x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OLPW 14:30 FT
[E-1] V.Q Anh Nữ (T)
2 - 0
Chile Nữ [E-4]
-1 3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[F-4] Trung Quốc Nữ (T)
0 - 5
Brazil Nữ [F-2]
+1 0 - 2
- 15:30 FT
[G-1] Thụy Điển Nữ (T)
3 - 0
Mỹ Nữ [G-2]
+1 1 - 0
NHATC 16:00 FT
  JEF United Chiba
1 - 1
Kawasaki Fro.  
+1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
TQB 16:00 FT
[A-2] Zhejiang Greentown (T)
3 - 1
Heil. Lava Spring [C-2]
-1/2 2 - 1
NHATA 17:00 FT
[12] Cerezo Osaka
3 - 3
FC Tokyo [9]
+0 0 - 2
- 17:00 FT
[13] Gamba Osaka
1 - 2
Vissel Kobe [3]
+1/4 1 - 2
TQA 17:00 FT
[A-7] Cangzhou Mighty Lions (T)
0 - 2
Shandong Taishan [A-1]
+1 1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A-8] Qingdao FC (T)
0 - 6
Guangzhou FC [A-2]
+1 3/4 0 - 4
OLPW 17:30 FT
[E-3] Nhật Bản Nữ
1 - 1
Canada Nữ [E-2] 1
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[F-3] Zambia Nữ (T) 1
3 - 10
Hà Lan Nữ [F-1] 1
+4 1 - 6
HQA 18:00 FT
[12] Gwangju
3 - 1
Gangwon [10]
+0 1 - 0
OLPW 18:30 FT
[G-3] Australia Nữ (T)
2 - 1
New Zealand Nữ [G-4] 2
-1 2 - 0
TQB 18:35 FT
[B-6] Beijing Sport Univ
1 - 3
Meizhou Hakka [A-1]
+1 3/4 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Heracles Almelo (T)
1 - 2
PAOK  
+3/4 1 - 2
TQA 19:00 FT
[A-6] Chongqing Lifan (T)
0 - 3
Shenzhen FC [A-3]
+1 1/2 0 - 3
- 19:00 FT
[A-4] Guangzhou City (T)
1 - 1
Luoyang Longmen [A-5]
+0 0 - 1
C1 21:00 FT
  Kairat Almaty 3
2 - 1
Crvena Zvezda   2
+1/4 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Wacker Innsbruck II
1 - 4
Genoa  
0 - 2
- 22:00 FT
  Chambly
0 - 2
Stade Reims  
0 - 1
- 22:00 FT
  Parma (T)
0 - 1
Bochum  
+1/4 0 - 0
TDU21 22:00 FT
[SN-2] Osters U21
1 - 1
Kalmar U21 [SN-6]
0 - 0
CHIB 22:00 FT
[13] Cobreloa
2 - 0
Puerto Montt [5]
-1/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[4] Jaro
0 - 0
MuSa Pori [11]
-1/4 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Fortuna Sittard
1 - 1
OFI Creta  
-1/2 1 - 1
NORB 22:59 FT
[11] Raufoss IL
1 - 2
Sogndal [6]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Start Kristiansand
4 - 1
Stjordals Blink [14]
-1 2 - 1
- 22:59 FT
[13] Grorud IL
0 - 2
Ullensaker/Kisa [15]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] KFUM Oslo
3 - 1
Asane Fotball [7]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Bryne
0 - 1
Sandnes Ulf [8]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Ranheim IL
3 - 4
FK Jerv [3]
-1 0 - 1
- 22:59 FT
[16] Strommen
1 - 1
Fredrikstad [4]
+1/2 1 - 1
GHCLB 23:45 FT
  Hertha Berlin (T)
1 - 1
Lubeck  
-2 3/4 1 - 0
C1 00:00 FT
[H-4] Malmo 2
2 - 1
Helsinki   1
-1 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Linense
0 - 2
Cadiz  
+1 3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Barcelona
4 - 0
Gimnastic T.  
-1 3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Stade Brestois (T)
1 - 2
Stade Briochin  
-1 3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Getafe (T) 1
2 - 1
Rennes  
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  PSG
2 - 1
Augsburg  
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Valencia (T)
3 - 0
Atromitos  
-1 1/2 2 - 0
NORA 00:00 FT
[14] Stabaek
2 - 3
Lillestrom [5]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Sandefjord
1 - 1
Haugesund [10]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Stromsgodset
3 - 0
Odd Grenland [13]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Sarpsborg
1 - 1
Mjondalen [16]
-1/2 0 - 1
GHCLB 00:30 FT
  Triestina
0 - 1
Roma  
+2 1/4 0 - 0
JORA 00:30 FT
[4] Faisaly (JOR) 1
0 - 1
Wihdat [1]
+1/4 0 - 0
C1 01:00 FT
  Mura 1
0 - 0
Ludogorets   1
+1/2 0 - 0
C3 01:00 FT
  Cukaricki Belgrade
0 - 0
Sumqayit  
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  York City
1 - 1
Sunderland  
+1 0 - 1
- 01:00 FT
  Tavistock
0 - 7
Middlesbrough  
0 - 5
- 01:00 FT
  Velez CF
0 - 2
Malaga  
+1 1/4 0 - 2
- 01:00 FT
  Mallorca
1 - 0
Cartagena  
-1 1 - 0
- 01:00 FT
  Reading
0 - 3
West Ham Utd  
+3/4 0 - 1
NORB 01:00 FT
[1] HamKam
2 - 3
Aalesund [2]
-1/4 1 - 1
C1 01:30 FT
  Slo. Bratislava 1
0 - 0
Young Boys [F-4] 4
+1/2 0 - 0
GHCLB 01:30 FT
  Harrogate Town
1 - 3
Rotherham Utd  
+1/2 0 - 2
- 01:30 FT
  Walsall
0 - 4
Aston Villa  
+1 3/4 0 - 2
- 01:45 FT
  Colchester Utd
0 - 3
Tottenham  
+1 3/4 0 - 3
SCOLC 01:45 FT
[C-5] Brora Rangers
0 - 1
Ross County [C-3]
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[F-4] Airdrieonians
2 - 0
Motherwell [F-1]
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[E-3] Edinburgh City
3 - 0
Falkirk [E-4]
+3/4
- 01:45 FT
[C-4] Montrose
0 - 2
Dundee [C-1]
+1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[D-2] Livingston
0 - 0
Raith Rovers [D-1]
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0;+ Pen: 6-5
C1 02:00 FT
  Legia Wars.
2 - 1
Flora Tallinn   2
-2 1 - 0
- 02:00 FT
  Olympiakos 1 3
1 - 0
Neftchi Baku   1 2
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
  PSV Eindhoven
5 - 1
Galatasaray   2
-1 2 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Braga
1 - 1
Marseille  
+0 1 - 0
BRB 02:00 FT
[9] Vila Nova/GO
0 - 1
Brusque FC/SC [15]
+0 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[5] Royal Pari
2 - 1
Always Ready [1]
-1/2 0 - 0
CHIB 02:30 FT
[6] Deportes Santa Cruz 1
2 - 0
CD Magallanes [7]
+1/4 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[14] Cuiaba/MT
2 - 1
Atletico/GO [10]
+0 1 - 0
CHIB 05:00 FT
[1] Coquimbo Unido
1 - 1
Rangers Talca [11]
1 - 0
LIB 05:15 FT
[C-1] Barcelona SC
3 - 1
Velez Sarsfield [G-2]
-1/2 1 - 0
- 05:15 FT
[A-1] Palmeiras/SP
1 - 0
Univ. Catolica [F-2]
-1 1/4 1 - 0
SUD 05:15 FT
[C-1] Arsenal Sarandi
1 - 1
Sporting Cristal  
-3/4 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[14] Real Potosi 1
1 - 5
CA Palmaflor [10]
-1/2 1 - 4
USAA 06:30 FT
[Dong-9] Columbus Crew
0 - 0
Nashville FC [Dong-2]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-4] New York City (T)
1 - 0
CF Montreal [Dong-10]
-1 1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
1 - 1
New York RB [Dong-7]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-11] Inter Miami
0 - 5
New England [Dong-1]
+0 0 - 4
- 07:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
2 - 2
D.C. Utd [Dong-8]
-1/4 1 - 0
- 07:25 FT
[Dong-14] Cincinnati
1 - 1
Atlanta United [Dong-5]
-1/4 0 - 0
LIB 07:30 FT
[F-1] Argentinos Jun.
0 - 2
River Plate [D-2]
+3/4 0 - 1
- 07:30 FT
[G-1] Flamengo/RJ (T)
4 - 1
Defensa YJ [A-2]
-1 1/4 1 - 1
SUD 07:30 FT
[G-1] Bragantino/SP
1 - 1
Independiente JT  
-1 0 - 1
- 07:30 FT
[F-1] Libertad (T)
0 - 1
Junior Barranquilla  
-1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[5] CSA/AL
2 - 2
Vasco DG/RJ [11]
+0 1 - 1
- 07:30 FT
[8] Nautico/PE 1
2 - 1
Brasil Pelotas/RS [20]
-1 2 - 1
BLVA 07:30 FT
[15] Blooming
2 - 0
The Strongest [3]
+3/4 2 - 0
CHIB 07:30 FT
[12] CCDA Fernandez Vial
1 - 0
Temuco [3]
0 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-3] Sporting Kansas
1 - 1
San Jose EQ [Tay-10]
-1 1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[Tay-1] Colorado Rapids
2 - 0
Dallas [Tay-11]
-1 0 - 0
COLA 08:05 FT
[3] Millonarios
2 - 1
Dep.Quindio  
-1 1/4 0 - 1
USB 08:30 FT
[C-2] SA Scorpions
3 - 0
New Mexico United [C-5]
-1/2 1 - 0
USAA 09:00 FT
[Tay-7] Real Salt Lake
2 - 2
LA Galaxy [Tay-8]
-1/2 2 - 1
- 09:30 FT
[Tay-4] Portland Timbers
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-9]
+1/2 1 - 1
GHCLB 22:59 Hoãn
  Saint Etienne
-
Nice  
-
- 23:30 Hoãn
  Eibar
-
SD Logrones  
-
- 00:00 Hoãn
  Anorthosis
-
Hapoel Haifa  
-
- 00:00 Hoãn
  Real Oviedo
-
Extremadura UD  
-
- 01:00 Hoãn
  Blackpool
-
Rangers  
-
 
« 21 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo