x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[9] Reinmeer Aomori
2 - 2
Kochi United SC [13]
1 - 0
- 12:00 FT
[7] FC Osaka
0 - 2
Tokyo Musashino [15]
-1 0 - 1
- 13:00 FT
[12] MIO Biwako
0 - 5
TIAMO Hirakata [8]
+1/4 0 - 2
- 13:00 FT
[14] Maruyasu Okazaki
1 - 1
Veertien Mie [11]
+0 1 - 0
- 13:00 FT
[5] Matsue City
2 - 2
Sony Sendai [6]
+1/2 2 - 1
AUSQSL 13:15 FT
  Sunshine Coast
2 - 0
Gold Coast Utd  
-1/4 1 - 0
OLP 14:30 FT
[C-2] Ai Cập U23 (T) 1
0 - 1
Argentina U23 [C-3] 4
+3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[B-2] New Zealand U23 (T)
2 - 3
Honduras U23 [B-4]
+0 1 - 1
- 15:00 FT
[A-3] Pháp U23 (T) 2
4 - 3
Nam Phi U23 [A-4] 2
-1 1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
  Olympic FC QLD
0 - 0
Eastern Suburbs  
-1 1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[15] Yangju FC
1 - 1
Paju Citizen [10]
+3/4 1 - 0
OLP 15:30 FT
[D-1] Brazil U23 (T) 1
0 - 0
B.B.Ngà U23 [D-2] 1 3
-1 3/4 0 - 0
AUTB 15:30 FT
[1] Aust Lustenau
2 - 1
Grazer AK [8] 1
+1/4 1 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[1] Iwaki FC
4 - 0
Honda Lock [16]
-1 1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[4] Suzuka Point Getters
2 - 1
FC Kariya [17]
-1/2 1 - 1
SINA 16:30 FT
[6] Geylang Intl
3 - 1
Balestier Kh. [7]
1 - 1
BDNLC 17:00 FT
[B-2] Penafiel
1 - 1
Moreirense [Ungroup-9]
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
FAIC 17:00 FT
  Killester United
1 - 0
Usher Celtic FC   1
0 - 0
HQA 17:00 FT
[2] Ulsan Hyundai
2 - 5
Suwon FC [6]
-1 1 - 4
HQB 17:00 FT
[8] Chungnam Asan
2 - 1
Gyeongnam [6]
+0 1 - 1
OLP 17:30 FT
[C-4] Australia U23 (T) 4
0 - 1
T.B.Nha U23 [C-1] 2
+1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[B-3] Romania U23 (T) 1 3
0 - 4
Hàn Quốc U23 [B-1] 1
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-1] Nhật Bản U23 2
2 - 1
Mexico U23 [A-2] 1 3
+0 2 - 0
DUC3 18:00 FT
[11] Viktoria Berlin
2 - 1
Vik.Koln [14]
+0 2 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[14] Meuselwitz
1 - 0
SV Lichtenberg [13]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[3] E.Cottbus
1 - 1
Luckenwalde [10] 1
-1 1/4 0 - 1
HQA 18:00 FT
[10] Gangwon
2 - 2
Jeju Utd [4]
+1/4 0 - 1
HQB 18:00 FT
[10] Bucheon 1995
1 - 2
Jeonnam Dragons [4]
+1/4 0 - 1
OLP 18:30 FT
[D-4] Arập Xêut U23 (T) 1
2 - 3
Đức U23 [D-3] 1
+1 1/2 1 - 2
DUB 18:30 FT
[17] Sandhausen
0 - 2
Fort.Dusseldorf [11] 2
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Nurnberg
0 - 0
Erzgebirge Aue [16] 3
-1 0 - 0
- 18:30 FT
[1] St. Pauli
3 - 0
Holstein Kiel [14] 1
+0 1 - 0
BIA 18:30 FT
[7] KV Mechelen
3 - 2
Antwerpen [2]
-1/2 0 - 1
DUC3 19:00 FT
[17] Verl (T)
0 - 0
Turkgucu-Ataspor [15]
+0 0 - 0
DENA 19:00 FT
[10] Nordsjaelland
0 - 0
Aarhus AGF [7]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Randers
1 - 1
Odense BK [9]
-1/2 1 - 1
DUC4DB 19:05 FT
[19] FC Eilenburg
1 - 1
C. Leipzig [11]
1 - 0
TSA 19:15 FT
[3] Lugano
0 - 2
Zurich [1]
-1/4 0 - 2
TSB 19:15 FT
[4] Wil 1900 1
2 - 3
Vaduz [1]
+1/4 1 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Emmen
4 - 1
Heracles Almelo  
+0 1 - 0
- 19:30 FT
  Feyenoord
1 - 2
PAOK  
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
  Erzurum BB
1 - 2
Konyaspor  
0 - 2
POLA 20:00 FT
[11] Piast Gliwice
2 - 3
Rakow Czestochowa [4]
+0 1 - 1
FAIC 20:00 FT
  Liffey Wanderers
0 - 0
Cobh Ramblers  
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  Treaty United 1
0 - 0
Dundalk  
+1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Crumlin Utd 1
1 - 2
St. Mochta's   1
+1/2 0 - 2
KAZC 20:00 FT
[A-2] Shakhter Kar.
7 - 1
SDYuShOR 8 [A-4]
-1 3/4 3 - 0
TDA 20:00 FT
[6] Kalmar
0 - 1
Djurgardens [3]
+1/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[6] Nykobing
1 - 2
Lyngby [3]
+1/2 0 - 1
MASL 20:00 FT
[10] Pahang
1 - 1
Melaka FA [7]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Darul Takzim
3 - 1
UiTM FC [12]
-2 3/4 0 - 1
MAPL 20:00 FT
[9] PDRM FA
1 - 0
Kelantan United [8]
-1/4 0 - 0
FINA 20:30 FT
[10] IFK Mariehamn
0 - 1
Inter Turku [4]
+3/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Goztepe
1 - 1
Umraniyespor  
1 - 1
- 21:00 FT
  AZ Alkmaar
3 - 0
Panathinaikos  
-1/4 1 - 0
SCOLC 21:00 FT
[H-1] St. Mirren
2 - 0
Partick Thistle [H-3]
-1 1 - 0
NGB 21:00 FT
[19] Metallurg Lipetsk (T)
2 - 2
Akron Togliatti [8] 1
+1/2 2 - 2
BIA 21:00 FT
[3] Club Brugge
2 - 2
Eupen [9]
-1 3/4 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[7] Vestmannaeyjar Nữ
2 - 1
UMF Tindastoll Nữ [9]
-1 1 - 1
FAIC 21:00 FT
  Coll. Corinthians
0 - 5
Bohemians  
0 - 2
KAZC 21:00 FT
[D-1] Caspiy Aktau
1 - 0
Zhetysu Taldykorgan [D-3]
-3/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[10] C. Budejovice
1 - 0
Teplice [15]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Vik.Plzen
2 - 1
Mlada Boleslav [7]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Slovan Liberec
0 - 1
Slovacko [4] 1
-1/4 0 - 1
UKRA 21:00 FT
[10] Metalist 1925 Kharkiv
2 - 1
Rukh Vynnyky [11]
2 - 0
DENA 21:00 FT
[2] Kobenhavn
0 - 0
Silkeborg IF [6]
-1 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[1] Atl. Mineiro/MG
3 - 0
Bahia/BA [16]
-3/4 0 - 0
BDNLC 21:30 FT
[Ungroup-10] Varzim
1 - 1
Rio Ave [D-2]
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
NGA 21:30 FT
[15] Ural S.r.
0 - 3
Krasnodar [3]
+1/4 0 - 0
TSA 21:30 FT
[5] Grasshoppers
0 - 2
Basel [2]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[7] Sion
1 - 2
Servette [6]
+1/4 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[15] FK Smorgon
1 - 2
Isloch [10]
+1/4 0 - 1
BIHA 22:00 FT
[9] Rudar Prijedor
1 - 1
Siroki Brijeg [5]
0 - 0
- 22:00 FT
[10] NK Posusje
0 - 2
Sarajevo [3]
0 - 1
KAZC 22:00 FT
[B-1] Tobol Kostanay
3 - 4
FK Maktaaral [B-3]
1 - 3
- 22:00 FT
[C-2] Astana 1
1 - 0
Akzhayik Oral [C-3]
-1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[5] Spartaks Jurmala 1
1 - 2
Rigas Futbola Skola [1]
+1 1/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
1 - 1
FC Balti [6]
1 - 1
SVKA 22:00 FT
[8] Zemplin Michalovce
4 - 1
Dunajska Stred [4]
+3/4 3 - 0
SLOA 22:00 FT
[8] NK Radomlje
1 - 1
O.Ljubljana [5]
+1/2 1 - 1
TDB 22:00 FT
[9] Eskilstuna City
4 - 0
Orgryte [8]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Varnamo
1 - 0
Vasalunds [15]
-1 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Austria Klagenfurt 1
1 - 1
Wolfsberger AC [2]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] SV Ried
2 - 1
Austria Wien [5]
+1/4 0 - 0
JORA 22:00 FT
[9] Al Aqaba SC
1 - 4
Wihdat [1]
+3/4 1 - 1
CHIB 22:00 FT
[8] San Marcos A.
2 - 1
Barnechea [16]
0 - 1
POLA 22:30 FT
[6] Slask Wroclaw
2 - 2
Warta Poznan [17]
-1/4 0 - 1
FINA 22:30 FT
[9] Honka
1 - 1
Lahti [5]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[2] KuPS
1 - 0
Ilves Tampere [6]
-1 1 - 0
FINB 22:30 FT
[9] MP Mikkeli
2 - 0
Klubi 04 Helsinki [10]
-1/2 2 - 0
FIN3 22:30 FT
  FC Kiffen 1
2 - 2
PEPO  
+1/2 1 - 0
- 22:30 FT
  SJK Akatemia
1 - 0
PS Kemi  
-3 1/2 1 - 0
RMNA 22:30 FT
[5] Farul Constanta
2 - 0
Gaz Metan Medias [12]
-3/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[5] Hammarby
2 - 1
Norrkoping [7]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[12] Hacken
1 - 1
Elfsborg [4]
+0 1 - 1
BULA 22:45 FT
[10] CSKA 1948 Sofia 1
2 - 4
Cska Sofia [3]
+1/4 0 - 1
NGA 22:59 FT
[7] Krylya Sovetov
1 - 2
Akhmat Groznyi [8]
-1/2 0 - 2
FAIC 22:59 FT
  Sligo Rovers
2 - 3
Cork City  
-1 1/2 1 - 1
LITA 22:59 FT
[10] Nevezis
0 - 1
Dainava Alytus [7]
+1/2 0 - 1
SVKA 22:59 FT
[5] MSK Zilina
3 - 0
Sered [6]
-1 1/2 2 - 0
DENA 22:59 FT
[3] Brondby
1 - 1
Viborg [8]
-1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[15] Cusco FC (T)
2 - 2
Binacional [11]
-1/4 0 - 1
GHCLB 23:15 FT
  Ethnikos Achnas
2 - 2
Lamia FC  
SCOLC 23:15 FT
[A-1] Hearts
1 - 0
Inverness C.T. [A-3]
-1 1/4 0 - 0
BDNLC 23:30 FT
[Ungroup-22] Vilafranquense
0 - 3
Arouca [Ungroup-4]
+1/2 0 - 2
BIA 23:30 FT
[5] Anderlecht
1 - 3
Union Saint-Gilloise [1]
-1/2 1 - 1
UKRA 23:30 FT
[7] Desna Chernigiv
3 - 0
Chernomorets [13] 1
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Zorya
0 - 1
PFK Aleksandriya [6]
-3/4 0 - 1
ARGA 23:30 FT
[3] Defensa YJ
1 - 2
Godoy Cruz [13]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[24] Patronato Parana
2 - 0
Sarmiento Junin [22]
-1/4 1 - 0
CHIA 23:30 FT
[16] Huachipato
0 - 0
La Serena [10]
-1/2 0 - 0
IRNA 23:45 FT
[8] Foolad Khozestan
1 - 0
Sanat Naft [13]
0 - 0
- 23:45 FT
[4] Persepolis
3 - 1
Tractor SC [12]
0 - 0
- 23:45 FT
[14] Naft M. Soleyman
1 - 2
Gol Gohar [1]
0 - 1
- 23:45 FT
  Machine Sazi
0 - 5
Peykan [7]
0 - 2
- 23:45 FT
[11] Nassaji Mazandaran
1 - 3
Esteghlal Tehran [6]
1 - 1
- 23:45 FT
[5] Mes Rafsanjan
2 - 1
Padideh Khorasan [16]
1 - 0
- 23:45 FT
[2] Sepahan
2 - 0
Zobahan [9]
1 - 0
- 23:45 FT
  SaiPa Karadj
1 - 0
Aluminium Arak [3]
0 - 0
CROA 23:55 FT
[1] HNK Rijeka
2 - 0
Istra 1961 [9]
-3/4 0 - 0
SRBA 23:55 FT
[14] FK Metalac GM
2 - 4
Backa Topola [10]
+1/4 1 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Anorthosis
2 - 0
Doxa Katokopia  
0 - 0
- 00:00 FT
  Rangers
2 - 1
Real Madrid  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Roma (T)
5 - 2
Debreceni  
-1 3/4 2 - 1
BDNLC 00:00 FT
[Ungroup-13] Nacional Madeira
1 - 2
Estoril [Ungroup-6]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[Ungroup-17] Maritimo
0 - 1
Boavista [C-1] 1
-3/4 0 - 1
NGA 00:00 FT
[5] CSKA Moscow
1 - 0
Ufa [14]
-3/4 0 - 0
NGB 00:00 FT
[16] Kuban 1
0 - 2
Veles Moscow [12]
-1/2 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[9] IA Akranes
0 - 3
Hafnarfjordur [6]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Leiknir Rey.
0 - 1
KA Akureyri [4]
+1/4 0 - 1
LATA 00:00 FT
[7] METTA/LU Riga
0 - 1
Riga FC [4]
+1 3/4 0 - 0
MDVA 00:00 FT
[2] Milsami
2 - 1
Petrocub [1]
1 - 0
MNEA 00:00 FT
[1] Sutjeska
1 - 0
FK Podgorica [8]
0 - 0
CZEA 00:00 FT
[13] Zlin
0 - 1
Slavia Praha [1]
+1 1/4 0 - 0
BLVA 00:00 FT
[10] CA Palmaflor
2 - 1
CD Guabira [8]
-1 2 - 0
MEXA 00:00 FT
[11] Pumas UNAM
0 - 0
Atlas [2]
+1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
  Al Intagh Al Harbi
2 - 3
Ahly Cairo [1]
+1 3/4 0 - 1
ISRSC 00:30 FT
  Maccabi Haifa
2 - 0
Maccabi TA  
0 - 0
JORA 00:30 FT
[6] Sheikh Hussein
1 - 3
Faisaly (JOR) [4]
+1/4 0 - 3
BLRA 00:45 FT
[2] Bate Borisov 1
0 - 2
Dinamo Brest [6]
-1 0 - 0
POLA 01:00 FT
[2] Pogon Szczecin
2 - 0
Gornik Zabrze [7]
-1/2 1 - 0
BULA 01:00 FT
[6] Lok. Plovdiv
1 - 3
Ludogorets [1]
+1/4 0 - 1
SVKA 01:00 FT
[2] Spartak Trnava
2 - 0
FK Pohronie [12]
-3/4 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[A-2] Quilmes
2 - 1
Deportivo Riestra [A-15]
-1/2 0 - 1
BRAU20 01:00 FT
  Atletico/GO U20
2 - 1
Vasco DG/RJ U20  
2 - 1
- 01:00 FT
  Ceara/CE U20
1 - 1
Flamengo/RJ U20  
1 - 0
- 01:00 FT
  Sao Paulo/SP U20
4 - 0
Bahia/BA U20  
1 - 0
URUA 01:00 FT
[4] Liverpool P. (URU)
3 - 3
CA Penarol [3]
+0 2 - 0
ARGB 01:05 FT
[B-4] Deportivo Moron
3 - 0
All Boys [B-12]
-1/4 1 - 0
- 01:10 FT
[A-1] Tigre
0 - 0
Belgrano [A-6]
-1/2 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[2] Maribor
3 - 1
Domzale [7] 1
-1/2 3 - 0
PERA 01:15 FT
[4] Melgar (T)
1 - 1
Cesar Vallejo [8]
-1/4 1 - 1
RMNA 01:30 FT
[2] Steaua Bucuresti
4 - 1
Universitatea Craiova [4]
-1/4 3 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-11] Instituto
0 - 2
Def.Belgrano [B-10]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[A-12] CA Mitre Salta
1 - 0
Nueva Chicago [A-17]
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Porto
2 - 0
Lille  
-1/4 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[12] Rosario Central
1 - 0
Velez Sarsfield [4] 1
+1/4 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Benfica
1 - 1
Marseille  
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
  Sporting Lisbon
3 - 2
Lyon  
+0 2 - 1
BIHA 02:00 FT
[4] Borac Banja Luka
0 - 0
Leotar Trebinje [11]
0 - 0
BIA 02:00 FT
[11] Sint Truiden
2 - 1
Gent [6]
+3/4 1 - 1
CROA 02:00 FT
[3] Hajduk Split
1 - 2
NK Osijek [2]
-1/4 0 - 0
SRBA 02:00 FT
[4] FK Vojvodina
0 - 2
FK Partizan [1]
+3/4 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[A-5] Agropecuario AAC
2 - 0
Gim.Mendoza [A-7]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[2] Flamengo/RJ
5 - 1
Sao Paulo/SP [13]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[5] Fortaleza/CE
1 - 0
Bragantino/SP [6]
+0 1 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Palmeiras/SP U20
3 - 2
Botafogo/RJ U20  
2 - 1
- 02:00 FT
  Atletico/PR U20 1
3 - 2
Santos/SP U20  
2 - 2
BLVA 02:00 FT
[2] Inde. Petrolero
1 - 0
Royal Pari [5]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[8] Palestino
2 - 0
San. Wanderers [17]
-3/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[1] Independiente JT
3 - 2
Orense SC [10]
-1 1/2 2 - 1
ICEA 02:15 FT
[11] HK Kopavogur
0 - 3
Valur Rey. [5]
+1/2 0 - 1
- 02:15 FT
[10] Keflavik
2 - 0
Breidablik [2]
+1 1 - 0
- 02:15 FT
[1] Vikingur Rey.
3 - 2
Stjarnan [7]
-1 1 - 1
COLA 03:30 FT
[11] Atl. Bucaramanga
4 - 3
Santa Fe [2]
+0 3 - 1
COLB 03:30 FT
[11] Tigres(COL)
0 - 0
Bogota FC [14]
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[12] UTC Cajamarca (T)
0 - 1
Universitario [3]
+1/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[1] River Plate
4 - 0
Union Santa Fe [14]
-1 1/4 2 - 0
URUA 04:00 FT
[2] Nacional Montevideo
3 - 0
Villa Espanola [16]
-1 1/2 2 - 0
VENA 04:00 FT
[A-5] Gran Valencia
1 - 1
Carabobo [A-6]
1 - 1
USW 04:00 FT
[5] NJ/NY Gotham Nữ
2 - 1
Chicago RS Nữ [4]
1 - 0
BRAA 04:15 FT
[15] Atletico/PR
2 - 1
Internacional/RS [12]
-1/4 2 - 0
- 04:15 FT
[11] Santos/SP
0 - 1
Atletico/GO [10]
-3/4 0 - 1
BRB 04:15 FT
[13] Operario/PR 2
1 - 0
Coritiba/PR [3]
+0 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[3] The Strongest
3 - 1
Bolivar [4]
-1/4 0 - 1
PARA 04:15 FT
[5] Guairena FC
1 - 2
River Plate (PAR) [10]
-1/4 0 - 2
CHIA 04:30 FT
[15] Curico Unido
1 - 2
Univ. de Chile [11]
+0 1 - 0
ECUA 04:30 FT
[3] 9 de Octubre
4 - 1
LDU Quito [5]
+0 1 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-4] New York City
5 - 0
Orlando City [Dong-6]
-1 1 - 0
- 05:00 FT
[Dong-1] New England
2 - 1
CF Montreal [Dong-10]
-1 1/4 1 - 0
COLA 05:40 FT
[7] Junior Barranquilla
1 - 0
Envigado [16]
-1 1/4 0 - 0
CCF 06:00 FT
[C-1] Costa Rica (T)
0 - 2
Canada [B-2] 3
+1/4 0 - 1
VENA 06:00 FT
[A-2] Dep.Lara 1
1 - 1
Yaracuyanos [A-7]
0 - 0
ARGA 06:15 FT
[5] Estudiantes LP
0 - 1
Independiente [9]
+0 0 - 1
BRAA 06:30 FT
[19] SC Recife/PE
0 - 0
Ceara/CE [9]
+1/4 0 - 0
BRB 06:30 FT
[4] Avai/SC 1
1 - 1
Brasil Pelotas/RS [20]
-3/4 0 - 1
- 06:30 FT
[14] Sampaio Correa/MA
2 - 3
CRB/AL [7]
-1/2 1 - 2
PARA 06:30 FT
[4] Cerro Porteno
1 - 1
Libertad [1]
+1/4 1 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-11] Inter Miami
1 - 1
Philadelphia Union [Dong-3]
+0 0 - 0
USW 06:30 FT
[9] Racing Louisville Nữ
0 - 2
Wash. Spirit Nữ [3]
0 - 1
CHIA 07:00 FT
[1] Univ. Catolica
3 - 0
O Higgins [13]
-3/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[8] Barcelona SC 1
2 - 0
Manta FC [15] 2
-1 3/4 0 - 0
USAA 07:00 FT
[Dong-8] D.C. Utd
1 - 0
New York RB [Dong-7]
-1/4 1 - 0
USB 07:00 FT
[D-5] LA Galaxy II
3 - 0
Oakland Roots [D-4]
-1/4 1 - 0
MEXA 07:06 FT
[9] Monterrey 1
1 - 1
Puebla [7] 2
-3/4 0 - 0
COLA 08:00 FT
[4] Deportivo Cali 1
0 - 0
Inde.Medellin [9]
-1/2 0 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
1 - 3
Sporting Kansas [Tay-3]
-1/4 0 - 2
CCF 09:00 FT
[B-1] Mỹ
1 - 0
Jamaica [C-2] 3
-1 1/2 0 - 0
MEXA 09:06 FT
[18] Club Tijuana
1 - 2
Tigres UANL [4]
-1/4 0 - 1
AUSVPL 13:00 Hoãn
[14] St Albans Saints
-
Hume City [4]
-
TQA 15:30 Hoãn
[B-6] Wuhan Zall (T)
-
Hebei CFFC [B-4]
-
- 15:30 Hoãn
[B-2] Changchun Yatai (T)
-
Dalian Yifang [B-8]
-
- 17:30 Hoãn
[B-1] Shanghai Port (T)
-
Tianjin Tigers [B-7]
-
MAPL 19:15 Hoãn
[2] Sarawak
-
Perak II [10]
-
TQA 19:30 Hoãn
[B-3] Beijing Guoan (T)
-
Sh. Shenhua [B-5]
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Podbeskidzie
-
HNK Gorica  
-
FIN3 22:30 Hoãn
  SalPa Salo
-
KaaPo Kaarina  
-
BIHA 02:00 Hoãn
[1] Zrinjski
-
Velez Mostar [7]
-
 
« 25 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo