x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OLPW 15:00 FT
[G-2] Mỹ Nữ (T) 1
0 - 1
Canada Nữ [E-2]
-1/2 0 - 0
NHATC 16:00 FT
  Nagoya Grampus (T)
1 - 0
Okayama  
-3/4 1 - 0
TQB 16:30 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 4
Wuhan Three T. [C-1]
+2 1/2 0 - 2
TQA 17:00 FT
[A-2] Guangzhou FC
5 - 2
Cangzhou Mighty Lions [A-7]
-1 3/4 4 - 2
- 17:00 FT
[A-5] Luoyang Longmen (T)
1 - 0
Chongqing Lifan [A-6]
-3/4 1 - 0
OLPW 18:00 FT
[G-3] Australia Nữ (T) 1
0 - 1
Thụy Điển Nữ [G-1]
+3/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[C-5] Shenyang Urban (T)
0 - 1
Zibo Cuju [A-5]
-1/4 0 - 1
TDU21 19:00 FT
[AN-2] Falkenbergs U21
2 - 1
Hacken U21 [AN-3]
0 - 1
TQA 19:00 FT
[A-3] Shenzhen FC (T)
0 - 1
Guangzhou City [A-4]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[A-8] Qingdao FC (T)
0 - 5
Shandong Taishan [A-1]
+1 3/4 0 - 3
TQB 19:00 FT
[B-4] Nanjing Fengfan (T)
0 - 2
Shaanxi Changan [A-3]
+3/4 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[3] Sevan FC
5 - 2
Van Yerevan [6]
+0 2 - 2
TDU21 20:00 FT
[SN-4] Mjallby U21
6 - 0
Trelleborgs U21 [SN-9]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[AS-1] AFC Eskilstuna U21
1 - 2
Djurgardens U21 [AS-2]
-1 1/2 0 - 2
BRAU20 20:00 FT
  Atletico/GO U20
0 - 5
America/MG U20  
0 - 3
BLRA 21:00 FT
[9] Isloch
0 - 1
Shakhter Soligo. [3]
+1 0 - 1
ARMA 22:00 FT
[1] Ararat Y
7 - 1
FC Noah [8] 1
-1/4 4 - 1
FINA 22:30 FT
[4] Inter Turku
2 - 2
Honka [8]
-1/2 2 - 1
FINB 22:30 FT
[7] PK-35
2 - 1
Klubi 04 Helsinki [12]
-1/4 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
1 - 1
SJK Akatemia  
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
  JBK
0 - 1
VIFK Vaasa  
-3/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[12] Sepsi OSK
1 - 2
Mioveni [11]
-3/4 0 - 1
BULA 22:45 FT
[5] Cherno More
2 - 0
Botev Plovdiv [1]
-1/2 1 - 0
BLRA 22:50 FT
[7] Dinamo Brest
1 - 3
Neman Grodno [8]
-1/2 0 - 2
POLA 22:59 FT
[4] Lechia GD
1 - 0
Wisla Plock [8]
-1/4 0 - 0
LITA 22:59 FT
[3] Kauno Zalgiris
3 - 3
Suduva [1]
+1/4 0 - 1
CHIB 22:59 FT
[9] CD Magallanes
3 - 0
Dep. Copiapo [3]
0 - 0
UKRA 23:30 FT
[11] Inhulets Petrove
1 - 5
Zorya [6]
+3/4 0 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Granada (T)
3 - 0
Linense  
-2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[18] Wurzburger
0 - 1
Verl [11]
+0 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[9] E.Cottbus
1 - 0
Optik Rathenow [16]
-1 3/4 1 - 0
NGA 00:00 FT
[11] Akhmat Groznyi
1 - 2
FK Sochi [4]
+0 0 - 1
SRBA 00:00 FT
[4] Backa Topola
4 - 0
FK Kolubara [10]
-1 1/2 2 - 0
TDA 00:00 FT
[1] AIK Solna
1 - 0
Halmstads [12]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Goteborg
1 - 2
Norrkoping [5]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[9] Sirius
1 - 2
Orebro [15]
-3/4 0 - 1
TDB 00:00 FT
[4] GIF Sundsvall
3 - 3
Brage [13]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Jonkopings (T)
0 - 3
Varnamo [1]
-1/4 0 - 2
DENA 00:00 FT
[11] Sonderjyske
0 - 2
Nordsjaelland [5] 1
-1/4 0 - 1
BLRA 00:50 FT
[4] Gomel
2 - 2
Bate Borisov [1]
+1/4 1 - 1
- 00:50 FT
[6] Vitebsk
0 - 1
Torpedo Zhodino [10]
+1/4 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[5] Velez Mostar 1
0 - 2
Rudar Prijedor [9]
-1 0 - 2
BULA 01:00 FT
[14] Pirin Blagoevgrad 1
2 - 3
Beroe [6]
+0 2 - 1
ARGB 01:00 FT
[B-17] Ramon Santamarina
0 - 0
Instituto [B-14]
+0 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Atletico/PR U20
4 - 3
Atl. Mineiro/MG U20  
-1/2 2 - 1
URUA 01:00 FT
[16] Villa Espanola
1 - 1
Sportivo Cerrito [9]
+1/4 0 - 0
ARGB 01:10 FT
[A-17] Nueva Chicago
1 - 0
Atletico Atlanta [A-8]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[15] Dinamo Bucuresti
3 - 1
Aca. Clinceni [16]
+0 1 - 1
CHIA 01:30 FT
[11] La Serena
1 - 1
Antofagasta [8]
+0 0 - 0
PHB 01:45 FT
[4] Auxerre
3 - 0
Grenoble [16]
-1/2 2 - 0
SCOB 01:45 FT
[2] Kilmarnock
2 - 0
Ayr Utd [6]
-3/4 0 - 0
MNEA 02:00 FT
[10] Zeta
0 - 4
Sutjeska [1]
0 - 1
COLB 02:00 FT
[7] Fortaleza
3 - 0
Boca Juniors Cali [13]
-1/2 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[2] Breidablik
4 - 0
Vikingur Rey. [1]
-1/4 2 - 0
ARGA 02:45 FT
[B-9] Patronato Parana
0 - 0
Newells Old Boys [B-7]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[A-7] Argentinos Jun.
1 - 1
C. Cordoba SdE [A-11]
-1/4 0 - 1
COLB 04:00 FT
[10] Orsomarso
0 - 2
Llaneros FC [12]
+1/4 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[A-2] Estudiantes LP
4 - 0
Arsenal Sarandi [A-13]
-3/4 0 - 0
- 05:00 FT
[A-6] Rosario Central
1 - 2
Aldosivi [A-9]
-1/4 0 - 1
CHIA 05:00 FT
[10] Nublense
0 - 0
O Higgins [14]
-1/2 0 - 0
PERA 05:00 FT
[12] Ayacucho FC (T)
1 - 0
Uni.San Martin [18]
-1/4 1 - 0
COLB 06:00 FT
  Boyaca Chico
1 - 0
Real Cartagena [9]
-1 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[3] LDU Quito
4 - 0
Olmedo [16]
-1 3/4 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[B-8] Atletico Tucuman
0 - 0
Velez Sarsfield [B-5]
+1/4 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[16] Curico Unido 1
2 - 1
San. Wanderers [17]
-1/2 1 - 1
PERA 07:30 FT
[8] Cienciano (T)
2 - 3
Dep. Municipal [6] 1
-1/2 1 - 3
COLA 08:00 FT
[12] Deportivo Pasto 1
1 - 2
Pereira [14]
-1/4 1 - 1
MEXA 09:00 FT
[6] San Luis
1 - 1
Queretaro [17] 1
-1/4 1 - 0
GHCLB 17:00 Hoãn
  Standard Liege
-
RWD Molenbeek  
-
- 23:30 Hoãn
  Lamia FC
-
Panetolikos  
-
 
« 02 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo