x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU23 15:45 FT
  Ethiopia U23
1 - 1
Eritrea U23  
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-3
TQB 16:00 FT
[C-2] Heil. Lava Spring (T) 1
1 - 1
Beijing Sport Univ [B-5]
-1 1 - 0
- 18:35 FT
[C-6] Beijing BIT (T)
0 - 5
Zhejiang Greentown [A-2]
+2 1/2 0 - 3
GHU23 19:15 FT
  Uganda U23 (T)
1 - 0
CHDC Congo U23  
+0 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Genclerbirligi
0 - 4
Fenerbahce  
0 - 0
GHU23 22:00 FT
  Kuwait U23
1 - 2
Bahrain U23  
0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Sampdoria (T)
2 - 0
Piacenza  
-2 2 - 0
RMNA 22:30 FT
[15] Chindia Targoviste
1 - 1
Sepsi OSK [8]
+1/2 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Trabzonspor
2 - 1
Kasimpasa  
1 - 1
NGA 22:59 FT
[5] Nizhny Nov
1 - 0
FK Sochi [8]
+1/2 0 - 0
POLA 22:59 FT
[1] Wisla Krakow
3 - 0
Zaglebie Lubin [9]
-1/2 2 - 0
UKRA 23:30 FT
[4] Vorskla
2 - 2
SK Dnipro-1 [3] 1
+1/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Las Palmas (T)
3 - 2
Wolves  
+1/2 2 - 0
DUC3 00:00 FT
[11] Freiburg II
0 - 0
Wehen [12]
+1/4 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[15] FK Kolubara
1 - 1
Radnik Surdulica [8]
1 - 0
TDA 00:00 FT
[13] Varbergs BoIS
2 - 0
Goteborg [9]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Orebro
1 - 1
AIK Solna [3]
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Ostersunds
0 - 1
Halmstads [10]
+1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[4] Norrby
4 - 1
Vasteras [11]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] GAIS
1 - 1
Akropolis IF [13]
-1/4 1 - 0
DENA 00:00 FT
[7] Sonderjyske
1 - 0
Vejle [12]
-1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[4] Pyramids FC
1 - 1
NBE SC [15]
-1 0 - 0
BULA 01:00 FT
[3] Botev Vratsa
0 - 0
Arda Kardzhali [10]
+1/2 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[A-11] Deportivo Maipu
1 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [A-12]
+0 1 - 0
- 01:10 FT
[A-7] Atletico Atlanta
0 - 3
Chacarita Jrs [A-10]
-1/2 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[11] FC U Craiova 1948
1 - 0
Dinamo Bucuresti [4]
-1/2 0 - 0
PHB 01:45 FT
[18] Dijon
1 - 3
Sochaux [8]
+1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[12] Real Santa Cruz
5 - 0
San Jose [16]
-2 1/2 2 - 0
BDNLC 02:15 FT
[2] Vitoria Guimaraes
4 - 1
Leixoes [28]
-1 1/2 1 - 1
ICEA 02:15 FT
[5] KR Reykjavik
4 - 0
Fylkir [9]
-1 2 - 0
BRAU20 02:30 FT
  Gremio/RS U20
2 - 2
Internacional/RS U20  
-1/4 1 - 1
COLB 03:30 FT
[2] Union Magdalena
3 - 1
Fortaleza [7]
1 - 1
ARGA 04:00 FT
[B-4] Talleres Cordoba
2 - 0
Arsenal Sarandi [A-12]
-3/4 1 - 0
BRAA 04:00 FT
[13] Juventude/RS
1 - 0
Chapecoense [20]
-1/4 1 - 0
BLVA 05:15 FT
[14] Jorge Wilstermann
2 - 1
Blooming [13]
-1 1/2 1 - 0
BRAA 06:00 FT
[16] Cuiaba/MT 1
1 - 2
Corinthians/SP [10]
+0 0 - 2
PARA 06:00 FT
[7] 12 de Octubre
1 - 3
Olimpia Asuncion [2]
+1/2 1 - 2
VENA 06:00 FT
[B-1] Dep.Tachira
1 - 1
Hermanos Colmenares [B-4]
-3/4 1 - 0
ARGA 06:15 FT
[A-7] Argentinos Jun.
1 - 0
Newells Old Boys [B-13] 1
-1/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Delfin SC
1 - 1
Tecnico Uni. [14]
-1/4 1 - 1
BLVA 07:30 FT
[7] Oriente Petrolero 1
1 - 0
Aurora [11]
-1 1/2 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[13] Cruz Azul
0 - 2
Mazatlan FC [2]
-1 1/4 0 - 1
COLA 08:05 FT
[14] Pereira
0 - 2
Alianza Petrolera [19]
-1/4 0 - 2
 
« 26 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo