x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OLP 15:00 FT
[D-3] Đức U23 (T) 1
1 - 1
B.B.Ngà U23 [D-2] 2
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[D-4] Arập Xêut U23 (T) 4
1 - 3
Brazil U23 [D-1] 3
+1 3/4 1 - 1
- 15:30 FT
[B-3] Romania U23 (T) 2
0 - 0
New Zealand U23 [B-2] 3
-1/4 0 - 0
- 15:30 FT
[B-1] Hàn Quốc U23 (T) 1
6 - 0
Honduras U23 [B-4] 1 3
-3/4 3 - 0
TQA 15:30 FT
[B-4] Hebei CFFC (T)
1 - 0
Dalian Yifang [B-8]
-1/4 1 - 0
- 15:30 FT
[B-3] Beijing Guoan (T)
1 - 1
Shanghai Port [B-1]
+1/4 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[7] Kelantan
1 - 2
PDRM FA [9]
-1/2 0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
  Queensland Lion
5 - 0
Capalaba  
-2 2 - 0
TQB 16:30 FT
[B-5] Nanjing Fengfan (T)
0 - 1
Guizhou FC [C-3]
-3/4 0 - 1
AUSQSL 17:00 FT
  Sunshine Coast 1
1 - 1
Brisbane Roar U21  
+1 0 - 1
TQA 17:30 FT
[B-7] Tianjin Tigers (T)
1 - 4
Changchun Yatai [B-2]
+1 1/4 0 - 3
OLP 18:00 FT
[C-1] T.B.Nha U23 (T) 1
1 - 1
Argentina U23 [C-3] 6
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C-4] Australia U23 (T) 1
0 - 2
Ai Cập U23 [C-2] 2
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[A-3] Pháp U23 1 2
0 - 4
Nhật Bản U23 [A-1] 2
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[A-4] Nam Phi U23 (T) 1 2
0 - 3
Mexico U23 [A-2] 1
+1 1/2 0 - 2
TQB 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
1 - 0
Xinjiang Tianshan [A-6]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[C-1] Wuhan Three T. (T)
5 - 1
Sichuan Jiuniu [A-4]
-1 1/2 1 - 0
MASL 19:15 FT
[9] Sabah FA
2 - 2
Pahang [10]
-1/4 0 - 0
TQA 19:30 FT
[B-5] Sh. Shenhua (T)
0 - 0
Wuhan Zall [B-6]
-1 1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[5] Selangor FA (T)
1 - 3
Darul Takzim [1]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] UiTM FC (T)
0 - 1
Penang FA [2]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Melaka FA
2 - 0
Terengganu [3]
+3/4 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[10] Perak II
0 - 4
Kelantan United [8]
+0 0 - 3
GHCLB 21:00 FT
  Alanyaspor
2 - 2
Hatayspor  
1 - 2
- 21:00 FT
  AZ Alkmaar
2 - 0
OFI Creta  
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Nantes
0 - 1
Lorient  
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
  Antalyaspor
1 - 1
Umraniyespor  
0 - 1
- 21:30 FT
  B.Leverkusen
1 - 5
Utrecht  
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Doxa Katokopia
2 - 0
Karmiotissa Pol.  
2 - 0
CHIA 22:00 FT
[13] Cobresal
1 - 1
Melipilla [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Troyes 1
1 - 2
Metz  
1 - 1
FINB 22:30 FT
[10] Klubi 04 Helsinki (T)
0 - 1
JIPPO [12]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[1] VPS Vaasa
2 - 1
Jaro [4]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[2] RoPS Rovaniemi
2 - 0
MuSa Pori [11]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[8] Gnistan
0 - 3
KPV Kokkola [5]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[7] EIF Ekenas
0 - 0
PK-35 [6]
-1/2 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Lahden Reipas
3 - 2
JaPS  
+1 2 - 2
- 22:30 FT
  Jazz
1 - 1
Ilves-Kissat  
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Anorthosis
4 - 1
PAEEK Kyrenia  
1 - 1
- 22:59 FT
  Empoli
3 - 0
Pontedera  
-1 3/4 2 - 0
- 22:59 FT
  Fenerbahce
2 - 2
Zwolle  
1 - 0
- 22:59 FT
  Inter Milan
6 - 0
Crotone  
-1 1/2 3 - 0
- 22:59 FT
  Bayern Munich
0 - 2
M.gladbach  
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Real Sociedad
2 - 1
Monaco  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  Udinese
2 - 3
Sturm Graz  
+0 1 - 2
FIN3 22:59 FT
  Ilves II
3 - 2
VJS  
-1 2 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Alaves
1 - 0
Mirandes  
-1/2 0 - 0
FIN3 23:30 FT
  PK Keski Uusimaa
0 - 2
KaPa  
+1/4 0 - 2
GHCLB 23:45 FT
  Valencia
0 - 2
Zaragoza  
-1/2 0 - 2
C1 00:00 FT
[D-3] Sheriff Tiraspol
3 - 1
Alashkert  
-1 1/4 2 - 1
- 00:00 FT
  Neftchi Baku
0 - 1
Olympiakos  
+1/2 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Leganes
2 - 1
Rayo Majada.  
-1 2 - 1
- 00:00 FT
  Granada
0 - 1
Alcorcon  
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Lamia FC
0 - 1
Apollon Smirnis  
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  SD Logrones
0 - 0
Burgos CF  
0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[17] Optik Rathenow
0 - 3
Lok.Leipzig [5]
+1 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Hertha Berlin II
1 - 0
Meuselwitz [14] 1
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Berliner FC Dynamo
2 - 1
E.Cottbus [3]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Luckenwalde
1 - 0
FC Eilenburg [19]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[11] C. Leipzig
0 - 2
Ger.Halberstadt [15]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[13] SV Lichtenberg
1 - 1
Tasmania Berlin [16]
-1/4 1 - 1
NORA 00:00 FT
[4] Lillestrom
2 - 0
Sarpsborg [8]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Odd Grenland
2 - 3
Sandefjord [11]
-1/2 1 - 2
- 00:00 FT
[15] Mjondalen
1 - 2
Stabaek [14]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Haugesund
2 - 1
Stromsgodset [10]
-3/4 1 - 0
ARGA 00:15 FT
[14] Godoy Cruz
1 - 2
Atletico Tucuman [25]
+0 0 - 0
- 00:15 FT
[13] Union Santa Fe 1
0 - 1
Banfield [20]
-1/4 0 - 0
C1 00:30 FT
  CFR Cluj
2 - 0
Lincoln Red Imps  
-1 3/4 1 - 0
- 00:45 FT
  Midtjylland
1 - 1
Celtic  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
GHCLB 00:45 FT
  RB Salzburg
1 - 0
Atletico Madrid  
-1/2 1 - 0
C1 01:00 FT
  Ludogorets
3 - 1
Mura  
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Galatasaray (T)
1 - 2
PSV Eindhoven  
+1/2 0 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Forest Green
1 - 2
Swansea City  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Derby County
1 - 0
Real Betis  
+1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Doncaster Rovers
0 - 4
Sheffield Utd  
+1/2 0 - 3
TSB 01:00 FT
[3] Schaffhausen
1 - 1
SC Kriens [10]
1 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Santos/SP U20
1 - 3
Sao Paulo/SP U20  
0 - 0
- 01:00 FT
  Atl. Mineiro/MG U20
2 - 1
Palmeiras/SP U20  
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Flamengo/RJ U20
1 - 1
Cruzeiro/MG U20  
0 - 1
- 01:00 FT
  Botafogo/RJ U20
1 - 0
SC Recife/PE U20  
0 - 0
- 01:00 FT
  Fortaleza/CE U20
0 - 1
Atletico/GO U20  
0 - 1
C1 01:15 FT
[F-4] Young Boys
3 - 2
Slo. Bratislava  
-1 1/2 2 - 0
- 01:30 FT
  Crvena Zvezda
5 - 0
Kairat Almaty  
-1 1/4 3 - 0
- 01:30 FT
  Sparta Praha
2 - 0
Rapid Wien  
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Blackburn Rovers
1 - 1
Leeds Utd  
+1/2 0 - 0
ICEW 01:30 FT
[6] Thor Akureyri Nữ
2 - 2
Breidablik Nữ [2]
1 - 2
GHCLB 01:45 FT
  Milton Keynes Dons
1 - 3
Tottenham  
+1 1/2 0 - 1
- 02:00 FT
  Saint Etienne
1 - 2
Marseille  
1 - 1
- 02:00 FT
  Man Utd
2 - 2
Brentford  
-3/4 1 - 1
- 02:00 FT
  Porto
1 - 1
Roma  
+1/4 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Bahia/BA U20
0 - 1
Vasco DG/RJ U20  
+3/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[3] Fjolnir
2 - 1
UMF Grindavik [7]
-1/4 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[4] Stjarnan Nữ
2 - 1
UMF Selfoss Nữ [5]
+0 0 - 1
ARGA 02:30 FT
[21] Sarmiento Junin
1 - 0
CA Platense [17] 1
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[4] Velez Sarsfield
0 - 0
Defensa YJ [3]
-1/4 0 - 0
BRC 02:30 FT
  Atletico/PR
2 - 1
Atletico/GO  
-1/2 0 - 0
CHIA 02:30 FT
[5] U. Espanola
3 - 1
Huachipato [16]
+0 3 - 0
GHCLB 02:45 FT
  Wycombe
1 - 0
Leicester City  
+1 1/4 0 - 0
ICEB 03:00 FT
[5] Vestri
4 - 3
Grotta [6]
+0 1 - 0
COLC 03:00 FT
[14] Patriotas
1 - 0
Real San Andres [1]
-3/4 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[6] Municipal Grecia
4 - 0
Cartagines [5]
+1/4 3 - 0
ARGA 04:45 FT
[9] Independiente
2 - 0
Patronato Parana [24]
-1/2 0 - 0
BRB 05:00 FT
[4] Avai/SC
1 - 0
Remo/PA [17]
-1/2 0 - 0
CHIA 05:00 FT
[12] O Higgins
2 - 2
Curico Unido [14]
+0 2 - 2
BRC 05:15 FT
  Santos/SP
4 - 0
Juazeirense/BA  
-2 0 - 0
CHIB 05:30 FT
[14] U.Concepcion
1 - 1
CD Magallanes [7]
0 - 0
BRAU20 06:00 FT
  America/MG U20
1 - 0
Ceara/CE U20  
0 - 0
COLC 06:00 FT
[9] Atl. Bucaramanga
1 - 1
Envigado [18]
-1/2 0 - 0
VENA 06:00 FT
[A-2] Puerto Cabello
0 - 2
Dep.Guaira [A-1]
0 - 0
USB 06:30 FT
[B-7] Atlanta United II
2 - 1
Tulsa Roughnecks [B-4]
+0 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[7] Lanus
0 - 3
River Plate [1]
+1 0 - 2
CRCA 07:00 FT
[1] Herediano (T)
0 - 1
Guadalupe FC [11]
-1/2 0 - 1
USB 07:05 FT
[B-8] Sporting Kansas II
1 - 2
Louisville City [B-1]
+3/4 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[7] Tampico Madero
3 - 2
Leones Negros UdeG [5]
2 - 2
BRC 07:30 FT
  Atl. Mineiro/MG
2 - 0
Bahia/BA  
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
  Sao Paulo/SP
2 - 0
Vasco DG/RJ  
-3/4 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[4] U. La Calera
2 - 1
Palestino [8]
-1/4 1 - 1
USB 07:30 FT
[C-2] SA Scorpions
1 - 2
El Paso Locomotive [C-1]
-1/4 0 - 1
CRCA 08:00 FT
[8] San Carlos
2 - 2
Alajuelense [2]
+1/4 0 - 1
COLC 08:05 FT
[8] Inde.Medellin
1 - 1
Once Caldas [24]
-1/2 1 - 1
MEXB 09:05 FT
[14] Raya2 1
1 - 2
Cancun FC [17] 1
+1/4 1 - 1
USAA 09:30 FT
[Tay-9] Los Angeles FC
2 - 2
Minnesota Utd [Tay-6]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 Hoãn
  Aston Villa
-
Nottingham Forest  
-
- 21:00 Hoãn
  Konyaspor
-
Goztepe  
-
FIN3 23:30 Hoãn
  Honka 2
-
SalPa Salo  
-
GHCLB 00:00 Hoãn
  Coventry
-
Norwich  
-
ICEW 03:00 Hoãn
[10] Fylkir Nữ
-
Valur Nữ [1]
-
 
« 28 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo