x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 16:00 FT
  Celta Vigo (T)
3 - 0
Atl. Sanluqueno  
-2 1/2 2 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Brisbane Roar U21 (T)
0 - 3
Gold Coast Knights  
-1/4 0 - 0
- 16:30 FT
  Moreton Bay Utd
1 - 6
Peninsula Power  
+1/2 0 - 5
TQB 16:30 FT
[A-3] Shaanxi Changan
1 - 1
Wuhan Three T. [C-1]
+3/4 1 - 1
HQA 17:30 FT
[4] Suwon Bluewings
1 - 2
Incheon Utd [7]
-1/2 0 - 0
TQB 18:35 FT
[A-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 7
Chengdu Better City [B-1]
+2 3/4 0 - 2
AUSBPL 18:45 FT
[10] Brisbane Knights
0 - 5
Acacia Ridge [8]
-1/4 0 - 3
SINA 18:45 FT
[1] Alb. Niigata (SIN)
1 - 1
Lion City Sailors [2]
1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  B.Leverkusen (T)
0 - 0
Freiburg  
-1/4 0 - 0
TQB 19:00 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu (T)
2 - 0
Nanjing Fengfan [B-4]
-3/4 1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Groningen
2 - 1
Heerenveen  
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
  Norwich
2 - 0
Huddersfield  
1 - 0
NGB 21:00 FT
[18] Olim. Dolgiye Prudy
1 - 1
Kamaz [10] 1
+1/4 1 - 1
BLRA 21:00 FT
[16] Sputnik Rechitsa
0 - 3
Gomel [5]
-
GHCLB 21:15 FT
  Stuttgart (T)
2 - 2
A.Bielefeld  
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
  Apoel FC
0 - 1
Bnei Sakhnin  
0 - 0
LITA 22:00 FT
[6] FK Riteriai
3 - 2
Dziugas FC [8]
-1 1 - 0
SLOA 22:00 FT
[5] Tabor Sezana
0 - 1
CM Celje [7]
+0 0 - 0
JORA 22:00 FT
[2] Al Salt
5 - 0
Ma'an SC [8]
-1 3 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Hapoel Tel Aviv
1 - 3
Arka Gdynia  
1 - 1
- 22:30 FT
  Roda JC
2 - 4
RKC Waalwijk  
0 - 3
FINA 22:30 FT
[6] HIFK
2 - 2
KTP Kotka [11]
-1 1 - 1
RMNA 22:30 FT
[14] Arges Pitesti
0 - 1
UTA Arad [7]
+0 0 - 1
SRBA 22:30 FT
[6] FK Radnicki 1923
3 - 2
Spartak Subotica [12]
+1/2 2 - 1
BULA 22:45 FT
[9] Tsarsko Selo
0 - 0
Cherno More [4]
+1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Leipzig
1 - 2
Montpellier  
1 - 0
- 22:59 FT
  Sparta Rotterdam
1 - 2
NAC Breda  
-1 1 - 2
POLA 22:59 FT
[12] Nieciecza
1 - 1
Stal Mielec [16]
-1/4 1 - 0
FIN3 22:59 FT
  TPV Tampere (T) 1
3 - 3
Ilves-Kissat  
+2 1 - 1
CZEB 22:59 FT
[3] Jihlava
2 - 1
Varnsdorf [10]
-1/2 1 - 0
DUC4BA 23:00 FT
[19] Greuther Furth II
0 - 5
SpVgg Bayreuth [3]
0 - 3
CZEB 23:00 FT
[7] Taborsko
0 - 1
Brno [4]
0 - 0
GHCLB 23:15 FT
  Mainz (T)
0 - 1
Liverpool  
0 - 0
- 23:30 FT
  Lazio
5 - 2
Triestina  
-2 4 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[9] V. Aschaffenburg
1 - 0
Buchbach [5]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[11] Schalding Hein.
1 - 1
Nurnberg II [13]
1 - 1
UKRA 23:30 FT
[12] FC Lviv
1 - 1
FC Mariupol [11]
+1/4 1 - 1
AUTB 23:30 FT
[7] Horn
2 - 1
Vorwarts Steyr [15]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[4] SKU Amstetten
1 - 1
Floridsdorfer AC [10]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Austria Wien II
1 - 1
Wacker Innsbruck [5]
+3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[12] LASK Juniors
2 - 4
SV Lafnitz [8]
+0 1 - 3
- 23:30 FT
[14] Kapfenberg 1
0 - 2
Liefering [3] 1
+3/4 0 - 0
DENB 23:30 FT
[4] Fredericia
2 - 0
Hobro I.K. [11]
-1/2 2 - 0
ALGA 23:45 FT
[19] CA BB Arreridj
0 - 1
WA Tlemcen [15]
+1/2 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Go Ahead Eagles (T)
1 - 1
Vitesse Arnhem  
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
  VVV Venlo
1 - 4
Helmond Sport  
-1/2 1 - 2
- 00:00 FT
  Numancia
1 - 1
Atletico Madrid  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-5
DUC4BA 00:00 FT
[1] Bayern Munich II
1 - 0
Heimstetten [16]
1 - 0
- 00:00 FT
[8] Unterhaching
1 - 2
Wacker Burghausen [2]
-3/4 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[6] Ger.Halberstadt
4 - 0
Hertha Berlin II [12]
+1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[5] Chemnitzer
3 - 1
Tennis Borussia B. [15]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[8] Tasmania Berlin
2 - 0
Babelsberg [7]
+0 2 - 0
NGA 00:00 FT
[15] Rostov
0 - 2
Din. Moscow [3]
+1/4 0 - 2
LITA 00:00 FT
[9] Banga
1 - 4
Hegelmann Litauen [5]
+1 0 - 4
DENB 00:00 FT
[5] AC Horsens
0 - 2
HB Koge [6]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Helsingor
1 - 0
Fremad Amager [12]
-3/4 1 - 0
ALGA 00:00 FT
[1] CR Belouizdad
1 - 0
NC Magra [14]
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[3] JS Saoura
2 - 2
ASO Chlef [16]
0 - 0
- 00:00 FT
[10] O Medea
1 - 2
Paradou AC [7]
1 - 1
- 00:00 FT
[11] RC Relizane
1 - 0
JS Kabylie [9]
+0 1 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[17] Memmingen 1
1 - 1
Eltersdorf [18]
+0 0 - 0
BLRA 00:30 FT
[4] Rukh Brest
1 - 0
FK Minsk [7]
-1 0 - 0
JORA 00:30 FT
[12] Buqaa Amman
0 - 2
Sahab [11]
0 - 2
BULA 01:00 FT
[2] Beroe 1
1 - 0
Lok. Sofia [7]
-1 1/4 0 - 0
CROA 01:00 FT
[10] Hrvatski Dragovoljac
0 - 4
Dinamo Zagreb [5]
+2 1/4 0 - 2
ICEB 01:00 FT
[2] Vestmannaeyjar
4 - 1
UMF Grindavik [6]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Thor Akureyri
4 - 2
Grotta [8]
+0 3 - 0
SRBA 01:00 FT
[10] FK Vozdovac
2 - 1
Proleter NS [14]
-1/2 1 - 0
SVKA 01:00 FT
[5] Trencin
4 - 0
Zlate Moravce [12]
-1 4 - 0
PERA 01:15 FT
[A-3] Cienciano (T)
0 - 0
Academia Cantolao [A-8]
-1 0 - 0
DUB 01:30 FT
[10] Schalke 04 2
1 - 3
Hamburger [5] 2
+0 1 - 0
POLA 01:30 FT
[3] Lech Poznan
0 - 0
Radomiak Radom [5]
-3/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[12] Mioveni
0 - 2
Rapid Bucuresti [2]
+1/4 0 - 1
TSB 01:30 FT
[2] Stade L. Ouchy
1 - 1
Winterthur [3] 1
-1/2 1 - 0
AUTA 01:30 FT
[4] Sturm Graz
1 - 3
RB Salzburg [1]
+3/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[4] Standard Liege
1 - 1
Genk [13]
+1/4 0 - 0
FAIC 01:45 FT
  UC Dublin
2 - 0
Shelbourne  
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Athlone
3 - 3
Waterford Utd  
+1 0 - 1
TS 90': 3-3; HP: 1-1; Pen: 2-4
- 01:45 FT
  St. Patrick's
6 - 0
Bray Wanderers  
-1 3/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Wexford Youths
3 - 0
Cabinteely  
+0 3 - 0
- 02:00 FT
  Maynooth University
4 - 0
Malahide Utd  
+1/4 3 - 0
- 02:00 FT
  St Kevins Boys
1 - 4
Kilnamanagh AFC  
1 - 1
- 02:00 FT
  Shamrock Rovers
2 - 0
Galway  
-2 2 - 0
BRB 02:00 FT
[17] Londrina/PR
1 - 0
Remo/PA [12]
+0 0 - 0
GHCLB 02:15 FT
  Doncaster Rovers
2 - 3
Newcastle  
+1 1/2 1 - 2
BDNLC 02:15 FT
[14] Portimonense
2 - 1
Academica Coim [19]
-3/4 2 - 1
ALGA 02:30 FT
[6] MC Alger
3 - 0
JSM Skikda [20]
1 - 0
- 02:30 FT
[4] USM Alger
2 - 1
US Biskra [13]
-1 0 - 1
- 02:30 FT
[18] USM Bel Abbes
1 - 0
Hussein Dey [17]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[C-3] Atl.Venezuela
4 - 1
Metropolitano [C-6]
+0 1 - 0
ALGA 03:00 FT
[5] MC Oran
0 - 0
CS Constantine [8]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[12] Ain M'lila
2 - 1
ES Setif [2]
+1/2 1 - 1
PERA 03:30 FT
[A-2] Carlos A. Mannucci (T)
1 - 2
Dep. Municipal [B-2]
+0 0 - 2
COLB 04:00 FT
[13] Boca Juniors Cali
0 - 1
Boyaca Chico  
+1/4 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[B-7] Atletico Tucuman 1
1 - 0
CA Huracan [B-9]
-1/4 1 - 0
ARGB 06:00 FT
[B-9] Tristan Suarez 1
1 - 1
Almagro [B-7]
+0 0 - 0
BRB 06:00 FT
[16] Ponte Preta/SP
2 - 1
Goias/GO [3]
+0 0 - 0
PARA 06:00 FT
[9] Sol de America
2 - 1
Sportivo Luqueno [8]
-1/4 1 - 1
VENA 06:00 FT
[C-2] Monagas
1 - 1
Mineros Guayana [C-4]
1 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] New York RB II
1 - 3
Pittsburgh R. [A-1]
+1/2 1 - 1
- 06:30 FT
[A-5] Ch. Battery
2 - 0
Ch.Independence [A-6]
+0 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[9] SD Aucas
1 - 1
Mushuc Runa [6]
-1/2 0 - 0
USW 07:00 FT
[10] Kansas City Nữ
0 - 0
NC Courage (W) [4]
0 - 0
MEXA 07:00 FT
[18] Necaxa
0 - 3
Santos Laguna [3]
+0 0 - 2
ARGA 07:15 FT
[A-11] CA Platense
0 - 1
Aldosivi [A-13]
+0 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[3] Everton CD
2 - 0
U. Espanola [11]
-1/4 2 - 0
COLA 07:40 FT
  Atletico Huila
2 - 2
Patriotas [17] 1
-1/2 2 - 1
USB 09:00 FT
[C-7] Real Monarchs
3 - 2
Las Vegas Lights [D-7]
-1/4 1 - 1
MEXA 09:00 FT
[17] Juarez
1 - 3
Toluca [1]
+0 1 - 1
USB 09:55 FT
[C-5] Colorado Springs
1 - 1
Louisville City [B-1]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 17:30 Hoãn
[8] Melb. Knights
-
Green Gully SC [10]
-
- 17:45 Hoãn
[7] Port Melbourne
-
Heidelberg Utd [6]
-
- 18:15 Hoãn
[3] Bentleigh Greens
-
Altona City [12]
-
AUSSL 18:45 Hoãn
[4] Adelaide Utd U21
-
Campbelltown City [5]
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  Groningen
-
Volendam  
-
- 22:00 Hoãn
  Atalanta
-
Modena  
-
FIN3 22:30 Hoãn
  HJS Akatemia
-
VJS  
-
- 22:30 Hoãn
  Jazz
-
Espoo  
-
LITA 23:00 Hoãn
[4] FK Panevezys
-
Kauno Zalgiris [3]
-
GHCLB 00:00 Hoãn
  Skive IK
-
Aarhus Fremad  
-
DUC3 00:00 Hoãn
[7] Osnabruck
-
Duisburg [18]
-
AUTB 01:25 Hoãn
[13] St.Polten
-
Rapid Wien II [9]
-
TSB 01:30 Hoãn
[5] Neuchatel Xamax
-
Aarau [4]
-
ICEB 02:15 Hoãn
[12] Vik. Olafsvik
-
Fram Rey. [1]
-
 
« 23 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo