x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OLPW 15:00 FT
[G-2] Mỹ Nữ (T)
0 - 0
Australia Nữ [G-3]
-1 3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[G-4] New Zealand Nữ (T)
0 - 2
Thụy Điển Nữ [G-1]
+1 3/4 0 - 2
TQB 15:30 FT
[B-1] Chengdu Better City (T)
0 - 0
Zibo Cuju [A-5]
-2 1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[13] Gamba Osaka
2 - 1
Oita Trinita [19]
-1/4 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-6] Chongqing Lifan (T)
4 - 0
Guangzhou City [A-4]
+3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[A-8] Qingdao FC (T)
1 - 4
Shenzhen FC [A-3]
+1 1/2 0 - 3
AUSBPL 17:30 FT
[10] Brisbane Knights
0 - 2
Toowong FC [6]
+1 0 - 2
- 17:30 FT
[12] The Gap
0 - 0
Centenary Stormers [7]
-1/4 0 - 0
- 17:45 FT
[5] Mount Gravatt
2 - 1
UQ FC [9]
-1/4 2 - 1
OLPW 18:00 FT
[E-4] Chile Nữ
0 - 1
Nhật Bản Nữ [E-3]
+1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[E-2] Canada Nữ (T)
1 - 1
V.Q Anh Nữ [E-1]
+1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Genk
1 - 3
RWD Molenbeek  
0 - 2
OLPW 18:30 FT
[F-2] Brazil Nữ (T)
1 - 0
Zambia Nữ [F-3]
-3 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[F-1] Hà Lan Nữ (T)
8 - 2
Trung Quốc Nữ [F-4]
-1 3/4 3 - 1
TQB 18:35 FT
[A-1] Meizhou Hakka 1
2 - 1
Nantong Zhiyun [B-2]
-1/4 2 - 0
- 18:35 FT
[C-4] Suzhou Dongwu (T)
1 - 1
Kunshan FC [B-3]
+1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Exeter City
0 - 4
Bristol City  
+3/4 0 - 2
TQA 19:00 FT
[A-2] Guangzhou FC
2 - 1
Shandong Taishan [A-1]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[A-5] Luoyang Longmen (T)
2 - 1
Cangzhou Mighty Lions [A-7]
-1/4 0 - 0
TQB 19:00 FT
[B-6] Jiangxi Liansheng (T)
0 - 5
Shaanxi Changan [A-3]
+1/2 0 - 2
MASL 20:00 FT
[11] Perak FA
0 - 0
Kuala Lumpur FA [6]
+1/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[1] Terengganu II
1 - 0
Negeri Sembilan [2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[11] FAM-MSN
0 - 1
Selangor II [4]
+1 3/4 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Torino
0 - 0
Al Fateh  
-1 1/4 0 - 0
TDU21 22:00 FT
[SN-3] Kalmar U21
2 - 0
Landskrona U21 [SN-9]
2 - 0
- 22:00 FT
[AN-9] Orgryte IS U21
0 - 4
Varbergs BoIS U21 [AN-1]
0 - 2
FIN3 22:30 FT
  HJS Akatemia
1 - 1
Espoo  
-1 0 - 1
C3 22:45 FT
  Inter d.Escaldes
0 - 2
Teuta Durres  
+1/4 0 - 1
TS 90': 0-2; HP: 0-1
C1 22:59 FT
  Helsinki
2 - 2
Malmo  
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Flora Tallinn
0 - 1
Legia Wars.  
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Omonia Nicosia
0 - 1
Dinamo Zagreb  
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Besiktas
1 - 0
Istanbul BB  
0 - 0
- 22:59 FT
  Mainz
1 - 0
Gaziantep B.B  
-1 1 - 0
DUC4BA 23:00 FT
[13] Nurnberg II
5 - 1
Unterhaching [8]
1 - 0
- 23:30 FT
[19] Greuther Furth II
1 - 4
Schweinfurt [4]
1 - 2
- 23:30 FT
[7] VfB Eichstatt 1
3 - 2
Memmingen [17]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[14] TSV Aubstadt
1 - 2
SpVgg Bayreuth [3] 1
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[20] TSV 1896 Rain
0 - 2
V. Aschaffenburg [9]
+1/2 0 - 1
DUC4DB 23:30 FT
[16] CZ Jena
1 - 2
VSG Altglienicke [4]
-1/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[2] Coquimbo Unido
0 - 0
Puerto Montt [1]
0 - 0
ALGA 23:45 FT
[1] CR Belouizdad
1 - 0
CA BB Arreridj [19]
-2 1/4 0 - 0
- 23:45 FT
[8] CS Constantine
2 - 0
O Medea [10]
-3/4 0 - 0
- 23:45 FT
[15] WA Tlemcen
2 - 1
Ain M'lila [12]
-3/4 1 - 1
- 23:45 FT
[14] NC Magra
2 - 1
USM Alger [4]
2 - 1
- 23:45 FT
[7] Paradou AC
5 - 4
MC Oran [5]
1 - 0
- 23:45 FT
[20] JSM Skikda
0 - 3
USM Bel Abbes [18]
+1 0 - 1
GHCLB 23:59 FT
  Lazio
1 - 1
Padova  
-2 1 - 1
C1 00:00 FT
  Zalgiris
1 - 3
Ferencvaros  
+1/2 0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Granada (T)
1 - 1
Espanyol  
+0 1 - 0
- 00:00 FT
  Cadiz (T)
0 - 2
Las Palmas  
-1/2 0 - 2
- 00:00 FT
  Crystal Palace
2 - 2
Charlton Athletic  
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Levante (T)
2 - 1
Atromitos  
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  NAC Breda
1 - 2
Almere City  
+0 1 - 2
- 00:00 FT
  Plymouth Argyle
0 - 1
Bristol City  
+1/2 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[10] Illertissen
0 - 1
Buchbach [5] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[18] Eltersdorf
2 - 6
Bayern Munich II [1]
2 - 2
- 00:00 FT
[16] Heimstetten
1 - 3
FC Pipinsried [6]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[12] Augsburg II
3 - 1
Schalding Hein. [11]
-1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[2] Wacker Burghausen
8 - 0
Rosenheim [15]
-1 3 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[20] Auerbach
1 - 3
Berlin AK 07 [2]
+3/4 1 - 2
- 00:00 FT
[7] Babelsberg
2 - 1
Chemnitzer [5]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Tennis Borussia B.
3 - 1
Union Furstenwalde [13]
-1/2 1 - 1
TDB 00:00 FT
[5] Helsingborg
4 - 0
Falkenbergs [16]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[9] Osters
1 - 0
Jonkopings [6]
+0 1 - 0
DENB 00:00 FT
[10] Esbjerg FB
1 - 1
Vendsyssel FF [7]
-1/2 0 - 1
ALGA 00:00 FT
[11] RC Relizane
0 - 0
Hussein Dey [17]
0 - 0
C3 01:00 FT
  Hibernians
4 - 2
Folgore / Falciano  
-1 3/4 1 - 2
- 01:00 FT
  Buducnost
0 - 2
HB Torshavn  
-3/4 0 - 1
GHCLB 01:00 FT
  Tranmere Rovers
0 - 0
Sunderland  
0 - 0
- 01:00 FT
  Rotherham Utd
1 - 1
Newcastle  
+3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Fleetwood Town
2 - 1
Huddersfield  
+0 2 - 0
- 01:00 FT
  Cambridge Utd
1 - 2
QPR  
+3/4 0 - 2
- 01:00 FT
  Cardiff City
0 - 4
Southampton  
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Gillingham
1 - 1
Millwall  
+3/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Mallorca
1 - 0
Eibar  
0 - 0
- 01:00 FT
  Mansfield
1 - 0
Coventry  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Man City
2 - 0
Preston North End  
1 - 0
- 01:00 FT
  Oldham
2 - 1
Crewe Alexandra  
2 - 1
- 01:00 FT
  Sevilla (T)
2 - 2
PSG  
-1/4 1 - 0
BIA 01:00 FT
[15] Beerschot-Wilrijk
0 - 1
Cercle Brugge [5]
-1/4 0 - 1
ICEB 01:00 FT
[7] Thor Akureyri
0 - 2
Fram Rey. [1]
+1/2 0 - 1
GHCLB 01:30 FT
  Port Vale
1 - 2
Sheffield Wed.  
1 - 1
- 01:30 FT
  Scunthorpe Utd
0 - 2
Lincoln  
0 - 1
- 01:30 FT
  Wigan
2 - 1
Stoke City  
+0 1 - 1
- 01:45 FT
  Alfreton Town
2 - 1
Burton Albion  
+1 2 - 0
- 01:45 FT
  Bournemouth
1 - 2
Chelsea  
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Blackpool
0 - 1
Burnley  
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Colchester Utd
3 - 3
Ipswich  
2 - 2
- 01:45 FT
  Stevenage
1 - 1
Watford  
+1 1 - 1
ICEW 02:15 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
3 - 0
Keflavik IF Nữ [9]
-1 1 - 0
ARGA 02:30 FT
[B-9] CA Huracan
1 - 1
Colon [A-1]
+1/4 1 - 1
BRAU20 02:30 FT
  Corinthians/SP U20
1 - 1
Fluminense/RJ U20  
+0 1 - 1
ALGA 03:00 FT
[16] ASO Chlef
1 - 1
ES Setif [2]
+1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[9] JS Kabylie
2 - 1
MC Alger [6]
-1/2 1 - 1
- 03:00 FT
[13] US Biskra 2
1 - 2
JS Saoura [3]
+0 1 - 1
ARGA 04:45 FT
[A-13] Aldosivi
0 - 2
Racing Club [A-4]
+1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[8] Tlaxcala FC
1 - 1
Dorados [1]
1 - 1
BRC 05:15 FT
  Criciuma/SC
2 - 1
Fluminense/RJ  
+3/4 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[6] Audax Italiano (T)
0 - 2
Everton CD [3]
+0 0 - 0
COLB 06:00 FT
[9] Real Cartagena 1
2 - 2
Valledupar [6]
1 - 2
USB 06:00 FT
[A-8] Loudoun United
3 - 5
Ch. Battery [A-5]
-1/4 3 - 3
CRCA 06:00 FT
[10] Perez Zeledon
1 - 1
Jicaral Sercoba [2] 2
0 - 0
ARGA 07:00 FT
[B-2] Boca Juniors
0 - 2
San Lorenzo [A-5]
+1/4 0 - 1
CRCA 07:00 FT
[7] Sporting (CRC)
1 - 1
Guanacasteca [9]
-1/4 0 - 1
MEXB 07:05 FT
[16] Venados
1 - 2
Celaya [3]
+0 1 - 2
BRB 07:30 FT
[9] Botafogo/RJ
2 - 0
CSA/AL [14]
-1/4 1 - 0
BRC 07:30 FT
  Vitoria/BA
0 - 3
Gremio/RS  
+1/4 0 - 1
COLA 08:05 FT
[6] La Equidad 1
0 - 0
Deportivo Pasto [12]
-1/2 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[1] Dep. Saprissa
3 - 0
Santos Guapiles [5] 1
-3/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[4] Sonora
0 - 0
CD Tapatio [9]
-1/4 0 - 0
USB 09:30 FT
[D-7] Las Vegas Lights
3 - 1
Orange C. Blues [D-2]
+1/2 1 - 1
AUSSL 17:00 Hoãn
[5] Campbelltown City
-
Sturt Lions [6]
-
MASL 20:00 Hoãn
[9] Petaling Jaya City
-
Kedah FA [5]
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Cska Sofia
-
Apoel FC  
-
TDU21 23:00 Hoãn
[SN-8] Halmstads U21
-
Trelleborgs U21 [SN-7]
-
GHCLB 01:30 Hoãn
  Walsall
-
West Brom  
-
 
« 27 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo