x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 12:00 FT
[1] Avondale Heights
2 - 1
St Albans Saints [14]
-2 1/4 1 - 0
- 13:30 FT
[2] Oakleigh Cannons
1 - 0
Port Melbourne [7]
-1/2 1 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[5] Inglewood Utd
5 - 0
Bayswater City [8]
-1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[3] Sorrento
3 - 1
Rockingham City [12]
-1 3/4 2 - 1
- 14:00 FT
[6] ECU Joondalup
4 - 1
Balcatta [11]
-1 2 - 0
- 14:00 FT
[9] Cockburn City
1 - 1
Floreat Athena [2]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[10] Gwelup Croatia
1 - 2
Perth SC [1]
+1/4 1 - 1
AUSVPL 14:30 FT
[4] Hume City
1 - 1
South Melbourne [9]
-1/4 0 - 0
OLP 15:00 FT
[C-1] T.B.Nha U23 (T) 3
2 - 2
B.B.Ngà U23 [D-2] 1
-1 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 3-0
GHCLB 15:00 FT
  Getafe
0 - 0
Rayo Vallecano  
0 - 0
- 15:00 FT
  Malaga
0 - 3
Alcorcon  
0 - 2
CZEU19 15:00 FT
  Banik Ostrava U19
2 - 2
Slovacko U19  
1 - 0
- 15:00 FT
  Meteor Praha U19
1 - 2
Slavia Praha U19   1
0 - 1
CZEB 15:15 FT
[16] Fotbal Trinec
1 - 3
Dukla Praha [3]
+1/4 1 - 1
- 15:15 FT
[13] MFK Vyskov
1 - 1
SK Lisen [4]
+3/4 0 - 1
CZEU19 15:15 FT
  Pardubice U19
0 - 1
Sparta Praha U19  
0 - 1
- 15:30 FT
  Opava U19
0 - 8
Sigma Olomouc U19  
0 - 2
AUSVPL 15:30 FT
[12] Altona City
2 - 1
Eastern Lions [11]
-3/4 1 - 0
TQA 15:30 FT
[B-6] Wuhan Zall (T)
2 - 2
Changchun Yatai [B-2]
+1/2 1 - 1
MAPL 15:45 FT
[7] Kelantan
0 - 2
Terengganu II [4]
0 - 1
OLP 16:00 FT
[A-1] Nhật Bản U23 2
0 - 0
New Zealand U23 [B-2] 4
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-2
GHCLB 16:00 FT
  La Nucía
0 - 2
Eibar  
0 - 1
- 16:00 FT
  Osasuna
1 - 0
Mirandes  
-1/2 0 - 0
SINA 16:30 FT
[6] Balestier Kh.
2 - 3
Young Lions [8]
0 - 2
OLP 17:00 FT
[D-1] Brazil U23 (T) 1
1 - 0
Ai Cập U23 [C-2] 1
-1 1/4 1 - 0
NGB 17:00 FT
[14] Yenisey
0 - 3
Alania Vla [4]
+1/4 0 - 1
ESTA 17:00 FT
[6] Tulevik Viljandi
5 - 3
Tammeka Tartu [9]
+0 3 - 1
TQA 17:30 FT
[B-8] Dalian Yifang (T)
0 - 1
Beijing Guoan [B-3]
+1 1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[16] Katowice
2 - 2
Resovia [12]
-1/4 1 - 0
OLP 18:00 FT
[B-1] Hàn Quốc U23 (T) 3
3 - 6
Mexico U23 [A-2] 3
+1/4 1 - 3
GHCLB 18:00 FT
  Almere City
0 - 1
Groningen  
0 - 0
- 18:00 FT
  Heracles Almelo
2 - 2
De Graafschap  
2 - 2
DUC4DB 18:00 FT
[6] Babelsberg
1 - 0
SV Lichtenberg [15]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[13] Tasmania Berlin
1 - 1
Hertha Berlin II [10]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[2] Berlin AK 07
2 - 0
Tennis Borussia B. [17]
-1 1/4 0 - 0
HQA 18:00 FT
[8] Jeju Utd
1 - 4
Incheon Utd [7]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[10] FC Seoul
0 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 0
HQB 18:00 FT
[6] Gyeongnam
2 - 1
Anyang [2]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[1] Gimcheon Sangmu
2 - 0
Bucheon 1995 [10]
-1 2 - 0
GHCLB 18:30 FT
  Leeds Utd
2 - 3
Real Betis  
-1/4 1 - 2
DUB 18:30 FT
[17] Ingolstadt
1 - 2
Heidenheim [7]
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[2] Jahn Regensburg
3 - 0
Sandhausen [16] 1
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[12] Hannover 96
0 - 3
Hansa Rostock [14]
-3/4 0 - 1
DENB 18:30 FT
[7] Esbjerg FB
1 - 3
Helsingor [1]
+1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[10] Fremad Amager
1 - 4
AC Horsens [5]
+1/4 0 - 3
TQB 18:35 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T) 1
0 - 0
Nantong Zhiyun [B-2]
+1/2 0 - 0
- 18:35 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
3 - 0
Beijing Sport Univ [B-5]
-2 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Bristol City
0 - 3
Aston Villa  
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
  Stoke City
1 - 1
Wolves  
1 - 1
DUC3 19:00 FT
[4] B.Dortmund II
1 - 1
Waldhof Man. [5]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[19] Vik.Koln
1 - 1
Zwickau [17]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Magdeburg
0 - 0
Freiburg II [14]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Meppen
1 - 0
Kaiserslautern [16]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Wehen
0 - 0
Munchen 1860 [13]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Saarbrucken
1 - 2
Osnabruck [3] 1
-1/4 1 - 2
DUC4BA 19:00 FT
[3] Schweinfurt
5 - 1
TSV Aubstadt [6]
-1 1/2 4 - 1
SCOA 19:30 FT
[1] Rangers
3 - 0
Livingston [9]
-2 1 - 0
CZEU19 19:30 FT
  Zlin U19
1 - 3
Vik. Plzen U19  
1 - 1
TQA 19:30 FT
[B-1] Shanghai Port (T)
1 - 0
Sh. Shenhua [B-5]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[B-4] Hebei CFFC (T)
2 - 1
Tianjin Tigers [B-7]
-1/2 2 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Volendam
4 - 2
Ajax U21  
3 - 0
- 20:00 FT
  Angers
0 - 1
Lorient  
+0 0 - 0
- 20:00 FT
  Leyton Orient
2 - 0
Gillingham  
+1/4 2 - 0
PHB 20:00 FT
[8] Nimes
2 - 1
Dijon [14] 1
-1/2 1 - 0
POLA 20:00 FT
[15] Stal Mielec
0 - 2
Piast Gliwice [10]
+1/4 0 - 2
MASL 20:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 1
Melaka FA [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
5 - 0
Perak FA [11]
-2 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Penang FA
1 - 4
Selangor FA [5]
-3/4 1 - 1
MAPL 20:00 FT
[1] Negeri Sembilan
5 - 0
Perak II [10]
4 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Augsburg
3 - 1
Cagliari  
-1/2 3 - 0
- 20:30 FT
  Hoffenheim
3 - 1
Stade Reims  
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
  Union Berlin
2 - 1
Athletic Bilbao  
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
  A.Bielefeld
1 - 1
Twente  
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
  Ein.Frankfurt
2 - 1
Saint Etienne  
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
  FC Koln (T)
1 - 1
Roda JC  
0 - 1
- 20:30 FT
  M.gladbach
2 - 1
Groningen  
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Southport
2 - 1
Barrow  
+3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Leipzig (T)
1 - 1
Ajax  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Swansea City
1 - 3
Southampton  
+1/2 1 - 2
- 21:00 FT
  Salford City
0 - 2
Lincoln  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  VVV Venlo
2 - 2
Panathinaikos  
+1 1 - 2
- 21:00 FT
  Cambridge Utd
0 - 0
Northampton  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Birmingham
0 - 4
West Brom  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Bolton
2 - 2
Blackburn Rovers  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Brentford
0 - 1
West Ham Utd  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Cheltenham
2 - 0
Walsall  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Chester
3 - 0
Fleetwood Town  
1 - 0
- 21:00 FT
  Hertha Berlin (T)
3 - 0
Gaziantep B.B  
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Ipswich
0 - 3
Millwall  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  QPR
3 - 3
Leicester City  
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Reading
1 - 3
Crystal Palace  
+1/4 0 - 0
ANHLC 21:00 FT
  Bournemouth
5 - 0
Milton Keynes Dons  
-1 1 - 0
DUC4DB 21:00 FT
[11] Lok.Leipzig
0 - 0
CZ Jena [5]
+0 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] Ross County
0 - 0
St. Johnstone [8]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Dundee 1
2 - 2
St. Mirren [10]
+0 1 - 1
SCOB 21:00 FT
[8] Greenock Morton
2 - 2
Dunfermline [10]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Partick Thistle
3 - 2
Queen of South [7]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Arbroath
0 - 1
Inverness C.T. [1]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Raith Rovers
4 - 4
Hamilton [9]
-1/4 2 - 0
SCO2 21:00 FT
[3] Cove Rangers
1 - 1
Falkirk [6]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[10] East Fife
1 - 1
Queen's Park [1]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Airdrieonians
0 - 3
Montrose [4]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Clyde
0 - 3
Dumbarton [2]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Peterhead
2 - 0
Alloa Athletic [5]
+0 1 - 0
NGB 21:00 FT
[1] Torpedo Moscow
0 - 0
Tekstilshchik Ivanov [17]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] FK Orenburg 1
0 - 2
Fakel [3]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Akron Togliatti (T)
0 - 0
Baltika [11]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Kamaz 1
1 - 2
SKA-Khabarovsk [6]
+1/4 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[2] Vestmannaeyjar
2 - 0
Afturelding [10]
-1 1/4 1 - 0
KAZC 21:00 FT
[D-4] Turan (KAZ)
4 - 3
Kairat Almaty [D-2]
-
LITA 21:00 FT
[10] Nevezis
0 - 6
Hegelmann Litauen [4]
+1 1/2 0 - 3
FINA 21:00 FT
[1] Helsinki
0 - 0
Seinajoen JK [3]
-1 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  Lahden Reipas
1 - 1
Atlantis  
+1 0 - 0
- 21:00 FT
  RoPS Rovaniemi II
1 - 3
OLS Oulu  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Espoo
1 - 2
HJS Akatemia  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  PS Kemi 1
0 - 2
GBK Kokkola  
-1/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Mlada Boleslav
3 - 0
Jablonec [9]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[6] Sigma Olomouc
3 - 2
Pardubice [13]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[15] MFk Karvina
1 - 1
Hradec Kralove [7]
-1/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[13] FC Mynai
1 - 0
PFK Aleksandriya [7]
+1/2 0 - 0
DENA 21:00 FT
[8] Viborg
0 - 2
Midtjylland [1]
+1/4 0 - 0
BRB 21:00 FT
[5] Guarani/SP
1 - 4
Vila Nova/GO [15]
-1/2 0 - 3
BIA 21:15 FT
[6] Charleroi
0 - 0
Sint Truiden [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 21:25 FT
  Wimbledon
1 - 2
Scunthorpe Utd  
-3/4 1 - 2
- 21:30 FT
  Atalanta
2 - 1
Pordenone  
-2 1 - 1
- 21:30 FT
  Bayern Munich
0 - 3
Napoli  
-1 0 - 0
NGA 21:30 FT
[12] Ufa 1
2 - 3
Din. Moscow [3]
+1/2 0 - 2
NGB 21:30 FT
[8] Veles Moscow
1 - 0
Tom Tomsk [13]
-1/2 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Olympiakos Nic.
1 - 4
Karmiotissa Pol.  
0 - 3
- 22:00 FT
  AZ Alkmaar
1 - 0
Real Sociedad  
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  Cremonese
2 - 1
Feralpisalo  
-3/4 0 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[17] Schalding Hein.
0 - 0
Heimstetten [14]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] FC Pipinsried
1 - 0
Eltersdorf [16]
-3/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[9] Krasnodar B 1
2 - 0
Olim. Dolgiye Prudy [16]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Neftekhimik Nizh
5 - 0
Metallurg Lipetsk [20]
-1 2 - 0
BLRA 22:00 FT
[15] FK Smorgon 1
0 - 2
Slavia Mozyr [14]
+0 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[7] Dinamo-Auto
1 - 4
FC Balti [3]
1 - 3
- 22:00 FT
[8] FC Floresti
1 - 3
Sheriff Tiraspol [4]
1 - 1
SLOA 22:00 FT
[6] Mura
1 - 1
NK Bravo [2]
-1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[12] Pribram
0 - 2
Taborsko [7]
-3/4 0 - 2
TDB 22:00 FT
[3] Trelleborgs
2 - 0
Helsingborg [2]
+0 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Hartberg
1 - 2
SCR Altach [6]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Lask
1 - 1
Rapid Wien [8]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Admira
4 - 0
Austria Klagenfurt [11] 2
-1/4 0 - 0
UZBA 22:00 FT
[12] Andijan (T)
1 - 1
Turon Yaypan [14]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Sogdiana Jizzakh
0 - 0
FK AGMK [4]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Bunyodkor
1 - 0
Pakhtakor [1]
1 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Mainz
3 - 2
Genoa  
-1/2 1 - 1
POLA 22:30 FT
[18] Nieciecza
2 - 2
Wisla Krakow [7]
+0 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  MiPK Mikkeli (T)
0 - 5
JaPS  
+1 1/2 0 - 4
TDA 22:30 FT
[13] Degerfors IF
1 - 1
Varbergs BoIS [8]
+0 0 - 0
TDB 22:30 FT
[14] Vasalunds
4 - 2
Eskilstuna City [10]
+1/4 1 - 1
BULA 22:45 FT
[7] Botev Vratsa
2 - 0
Levski Sofia [10]
+1/2 1 - 0
HUNA 22:45 FT
[3] Ferencvaros
1 - 2
Kisvarda FC [1]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Lommel
1 - 2
MVV Maastricht  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  SPAL 1907
0 - 0
Pontedera  
0 - 0
- 22:59 FT
  Lugo
1 - 1
Real Oviedo  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  Kasimpasa
1 - 2
Istanbul BB  
0 - 1
- 22:59 FT
  Fenerbahce
3 - 2
Greuther Furth  
3 - 1
- 22:59 FT
  Lens
4 - 1
Udinese  
3 - 0
- 22:59 FT
  Metz
1 - 0
Montpellier  
1 - 0
- 22:59 FT
  Rennes
1 - 0
Torino  
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Wolfsburg
1 - 2
Atletico Madrid  
-3/4 1 - 0
NGB 22:59 FT
[19] Kuban
1 - 2
Spartak Moscow B [5]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Rotor Volgograd
1 - 1
Volgar Astrakhan [18]
-3/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[15] GKS Jastrzebie
0 - 2
Puszcza Nie. [14]
-1/4 0 - 1
ESTA 22:59 FT
[3] Paide Linname.
0 - 0
Flora Tallinn [2]
0 - 0
KAZC 22:59 FT
[C-1] Kaisar Kyzylorda
1 - 0
Aktobe [C-4]
0 - 0
LATA 22:59 FT
[3] Valmiera / BSS
2 - 1
Spartaks Jurmala [5]
1 - 1
SVKA 22:59 FT
[12] FK Pohronie
2 - 0
Zemplin Michalovce [7]
-1/2 2 - 0
TSA 22:59 FT
[1] Zurich
3 - 1
Lausanne Sports [9]
-1/2 3 - 1
TSB 22:59 FT
[4] Aarau
2 - 0
Schaffhausen [7]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Yverdon
1 - 3
Stade L. Ouchy [6]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[10] SC Kriens
1 - 3
Thun [5]
+1/4 1 - 2
PERA 22:59 FT
[11] Cesar Vallejo (T)
2 - 0
Alianza Atletico [14]
-3/4 1 - 0
RMNA 23:15 FT
[7] Voluntari
2 - 1
FC U Craiova 1948 [13]
+0 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Porto
5 - 3
Lyon  
-1/4 2 - 1
- 23:30 FT
  Roma
0 - 0
Sevilla  
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Sporting Gijon
1 - 0
SD Ponferradina  
-1/2 0 - 0
BIA 23:30 FT
[14] Cercle Brugge
1 - 1
OH Leuven [17]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[13] RFC Seraing
1 - 0
KV Mechelen [12]
+1/2 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[14] Chernomorets (T)
0 - 3
SK Dnipro-1 [3]
+1 0 - 1
ARGA 23:30 FT
[A-3] Colon
1 - 0
Godoy Cruz [A-5]
-1/2 0 - 0
GHCLB 23:45 FT
  Zwolle
0 - 2
Heerenveen  
+0 0 - 1
SRBA 23:55 FT
[7] Spartak Subotica
1 - 3
Crvena Zvezda [2]
+2 1 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Alaves
0 - 1
Elche  
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Malaga
1 - 1
Almeria  
1 - 1
- 00:00 FT
  Man City
4 - 0
Barnsley  
3 - 0
- 00:00 FT
  Stuttgart
0 - 3
Barcelona  
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
  Troyes
1 - 1
Bordeaux  
+0 0 - 0
PHB 00:00 FT
[10] Niort 1
0 - 1
Caen [11]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Rodez 1
1 - 0
Pau FC [6] 1
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Paris FC
2 - 1
Dunkerque [19]
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Ajaccio
3 - 1
Amiens [17]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[13] Guingamp
1 - 1
Valenciennes [16]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[20] Nancy
0 - 4
Toulouse [1]
+1/2 0 - 3
- 00:00 FT
[3] Sochaux (T)
0 - 2
Le Havre [7]
-1/2 0 - 2
NGA 00:00 FT
[7] CSKA Moscow
1 - 2
Lok. Moscow [2]
-1/4 1 - 1
BIHA 00:00 FT
[6] Zeljeznicar
1 - 0
NK Posusje [11]
1 - 0
MNEA 00:00 FT
[8] FK Jerezo
0 - 0
Decic Tuzi [5]
0 - 0
- 00:00 FT
[6] Rudar
0 - 0
Iskra Danilo [2]
0 - 0
CZEA 00:00 FT
[14] Slovan Liberec 1
0 - 5
Sparta Praha [3]
+1/2 0 - 1
ARGB 00:00 FT
[B-18] Villa Dalmine
1 - 0
Atletico Rafaela [B-16]
+0 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Utrecht
2 - 3
Venezia  
1 - 2
POLA 01:00 FT
[9] Radomiak Radom 1
3 - 1
Legia Wars. [12] 2
+1/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[3] Ludogorets
3 - 0
CSKA 1948 Sofia [13]
-1 1/2 1 - 0
CROA 01:00 FT
[8] Istra 1961
1 - 2
HNK Gorica [5]
+1/4 0 - 1
HUNA 01:00 FT
[8] Budapest Honved 1
1 - 4
Debreceni [5]
-1/4 1 - 0
MNEA 01:00 FT
[7] Buducnost
1 - 1
Mornar Bar [3]
1 - 0
SVKA 01:00 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 0
Trencin [4] 1
-1 1/4 0 - 0
AUTB 01:00 FT
[13] Dornbirn 1
0 - 6
SKU Amstetten [7]
+1/4 0 - 3
ARGB 01:00 FT
[A-11] Temperley
0 - 2
Deportivo Maipu [A-12]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[B-5] Def.Belgrano
0 - 0
Barracas Central [B-1]
-1/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[13] Boston River
2 - 0
IA Sud America [10]
-1/2 0 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-10] Deportivo Riestra
1 - 3
Tigre [A-2]
+1/2 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[8] CM Celje
1 - 3
Koper [1]
-1/4 1 - 1
PERA 01:15 FT
[10] Universitario (T)
1 - 3
Carlos A. Mannucci [7]
-1/4 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Nice
1 - 1
AC Milan  
+3/4 0 - 0
DUB 01:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf
2 - 3
Wer.Bremen [8]
-1/4 0 - 1
POLB 01:30 FT
[9] Arka Gdynia
1 - 1
Zaglebie Sosno [17]
-3/4 0 - 0
IREA 01:30 FT
[10] Longford Town
0 - 2
Derry City [4]
+1/2 0 - 1
MNEA 01:30 FT
[9] FK Podgorica
1 - 3
OFK Petrovac [4]
1 - 1
TSA 01:30 FT
[4] Young Boys
0 - 0
Grasshoppers [7]
-1 1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-11] All Boys
1 - 1
Brown de Adrogue [B-2]
+0 0 - 0
BIA 01:45 FT
[4] Eupen
1 - 1
Anderlecht [5]
+1/2 1 - 1
ARGA 01:45 FT
[B-2] Lanus
1 - 1
Union Santa Fe [B-13]
-1/2 1 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Monza
1 - 2
Juventus  
+1 0 - 1
- 02:00 FT
  Marseille
2 - 1
Villarreal  
-1/2 1 - 0
SCOA 02:00 FT
[3] Hearts
2 - 1
Celtic [6]
+1/2 1 - 0
BIHA 02:00 FT
[4] Sarajevo 1
0 - 2
Zrinjski [2]
+0 0 - 2
RMNA 02:00 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Chindia Targoviste [10]
-1 0 - 0
SRBA 02:00 FT
[11] Radnik Surdulica
1 - 1
Radnicki Nis [12]
+1/4 1 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-12] San Martin SJ
0 - 0
Guillermo [B-15]
-3/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Real Santa Cruz 1
2 - 0
Inde. Petrolero [3]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Aurora 1
0 - 1
The Strongest [2]
+3/4 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[7] Temuco
1 - 0
Cobreloa [11]
-1/4 0 - 0
COLB 02:00 FT
[16] Real San Andres
3 - 3
Union Magdalena [2]
+1/4 1 - 2
ECUA 02:00 FT
[11] Mushuc Runa
1 - 2
9 de Octubre [5]
-1/4 0 - 1
BRB 02:30 FT
[17] Vitoria/BA
0 - 0
Avai/SC [6]
-1/4 0 - 0
BRC 02:30 FT
  Fluminense/RJ 1
3 - 0
Criciuma/SC  
-1 1/4 1 - 0
BDNSC 02:45 FT
  Sporting Lisbon (T)
2 - 1
Braga  
-1/4 2 - 1
VENA 03:00 FT
[B-6] Zulia FC
1 - 2
Dep.Tachira [B-2]
+0 0 - 1
URUA 03:15 FT
[11] Wanderers
2 - 0
CA Progreso [15]
-1/2 1 - 0
PERA 03:30 FT
[16] Sport Huancayo (T)
0 - 0
UTC Cajamarca [5]
+0 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-4] Racing Club
1 - 0
Sarmiento Junin [B-12]
-3/4 0 - 0
ARGB 04:00 FT
[A-5] Belgrano
3 - 0
Alvarado MDP [A-9]
-1/4 2 - 0
COLA 04:00 FT
[5] Deportes Tolima
1 - 1
Alianza Petrolera [19]
-3/4 0 - 0
COLB 04:00 FT
[6] Valledupar
1 - 1
Leones FC [4]
0 - 0
USAA 04:00 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
0 - 1
San Jose EQ [Tay-10]
-3/4 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[7] Cartagines
1 - 1
Guanacasteca [8] 1
-1/2 1 - 1
PARA 04:15 FT
[8] Sportivo Luqueno
2 - 1
Nacional [3]
+1/4 1 - 1
CHIB 04:30 FT
[14] U. San Felipe
0 - 2
San.Morning [6]
+0 0 - 1
ECUA 04:30 FT
[4] Guayaquil City
2 - 1
Dep.Cuenca [13]
+0 1 - 1
BRAA 05:00 FT
[13] Sao Paulo/SP 1
0 - 0
Palmeiras/SP [2]
+0 0 - 0
BRB 05:00 FT
[20] Brasil Pelotas/RS
1 - 2
Sampaio Correa/MA [7]
+0 1 - 2
VENA 05:00 FT
[C-6] UCV FC
3 - 0
Monagas [C-2]
+1/4 2 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-11] New York RB
2 - 3
New England [Dong-1]
-1/4 1 - 0
MEXA 05:00 FT
[4] Club Leon
2 - 1
Club Tijuana [18]
-1 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[2] Santos Guapiles
1 - 0
Municipal Grecia [5]
-1/4 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[7] Internacional/RS 1
0 - 0
Cuiaba/MT [9]
-3/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-4] Ch.Independence
2 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-1]
+1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[A-8] Loudoun United
1 - 3
Colorado Springs [C-2]
+1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[A-2] Pittsburgh R.
3 - 1
Hartford Athletic [A-6]
-3/4 0 - 1
USW 06:00 FT
[4] NC Courage (W)
1 - 1
Orlando Pride Nữ [3]
0 - 0
COLA 06:05 FT
[4] Deportivo Cali
1 - 2
Atl. Bucaramanga [11]
-3/4 1 - 2
ARGA 06:15 FT
[A-10] CA Platense
1 - 1
Independiente [B-3]
+1/2 1 - 1
BLVA 06:30 FT
[6] Bolivar
4 - 0
Jorge Wilstermann [9]
-1 1/4 4 - 0
PARA 06:30 FT
[1] Libertad (T)
1 - 1
Sol de America [9]
-3/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-13] Cincinnati
0 - 0
D.C. Utd [Dong-8]
-1/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[B-1] Louisville City
2 - 1
OKC Energy [B-4]
-1 1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[B-2] Birmingham Legion
2 - 2
Atlanta United II [B-5]
-1 1/4 0 - 1
BRAA 07:00 FT
[4] Bragantino/SP
1 - 0
Gremio/RS [17]
-1/2 0 - 0
BRB 07:00 FT
[14] Brusque FC/SC
3 - 0
Confianca/SE [19]
-1/2 3 - 0
- 07:00 FT
[3] Botafogo/RJ
2 - 0
Vasco DG/RJ [9]
-1/4 1 - 0
CHIB 07:00 FT
[1] Coquimbo Unido
0 - 1
San Luis Qui. [15]
0 - 1
ECUA 07:00 FT
[10] Tecnico Uni.
1 - 2
Barcelona SC [7]
+1/2 0 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-9] Inter Miami
2 - 1
Montreal Impact [Dong-5]
-1/4 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[1] Club America
2 - 1
Necaxa [13]
-1 1 - 0
CRCA 07:00 FT
[6] Alajuelense
3 - 3
Sporting (CRC) [4]
-1 1/2 2 - 1
USAA 07:30 FT
[Tay-12] Houston Dynamo
0 - 0
Real Salt Lake [Tay-6]
-1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[Tay-1] Sporting Kansas
1 - 2
Dallas [Tay-11]
-1 0 - 1
USB 07:30 FT
[D-7] Oakland Roots 1
0 - 3
Orange C. Blues [D-3]
+1/4 0 - 2
USAA 08:00 FT
[Tay-13] Austin FC
0 - 1
Colorado Rapids [Tay-3]