 1/4 1 - 2
- 01:00 FT
  Borac Banja Luka
0 - 0
Linfield  
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Shkendija (T)
0 - 1
Riga FC  
+0 0 - 0
- 01:00 FT
  AEK Athens
1 - 0
Velez Mostar  
-2 0 - 0
TS 90': 1-0; HP: 0-0; Pen: 2-3
- 01:00 FT
  Feyenoord
3 - 2
KF Drita  
-3 1 - 2
BRAU20 01:00 FT
  Internacional/RS U20
1 - 1
Atletico/PR U20  
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Chapecoense U20
4 - 0
Gremio/RS U20  
+1/2 2 - 0
GHCLB 01:20 FT
  Hertha Berlin (T)
4 - 3
Liverpool  
+1 2 - 2
C3 01:30 FT
  Universitatea Craiova
0 - 0
KF Laci  
-1 1/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Servette 1
2 - 0
Molde  
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
  Aris Salonica 1
2 - 0
Astana  
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 2-0; TONG TS: 2-2; HP: 0-1
- 01:45 FT
  Maribor
0 - 1
Hammarby  
+0 0 - 1
- 01:45 FT
  Dunajska Stred
0 - 2
FK Partizan  
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Bohemians (T)
3 - 0
Dudelange  
-1 1 - 0
- 02:00 FT
  Vllaznia Shkoder
0 - 1
AEL Limassol  
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
  NK Osijek
1 - 0
Pogon Szczecin  
-1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[17] San. Wanderers
0 - 4
Colo Colo [2]
+1 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[10] UMF Selfoss
0 - 3
Trottur Rey. [11]
-3/4 0 - 1
ARGA 02:30 FT
[A-12] Arsenal Sarandi
1 - 0
Argentinos Jun. [A-7]
+1/4 0 - 0
BRC 02:30 FT
  Fortaleza/CE
2 - 1
CRB/AL  
-1 0 - 1
C3 03:00 FT
  Santa Clara
2 - 0
Shkupi  
-2 3/4 2 - 0
VENA 03:00 FT
[C-7] LALA FC
0 - 2
Caracas [C-1]
0 - 0
MEXB 04:00 FT
[12] Morelia
2 - 2
Mineros de Zac. [7]
-1/2 1 - 2
ARGA 04:45 FT
[B-8] Gimnasia LP
1 - 0
Rosario Central [A-8]
+0 1 - 0
VENA 05:00 FT
[B-7] Trujillanos
0 - 5
Zamora Barinas [B-5]
0 - 2
COLC 05:30 FT
[9] Jag de Cordoba
3 - 0
Barranquilla [3]
-1 1/4 1 - 0
BRC 06:00 FT
  Flamengo/RJ
6 - 0
Abc/RN  
-2 3/4 4 - 0
CHIA 06:00 FT
[5] Univ. de Chile (T)
1 - 1
Nublense [8]
-1/4 0 - 0
CCF 06:30 FT
[D-1] Qatar 1
0 - 1
Mỹ [B-1] 1
+1/2 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-13] Newells Old Boys
4 - 2
Estudiantes LP [A-2]
+1/4 1 - 1
COLC 07:00 FT
[25] Boyaca Chico
1 - 2
Llaneros FC [1]
-3/4 0 - 0
- 07:40 FT
[11] Pereira
1 - 0
Boca Juniors Cali [4]
-1 0 - 0
USB 09:00 FT
[D-4] Tacoma Defiance 1
2 - 1
San Diego Loyal [D-3]
+1/4 0 - 0
CCF 09:15 FT
[A-1] Mexico (T) 2
2 - 1
Canada [B-2] 3
-3/4 1 - 0
GHCLB 22:30 Hoãn
  Sporting Gijon
-
Real Sociedad B  
-
 
« 29 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo