x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OLPW 15:00 FT
[E-2] Canada Nữ (T)
0 - 0
Brazil Nữ [F-2]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-3
- 16:00 FT
[E-1] V.Q Anh Nữ (T)
2 - 2
Australia Nữ [G-3]
-3/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-2
NHATA 16:00 FT
[10] Consa. Sapporo
0 - 2
Gamba Osaka [13]
-1 0 - 1
AUSQSL 16:45 FT
  Gold Coast Knights
2 - 1
Logan Light.  
-1 1/2 1 - 0
OLPW 17:00 FT
[G-1] Thụy Điển Nữ
3 - 1
Nhật Bản Nữ [E-3]
-1/2 1 - 1
AUSVPL 17:00 FT
[10] Green Gully SC
0 - 2
Bentleigh Greens [3]
+1/4 0 - 2
TQA 17:00 FT
[A-4] Guangzhou City (T)
4 - 2
Qingdao FC [A-8]
-1 2 - 0
- 17:00 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
2 - 0
Luoyang Longmen [A-5]
-1 1 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[13] Dandenong City
2 - 0
Melb. Knights [8]
+1/4 2 - 0
AUSBPL 17:35 FT
[7] Centenary Stormers
2 - 1
Mount Gravatt [5]
+1/2 1 - 0
OLPW 18:00 FT
[F-1] Hà Lan Nữ (T)
2 - 2
Mỹ Nữ [G-2]
+1/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 2-4
CZEU19 18:00 FT
  Pribram U19
1 - 2
Brno U19  
+1/4 1 - 0
AUSFWP 18:30 FT
[5] Perth Glory U21
1 - 1
Armadale SC [7]
-3/4 1 - 1
SINA 18:45 FT
[3] Hougang Utd
1 - 2
Alb. Niigata (SIN) [1]
1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-3] Shenzhen FC (T)
2 - 1
Guangzhou FC [A-2]
+3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[A-7] Cangzhou Mighty Lions (T)
1 - 1
Chongqing Lifan [A-6]
+0 1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Naestved BK
5 - 3
B93 Kobenhavn  
1 - 2
BLRA 21:00 FT
[7] FK Minsk
3 - 0
Sputnik Rechitsa [16]
-
KAZC 21:00 FT
[B-2] FK Taraz
1 - 0
Atyrau [B-4]
+0 0 - 0
GHCLB 21:45 FT
  Dordrecht 90
0 - 0
Fortuna Sittard  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Cadiz (T)
0 - 2
Espanyol  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  B.Dortmund (T)
3 - 0
Bologna  
-1 3 - 0
- 22:00 FT
  Fiorentina
4 - 0
Virtus Verona  
-3 1/4 1 - 0
ARMA 22:00 FT
[9] BKMA Yerevan
0 - 4
Pyunik [2]
+1 3/4 0 - 1
LITA 22:00 FT
[9] Banga
2 - 1
Dziugas FC [8]
+1/4 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[7] Lok. Tashkent
2 - 0
Nasaf Qarshi [4]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[11] Mash'al Mubarek (T)
2 - 1
Surkhon Termiz [14]
-3/4 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Brabrand IF
1 - 0
Skive IK  
0 - 0
FINA 22:30 FT
[7] Ilves Tampere
1 - 0
AC Oulu [12]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[4] Lahti
3 - 0
KTP Kotka [11]
-1 1 - 0
FINB 22:30 FT
[6] TPS Turku
2 - 2
MP Mikkeli [7]
-1 1/4 1 - 1
FIN3 22:30 FT
  PEPO
5 - 0
PeKa  
-1 3 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Aris Limassol
0 - 2
Doxa Katokopia  
0 - 0
NGA 22:59 FT
[14] Krylya Sovetov
0 - 1
Spartak Moscow [10]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Arsenal-Tula
0 - 3
Rubin Kazan [2]
+1/4 0 - 3
POLA 22:59 FT
[9] Zaglebie Lubin
3 - 1
Gornik Leczna [15]
-3/4 1 - 1
POLB 22:59 FT
[17] Odra Opole
1 - 4
Miedz Legnica [1]
+0 0 - 1
RMNA 22:59 FT
[9] Gaz Metan Medias
2 - 2
Arges Pitesti [14]
+0 1 - 1
CZEB 22:59 FT
[8] Usti & Labem
1 - 2
Jihlava [3]
-1/2 0 - 1
UKRA 22:59 FT
[12] FC Lviv
0 - 3
Shakhtar Donetsk [2]
+2 0 - 0
PERA 22:59 FT
[A-8] Academia Cantolao (T)
2 - 2
Ayacucho FC [A-6] 1
+1/4 1 - 0
HUNA 23:15 FT
[9] Paksi
2 - 3
Mezokovesdi SE [2]
-1/4 0 - 1
DUB 23:30 FT
[1] Karlsruher
3 - 0
Darmstadt [16]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[12] Paderborn 07
2 - 2
Nurnberg [11]
+0 1 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[9] V. Aschaffenburg
2 - 2
Greuther Furth II [19]
1 - 1
ESTA 23:30 FT
[10] Vaprus Parnu
2 - 1
Kuressaare [9]
1 - 1
AUTB 23:30 FT
[11] Grazer AK
1 - 1
Horn [7]
-3/4 1 - 1
- 23:30 FT
[9] Rapid Wien II
0 - 0
LASK Juniors [12]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Liefering
2 - 1
St.Polten [13]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[8] SV Lafnitz 1
1 - 4
Aust Lustenau [2]
-1/2 1 - 3
- 23:30 FT
[5] Wacker Innsbruck
2 - 0
Kapfenberg [14]
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 23:45 FT
  Hertha Berlin
3 - 2
Al Hilal  
2 - 1
- 23:45 FT
  Heracles Almelo
4 - 1
RKC Waalwijk  
-1/2 1 - 0
IRNA 23:45 FT
[4] Tractor SC
5 - 1
SaiPa Karadj [15]
3 - 1
- 23:45 FT
[7] Peykan
0 - 2
Persepolis [1]
+1 1/4 0 - 2
- 23:45 FT
[10] Sanat Naft
2 - 1
Machine Sazi [16]
-1 1/4 1 - 1
- 23:45 FT
[5] Gol Gohar
2 - 2
Nassaji Mazandaran [12]
0 - 1
- 23:45 FT
[9] Shahr Khodrou
0 - 0
Foolad Khozestan [6]
+1/2 0 - 0
- 23:45 FT
[3] Esteghlal Tehran
1 - 2
Sepahan [2]
+1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[11] Aluminium Arak
0 - 1
Naft M. Soleyman [13]
0 - 1
- 23:45 FT
[14] Zobahan
0 - 1
Mes Rafsanjan [8]
0 - 0
ALGA 23:45 FT
[1] CR Belouizdad
2 - 1
JS Kabylie [9]
-1/2 2 - 1
SRBA 23:55 FT
[14] Proleter NS
2 - 2
FK Novi Pazar [11]
-3/4 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Eindhoven 2
0 - 2
Lierse  
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  NAC Breda
1 - 0
Lommel  
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  NEC Nijmegen
2 - 0
OFI Creta  
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Valencia
1 - 0
Levante  
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Zaragoza
1 - 1
Atromitos  
-1 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[1] Bayern Munich II
6 - 3
VfB Eichstatt [7]
5 - 1
- 00:00 FT
[5] Buchbach
4 - 0
TSV 1896 Rain [20]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[15] Rosenheim
1 - 0
Nurnberg II [13]
0 - 0
- 00:00 FT
[3] SpVgg Bayreuth
2 - 3
Wacker Burghausen [2]
-1 0 - 2
- 00:00 FT
[8] Unterhaching
1 - 0
Augsburg II [12]
-3/4 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[5] Chemnitzer
1 - 0
Union Furstenwalde [13] 1
-1 1 - 0
CZEA 00:00 FT
[14] Teplice
1 - 3
Slavia Praha [2]
+1 1/4 1 - 2
DENB 00:00 FT
[9] Jammerbugt
1 - 2
Lyngby [2] 1
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Hobro I.K.
1 - 1
Vendsyssel FF [7]
+0 0 - 1
DUC4BA 00:30 FT
[17] Memmingen
2 - 2
Illertissen [10]
+1/4 2 - 0
BLRA 00:30 FT
[10] Energetik-BGU (T)
0 - 2
Rukh Brest [4]
+3/4 0 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Fuenlabrada
0 - 1
Getafe  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Rotherham Utd
0 - 1
Middlesbrough  
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Fleetwood Town
2 - 1
Leeds Utd  
+0 0 - 1
- 01:00 FT
  Vicenza
0 - 1
Lecce  
+1/4 0 - 0
POLB 01:00 FT
[3] Korona Kielce
2 - 0
Skra Czestochowa [16]
-1 2 - 0
BIHA 01:00 FT
[1] Sloboda Tuzla
1 - 0
Leotar Trebinje [6]
-1 1 - 0
BULA 01:00 FT
[5] Slavia Sofia
0 - 0
Tsarsko Selo [9]
-1/2 0 - 0
CROA 01:00 FT
[3] Lok. Zagreb
3 - 2
Hrvatski Dragovoljac [10]
-1 1/4 1 - 1
SVKA 01:00 FT
[11] Sered (T)
2 - 3
Ruzomberok [3]
-1/4 0 - 0
UKRA 01:00 FT
[5] Kolos Kovalivka
1 - 0
Metalist Kharkiv [9]
-3/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[10] CA Rentistas 1
1 - 3
Cerro Largo [7]
-1/4 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[8] Aluminij 1
0 - 2
NK Radomlje [3]
-1/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[A-9] Uni.San Martin (T)
1 - 1
Cienciano [A-3]
+1/2 1 - 0
AUTB 01:25 FT
[10] Floridsdorfer AC
1 - 2
Austria Wien II [6]
-1/4 0 - 1
GHCLB 01:30 FT
  Wigan
3 - 2
Preston North End  
-1/4 1 - 0
POLA 01:30 FT
[18] Gornik Zabrze
1 - 3
Lech Poznan [3] 1
+1/2 1 - 1
POLB 01:30 FT
[9] GKS Tychy
1 - 1
LKS Lodz [11]
-1/4 0 - 0
HUNA 01:30 FT
[5] Gyirmot SE
1 - 1
MTK Budapest [7] 1
+1/2 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] Rapid Bucuresti (T)
0 - 0
Farul Constanta [6]
-1/4 0 - 0
TSB 01:30 FT
[3] Winterthur
3 - 1
Wil 1900 [9]
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Burton Albion
0 - 2
Newcastle  
+1/2 0 - 1
BIA 01:45 FT
[13] Genk
3 - 4
Oostende [10]
-1 1/4 2 - 1
IREA 01:45 FT
[5] Drogheda Utd
1 - 2
Waterford Utd [8]
-1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[9] Cork City
1 - 1
UC Dublin [4]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
2 - 2
Cobh Ramblers [7]
-1 3/4 2 - 1
- 01:45 FT
[8] Cabinteely
0 - 3
Bray Wanderers [5]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Athlone
1 - 4
Treaty United [2]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[10] Wexford Youths
1 - 3
Galway [3]
+1 1 - 0
IREA 02:00 FT
[1] Shamrock Rovers
3 - 1
St. Patrick's [2]
-1/4 1 - 1
SRBA 02:00 FT
[3] FK Napredak
1 - 0
FK Radnicki 1923 [6] 1
-3/4 0 - 0
BRB 02:00 FT
[3] Goias/GO
1 - 0
Operario/PR [11]
-1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[16] San Jose
0 - 4
Nacional Potosi [6]
+2 0 - 2
BDNLC 02:15 FT
[16] Pacos Ferreira
1 - 1
Gil Vicente [5]
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
COLB 03:00 FT
[8] Atletico 1
2 - 1
Tigres(COL) [11]
-1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[B-2] Dep. Municipal (T)
1 - 1
Sporting Cristal [B-4]
+1/2 1 - 1
VENA 04:00 FT
[C-4] Mineros Guayana
1 - 2
Atl.Venezuela [C-3]
-1/2 1 - 0
BLVA 05:15 FT
[15] Real Potosi
1 - 3
Royal Pari [5]
-1/4 0 - 0
BRB 06:00 FT
[2] Coritiba/PR
3 - 1
Nautico/PE [1]
-1/4 2 - 0
VENA 06:00 FT
[A-3] Carabobo 1
2 - 0
Dep.Lara [A-6]
1 - 0
PARA 06:30 FT
[10] River Plate (PAR)
0 - 0
Cerro Porteno [4]
+1/4 0 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-4] New York City
4 - 1
Columbus Crew [Dong-6]
-1 2 - 0
ECUA 07:00 FT
[12] Manta FC
0 - 1
Catolica Quito [4]
+3/4 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[2] Mazatlan FC
2 - 1
Pachuca [7]
+1/4 1 - 1
MEXB 07:05 FT
[10] Pumas Tabasco 1
0 - 0
Oaxaca [11]
-1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[18] Cruzeiro/MG
2 - 2
Londrina/PR [17]
-1/2 1 - 2
BLVA 07:30 FT
[13] Blooming
1 - 1
CA Palmaflor [2]
-1/2 0 - 0
COLA 08:00 FT
  Dep.Quindio
2 - 1
Rionegro Aguilas [18]
+0 2 - 1
CRCA 08:00 FT
[10] Perez Zeledon
0 - 3
Dep. Saprissa [1]
+1/2 0 - 0
USAA 08:10 FT
[Dong-2] Orlando City
3 - 2
Atlanta United [Dong-10]
-3/4 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[14] Puebla
0 - 2
Chivas Guad. [8]
-1/2 0 - 0
USAA 09:15 FT
[Tay-3] LA Galaxy
4 - 1
Portland Timbers [Tay-8]
-1/4 2 - 1
AUSQSL 17:30 Hoãn
  Eastern Suburbs
-
Moreton Bay Utd  
-
GHCLB 21:30 Hoãn
  Strasbourg
-
Freiburg  
-
DUC3 00:00 Hoãn
[18] Duisburg
-
Havelse [19]
-
GHCLB 00:30 Hoãn
  Cambuur
-
Emmen  
-
 
« 30 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo