x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSFWP 14:00 FT
[2] Floreat Athena
1 - 1
Bayswater City [8]
-1 1 - 0
- 14:00 FT
[3] Sorrento
4 - 1
Inglewood Utd [5]
+0 4 - 0
- 14:00 FT
[1] Perth SC
0 - 0
Cockburn City [9]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Perth Glory U21
5 - 0
Gwelup Croatia [10]
+0 3 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta 1
1 - 2
Armadale SC [7]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[12] Rockingham City
1 - 5
ECU Joondalup [6]
+1 1/4 1 - 1
OLPW 14:30 FT
[E-4] Chile Nữ (T) 2
1 - 2
Canada Nữ [E-2] 1
+1 1/2 0 - 1
- 15:00 FT
[F-4] Trung Quốc Nữ (T) 1
4 - 4
Zambia Nữ [F-3] 1
-2 3/4 3 - 2
GHCLB 15:00 FT
  GKS Tychy
5 - 2
GKS Jastrzebie  
3 - 1
- 15:00 FT
  Espanyol
0 - 2
Rayo Vallecano  
-3/4 0 - 0
- 15:00 FT
  Getafe (T)
3 - 0
Atromitos  
-2 1/4 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[4] Bayside Utd
2 - 3
Albany Creek [1]
+1 1/4 1 - 1
- 15:00 FT
[11] Western Spirit
0 - 0
Centenary Stormers [9]
-1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[13] Pyeongtaek FC
1 - 4
Cheonan City [1]
0 - 3
CZEB 15:15 FT
[14] Fotbal Trinec
2 - 3
Usti & Labem [11]
-1/4 0 - 1
- 15:15 FT
[15] MFK Chrudim
0 - 1
Sparta Praha B [2] 1
-1/4 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[10] The Gap
2 - 1
Mount Gravatt [5]
+1 1 - 1
OLPW 15:30 FT
[G-1] Thụy Điển Nữ (T)
4 - 2
Australia Nữ [G-3]
-1 1 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Logan Light.
2 - 4
Brisbane Strikers  
-1 3/4 2 - 2
MAPL 15:45 FT
[7] Kelantan
2 - 1
FAM-MSN [11]
0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Real Sociedad B
1 - 2
Eibar  
1 - 0
- 16:00 FT
  Paksi
2 - 0
Budafoki MTE  
1 - 0
- 16:00 FT
  Nantes
3 - 1
Stade Brestois  
2 - 1
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
1 - 1
Nara Club [10]
-1 0 - 0
AUSBPL 16:10 FT
[2] The Lakes
5 - 2
Toowong FC [7]
-1/2 2 - 1
GHCLB 16:20 FT
  KKS Kalisz
1 - 0
Chojniczanka  
1 - 0
- 16:30 FT
  Athletic Bilbao
0 - 0
Mirandes  
AUSQSL 16:30 FT
  Redlands Utd 1
1 - 5
Queensland Lion  
+2 3/4 0 - 4
- 16:30 FT
  Magpies Crusaders
0 - 3
Capalaba  
+3/4 0 - 2
SINA 16:30 FT
[3] Hougang Utd
1 - 4
Tanjong Pagar [5]
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Den Bosch
1 - 2
MVV Maastricht  
-1/4 0 - 0
DUC4DB 17:00 FT
[2] Berlin AK 07
1 - 0
CZ Jena [4]
+1/4 1 - 0
BDNLC 17:00 FT
[Ungroup-18] Tondela
0 - 1
Gil Vicente [Ungroup-1]
+1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[7] Sagan Tosu
3 - 3
Cerezo Osaka [12]
+0 3 - 1
- 17:00 FT
[13] Gamba Osaka
0 - 1
Kashima Antlers [4]
+1/2 0 - 0
HQA 17:00 FT
[8] Pohang Steelers
0 - 1
FC Seoul [11]
-1/2 0 - 0
HQB 17:00 FT
[3] Daejeon Hana Citizen
3 - 1
Busan I'Park [5]
-1/4 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[2] GimPo Citizen
2 - 2
Changwon City [8]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Ulsan Citizen
4 - 0
Gangneung City [14]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Gimhae City
3 - 3
Daejeon Korail [9]
-1/4 2 - 1
TQA 17:00 FT
[A-3] Shenzhen FC (T)
0 - 0
Luoyang Longmen [A-5]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[A-1] Shandong Taishan (T)
3 - 1
Chongqing Lifan [A-6]
-1 3/4 2 - 0
OLPW 17:30 FT
[E-3] Nhật Bản Nữ 2
0 - 1
V.Q Anh Nữ [E-1]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[F-1] Hà Lan Nữ (T) 2
3 - 3
Brazil Nữ [F-2] 1
+0 1 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Heracles Almelo
0 - 1
NEC Nijmegen  
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Stade Reims
1 - 2
Lens  
1 - 1
- 18:00 FT
  Willem II (T)
4 - 1
Lierse  
-1 1/2 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[18] Union Furstenwalde
4 - 2
Auerbach [20]
-1/2 2 - 1
- 18:00 FT
[6] VSG Altglienicke
1 - 1
Optik Rathenow [17]
-2 0 - 0
HQB 18:00 FT
[7] Ansan Greeners
0 - 1
Gimcheon Sangmu [1]
+1/2 0 - 0
OLPW 18:30 FT
[G-4] New Zealand Nữ (T)
1 - 6
Mỹ Nữ [G-2]
+3 1/4 0 - 2
DUB 18:30 FT
[2] Darmstadt 2
0 - 2
Jahn Regensburg [3]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[6] Heidenheim 3
0 - 0
Paderborn 07 [4] 3
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[12] Dynamo Dresden
3 - 0
Ingolstadt [18] 2
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[13] Hansa Rostock 3
1 - 3
Karlsruher [10] 2
+0 0 - 2
GHCLB 19:00 FT
  Hoffenheim
2 - 2
Greuther Furth  
1 - 2
- 19:00 FT
  De Graafschap
2 - 1
Telstar  
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  ADO Den Haag
2 - 2
Twente  
1 - 0
- 19:00 FT
  Grimsby
0 - 1
Rotherham Utd  
+3/4 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Havelse
0 - 1
Saarbrucken [4]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[16] Zwickau
1 - 2
B.Dortmund II [8] 1
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Munchen 1860
1 - 0
Wurzburger [19]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Waldhof Man.
0 - 2
Magdeburg [1]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[13] Hallescher
3 - 1
Meppen [5]
-1/2 3 - 1
- 19:00 FT
[6] Kaiserslautern
0 - 0
Ein.Braunschweig [2]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[20] Rosenheim
0 - 0
TSV Aubstadt [5]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Schweinfurt
5 - 1
TSV 1896 Rain [18]
-1 1/2 4 - 1
KAZC 19:00 FT
[A-1] FK Kyzylzhar
1 - 1
Ordabasy [A-3]
+0 1 - 1
TQA 19:00 FT
[A-4] Guangzhou City (T)
3 - 3
Guangzhou FC [A-2]
+1 1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[A-7] Cangzhou Mighty Lions (T)
2 - 0
Qingdao FC [A-8]
-1/2 2 - 0
BRAU20 19:00 FT
  Cruzeiro/MG U20
2 - 3
Corinthians/SP U20  
0 - 2
GHCLB 19:30 FT
  Zwolle
2 - 1
Cambuur  
+0 1 - 0
- 20:00 FT
  Reading
1 - 1
Charlton Athletic  
-1/2 1 - 0
PHB 20:00 FT
[18] SC Bastia
1 - 1
Nimes [12]
-1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[18] Gornik Leczna
1 - 1
Cracovia Krakow [10]
+1/4 1 - 0
KAZC 20:00 FT
[D-2] Kairat Almaty
0 - 1
Turan (KAZ) [D-4]
0 - 0
FINB 20:00 FT
[6] PK-35
1 - 3
RoPS Rovaniemi [2]
-1/4 1 - 3
- 20:00 FT
[4] Jaro 1
0 - 2
TPS Turku [3]
+1/4 0 - 1
TDA 20:00 FT
[9] Mjallby AIF
0 - 2
Malmo [1]
+1/2 0 - 0
DENB 20:00 FT
[2] Hvidovre IF 1
1 - 1
Jammerbugt [10]
-1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[3] Terengganu
5 - 0
Perak FA [11]
-1 3 - 0
- 20:00 FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 1
Selangor FA [5]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Petaling Jaya City
1 - 0
Sabah FA [9]
+0 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[1] Negeri Sembilan
0 - 0
Selangor II [5]
0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  M.gladbach (T)
1 - 0
Metz  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  AFC Fylde
0 - 1
Rochdale  
0 - 1
- 21:00 FT
  Harrogate Town
0 - 4
Sunderland  
0 - 3
- 21:00 FT
  Carlisle
0 - 1
Blackpool  
0 - 1
- 21:00 FT
  Salford City
2 - 1
Derby County  
1 - 0
- 21:00 FT
  Tavistock
0 - 0
Plymouth Argyle  
0 - 0
- 21:00 FT
  Barrow
0 - 1
Bolton  
0 - 1
- 21:00 FT
  Crewe Alexandra
2 - 2
Nottingham Forest  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Burton Albion
0 - 0
Leicester City  
+1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Celtic
2 - 6
West Ham Utd  
+1/2 1 - 3
- 21:00 FT
  Colchester Utd
0 - 2
Gillingham  
0 - 1
- 21:00 FT
  B.Dortmund
0 - 2
Athletic Bilbao  
0 - 0
- 21:00 FT
  Ipswich
0 - 1
Crystal Palace  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Vicenza
0 - 3
Cagliari  
+1 0 - 1
- 21:00 FT
  Nice (T)
0 - 2
Union Berlin  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Northampton
3 - 2
Birmingham  
+1/2 2 - 2
- 21:00 FT
  QPR
4 - 2
Man Utd  
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Stoke City
2 - 0
Aston Villa  
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Watford
0 - 0
West Brom  
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Wolfsburg (T)
1 - 2
Monaco  
+1/4 1 - 0
DUC4DB 21:00 FT
[5] Lok.Leipzig
1 - 4
Berliner FC Dynamo [1]
+0 1 - 1
SCOLC 21:00 FT
[G-3] Greenock Morton
2 - 1
Clyde [G-4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[C-3] Ross County
4 - 1
Montrose [C-4]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[E-2] Hamilton
2 - 2
Albion Rovers [E-5]
-1 0 - 2
- 21:00 FT
[B-5] East Fife
2 - 3
Elgin City [B-4]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[C-1] Dundee
5 - 2
Forfar Athletic [C-2]
-1 3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[B-2] Arbroath
3 - 2
Kelty Hearts [B-3]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[D-1] Raith Rovers
0 - 0
Alloa Athletic [D-4]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[E-1] Ayr Utd
3 - 0
Falkirk [E-4]
-
- 21:00 FT
[F-3] Queen of South
4 - 1
Airdrieonians [F-4]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[A-2] Stirling Albion
3 - 1
Peterhead [A-5]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[H-2] Dunfermline
4 - 1
Stenhousemuir [H-4]
-1 3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[G-1] Kilmarnock
2 - 1
Stranraer [G-2]
-1 3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[D-2] Livingston
3 - 1
Cowdenbeath [D-3]
-2 2 - 1
- 21:00 FT
[F-1] Motherwell
2 - 0
Annan Athletic [F-5]
-2 1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[3] Torpedo Moscow
3 - 1
Alania Vla [4]
-1/4 1 - 1
ICEB 21:00 FT
[5] Vestri
1 - 2
UMF Selfoss [8]
-1/4 0 - 0
FAIC 21:00 FT
  Drogheda Utd 2
1 - 1
Derry City  
-1/4 1 - 0
KAZC 21:00 FT
[B-4] Atyrau
1 - 2
FK Taraz [B-2]
1 - 1
FINA 21:00 FT
[1] Helsinki
2 - 0
Haka [7]
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Seinajoen JK
3 - 2
AC Oulu [11]
-3/4 1 - 0
FINB 21:00 FT
[11] MuSa Pori
2 - 4
Gnistan [8]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] JIPPO
2 - 0
EIF Ekenas [7]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[5] KPV Kokkola
1 - 2
VPS Vaasa [1]
-1/4 0 - 1
FIN3 21:00 FT
  JaPS
3 - 1
Lahden Reipas  
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  KuFu-98
1 - 0
Mypa  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  PeKa
2 - 0
MiPK Mikkeli  
-1 2 - 0
- 21:00 FT
  Atlantis
2 - 0
NJS Nurmijarvi  
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  KaPa
2 - 1
PK Keski Uusimaa  
-3/4 1 - 1
CZEA 21:00 FT
[14] Pardubice
2 - 2
MFk Karvina [16]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Hradec Kralove (T)
1 - 1
Bohemians 1905 [11]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Jablonec
1 - 0
Banik Ostrava [5]
-1/2 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[8] Veres Rivne
0 - 0
Kolos Kovalivka [9]
+1/4 0 - 0
BIA 21:15 FT
[12] OH Leuven
1 - 1
Zulte-Waregem [16] 1
-1/2 1 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Bologna (T)
1 - 0
Feralpisalo  
-1 1/2 0 - 0
- 21:30 FT
  Bayern Munich
2 - 2
Ajax  
+1/2 1 - 1
BDNLC 21:30 FT
[Ungroup-5] CD Estrela
2 - 1
Vizela [Ungroup-14]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[Ungroup-7] CD Mafra
1 - 0
Belenenses [Ungroup-15]
+1/4 1 - 0
NGA 21:30 FT
[16] Khimki
1 - 3
Zenit [1]
+1 1/2 1 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Westerlo
1 - 0
OFI Creta  
0 - 0
- 22:00 FT
  Pisa (T)
1 - 1
Cremonese  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Angers
3 - 0
Troyes  
3 - 0
- 22:00 FT
  Gyori ETO
1 - 1
Kisvarda FC  
1 - 0
- 22:00 FT
  Ein.Frankfurt
2 - 3
Strasbourg  
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Lorient (T)
1 - 1
Bordeaux  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
  AC Milan (T)
5 - 0
Modena  
-2 5 - 0
- 22:00 FT
  Verona
0 - 0
Virtus Verona  
0 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[13] FC Pipinsried
3 - 1
Augsburg II [9] 1
2 - 0
- 22:00 FT
[10] VfB Eichstatt
1 - 1
Illertissen [4]
-1/4 0 - 1
NGB 22:00 FT
[13] Spartak Moscow B
2 - 1
Yenisey [9] 1
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Volgar Astrakhan
1 - 0
Neftekhimik Nizh [5]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Fakel
2 - 0
Tom Tomsk [14] 1
-1 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[9] Neman Grodno
1 - 0
FK Slutsk [13]
-1/4 0 - 0
FAIC 22:00 FT
  Fairview Rangers
0 - 0
Finn Harps  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-3
KAZC 22:00 FT
[C-4] Aktobe
1 - 2
Kaisar Kyzylorda [C-1]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[8] FC Floresti
0 - 1
Dinamo-Auto [4]
0 - 0
FIN3 22:00 FT
  Ilves II (T)
2 - 4
Grankulla IFK  
-1/4 0 - 4
SLOA 22:00 FT
[3] NK Bravo
0 - 0
Aluminij [9]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[6] Opava 1
3 - 3
Sellier&Bellot Vlasim [4]
1 - 2
- 22:00 FT
[5] SK Prostejov
1 - 3
Pribram [13]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[3] SK Lisen
3 - 2
Vik.Zizkov [16] 1
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Dukla Praha
2 - 1
MFK Vyskov [12]
-1 3/4 2 - 0
TDB 22:00 FT
[6] Landskrona
2 - 0
GIF Sundsvall [2]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Brage 1
0 - 1
Trelleborgs [7]
-1/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[12] SCR Altach
0 - 1
Lask [10]
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Wattens
1 - 1
Admira [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Rapid Wien
0 - 2
Hartberg [8]
-1 1/2 0 - 1
JORA 22:00 FT
[2] Ramtha
0 - 1
Jazeera Amman [7]
0 - 1
CHIB 22:00 FT
[9] Iquique
1 - 2
San.Morning [4]
1 - 2
GHCLB 22:30 FT
  Napoli (T)
1 - 0
Pro Vercelli  
-2 1/4 1 - 0
POLA 22:30 FT
[12] Jagiellonia
1 - 1
Lechia GD [3]
+0 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[3] Voluntari
0 - 1
Botosani [6]
+0 0 - 0
TDA 22:30 FT
[11] Sirius
2 - 0
Degerfors IF [13]
-1/2 2 - 0
BULA 22:45 FT
[4] Botev Plovdiv
2 - 1
Pirin Blagoevgrad [13]
-1/2 2 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Trabzonspor
0 - 0
Istanbul BB  
0 - 0
- 22:59 FT
  Saint Etienne
2 - 3
Clermont  
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Juventus (T)
3 - 1
Cesena  
-2 2 - 1
- 22:59 FT
  Levante
3 - 1
Rennes  
3 - 0
- 22:59 FT
  Utrecht (T)
6 - 2
Volos NFC  
-1 1/2 3 - 1
- 22:59 FT
  Vitesse Arnhem
0 - 1
Lommel  
-1 0 - 0
BDNLC 22:59 FT
[Ungroup-19] Academico Viseu (T) 1
1 - 4
Casa Pia AC [Ungroup-3]
+1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[Ungroup-16] Feirense
0 - 1
Famalicao [B-1]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[Ungroup-21] Trofense
0 - 3
SC Covilha [A-2]
-1/4 0 - 1
NGB 22:59 FT
[10] Krasnodar B
1 - 1
Tekstilshchik Ivanov [20]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[17] Rotor Volgograd
0 - 0
SKA-Khabarovsk [6]
-1/4 0 - 0
ICEW 22:59 FT
[2] Breidablik Nữ
2 - 1
UMF Selfoss Nữ [5]
-2 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Thor Akureyri Nữ
1 - 3
Valur Nữ [1]
+1 1/4 1 - 2
SVKA 22:59 FT
[3] Ruzomberok
0 - 0
Senica [9]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Liptovsky Mikulas (T)
1 - 4
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 0 - 1
TSA 22:59 FT
[10] Luzern
3 - 4
Young Boys [4]
+1/4 2 - 1
DENA 22:59 FT
[4] Aalborg BK
0 - 1
Midtjylland [1]
+0 0 - 1
PERA 22:59 FT
[16] Alianza Atletico (T)
1 - 0
Sport Huancayo [13]
+0 0 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Rangers
0 - 0
Brighton  
0 - 0
BIA 23:30 FT
[10] Kortrijk
2 - 0
RFC Seraing [15]
-3/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Shakhtar Donetsk
2 - 1
Inhulets Petrove [14]
-2 1/2 2 - 0
ARGA 23:30 FT
[6] Colon 1
1 - 4
Lanus [8]
-1/4 1 - 1
CROA 23:55 FT
[8] Slaven Belupo
1 - 2
Lok. Zagreb [6]
-1/4 0 - 1
SRBA 23:55 FT
[6] Radnicki Nis
4 - 2
FK Napredak [5]
-3/4 1 - 2
GHCLB 00:00 FT
  Barcelona (T)
3 - 1
Girona  
-1 2 - 1
- 00:00 FT
  Real Sociedad
3 - 1
Alaves  
-1/2 2 - 1
PHB 00:00 FT
[8] Pau FC
2 - 1
Nancy [20] 1
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[19] Dunkerque
1 - 1
Quevilly [13]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[17] Caen
4 - 0
Rodez [7]
-1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[11] Grenoble (T)
0 - 4
Paris FC [5]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Le Havre (T)
0 - 0
Guingamp [10]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Amiens (T)
1 - 2
Auxerre [4]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Toulouse 1
2 - 2
Ajaccio [2] 1
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[14] Valenciennes (T)
0 - 0
Niort [9]
-1/4 0 - 0
BDNLC 00:00 FT
[Ungroup-12] Chaves
1 - 2
SC Farense [Ungroup-2]
+1/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[10] Rubin Kazan
1 - 0
Spartak Moscow [9]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Lok. Moscow
3 - 1
Arsenal-Tula [11] 1
-3/4 0 - 1
NGB 00:00 FT
[7] Baltika 1
1 - 1
FK Orenburg [1] 1
+1/2 1 - 1
BIHA 00:00 FT
[12] Radnik Bijeljina
1 - 2
Sloboda Tuzla [8]
0 - 0
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
3 - 2
Sigma Olomouc [9]
-1 1/2 1 - 1
JORA 00:30 FT
[11] Jalil Club
0 - 0
S.Al.Ordon [5]
0 - 0
BLRA 00:45 FT
[3] Dinamo Minsk
3 - 1
Vitebsk [7]
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Budapest Honved
0 - 0
Villarreal  
0 - 0
POLA 01:00 FT
[16] Legia Wars.
1 - 0
Wisla Plock [9]
-1/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[8] Levski Sofia
1 - 2
Slavia Sofia [5]
-1/4 1 - 1
AUTB 01:00 FT
[5] Blau Weiss Linz
2 - 1
Dornbirn [14]
-1 1/2 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-16] Guillermo
0 - 3
Brown de Adrogue [B-7]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[A-11] Estudiantes BsAs
1 - 2
Ate Brown [A-3]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[B-6] Gimnasia Jujuy
1 - 0
Ramon Santamarina [B-18]
-1/2 1 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Fluminense/RJ U20
2 - 0
Chapecoense U20  
0 - 0
- 01:00 FT
  SC Recife/PE U20
2 - 1
Fortaleza/CE U20  
0 - 1
URUA 01:00 FT
[10] IA Sud America (T)
1 - 1
CA Fenix [7]
+0 1 - 1
ARGB 01:10 FT
[B-2] Ferro Carril Oeste
1 - 1
CA Guemes [B-5]
-1/4 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[1] Koper
3 - 2
Mura [4]
+0 2 - 1
PERA 01:15 FT
[10] Ayacucho FC (T)
1 - 2
Sport Boys [5]
-1/2 0 - 0
DUB 01:30 FT
[9] Wer.Bremen
1 - 1
Hannover 96 [15]
-1/2 0 - 0
FAIC 01:30 FT
  Longford Town
5 - 0
Bangor GG FC  
1 - 0
MNEA 01:30 FT
[3] Decic Tuzi
2 - 0
Zeta [10]
2 - 0
- 01:30 FT
[5] Iskra Danilo
2 - 0
FK Jerezo [9]
0 - 0
- 01:30 FT
[4] OFK Petrovac 1
0 - 1
Mornar Bar [6]
0 - 0
RMNA 01:30 FT
[16] Aca. Clinceni (T)
1 - 2
CFR Cluj [1]
+1 0 - 0
TSA 01:30 FT
[9] Lausanne Sports
1 - 2
St. Gallen [8]
-1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-3] Ind.Rivadavia
1 - 1
Villa Dalmine [B-14]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[B-15] Atletico Rafaela
0 - 2
San Martin SJ [B-13]
0 - 0
- 01:30 FT
[B-1] Barracas Central
3 - 2
San Telmo [B-17]
-1/4 2 - 2
BIA 01:45 FT
[14] Oostende
0 - 3
Charleroi [4]
-1/4 0 - 1
ARGA 01:45 FT
[23] San Lorenzo
1 - 0
C. Cordoba SdE [20] 1
+0 1 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Braga
2 - 1
Pacos Ferreira  
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Elche
0 - 2
Zaragoza  
0 - 1
BIHA 02:00 FT
[2] FK Tuzla City
2 - 1
Zeljeznicar [6]
-1/2 0 - 0
CROA 02:00 FT
[5] HNK Gorica
3 - 1
Sibenik [7]
-1 1 - 0
SRBA 02:00 FT
[2] Crvena Zvezda
1 - 0
Mladost Lucani [13]
-2 1/2 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[1] Always Ready
2 - 1
Real Potosi [14]
-2 1/2 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[7] Nublense
0 - 0
Antofagasta [6]
-1/2 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[6] Deportes Santa Cruz
2 - 3
CCDA Fernandez Vial [12]
-1/4 1 - 2
COLB 02:00 FT
[12] Llaneros FC
0 - 0
Atletico [8]
-1/2 0 - 0
BRB 02:30 FT
[19] Confianca/SE
0 - 1
Botafogo/RJ [1]
+1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[9] Vila Nova/GO
0 - 0
Cruzeiro/MG [12]
+1/4 0 - 0
USAA 02:30 FT
[Dong-5] Atlanta United
0 - 1
Columbus Crew [Dong-9]
-1/4 0 - 0
BRAA 03:00 FT
[18] Gremio/RS
1 - 1
America/MG [8]
-1/2 1 - 1
BRAU20 03:00 FT
  America/MG U20
0 - 1
Atl. Mineiro/MG U20  
0 - 0
ECUA 03:00 FT
[16] Olmedo
0 - 3
Catolica Quito [4]
+3/4 0 - 2
COLA 03:30 FT
[18] Rionegro Aguilas
1 - 3
America Cali [8]
+0 0 - 2
PERA 03:30 FT
[17] Alianza Huanuco (T)
0 - 0
Alianza Lima [1]
+1 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[16] Racing Club
0 - 0
Gimnasia LP [11]
-1/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[B-5] Zamora Barinas
1 - 4
Portuguesa [B-2]
0 - 2
MEXA 04:00 FT
[15] Pachuca
4 - 0
Club Leon [3]
-1/4 0 - 0
CHIA 04:30 FT
[14] Melipilla (T)
3 - 3
U. La Calera [4]
+0 0 - 3
ARGB 05:00 FT
[A-8] Alvarado MDP
2 - 0
San Martin Tucuman [A-4]
+0 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[3] Palmeiras/SP
1 - 0
Fluminense/RJ [7]
-3/4 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[11] Nacional Potosi
0 - 0
Real Tomayapo [12]
-1 1/4 0 - 0
URUA 05:15 FT
[6] CA Torque 1
0 - 2
Sportivo Cerrito [9]
-3/4 0 - 0
BRB 05:30 FT
[8] Nautico/PE
1 - 1
Brusque FC/SC [15]
-3/4 1 - 0
COLB 05:30 FT
[4] Leones FC
1 - 0
Orsomarso [10]
-1/2 1 - 0
ECUA 05:30 FT
[14] Macara
0 - 2
Guayaquil City [9]
-3/4 0 - 1
PARA 05:30 FT
[3] Nacional
1 - 1
Guarani CA [6] 1
+0 0 - 1
COLA 05:40 FT
[10] Jag de Cordoba
1 - 1
Once Caldas [15]
-1/4 1 - 0
VENA 06:00 FT
[C-1] Caracas
2 - 1
UCV FC [C-5]
0 - 1
USB 06:00 FT
[B-6] Indy Eleven
1 - 2
Birmingham Legion [B-2]
-1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[A-5] Hartford Athletic
2 - 0
Miami Fusion [A-4]
+0 1 - 0
USW 06:00 FT
[8] Orlando Pride Nữ
0 - 2
OL Reign Nữ [2]
0 - 1
ARGA 06:15 FT
[21] Banfield
0 - 0
Boca Juniors [7]
-1 0 - 0
CCF 06:30 FT
[D-1] Qatar (T)
3 - 2
El Salvador [A-2] 3
-1/2 2 - 0
USB 06:30 FT
[A-1] Tampa Bay Rowdies
3 - 1
Loudoun United [A-8]
-1 1/2 1 - 0
BRB 07:00 FT
[5] CSA/AL
2 - 1
Vitoria/BA [18]
-1/4 0 - 0
- 07:00 FT