x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 12:00 FT
[6] Heidelberg Utd
0 - 1
Dandenong Th. [5]
-1/4 0 - 0
CZEB 15:30 FT
[2] Sparta Praha B
4 - 0
SK Prostejov [8] 1
-1/2 2 - 0
AUTB 15:30 FT
[16] Vorwarts Steyr
0 - 4
Blau Weiss Linz [5]
+1 1/4 0 - 2
TQB 15:30 FT
[B-3] Kunshan FC 1
1 - 0
Xinjiang Tianshan [A-6]
-1 1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[C-6] Beijing BIT
1 - 6
Meizhou Hakka [A-1]
+3 3/4 0 - 5
SINA 16:30 FT
[5] Tanjong Pagar
1 - 3
Geylang Intl [7]
0 - 3
BDNLC 17:00 FT
[11] CD Estrela
0 - 1
Penafiel [6]
+1/4 0 - 1
POLB 17:40 FT
[2] Widzew Lodz
3 - 0
Sandecja [3] 1
-1/2 2 - 0
DUC3 18:00 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
2 - 2
Hallescher [8]
+0 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[7] Ger.Halberstadt
0 - 5
Luckenwalde [3]
-1/4 0 - 3
- 18:00 FT
[4] VSG Altglienicke
3 - 1
Auerbach [20]
-1 1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[19] FC Eilenburg
0 - 2
Berliner FC Dynamo [1]
+1 3/4 0 - 2
HQA 18:00 FT
[12] Gangwon
3 - 0
Suwon Bluewings [5]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[9] Gwangju
0 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [11]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Daegu
1 - 1
Pohang Steelers [6]
-1/4 0 - 0
HQB 18:00 FT
[7] Ansan Greeners
1 - 1
Jeonnam Dragons [4]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
1 - 0
Chungnam Asan [5]
-1/4 1 - 0
DUB 18:30 FT
[15] Holstein Kiel
0 - 3
Schalke 04 [11]
-1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[18] Erzgebirge Aue 1
0 - 0
St. Pauli [3] 2
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[6] Hamburger
1 - 1
Dynamo Dresden [10]
-3/4 1 - 0
BIA 18:30 FT
[2] Union Saint-Gilloise
0 - 1
Club Brugge [1]
+1/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[C-4] Suzhou Dongwu (T)
1 - 2
Chengdu Better City [B-1]
+2 0 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Coventry
1 - 2
Wolves  
+1/2 0 - 1
ANHLC 19:00 FT
  Sheffield Wed.
0 - 0
Huddersfield  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
DUC3 19:00 FT
[9] Ein.Braunschweig
0 - 4
Viktoria Berlin [2]
-1/2 0 - 2
ESTA 19:00 FT
[4] Nomme Kalju (T)
3 - 1
TJK Legion [5]
-1/4 2 - 0
KAZC 19:00 FT
[B-3] FK Maktaaral
4 - 0
Tobol Kostanay [B-1]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[D-3] Zhetysu Taldykorgan
0 - 0
Caspiy Aktau [D-1]
+0 0 - 0
DENA 19:00 FT
[6] Silkeborg IF
0 - 0
Aalborg BK [3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Aarhus AGF
1 - 2
Randers [4]
+1/4 0 - 1
DENB 19:00 FT
[9] HB Koge 1
0 - 3
Hvidovre IF [2]
-1/4 0 - 2
TQB 19:00 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
0 - 0
Sichuan Jiuniu [A-4]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:05 FT
[18] Meuselwitz
1 - 2
C. Leipzig [8]
+0 1 - 2
TSA 19:15 FT
[8] St. Gallen 1
2 - 2
Luzern [10] 1
-1/2 2 - 0
TSB 19:15 FT
[3] Vaduz (T)
1 - 2
Neuchatel Xamax [2]
-1/2 0 - 2
GHCLB 19:30 FT
  Feyenoord
1 - 1
ADO Den Haag  
0 - 0
BRAU20 19:30 FT
  Flamengo/RJ U20
3 - 1
Corinthians/SP U20  
-1 1 - 1
BDNLC 20:00 FT
[4] Famalicao
1 - 0
Estoril [12]
-1/2 1 - 0
POLA 20:00 FT
[16] Warta Poznan 1
1 - 1
Pogon Szczecin [3] 1
+1/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[13] Gornik Polkowice
1 - 1
Podbeskidzie [5]
+1/4 0 - 1
KAZC 20:00 FT
[C-3] Akzhayik Oral
3 - 0
Astana [C-2]
-1 1 - 0
LATA 20:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
FK Liepaja [4]
TDA 20:00 FT
[2] Djurgardens
2 - 1
Hacken [10]
-3/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Nykobing
4 - 4
Fredericia [4]
+1/4 2 - 3
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
0 - 0
Sabah FA [9]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Pahang
1 - 0
Petaling Jaya City [8]
-1/2 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[3] Johor Darul Takzim II
3 - 0
Kelantan United [9]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[6] PDRM FA
0 - 0
FAM-MSN [11]
-2 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Konyaspor (T)
1 - 0
Antalyaspor  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Arsenal
1 - 2
Chelsea  
+0 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[7] Aberdeen
2 - 0
Dundee Utd [5]
-3/4 1 - 0
BIA 21:00 FT
[15] Zulte-Waregem
1 - 2
Standard Liege [8]
+1/2 0 - 0
LITA 21:00 FT
[6] FK Riteriai
2 - 1
Dainava Alytus [8]
-3/4 0 - 1
FIN3 21:00 FT
  KaaPo Kaarina
4 - 0
TPV Tampere  
-2 1/4 3 - 0
CZEA 21:00 FT
[4] Banik Ostrava
5 - 1
Zlin [10]
-3/4 4 - 0
- 21:00 FT
[5] Slovacko
1 - 0
C. Budejovice [12]
-1/2 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[15] FC Mariupol 1
1 - 2
Desna Chernigiv [4]
+1/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[12] Vejle
2 - 2
Brondby [10]
+1/4 1 - 1
BDNLC 21:30 FT
[8] SC Farense
0 - 0
Santa Clara [18]
+0 0 - 0
NGA 21:30 FT
[16] Ural S.r.
1 - 1
Nizhny Nov [8]
-1/4 1 - 0
TSA 21:30 FT
[3] Servette
0 - 2
Lugano [6]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[2] Basel
6 - 1
Sion [5]
-1 5 - 0
KAZC 22:00 FT
[A-3] Ordabasy 1
0 - 1
FK Kyzylzhar [A-1]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[A-4] SDYuShOR 8
0 - 4
Shakhter Kar. [A-2]
0 - 1
MDVA 22:00 FT
[6] Zimbru 1
0 - 2
Milsami [1]
0 - 0
FINB 22:00 FT
[6] Gnistan
1 - 2
RoPS Rovaniemi [1]
+0 0 - 1
FIN3 22:00 FT
  KuFu-98
0 - 1
NJS Nurmijarvi  
-1/2 0 - 1
SLOA 22:00 FT
[7] Domzale
1 - 1
Tabor Sezana [3]
-1/4 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[6] Sellier&Bellot Vlasim
4 - 1
MFK Chrudim [15]
1 - 1
- 22:00 FT
[5] Varnsdorf
2 - 1
Vik.Zizkov [14] 1
+0 1 - 1
TDB 22:00 FT
[12] Vasteras
3 - 1
Landskrona [5]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Falkenbergs
1 - 1
Norrby [6]
+0 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
7 - 1
SV Ried [3]
-2 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Austria Wien
1 - 1
Wattens [12]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Wolfsberger AC
1 - 4
Sturm Graz [2]
+1/4 1 - 4
UZBA 22:00 FT
[10] Metallurg Bekabad
1 - 2
Qyzylqum [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Kokand-1912 (T)
1 - 2
Navbahor [6]
+0 0 - 1
CHIA 22:00 FT
[13] Huachipato
0 - 0
U. La Calera [3]
+0 0 - 0
SCOA 22:30 FT
[4] Motherwell
2 - 3
Hibernian [2]
+1/4 2 - 1
POLA 22:30 FT
[14] Cracovia Krakow
1 - 2
Slask Wroclaw [2] 2
-1/4 0 - 1
FINB 22:30 FT
[11] MuSa Pori 1
2 - 6
EIF Ekenas [5]
+0 1 - 3
- 22:30 FT
[4] Jaro
0 - 0
KPV Kokkola [8]
+0 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Grankulla IFK
0 - 2
PIF Parainen  
-1/2 0 - 2
TDA 22:30 FT
[7] Kalmar
1 - 0
Mjallby AIF [14]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[16] Ostersunds
1 - 1
Hammarby [6]
+3/4 1 - 0
BLRA 22:45 FT
[13] FK Slutsk
1 - 1
Dinamo Minsk [2]
+1 1/2 1 - 1
HUNA 22:45 FT
[10] Zalaegerzseg
1 - 1
MOL Fehervar FC [4]
+1/2 0 - 0
URUA 22:45 FT
[6] CA Torque (T)
0 - 3
Liverpool P. (URU) [4]
+0 0 - 1
BDNLC 22:59 FT
[1] SC Covilha
3 - 1
CD Mafra [13]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Arouca 1
0 - 1
Rio Ave [7]
-1/4 0 - 1
ARMA 22:59 FT
[5] Urartu
3 - 0
Noravank SC [7]
-1 1/2 0 - 0
POLB 22:59 FT
[18] Stomil Olsztyn
1 - 2
Chrobry Glogow [10]
+0 0 - 2
ESTA 22:59 FT
[7] Trans Narva
1 - 4
Levadia T. [1]
0 - 3
SVKA 22:59 FT
[6] Dunajska Stred
2 - 1
Liptovsky Mikulas [10]
-1 1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[11] Zlate Moravce
0 - 1
MSK Zilina [3]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Senica
2 - 1
Spartak Trnava [2]
+1/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[7] Odense BK
0 - 2
Kobenhavn [2]
+0 0 - 1
PERA 22:59 FT
[16] Cusco FC (T)
2 - 3
Alianza Huanuco [13]
-1/4 1 - 1
RMNA 23:15 FT
[9] Universitatea Craiova
1 - 2
Botosani [2]
-3/4 1 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Stade Brestois
1 - 2
Mallorca  
+0 0 - 1
BIA 23:30 FT
[16] Gent
2 - 2
Beerschot-Wilrijk [18]
-1 1/2 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Dinamo Kiev
4 - 0
Veres Rivne [8]
-2 3 - 0
- 23:30 FT
[5] Vorskla
2 - 0
Rukh Vynnyky [9]
1 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-6] Defensa YJ
3 - 2
Gimnasia LP [B-10]
0 - 0
CROA 23:55 FT
[4] Hajduk Split
1 - 0
Sibenik [7]
1 - 0
SRBA 23:55 FT
[5] Cukaricki Belgrade
2 - 1
FK Metalac GM [13]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Huesca (T)
1 - 0
Castellon  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Cadiz (T)
1 - 2
Almeria  
-1/4 0 - 1
BDNLC 00:00 FT
[9] Casa Pia AC
0 - 1
Vitoria Guimaraes [2]
+1 0 - 1
NGA 00:00 FT
[6] Krasnodar
0 - 1
Khimki [15]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Rostov
2 - 4
Zenit [1]
+1 1/4 1 - 2
LATA 00:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
4 - 1
METTA/LU Riga [7]
-2 1/2 2 - 0
MDVA 00:00 FT
[2] Petrocub
5 - 0
Sfintul Gheorghe [5]
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[8] Bohemians 1905
1 - 2
Vik.Plzen [1]
+0 1 - 0
MEXA 00:00 FT
[2] Toluca
3 - 1
Tigres UANL [8] 1
-1/2 1 - 1
BULA 00:15 FT
[8] Lok. Sofia (T)
1 - 0
Lok. Plovdiv [11]
+1/4 1 - 0
CHIA 00:30 FT
[12] Palestino
3 - 2
U. Espanola [6]
-1/2 0 - 0
PHASC 01:00 FT
  Lille (T) 2
1 - 0
PSG   4
+1/4 1 - 0
POLA 01:00 FT
[13] Jagiellonia
3 - 0
Rakow Czestochowa [6]
2 - 0
HUNA 01:00 FT
[11] Ujpest
1 - 2
Puskas Akademia [9]
+0 0 - 1
CZEB 01:00 FT
[1] Brno
2 - 1
Opava [11]
-1 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-1] Ate Brown
0 - 0
CA Mitre Salta [A-16]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[B-9] Deportivo Moron
1 - 0
Ferro Carril Oeste [B-4]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A-6] Gim.Mendoza
0 - 3
Quilmes [A-4]
-1/4 0 - 3
- 01:00 FT
[B-6] Almagro
2 - 2
Gimnasia Jujuy [B-7]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[B-13] San Telmo
1 - 0
Ind.Rivadavia [B-8]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A-14] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Agropecuario AAC [A-7]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[B-3] CA Guemes (T) 1
0 - 0
Tristan Suarez [B-10]
-1/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Palmeiras/SP U20
3 - 0
Fortaleza/CE U20  
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Santos/SP U20 1
1 - 3
Bahia/BA U20  
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
  Vasco DG/RJ U20
1 - 2
Fluminense/RJ U20  
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  SC Recife/PE U20
0 - 0
Chapecoense U20  
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Gremio/RS U20
0 - 2
Ceara/CE U20  
-3/4 0 - 1
URUA 01:00 FT
[7] CA Fenix
0 - 1
Plaza Colonia [1]
+1/4 0 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-3] San Martin Tucuman
0 - 0
Estudiantes BsAs [A-15]
-1/2 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[4] O.Ljubljana
3 - 1
Maribor [5]
+0 1 - 0
PERA 01:15 FT
[14] Binacional (T)
1 - 5
Melgar [3]
+3/4 0 - 2
GHCLB 01:30 FT
  Parma 1
0 - 3
Sassuolo  
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Perugia
2 - 0
Cesena  
-3/4 1 - 0
ARGA 01:45 FT
[B-1] Talleres Cordoba
0 - 0
Boca Juniors [B-4]
+1/4 0 - 0
BIHA 02:00 FT
[8] Siroki Brijeg
0 - 0
Radnik Bijeljina [12]
0 - 0
BIA 02:00 FT
[10] Antwerpen
0 - 1
Kortrijk [7]
-1/2 0 - 0
CROA 02:00 FT
[3] Dinamo Zagreb
3 - 3
HNK Rijeka [1]
-1 2 - 3
- 02:00 FT
[2] NK Osijek
0 - 0
Slaven Belupo [9]
-1/2 0 - 0
RMNA 02:00 FT
[4] UTA Arad
1 - 1
Steaua Bucuresti [6]
+1/2 1 - 0
SRBA 02:00 FT
[1] FK Partizan
4 - 0
FK Vozdovac [8]
-2 1/4 2 - 0
BRAA 02:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG 1
2 - 0
Atletico/PR [10]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Corinthians/SP
1 - 3
Flamengo/RJ [3]
+3/4 0 - 3
BRAU20 02:00 FT
  Cruzeiro/MG U20
2 - 2
Botafogo/RJ U20  
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
  Sao Paulo/SP U20 1
1 - 1
Internacional/RS U20  
-1/2 1 - 1
BLVA 02:00 FT
[13] Real Tomayapo
0 - 1
Oriente Petrolero [5]
+0 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[5] Puerto Montt
1 - 0
CCDA Fernandez Vial [12]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[8] Rangers Talca
1 - 0
Iquique [13]
-1/4 1 - 0
COLA 02:00 FT
[17] Patriotas
1 - 0
La Equidad [6]
+0 0 - 0
COLB 02:00 FT
[14] Bogota FC
2 - 0
Barranquilla [15]
-1 1 - 0
ECUA 02:00 FT
[9] Orense SC 1
2 - 2
Delfin SC [12] 1
-1/4 1 - 2
USW 02:00 FT
[1] Portland Tho. Nữ
2 - 0
Kansas City Nữ [10]
2 - 0
BDNLC 02:30 FT
[3] Boavista
2 - 0
Portimonense [14]
+1/2 1 - 0
CHIA 03:00 FT
[5] Univ. de Chile (T)
2 - 1
Univ. Catolica [2]
+1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[A-6] Aragua
1 - 0
Gran Valencia [A-2]
1 - 0
CRCA 03:00 FT
[10] Jicaral Sercoba
3 - 2
Herediano [1] 1
+1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[4] Sport Boys (T)
0 - 0
Alianza Lima [1]
+1/2 0 - 0
USB 03:30 FT
[D-4] Tacoma Defiance
0 - 0
New Mexico United [C-5]
+1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[A-1] River Plate
1 - 1
CA Huracan [B-11] 1
-1 1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[16] Envigado
1 - 0
America Cali [8]
+1/2 0 - 0
PARA 04:00 FT
[6] Guarani CA
4 - 1
12 de Octubre [7]
-1/4 1 - 0
URUA 04:00 FT
[3] CA Penarol
2 - 0
CA River Plate (URU) [5]
-3/4 2 - 0
USB 04:00 FT
[B-8] Sporting Kansas II
1 - 2
Memphis 901 [B-7]
+0 1 - 1
MEXB 04:00 FT
[2] Atlante
3 - 0
Correcaminos [13]
-1 2 - 0
BRAA 04:15 FT
[16] Bahia/BA
0 - 1
SC Recife/PE [19]
-1/2 0 - 0
- 04:15 FT
[20] Chapecoense
0 - 1
Santos/SP [14]
+1/4 0 - 1
BRB 04:15 FT
[4] CRB/AL
1 - 1
Ponte Preta/SP [15]
+0 1 - 1
- 04:15 FT
[11] Remo/PA
1 - 0
CSA/AL [12]
+0 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[8] CD Guabira
0 - 0
Always Ready [1]
-1/4 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[1] Independiente JT
4 - 0
Macara [14] 1
-1 2 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-7] Philadelphia Union
1 - 1
Chicago Fire [Dong-12]
-1 1 - 1
USW 05:00 FT
[5] Chicago RS Nữ
3 - 1
Wash. Spirit Nữ [6]
+0 2 - 0
VENA 06:00 FT
[B-5] Hermanos Colmenares
1 - 1
Estu.Merida [B-1]
-3/4 1 - 1
USW 06:00 FT
[7] Houston Dash Nữ
1 - 1
NJ/NY Gotham Nữ [8]
0 - 0
MEXA 06:00 FT
[10] Santos Laguna
1 - 1
Cruz Azul [7]
-1/4 0 - 0
COLA 06:05 FT
[15] Once Caldas
0 - 2
Millonarios [3]
+1/4 0 - 1
ARGA 06:15 FT
[A-8] San Lorenzo
1 - 1
Banfield [A-12]
+0 0 - 0
PARA 06:15 FT
[2] Olimpia Asuncion 1
0 - 2
Guairena FC [5]
-3/4 0 - 0
BRAA 06:30 FT
[11] Atletico/GO
1 - 1
America/MG [18]
+0 1 - 1
- 06:30 FT
[12] Ceara/CE
3 - 1
Fortaleza/CE [5]
+1/4 1 - 1
URUA 06:30 FT
[2] Nacional Montevideo
2 - 0
Dep. Maldonado [14]
-1 1/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-14] Toronto
1 - 1
Nashville FC [Dong-2]
-1/4 1 - 1
USB 06:30 FT
[A-3] Miami Fusion 1
3 - 2
Ch. Battery [A-5]
-1/2 1 - 2
CHIA 07:00 FT
[15] Melipilla (T)
2 - 4
Colo Colo [1]
+3/4 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[2] Emelec
2 - 2
SD Aucas [8]
-3/4 2 - 1
USB 07:05 FT
[D-6] LA Galaxy II
0 - 2
San Diego Loyal [D-2]
+0 0 - 2
CCF 08:00 FT
[B-1] Mỹ 1
0 - 0
Mexico [A-1] 3
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
COLA 08:10 FT
[10] Jag de Cordoba
2 - 0
Atletico Huila  
-1/4 1 - 0
AUSQSL 13:15 Hoãn
  Sunshine Coast
-
Olympic FC QLD  
-
- 15:00 Hoãn
  Brisbane Strikers
-
Redlands Utd  
-
GHCLB 20:30 Hoãn
  Almere City
-
FC Koln  
-
- 22:59 Hoãn
  Real Sociedad B
-
Burgos CF  
-
LITA 23:00 Hoãn
[2] Zalgiris
-
FK Panevezys [5]
-
SRBA 23:55 Hoãn
[16] Mladost Lucani
-
FK Vojvodina [6]
-
BIHA 00:00 Hoãn
[7] Borac Banja Luka
-
FK Tuzla City [1]
-
BULA 01:00 Hoãn
[9] Arda Kardzhali
-
Cska Sofia [4]
-
 
« 01 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo