x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:15 FT
  Bhayangkara (T)
2 - 1
Borneo FC  
-1/4 0 - 1
- 15:15 FT
  Persiraja Banda Aceh (T)
1 - 2
Madura United FC  
+1 0 - 1
CZEU19 15:30 FT
  C. Budejovice U19
3 - 0
Opava U19  
1 - 0
- 16:00 FT
  Zlin U19 2
2 - 1
Slovacko U19  
-1/4 2 - 0
NHATC 16:00 FT
  Kawasaki Fro.
3 - 1
Kashima Antlers  
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
  Nagoya Grampus
0 - 3
Cerezo Osaka  
-1/2 0 - 2
- 16:30 FT
  Gamba Osaka
0 - 2
Urawa Red  
+1/2 0 - 2
ASI23VL 17:00 FT
[D-3] Arập Xêut U23
2 - 2
Uzbekistan U23 [D-1]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[D-4] Bangladesh U23 (T)
0 - 1
Kuwait U23 [D-2]
+1 1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[I-3] Đài Loan U23 (T) 1
0 - 1
Việt Nam U23 [I-1]
0 - 0
ARMA 17:00 FT
[7] Alashkert
0 - 0
FC Noah [4]
-1/4 0 - 0
KAZC 17:00 FT
[A-2] Shakhter Kar.
3 - 1
FK Taraz [B-2]
-1 1 - 1
NHATC 17:00 FT
  Jubilo Iwata
0 - 2
Oita Trinita  
+0 0 - 0
HQFA 17:00 FT
  Gangwon
0 - 1
Daegu  
+0 0 - 0
- 17:00 FT
  Ulsan Hyundai
1 - 2
Jeonnam Dragons  
-3/4 0 - 1
LATA 18:00 FT
[6] BFC Daugava 1
0 - 3
Rigas Futbola Skola [1]
+1 3/4 0 - 1
UKRC 18:00 FT
  Veres Rivne 1
1 - 3
Vorskla  
0 - 1
IDNA 18:15 FT
  Arema Indonesia (T)
2 - 2
Persita Tangerang  
-1/2 2 - 1
POLC 18:30 FT
  Sleza Wroclaw
1 - 2
Gornik Zabrze  
0 - 2
EU17VL 19:00 FT
  Liechtenstein U17 (T)
0 - 5
Bulgaria U17  
0 - 3
- 19:00 FT
  Serbia U17
0 - 1
Croatia U17  
0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  FC Koln II
2 - 3
Rodinghausen  
2 - 2
NGC 19:00 FT
  Yenisey
1 - 0
Krylya Sovetov  
+1 1/4 0 - 0
LATA 19:00 FT
[2] Valmiera / BSS
1 - 1
Riga FC [4]
-1/2 0 - 1
ARMA 19:30 FT
[10] BKMA Yerevan
2 - 3
Ararat-Armenia [1]
1 - 1
ASI23VL 19:50 FT
[E-2] Kyrgyzstan U23 (T) 1
0 - 1
Oman U23 [E-4]
0 - 0
BULC 20:00 FT
  Slavia Sofia
1 - 0
Pirin Blagoevgrad  
0 - 0
CROC 20:00 FT
  HNK Gorica
2 - 0
Mladost Zdralovi  
-2 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  BSK Bijelo Brdo
2 - 3
Dinamo Zagreb  
+2 1/4 2 - 2
KAZC 20:00 FT
[C-1] Kaisar Kyzylorda
0 - 2
Kairat Almaty [D-2]
+1 0 - 0
SLOC 20:00 FT
  NK Radomlje 1
0 - 0
CM Celje  
0 - 0
CZEC 20:00 FT
  Mlada Boleslav 1
2 - 0
Vik.Plzen  
-1/4 0 - 0
DENC 20:00 FT
  Middelfart
0 - 4
Randers  
+1 3/4 0 - 1
CROC 20:30 FT
  Rudar Labin
2 - 3
Istra 1961  
1 - 1
NPA 20:30 FT
[4] Stellenbosch FC
1 - 0
Marumo Gallants FC [12]
-1/4 1 - 0
IDNA 20:45 FT
  PSS Sleman (T)
0 - 2
Bali United Pusam  
+3/4 0 - 0
EU17VL 21:00 FT
  Bắc Ireland U17
2 - 3
Scotland U17  
2 - 1
NGC 21:00 FT
  Alania Vla (T)
2 - 0
Ufa  
+0 0 - 0
UKRC 21:00 FT
  FC Mariupol
1 - 2
Dinamo Kiev  
+2 0 - 2
NGC 21:30 FT
  Rotor Volgograd
1 - 1
Akhmat Groznyi  
+1/4 1 - 0
CZEC 21:30 FT
  Banik Ostrava
1 - 2
Hradec Kralove  
-1 1/2 0 - 1
IRNA 21:30 FT
[2] Persepolis
2 - 1
Nassaji Mazandaran [12]
-1 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[4] Aluminium Arak
3 - 0
Foolad Khozestan [8]
0 - 0
NGC 22:00 FT
  Kamaz
1 - 0
Ural S.r.  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  Fakel
0 - 1
Nizhny Nov  
+0 0 - 1
ARMA 22:00 FT
[2] Pyunik
2 - 0
Noravank SC [8]
-1 1/4 1 - 0
LITA 22:00 FT
[3] Kauno Zalgiris
1 - 1
FK Panevezys [4]
+0 0 - 0
RMNC 22:00 FT
  Baia Mare
0 - 4
Universitatea Craiova  
0 - 2
SLOC 22:00 FT
  Mura
1 - 1
NK Bravo  
-1/4 1 - 1
CZEC 22:00 FT
  Teplice 1
0 - 2
Sparta Praha  
+1 0 - 2
CHIB 22:00 FT
[16] Barnechea (T)
1 - 1
San Marcos A. [8]
+0 0 - 0
NGC 22:30 FT
  Veles Moscow 1
1 - 1
Arsenal-Tula  
+1/4 0 - 1
CROC 22:30 FT
  NK Varazdin
2 - 3
Lok. Zagreb  
+1 1/4 1 - 2
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
1 - 0
HIFK [8]
-1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
0 - 3
Lahti [5]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[6] Ilves Tampere
0 - 2
Inter Turku [4]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[3] Seinajoen JK
2 - 2
KuPS [2]
+1/2 2 - 1
- 22:30 FT
[12] KTP Kotka
2 - 4
Haka [7]
+1 0 - 3
- 22:30 FT
[9] Honka
6 - 1
AC Oulu [11]
-3/4 3 - 0
EGYA 22:30 FT
[2] Pyramids FC
2 - 1
Masr lel Maqassah [14]
-1 1/4 1 - 0
NPA 22:30 FT
[5] Sekhukhune Utd 1
2 - 0
Amazulu [8]
+1/4 0 - 0
BDNB 22:45 FT
[17] Varzim
0 - 2
Benfica B [1]
-1/4 0 - 1
ITB 22:59 FT
[16] Cosenza
3 - 1
Ternana [11]
+1/2 2 - 1
DUC4B 22:59 FT
[B-2] Wer.Bremen II
1 - 0
Hannover II [B-7]
-3/4 1 - 0
NGC 22:59 FT
  Torpedo Moscow
2 - 0
Rostov  
-1 0 - 0
BULC 22:59 FT
  Beroe
1 - 0
Cherno More  
-1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[2] Flora Tallinn
9 - 0
Tammeka Tartu [9]
3 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Lillestrom
3 - 0
Stabaek [14]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Sandefjord
2 - 0
Stromsgodset [10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Tromso
2 - 0
Odd Grenland [13]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Mjondalen
5 - 0
Kristiansund [6]
+1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[9] Haugesund
0 - 0
Rosenborg [5]
+0 0 - 0
AUTC 22:59 FT
  Floridsdorfer AC
0 - 0
Kapfenberg  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
- 22:59 FT
  Sturm Graz
1 - 2
SV Ried  
-1 1/2 0 - 1
DENC 22:59 FT
  Nordsjaelland 1
1 - 1
Odense BK  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-3
ASI23VL 23:30 FT
[E-3] Ấn Độ U23
0 - 1
UAE U23 [E-1]
0 - 0
ITA 23:30 FT
[7] Juventus
1 - 2
Sassuolo [12]
-1 1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[15] Sampdoria
1 - 3
Atalanta [4]
+3/4 1 - 2
- 23:30 FT
[14] Udinese
1 - 1
Verona [10]
-1/4 1 - 0
DUCC 23:30 FT
  Waldhof Man.
1 - 1
Union Berlin  
+3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-2
- 23:30 FT
  Bochum
2 - 2
Augsburg  
-1/4 1 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4
- 23:30 FT
  Dynamo Dresden
2 - 2
St. Pauli  
+1/2 0 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 23:30 FT
  B.Leverkusen
1 - 2
Karlsruher  
-1 3/4 0 - 1
NGC 23:30 FT
  Kuban
3 - 0
Krasnodar  
+1 3/4 2 - 0
BLRA 23:30 FT
[4] Gomel
2 - 3
Shakhter Soligo. [1]
1 - 0
UKRC 23:30 FT
  Chernomorets
0 - 3
Shakhtar Donetsk  
+1 3/4 0 - 0
HLC 23:45 FT
  OSS '20
0 - 2
Twente  
0 - 1
TBNA 00:00 FT
[6] Rayo Vallecano 2
1 - 0
Barcelona [7] 2
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Mallorca 1 3
1 - 1
Sevilla [4] 6
+1/2 1 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[4] CZ Jena
0 - 1
E.Cottbus [3]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[13] SV Lichtenberg
1 - 1
Auerbach [20]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Tennis Borussia B.
2 - 0
Ger.Halberstadt [15]
-1/2 2 - 0
DUC4N 00:00 FT
[6] TSV Steinbach
1 - 1
Elversberg [4]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[14] Sonnenhof
3 - 3
Homburg [5]
+0 1 - 1
PH3 00:00 FT
[13] Stade Briochin
3 - 0
FC Bastia-Borgo [18]
-1/4 1 - 0
NGC 00:00 FT
  Baltika
0 - 0
Khimki  
+1/4 0 - 0
LITA 00:00 FT
[1] Zalgiris
3 - 2
Suduva [2]
-1/2 2 - 1
CZEA 00:00 FT
[1] Slavia Praha
1 - 0
Sigma Olomouc [8]
-1 3/4 1 - 0
TSC 00:00 FT
  Lugano
2 - 1
Young Boys  
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Etoile
1 - 0
Basel  
+2 3/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[6] Kalmar
2 - 2
Varbergs BoIS [9]
-1/2 2 - 2
- 00:00 FT
[1] Malmo
1 - 0
AIK Solna [2]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Ostersunds
1 - 1
Hacken [11]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Sirius
0 - 1
Hammarby [5]
+3/4 0 - 1
AUTC 00:00 FT
  St.Polten
0 - 3
RB Salzburg  
+2 3/4 0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  Sportfreunde Lotte 1
1 - 2
Oberhausen  
+1 1 - 1
- 00:30 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 3
Essen  
+1 3 - 1
POLC 00:30 FT
  Katowice
1 - 1
Nieciecza  
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
TSC 00:30 FT
  Chiasso
1 - 1
St. Gallen  
+1 0 - 0
DENC 00:45 FT
  Aarhus AGF
0 - 0
Sonderjyske  
-1 0 - 0
EU17VL 01:00 FT
  Italia U17 (T)
5 - 0
Albania U17  
2 - 0
TBNA 01:00 FT
[5] Real Betis 2
4 - 1
Valencia [11] 5
-1/2 2 - 1
HLC 01:00 FT
  De Treffers
1 - 1
Rijnsburgse Boys  
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 6-5
- 01:00 FT
  Amsterdam FC
1 - 2
Heerenveen  
1 - 0
- 01:00 FT
  Staphorst
0 - 3
VV Gemert  
0 - 1
- 01:00 FT
  Capelle
0 - 3
NEC Nijmegen  
0 - 2
- 01:00 FT
  Gvvv
0 - 2
Sparta Rotterdam  
0 - 0
- 01:00 FT
  Achilles Veen
4 - 0
GVV Unitas  
2 - 0
- 01:00 FT
  Westlandia
2 - 5
Excelsior Maassluis  
0 - 2
- 01:00 FT
  ADO '20
2 - 2
BVV Barendrecht  
2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 01:00 FT
  Fortuna Sittard
3 - 0
TOP Oss  
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
  IJsselmeervogels
0 - 3
SBV Excelsior  
0 - 1
- 01:00 FT
  Harkemase Boys
1 - 1
DOVO  
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 01:00 FT
  Almere City
0 - 2
Go Ahead Eagles  
+0 0 - 1
BIC 01:00 FT
  Gent
4 - 0
Belisia Bilzen SV  
3 - 0
- 01:00 FT
  Charleroi
0 - 0
Lommel  
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
- 01:00 FT
  RFC Seraing
2 - 2
Sint Truiden  
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Dender
0 - 1
Eupen  
+1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Sint Eloois Winkel
0 - 6
Genk  
0 - 4
- 01:00 FT
  Royal Knokke
1 - 1
Kortrijk  
+1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 1-2
NORA 01:00 FT
[2] Molde
0 - 2
Bodo Glimt [1]
-1/2 0 - 0
RMNC 01:00 FT
  Voluntari
3 - 0
Steaua Bucuresti  
TSC 01:00 FT
  Thun
4 - 1
Servette  
+1/2 0 - 1
EGYA 01:00 FT
[17] Ismaily SC
0 - 4
Ahly Cairo [1] 1
+1 1/4 0 - 3
SLOC 01:15 FT
  O.Ljubljana
0 - 1
Koper  
-1/4 0 - 1
TSC 01:15 FT
  Schaffhausen
0 - 2
Luzern  
+1/4 0 - 1
ITB 01:30 FT
[19] Vicenza (T)
1 - 1
Monza [5]
+0 0 - 1
ITA3 01:30 FT
[A-8] Piacenza
1 - 1
Juventus U23 [A-7]
+0 1 - 0
BDNLC 01:30 FT
[A-1] Vitoria Guimaraes
3 - 3
Benfica [A-3]
+1/2 2 - 3
BIC 01:30 FT
  Francs Borains
0 - 4
Beerschot-Wilrijk  
+1/2 0 - 1
ANHLC 01:45 FT
  Burnley 1
0 - 1
Tottenham   1
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Leicester City 2
2 - 2
Brighton  
-1/2 2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
- 01:45 FT
  Preston North End
0 - 2
Liverpool  
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Stoke City 1
1 - 2
Brentford   1
+1/4 0 - 2
- 01:45 FT
  West Ham Utd
0 - 0
Man City  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-3
ITA 01:45 FT
[19] Cagliari
1 - 2
Roma [5]
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Empoli 1
0 - 2
Inter Milan [2]
+1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[9] Lazio
1 - 0
Fiorentina [6]
-1/2 0 - 0
DUCC 01:45 FT
  Jahn Regensburg
2 - 2
Hansa Rostock  
-1/2 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 2-4
- 01:45 FT
  Hannover 96
3 - 0
Fort.Dusseldorf  
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  M.gladbach
5 - 0
Bayern Munich  
+1 1/2 3 - 0
- 01:45 FT
  Stuttgart
0 - 2
FC Koln  
-1/2 0 - 0
SCOA 01:45 FT
[9] St. Johnstone
1 - 1
Hearts [3]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[11] Dundee
0 - 5
Ross County [12]
-1/4 0 - 4
- 01:45 FT
[6] Hibernian
1 - 3
Celtic [2]
+1 1 - 3
- 01:45 FT
[10] Livingston 1
1 - 1
Dundee Utd [4]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[5] Motherwell
2 - 2
St. Mirren [7]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Rangers
2 - 2
Aberdeen [8]
-1 1/2 1 - 2
BIC 01:45 FT
  Lierse 1
1 - 2
OH Leuven  
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  RAA L Louviere
1 - 7
Anderlecht  
1 - 4
- 01:45 FT
  Club Brugge
3 - 0
Deinze  
-1 1/2 0 - 0
PHA 02:00 FT
[3] Nice (T) 4
1 - 1
Marseille [4] 2
+0 1 - 1
HLC 02:00 FT
  Groningen
4 - 0
Helmond Sport  
-1 3/4 3 - 0
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready (T)
2 - 2
Inde. Petrolero [2]
-1 1/2 0 - 1
TBNA 02:30 FT
[1] Real Madrid
0 - 0
Osasuna [10]
-1 1/2 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[6] Municipal Grecia
1 - 2
Alajuelense [2]
+1/2 0 - 1
- 03:00 FT
[12] Jicaral Sercoba
0 - 0
Dep. Saprissa [4]
+3/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[6] La Equidad
2 - 2
Rionegro Aguilas [18]
-1/4 0 - 2
USB 04:30 FT
[A-2] Ch.Independence
1 - 0
Loudoun United [A-8]
-2 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[17] Bahia/BA
1 - 1
Ceara/CE [8]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[11] Santos/SP
2 - 0
Fluminense/RJ [7]
+0 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[5] Leones Negros UdeG
1 - 0
Tlaxcala FC [13]
-1/2 1 - 0
BLVA 05:15 FT
[12] Real Tomayapo
1 - 0
San Jose [16]
0 - 0
CHIB 06:00 FT
[5] Puerto Montt
0 - 0
Cobreloa [13]
-
COLA 06:00 FT
[4] Deportivo Cali
2 - 0
Patriotas [17]
-1 1/4 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-1] New England
1 - 0
Colorado Rapids [Tay-1]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[1] Herediano (T) 1
1 - 1
Santos Guapiles [3]
-1/2 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-9] Columbus Crew
3 - 2
Orlando City [Dong-6]
+0 2 - 0
- 06:30 FT
[Dong-8] D.C. Utd
1 - 0
New York RB [Dong-7]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-4] New York City
1 - 0
Chicago Fire [Dong-12]
-1 1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-14] Cincinnati
3 - 6
Nashville FC [Dong-2]
+3/4 3 - 2
- 06:30 FT
[Dong-5] Atlanta United
2 - 1
Inter Miami [Dong-11]
-1 1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
2 - 2
Philadelphia Union [Dong-3]
+0 0 - 1
- 07:00 FT
[Tay-11] Dallas
1 - 2
Real Salt Lake [Tay-7]
-1/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[B-3] Memphis 901
3 - 2
Tulsa Roughnecks [B-4]
-1/4 2 - 1
MEXB 07:05 FT
[11] Correcaminos 1
2 - 2
CD Tapatio [16]
-1/4 2 - 1
BRC 07:30 FT
  Flamengo/RJ
0 - 3
Atletico/PR  
-1 1/4 0 - 2
- 07:30 FT
  Fortaleza/CE
1 - 2
Atl. Mineiro/MG  
+0 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[15] Blooming
1 - 1
Oriente Petrolero [6]
+3/4 0 - 1
USAA 07:50 FT
[Tay-3] Sporting Kansas
2 - 0
LA Galaxy [Tay-8]
-1/4 1 - 0
GHQG 08:00 FT
  Mexico
2 - 3
Ecuador  
-3/4 1 - 2
USB 08:00 FT
[C-7] Real Monarchs
1 - 3
Rio Grande Valley [C-4]
+1/2 1 - 1
CRCA 08:00 FT
[8] San Carlos
3 - 1
Sporting (CRC) [7]
-1/4 1 - 1
COLA 08:05 FT
[1] Atl. Nacional
2 - 0
Once Caldas [15]
-1 1 - 0
USAA 09:00 FT
[Tay-4] Portland Timbers
2 - 0
San Jose EQ [Tay-10]
-3/4 1 - 0
- 09:00 FT
[Tay-5] Vancouver WC
2 - 1
Minnesota Utd [Tay-6]
+0 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[9] Perez Zeledon
2 - 0
Guanacasteca [10]
-1/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[1] Dorados
3 - 0
Venados [9]
-3/4 0 - 0
ASI23VL 10:00 FT
[J-4] Mông Cổ U23
0 - 1
Malaysia U23 [J-1]
0 - 1
NPA 23:00 Hoãn
[15] Baroka FC
-
Mamelodi Sun. [1]
-
 
« 27 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo