x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ASI23VL 11:00 FT
[K-1] Nhật Bản U23
4 - 0
Campuchia U23 [K-2]
2 - 0
IDNA 15:15 FT
  PSM Makassar (T)
0 - 0
TIRA-Persikabo  
-1/2 0 - 0
EUW19VL 16:00 FT
[11-4] Malta U19 Nữ
0 - 1
Georgia U19 Nữ [11-2]
+0 0 - 1
GHW 16:05 FT
  Australia Nữ
2 - 2
Brazil Nữ  
-1/4 1 - 0
AUTC 16:30 FT
  SV Lafnitz
3 - 3
Wolfsberger AC  
2 - 2
TS 90': 3-3; HP: 0-2
ARMA 16:45 FT
[3] Ararat Y (T)
1 - 0
Van Yerevan [9]
-1 0 - 0
EU17VL 18:00 FT
  Pháp U17 (T)
3 - 0
Moldova U17  
2 - 0
EUW19VL 18:00 FT
[8-4] Síp U19 Nữ (T)
2 - 4
North Macedonia U19 Nữ [8-2]
+3 1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[8-3] Đảo Faroe U19 Nữ
0 - 5
Belarus U19 Nữ [8-1]
-3 0 - 3
CROC 18:00 FT
  Rudes Zagreb
0 - 2
NK Osijek  
+1 3/4 0 - 0
IDNA 18:15 FT
  PSIS Semarang (T)
0 - 1
Persib Bandung  
+1/4 0 - 0
WCWVL 18:30 FT
[D-5] North Macedonia Nữ
2 - 3
Luxembourg Nữ [D-4]
-2 1/4 1 - 1
EUW19VL 18:30 FT
[9-4] Kazakhstan U19 Nữ (T)
0 - 1
Lithuania U19 Nữ [9-3]
0 - 0
- 18:30 FT
[9-1] Bulgaria U19 Nữ
2 - 0
Hy Lạp U19 Nữ [9-2]
+1/4 0 - 0
ARMA 18:45 FT
[5] Sevan FC (T)
0 - 0
Urartu [6]
+1/4 0 - 0
WCWVL 19:00 FT
[E-4] Bosnia & Herz Nữ
0 - 4
Nga Nữ [E-2]
+2 1/2 0 - 2
EU17VL 19:00 FT
  Hy Lạp U17
3 - 0
Síp U17  
1 - 0
EUW19VL 19:00 FT
[4-2] Phần Lan U19 Nữ
1 - 2
Đan Mạch U19 Nữ [4-1]
+1 1 - 0
- 19:00 FT
[5-4] Bắc Ireland U19 Nữ 1
0 - 2
Ireland U19 Nữ [5-3]
+2 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4-4] T.N.Kỳ U19 Nữ (T) 1
0 - 3
Hungary U19 Nữ [4-3]
+1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5-1] Anh U19 Nữ (T)
1 - 0
Thụy Sỹ U19 Nữ [5-2]
-1 0 - 0
ASI23VL 19:00 FT
[G-4] Indonesia U23 (T)
2 - 3
Australia U23 [G-1]
0 - 0
NGC 19:00 FT
  FK Orenburg
0 - 3
Din. Moscow  
+1 0 - 1
BULC 19:00 FT
  Lok. Sofia
0 - 2
Lok. Plovdiv  
+1/4 0 - 0
GREC 19:00 FT
  Anagenisi Kard.
0 - 0
Kallithea  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
- 19:00 FT
  Levadiakos
1 - 0
Asteras Tripolis  
+3/4 0 - 0
RMNC 19:00 FT
  ACSO Filiasi
1 - 1
Hermannstadt  
+3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3
AUTC 19:30 FT
  Weiz
1 - 1
Austria Klagenfurt  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-3
OMAA 19:50 FT
[7] Oman Club
0 - 0
Dhofar [2]
0 - 0
EUW19VL 20:00 FT
[7-1] Italia U19 Nữ
1 - 1
Na Uy U19 Nữ [7-2]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[7-4] Azerbaijan U19 Nữ (T)
0 - 2
Ba Lan U19 Nữ [7-3]
+3 1/2 0 - 0
CROC 20:00 FT
  NK Belisce
1 - 5
Hajduk Split  
+2 1/4 1 - 2
EGYA 20:00 FT
[15] Arab Contractors
1 - 0
Al Sharqiyah [18]
1 - 0
IDNA 20:45 FT
  Persija Jakarta (T)
0 - 1
Persebaya Surabaya  
-1/4 0 - 1
WCWVL 21:00 FT
[F-6] Armenia Nữ
0 - 1
Kosovo Nữ [F-5]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[E-6] Azerbaijan Nữ
1 - 2
Malta Nữ [E-5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-4] Ukraina Nữ
0 - 6
T.B.Nha Nữ [B-1]
+4 3/4 0 - 2
EUW19VL 21:00 FT
[11-1] Romania U19 Nữ (T)
1 - 0
Israel U19 Nữ [11-3]
-1/4 1 - 0
DUC4N 21:00 FT
[16] Giessen
0 - 3
Offenbach [1]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Bahlinger
1 - 0
Hoffenheim II [12]
+0 1 - 0
NGC 21:00 FT
  Metallurg Lipetsk
0 - 2
CSKA Moscow  
+1 3/4 0 - 1
OMAA 21:00 FT
[6] Bahla Club
1 - 0
Al Suwaiq [9]
0 - 0
CHIA 21:00 FT
[13] Cobresal
2 - 3
O Higgins [12]
-1 1 - 1
WCWVL 21:05 FT
[H-1] Đức Nữ
7 - 0
Israel Nữ [H-5]
4 - 0
GREC 21:15 FT
  Larissa
1 - 1
Pas Giannina  
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-1
QATA 21:20 FT
[8] Al Rayyan (T)
4 - 2
Sailiya [11]
-3/4 0 - 0
- 21:20 FT
[6] Umm salal (T)
1 - 3
Al Sadd [1]
+2 1/4 1 - 2
WCWVL 21:30 FT
[A-4] Slovakia Nữ
2 - 0
Georgia Nữ [A-5]
-3 3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[I-5] Kazakhstan Nữ
0 - 5
Pháp Nữ [I-1]
0 - 4
- 22:00 FT
[H-6] Bulgaria Nữ 1
0 - 5
B.D.Nha Nữ [H-2]
+2 3/4 0 - 2
EU17VL 22:00 FT
  Nga U17 (T)
1 - 2
Đức U17  
+2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
  San Marino U17
0 - 5
Romania U17  
0 - 2
RMNC 22:00 FT
  Gaz Metan Medias
0 - 1
Chindia Targoviste  
+0 0 - 1
WCWVL 22:15 FT
[A-3] Phần Lan Nữ
1 - 2
Ireland Nữ [A-2]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[G-5] Lithuania Nữ
0 - 5
Italia Nữ [G-2]
0 - 3
CROC 22:30 FT
  Sibenik
1 - 1
Slaven Belupo  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-5
CZEC 22:30 FT
  Bohemians 1905
1 - 0
Jihlava  
-1 3/4 0 - 0
OMAA 22:30 FT
[12] Al Ittihad (OMA)
0 - 1
Mussanah Club [4]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[8] Rustaq Club
1 - 2
Nasr Salalah [1]
-1/2 1 - 0
EGYA 22:30 FT
[12] El Gouna
1 - 1
Ceramica Cleopatra [7]
+1/4 0 - 1
WCWVL 22:59 FT
[H-3] Serbia Nữ
2 - 0
T.N.Kỳ Nữ [H-4]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[E-3] Montenegro Nữ
1 - 5
Đan Mạch Nữ [E-1]
+5 1/4 0 - 3
GHW 22:59 FT
  Ecuador Nữ
1 - 4
Venezuela Nữ  
+1 1 - 2
BULC 22:59 FT
  Levski Sofia
7 - 0
Septemvri Simitli  
-3 3 - 0
DENC 22:59 FT
  AC Horsens
1 - 1
Vejle  
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-2
- 22:59 FT
  Fredericia
1 - 2
Hvidovre IF  
-1/4 1 - 1
ITA 23:30 FT
[17] Spezia 2
1 - 1
Genoa [18] 4
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[16] Venezia 1 3
1 - 2
Salernitana [20] 3
-1/2 1 - 0
DUCC 23:30 FT
  Preussen Munster 1
1 - 3
Hertha Berlin  
+1 1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Hoffenheim
5 - 1
Holstein Kiel  
-1 1/2 2 - 0
- 23:30 FT
  Munchen 1860
1 - 0
Schalke 04  
+1/2 1 - 0
- 23:30 FT
  Babelsberg
0 - 1
Leipzig  
+3 0 - 1
UKRC 23:30 FT
  Metalist 1925 Kharkiv
2 - 5
PFK Aleksandriya  
0 - 2
QATA 23:35 FT
[4] Al Garrafa
5 - 0
Al Khor [12]
-1 4 - 0
HLC 23:45 FT
  SteDoCo
0 - 5
Utrecht  
0 - 2
WCWVL 00:00 FT
[I-4] Hy Lạp Nữ
1 - 4
Slovenia Nữ [I-3]
+1 3/4 1 - 2
- 00:00 FT
[B-5] Đảo Faroe Nữ
1 - 7
Hungary Nữ [B-3]
+3 1 - 5
- 00:00 FT
[F-1] Na Uy Nữ
4 - 0
Bỉ Nữ [F-2]
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[G-1] Thụy Sỹ Nữ
5 - 0
Croatia Nữ [G-4]
-2 3/4 2 - 0
EUW19VL 00:00 FT
[1-4] Scotland U19 Nữ
0 - 3
Hà Lan U19 Nữ [1-2]
+2 0 - 1
- 00:00 FT
[1-3] Ukraina U19 Nữ (T)
0 - 1
Áo U19 Nữ [1-1]
+1 3/4 0 - 0
TBNA 00:00 FT
[15] Alaves 1
1 - 0
Elche [17] 1
-1/4 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[13] Stuttgart II (T)
1 - 1
FSV Frankfurt [18]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[17] Pirmasens (T)
1 - 2
Hessen Kassel [10]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[19] TSV Schott Mainz (T)
3 - 1
Astoria Walldorf [11]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[9] TSG Balingen
1 - 1
Koblenz [15]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Aalen
1 - 3
SSV Ulm [2]
+1/2 1 - 1
PH3 00:00 FT
[1] Bourg Peronnas
0 - 2
Concarneau [4]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[9] SO Cholet
3 - 4
Villefranche [3]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[10] Avranches
2 - 0
Annecy FC [2]
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Chateauroux
2 - 1
Chambly [14]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Sete
4 - 0
Boulogne [16]
+1/4 2 - 0
TSC 00:00 FT
  Aarau
0 - 1
Lausanne Sports  
-1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[3] Helsingborg
0 - 1
GAIS [14]
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[7] Trelleborgs
4 - 0
Eskilstuna City [9]
-1/2 1 - 0
WCWVL 00:30 FT
[D-6] Latvia Nữ
0 - 10
Anh Nữ [D-1]
0 - 4
- 00:45 FT
[F-3] Ba Lan Nữ
2 - 0
Albania Nữ [F-4]
-3 3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[D-3] Bắc Ireland Nữ
2 - 2
Áo Nữ [D-2]
+1 3/4 0 - 1
ANHFLT 01:00 FT
[N.E-1] Rotherham Utd
5 - 0
Man City U21 [N.E-3]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.C-2] Milton Keynes Dons
2 - 4
Aston Villa U21 [S.C-1]
-1 2 - 2
- 01:00 FT
[S.E-4] Cheltenham
0 - 0
Chelsea U21 [S.E-2]
+1 0 - 0
TS 90: 0-0; Pen: 5-4
- 01:00 FT
[S.A-4] Gillingham
0 - 2
West Ham U21 [S.A-1]
-1/4 0 - 2
DUCC 01:00 FT
  B.Dortmund
2 - 0
Ingolstadt  
-2 0 - 0
BDNLC 01:00 FT
[D-1] Santa Clara
3 - 1
Porto [D-3]
+1 1 - 0
HLC 01:00 FT
  Kozakken Boys
1 - 1
Telstar  
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 01:00 FT
  Volendam
0 - 3
Emmen  
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  ASWH
1 - 3
Heracles Almelo  
+1 3/4 0 - 1
- 01:00 FT
  DVS '33
2 - 1
Eindhoven  
1 - 0
- 01:00 FT
  ACV
0 - 3
MVV Maastricht  
0 - 2
- 01:00 FT
  Sparta Nijkerk
0 - 2
ADO Den Haag  
0 - 0
- 01:00 FT
  Zwolle
4 - 1
De Graafschap  
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
  Roda JC
2 - 1
Den Bosch  
-1 0 - 1
- 01:00 FT
  Spakenburg
3 - 0
Dordrecht 90  
-1/4 3 - 0
BIC 01:00 FT
  Oostende
8 - 1
CS Onhaye   1
4 - 1
RMNC 01:00 FT
  Dinamo Bucuresti
1 - 2
Arges Pitesti  
-1/4 0 - 0
TSC 01:00 FT
  Biel-Bienne
1 - 0
Stade L. Ouchy  
+1 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[3] Zamalek SC
2 - 0
ENPPI Cairo [11]
-1 1/4 1 - 0
GHW 01:05 FT
  Scotland Nữ
0 - 2
Thụy Điển Nữ  
+3/4 0 - 0
WCWVL 01:15 FT
[I-2] Wales Nữ
4 - 0
Estonia Nữ [I-6]
-3 3/4 1 - 0
TSC 01:15 FT
  Yverdon 1
1 - 1
Zurich  
+1 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 11-10
SCOB 01:30 FT
[9] Greenock Morton
0 - 0
Partick Thistle [4]
+1/4 0 - 0
BIC 01:30 FT
  RWD Molenbeek
1 - 2
Zulte-Waregem  
-1/2 1 - 1
- 01:30 FT
  KV Mechelen
2 - 1
Union Saint-Gilloise  
+1/2 1 - 0
WCWVL 01:45 FT
[C-1] Iceland Nữ
5 - 0
Síp Nữ [C-5]
3 - 0
ANHLC 01:45 FT
  Arsenal 1
2 - 0
Leeds Utd   1
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Chelsea
1 - 1
Southampton   3
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
- 01:45 FT
  QPR 1
0 - 0
Sunderland   3
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 1-3
ANHFLT 01:45 FT
[S.B-3] Wimbledon
0 - 2
Crystal Palace U21 [S.B-4]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[S.H-4] Oxford Utd 1
3 - 2
Tottenham U21 [S.H-3]
-3/4 2 - 1
ANHL1 01:45 FT
[23] Doncaster Rovers
1 - 1
Cambridge Utd [16]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Wigan
1 - 2
Lincoln [18]
-3/4 0 - 1
ANHL2 01:45 FT
[18] Colchester Utd 1
1 - 3
Sutton Utd [6]
+0 1 - 2
ITA 01:45 FT
[3] AC Milan 3
1 - 0
Torino [13] 3
-3/4 1 - 0
DUCC 01:45 FT
  Mainz
2 - 2
A.Bielefeld  
-1 1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
- 01:45 FT
  Nurnberg
1 - 1
Hamburger  
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
- 01:45 FT
  Osnabruck
1 - 1
Freiburg  
+3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP : 1-1; Pen: 2-3
SCOB 01:45 FT
[8] Hamilton
1 - 0
Queen of South [10]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Ayr Utd
0 - 1
Kilmarnock [2]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Dunfermline
1 - 1
Raith Rovers [1]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Inverness C.T.
0 - 1
Arbroath [5]
-1/2 0 - 0
NIRLC 01:45 FT
  Portadown FC
1 - 0
Ballinamallard  
-1/2 1 - 0
BIC 01:45 FT
  RE Mouscron
0 - 1
Standard Liege  
+1 0 - 1
WALLC 01:45 FT
  Bala Town
3 - 1
Newtown AFC  
-1/2 2 - 1
- 01:45 FT
  Connah's QN
4 - 0
Holywell Town  
-2 3/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Barry Town
7 - 1
Pontypridd Town  
-1 1/4 1 - 1
- 01:45 FT
  Haverfordwest
0 - 2
Cardiff Metropolitan  
+1/4 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[9] Espanyol 1 1
1 - 1
Athletic Bilbao [8] 2
+0 1 - 0
HLC 02:00 FT
  NAC Breda
1 - 1
VVV Venlo  
-1 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2
NIRLC 02:00 FT
  Ards
1 - 4
Cliftonville  
+1 1/4 0 - 1
TBNA 02:30 FT
[12] Villarreal 3
3 - 3
Cadiz [18] 6
-1 1/2 1 - 2
BDNLC 03:15 FT
[B-3] Sporting Lisbon
2 - 1
Famalicao [B-1]
-1 1 - 0
COLA 04:00 FT
[16] Envigado
2 - 1
Millonarios [3]
+1/2 0 - 0
BRB 05:00 FT
[7] CRB/AL
1 - 1
Coritiba/PR [3]
-1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[15] Oaxaca 1
0 - 0
Atlante [2]
+1/4 0 - 0
COLA 06:00 FT
[19] Alianza Petrolera
3 - 0
Inde.Medellin [9]
-1/4 1 - 0
USB 06:00 FT
[A-5] Hartford Athletic
2 - 0
Ch. Battery [A-6]
-1/2 1 - 0
GHW 07:00 FT
  Mỹ Nữ
6 - 0
Hàn Quốc Nữ  
-2 1/4 2 - 0
MEXB 07:05 FT
[10] Mineros de Zac.
3 - 1
Celaya [4]
+0 2 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-2] Ferro Carril Oeste
6 - 0
San Telmo [B-17]
-3/4 3 - 0
BRB 07:30 FT
[2] Goias/GO
1 - 1
Botafogo/RJ [1]
+0 1 - 1
GHW 07:45 FT
  Canada Nữ
1 - 0
New Zealand Nữ  
-2 1 - 0
CRCA 08:00 FT
[11] Guadalupe FC
1 - 1
Cartagines [5]
+0 1 - 0
COLA 08:05 FT
[14] Pereira
1 - 1
Atl. Bucaramanga [11]
-1/4 0 - 1
MEXB 09:05 FT
[17] Cancun FC
2 - 2
Sonora [8]
-1/4 1 - 1
USAA 09:30 FT
[Tay-9] Los Angeles FC
3 - 0
Seattle Sounders [Tay-2]
-1/2 2 - 0
 
« 26 tháng 10 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo