x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OLP 14:30 FT
[C-2] Ai Cập U23 (T) 4
0 - 0
T.B.Nha U23 [C-1]
+1 3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-2] Mexico U23 (T) 1
4 - 1
Pháp U23 [A-3] 2
+1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[B-2] New Zealand U23 (T) 1
1 - 0
Hàn Quốc U23 [B-1]
+1 0 - 0
- 15:30 FT
[D-2] B.B.Ngà U23 (T) 1 2
2 - 1
Arập Xêut U23 [D-4] 2
-3/4 1 - 1
TQA 15:30 FT
[B-2] Changchun Yatai (T)
2 - 0
Beijing Guoan [B-3]
+1/4 1 - 0
- 15:30 FT
[B-7] Tianjin Tigers (T) 1
1 - 3
Sh. Shenhua [B-5]
+1 3/4 1 - 2
TQB 15:30 FT
[A-5] Zibo Cuju (T)
1 - 3
Suzhou Dongwu [C-5]
+1/4 0 - 1
OLP 17:30 FT
[C-3] Argentina U23 (T) 1 5
0 - 2
Australia U23 [C-4] 7
-1 0 - 1
TQA 17:30 FT
[B-1] Shanghai Port (T)
1 - 0
Hebei CFFC [B-4]
-1 1 - 0
OLP 18:00 FT
[B-4] Honduras U23 (T) 2
0 - 1
Romania U23 [B-3] 3
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-1] Nhật Bản U23 2
1 - 0
Nam Phi U23 [A-4]
-1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[D-1] Brazil U23 (T) 1
4 - 2
Đức U23 [D-3] 1 6
-1/4 3 - 0
TQB 18:35 FT
[B-2] Nantong Zhiyun (T)
3 - 0
Beijing BIT [C-6]
-1 1/4 0 - 0
- 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
1 - 0
Shenyang Urban [C-4]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[C-3] Guizhou FC (T)
0 - 0
Jiangxi Liansheng [B-5]
-1/2 0 - 0
TQA 19:30 FT
[B-8] Dalian Yifang (T)
1 - 1
Wuhan Zall [B-6]
+3/4 1 - 1
C3 20:00 FT
  Ararat Y (T)
2 - 4
Slask Wroclaw  
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Astana 1
2 - 0
Aris Salonica  
+1/4 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Olympiakos Nic.
2 - 1
Doxa Katokopia  
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Trabzonspor
1 - 0
Bandirmaspor  
1 - 0
C3 22:30 FT
  FK Panevezys
0 - 1
FK Vojvodina  
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[H-2] Karabakh Agdam 1
0 - 0
Ashdod  
-1 0 - 0
- 22:59 FT
  Molde
3 - 0
Servette  
-1 2 - 0
- 22:59 FT
  Austria Wien
1 - 1
Breidablik  
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
  Rigas Futbola Skola (T)
3 - 0
Puskas Akademia  
+1/4 3 - 0
- 22:59 FT
  FK Sochi
3 - 0
Keşla FK  
-1 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  KuPS
2 - 2
Vorskla  
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  O.Ljubljana (T)
1 - 0
Birkirkara  
-1 1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Dudelange
0 - 1
Bohemians  
+0 0 - 1
- 23:30 FT
  Dinamo Tbilisi
1 - 2
Maccabi Haifa [E-4]
+1/2 0 - 1
CHIB 23:30 FT
[2] Dep. Copiapo
1 - 0
U. San Felipe [15]
1 - 0
C3 23:45 FT
  Hammarby
3 - 1
Maribor  
-3/4 0 - 0
- 23:45 FT
  Elfsborg
4 - 0
Milsami  
-2 1/2 3 - 0
GHCLB 23:45 FT
  AEK Larnaka (T)
0 - 0
Beitar Jerusalem  
-1/4 0 - 0
C3 00:00 FT
  Lok. Plovdiv
1 - 0
Slovacko  
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Spartak Trnava
0 - 0
Sepsi OSK   1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Suduva
0 - 0
Rakow Czestochowa  
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Apollon Limassol (T)
1 - 3
MSK Zilina  
-3/4 1 - 2
- 00:00 FT
  AEL Limassol
1 - 0
Vllaznia Shkoder  
-1 1 - 0
- 00:00 FT
  Dinamo Batumi
0 - 1
Bate Borisov  
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[F-1] Kobenhavn
4 - 1
Torpedo Zhodino  
-2 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Gzira Utd
0 - 2
HNK Rijeka   1
+1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Petrocub (T)
0 - 1
Sivasspor  
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
  Riga FC
2 - 0
Shkendija  
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Teuta Durres
0 - 2
Inter d.Escaldes  
-1 0 - 1
- 00:00 FT
  Vik.Plzen
2 - 1
Dinamo Brest  
-2 2 - 0
- 00:00 FT
  KF Laci (T)
1 - 0
Universitatea Craiova  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[C-4] Cska Sofia
0 - 0
FK Liepaja  
-1 1/2 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Sevilla
1 - 0
Las Palmas  
-1 1/2 0 - 0
LATA 00:00 FT
[7] METTA/LU Riga
3 - 0
Noah Jurmala [8]
-
- 00:00 FT
[6] BFC Daugava
3 - 0
Noah Jurmala [8]
-
- 00:00 FT
[3] FK Liepaja
3 - 0
Noah Jurmala [8]
-
- 00:00 FT
[5] Spartaks Jurmala
3 - 0
Noah Jurmala [8]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
Spartaks Jurmala [5]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
BFC Daugava [6]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
METTA/LU Riga [7]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
Valmiera / BSS [2]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
Riga FC [4]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
FK Liepaja [3]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
Rigas Futbola Skola [1]
-
- 00:00 FT
[8] Noah Jurmala
0 - 3
Rigas Futbola Skola [1]
-
TDB 00:00 FT
[3] Helsingborg
2 - 3
Varnamo [1]
-1/4 1 - 2
EGYA 00:00 FT
[1] Ahly Cairo
1 - 1
NBE SC [4]
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 00:15 FT
  Dordrecht 90
2 - 3
Almere City  
+3/4 1 - 1
C3 01:00 FT
  HB Torshavn
4 - 0
Buducnost  
+0 1 - 0
- 01:00 FT
  Shkupi (T)
0 - 3
Santa Clara  
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Arda Kardzhali
0 - 2
Hap. Beer Sheva  
+1/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Lyon (T)
2 - 2
Villarreal  
2 - 2
C3 01:15 FT
[H-1] Basel
3 - 0
Partizani Tirana  
-2 1 - 0
- 01:30 FT
[B-1] Gent
4 - 0
Valerenga  
-1 1/4 2 - 0
- 01:30 FT
  Velez Mostar (T)
2 - 1
AEK Athens  
+1 1 - 1
- 01:30 FT
  Larne
2 - 1
Aarhus AGF  
+1 2 - 0
- 01:30 FT
  Sutjeska (T)
0 - 0
Maccabi TA [A-2]
+3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Steaua Bucuresti
1 - 0
Shakhter Kar.  
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
  Linfield
4 - 0
Borac Banja Luka  
+1/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Aberdeen
5 - 1
Hacken  
-1/4 2 - 0
- 01:45 FT
  Hibernian 1
3 - 0
FC Santa Coloma  
-2 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
  Ujpest
2 - 1
Vaduz  
+0 1 - 0
- 02:00 FT
  Valur Rey.
0 - 3
Bodo Glimt [C-1]
+1 0 - 1
- 02:00 FT
[B-2] FK Partizan
1 - 0
Dunajska Stred  
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
  KF Drita (T)
0 - 0
Feyenoord [E-1]
+2 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Hajduk Split
2 - 0
Tobol Kostanay  
-1 1 - 0
- 02:00 FT
  Dundalk
2 - 2
Levadia T.  
-1/4 2 - 2
- 02:00 FT
  Pogon Szczecin
0 - 0
NK Osijek  
+0 0 - 0
- 02:00 FT
  Hafnarfjordur
0 - 2
Rosenborg  
+1 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  Benfica
1 - 0
Lille  
-1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[8] CD Guabira
3 - 2
Jorge Wilstermann [7]
-3/4 3 - 1
ICEB 02:15 FT
[3] Fjolnir 1
3 - 1
Trottur Rey. [11]
-1 1/2 2 - 0
C3 02:30 FT
  Shakhter Soligo. (T)
1 - 2
Fola Esch  
-1 1/2 0 - 2
VENA 04:00 FT
[A-1] Dep.Guaira
5 - 0
Aragua [A-4]
4 - 0
BLVA 04:15 FT
[16] San Jose 1
1 - 3
Inde. Petrolero [2]
+1 1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[3] Coritiba/PR 1
1 - 1
CRB/AL [7]
-1/2 1 - 0
SUD 05:15 FT
[B-1] Independiente 2
1 - 1
Santos/SP  
-1/2 0 - 1
BLVA 05:15 FT
[4] Bolivar
1 - 1
Oriente Petrolero [6]
-1 3/4 1 - 0
VENA 06:15 FT
[B-3] Estu.Merida
4 - 2
Trujillanos [B-7]
3 - 1
USAA 07:25 FT
[Dong-6] Orlando City
2 - 1
Philadelphia Union [Dong-3]
-1/2 1 - 0
LIB 07:30 FT
[B-1] Internacional/RS
0 - 0
Olimpia Asuncion [B-2]
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
SUD 07:30 FT
[E-1] CA Penarol 1
0 - 1
Nacional Montevideo  
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[A-1] Rosario Central
1 - 0
Dep.Tachira  
-1 1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[4] Avai/SC
1 - 0
Operario/PR [13]
-1/4 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[10] San Luis Qui.
1 - 0
U.Concepcion [14]
+1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[17] Queretaro
0 - 0
Club America [1]
+1/4 0 - 0
USAA 09:45 FT
[Tay-12] Austin FC
0 - 1
Seattle Sounders [Tay-2]
-3/4 0 - 0
GHCLB 00:30 Hoãn
  Drogheda Utd
-
Chelsea  
-
 
« 22 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo