x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 16:30 FT
  Gold Coast Utd
0 - 0
Olympic FC QLD  
+1 0 - 0
HQA 17:30 FT
[4] Suwon Bluewings 1
1 - 2
Suwon FC [7]
-1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Zwolle
3 - 0
Helmond Sport  
1 - 0
- 20:00 FT
  Athletic Bilbao (T)
1 - 0
Dinamo Kiev  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Bristol City (T)
3 - 3
Portsmouth  
+0
- 20:00 FT
  Sheffield Wed.
0 - 2
West Brom  
0 - 2
C1 22:00 FT
  Alashkert (T)
0 - 1
Sheriff Tiraspol  
+1/2 0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Mansfield
0 - 1
Grimsby  
0 - 0
- 22:00 FT
  Norwich
1 - 0
Lincoln  
0 - 0
- 22:15 FT
  Apoel FC
0 - 0
Apollon Smirnis  
0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Mypa
2 - 4
JaPS  
+1 1/2 1 - 3
C3 22:55 FT
  Domzale
1 - 1
Honka  
-3/4 0 - 0
C1 22:59 FT
  Lincoln Red Imps
1 - 2
CFR Cluj  
+1 1/2 1 - 0
C3 22:59 FT
  Kauno Zalgiris (T)
0 - 5
The New Saints  
-1/4 0 - 4
- 22:59 FT
  KF Prishtina
4 - 1
Connah's QN  
-1 1/4 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Wacker Innsbruck
1 - 1
Liverpool  
+1/2
- 23:30 FT
  Essen
0 - 3
Emmen  
0 - 0
- 23:30 FT
  Lazio
11 - 0
AC Belluno  
7 - 0
IRNA 23:45 FT
[7] Peykan
1 - 1
Foolad Khozestan [6]
+1/4 1 - 0
- 23:45 FT
[10] Sanat Naft 1
1 - 1
Mes Rafsanjan [8]
+0 0 - 0
- 23:45 FT
[5] Gol Gohar
1 - 0
SaiPa Karadj [15]
0 - 0
- 23:45 FT
[16] Machine Sazi 1
0 - 5
Persepolis [1]
+1 1/2 0 - 3
- 23:45 FT
[9] Shahr Khodrou
0 - 1
Sepahan [2]
+1/2 0 - 1
- 23:45 FT
[3] Esteghlal Tehran
1 - 0
Naft M. Soleyman [13]
-1 1/4 1 - 0
- 23:45 FT
[11] Aluminium Arak
1 - 3
Tractor SC [4]
0 - 2
- 23:45 FT
[14] Zobahan
1 - 2
Nassaji Mazandaran [12]
1 - 1
SCOLC 00:00 FT
[E-2] Hamilton
0 - 1
Ayr Utd [E-1]
-1/4 0 - 1
TDB 00:00 FT
[16] Falkenbergs
2 - 3
Jonkopings [6]
+0 1 - 1
GHCLB 00:30 FT
  CD Calahorra
2 - 0
Zaragoza  
+1/4 1 - 0
C1 01:00 FT
  Dinamo Zagreb
2 - 0
Omonia Nicosia  
-1 0 - 0
- 01:00 FT
  Ferencvaros
2 - 0
Zalgiris  
-1 1/2 2 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Forest Green
1 - 2
Cardiff City  
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Crewe Alexandra
2 - 3
Stoke City  
+3/4 0 - 3
- 01:00 FT
  Bolton (T)
1 - 0
Preston North End  
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Plymouth Argyle
1 - 2
Swansea City  
+3/4 0 - 2
ICEW 01:00 FT
[2] Breidablik Nữ
7 - 2
Vestmannaeyjar Nữ [6]
-2 1/4 3 - 1
- 01:00 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
1 - 1
Thor Akureyri Nữ [7]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[8] UMF Tindastoll Nữ
2 - 1
Fylkir Nữ [10]
2 - 0
ARGC 01:05 FT
  Sarmiento Junin (T)
0 - 1
Temperley  
-1/4 0 - 0
C1 01:30 FT
  Rapid Wien
2 - 1
Sparta Praha  
-1/4 0 - 1
GHCLB 01:30 FT
  AFC Fylde
0 - 1
Wigan  
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
  Scunthorpe Utd
2 - 1
Burton Albion  
+3/4 1 - 1
SCOLC 01:30 FT
[H-4] Stenhousemuir
1 - 3
St. Mirren [H-1]
+2 0 - 0
C1 01:45 FT
  Celtic 1
1 - 1
Midtjylland   1
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Northampton
0 - 2
Nottingham Forest  
0 - 0
SCOLC 01:45 FT
[G-5] East Kilbride
2 - 2
Clyde [G-4]
+3/4 2 - 2
- 01:45 FT
[A-4] Cove Rangers
3 - 1
Inverness C.T. [A-3]
+1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[B-5] East Fife
0 - 1
Dundee Utd [B-1]
+1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[H-3] Partick Thistle
2 - 0
Dumbarton [H-5]
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[D-5] Brechin City
1 - 0
Alloa Athletic [D-4]
+1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[A-2] Stirling Albion
0 - 2
Hearts [A-1]
+2 0 - 1
- 01:45 FT
[B-4] Elgin City
1 - 3
Kelty Hearts [B-3]
+3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[F-5] Annan Athletic
1 - 2
Queen's Park [F-2]
+3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[G-1] Kilmarnock
1 - 1
Greenock Morton [G-3]
-1 1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
C3 02:00 FT
  Folgore / Falciano
1 - 3
Hibernians  
+1 1 - 2
GHCLB 02:00 FT
  Sporting Lisbon
2 - 0
Angers  
0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Atletico/PR U20
2 - 0
Palmeiras/SP U20  
+1/4 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[7] La Serena
4 - 3
Palestino [12]
+1/4 1 - 3
ICEW 03:00 FT
[1] Valur Nữ
6 - 1
Trottur Rey. Nữ [4]
-1 1/2 2 - 1
- 03:00 FT
[9] Keflavik IF Nữ
1 - 2
Stjarnan Nữ [3]
+1/4 1 - 1
BLVA 04:15 FT
[11] Aurora
0 - 0
Nacional Potosi [6]
-1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[17] Londrina/PR
0 - 0
Confianca/SE [20]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[12] Remo/PA
1 - 0
Cruzeiro/MG [18]
+1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[9] Botafogo/RJ
0 - 2
Goias/GO [3]
-1/4 0 - 2
- 05:00 FT
[8] Guarani/SP
0 - 0
Sampaio Correa/MA [7]
-3/4 0 - 0
LIB 05:15 FT
[H-1] Atl. Mineiro/MG
0 - 0
Boca Juniors [C-2]
-1/2 0 - 0
SUD 05:15 FT
[H-1] Gremio/RS
1 - 2
LDU Quito [Play off-5]
-3/4 1 - 1
CCF 06:00 FT
[C-3] Suriname (T) 2
2 - 1
Guadeloupe [C-4] 3
-3/4 1 - 1
- 06:00 FT
[C-1] Costa Rica (T) 1
1 - 0
Jamaica [C-2] 1
+0 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[10] Real Tomayapo
2 - 1
Real Santa Cruz [12]
-1/4 0 - 1
LIB 07:30 FT
[E-1] Racing Club
1 - 3
Sao Paulo/SP [E-2]
+0 0 - 1
SUD 07:30 FT
[D-1] Atletico/PR
4 - 1
America Cali [Play off-1] 1
-1/2 1 - 0
BRB 07:30 FT
[15] Vitoria/BA
1 - 0
Ponte Preta/SP [16]
-1/4 0 - 0
CHIA 07:30 FT
[5] Univ. de Chile (T)
2 - 0
Melipilla [13]
-1/2 1 - 0
CCF 08:30 FT
[D-2] Honduras (T) 1
0 - 2
Qatar [D-1]
+1/4 0 - 1
USAA 09:00 FT
[Tay-12] Vancouver WC (T)
0 - 0
Houston Dynamo [Tay-9]
+0 0 - 0
CCF 10:30 FT
[D-3] Panama (T)
3 - 1
Grenada [D-4] 2
-2 3/4 2 - 0
GHCLB 16:30 Hoãn
  Maritimo
-
Pacos Ferreira  
-
HQA 18:00 Hoãn
[5] Incheon Utd
-
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Birmingham
-
Barrow  
-
- 19:00 Hoãn
  Stevenage
-
Ipswich  
-
TDU21 22:00 Hoãn
[SN-6] Varnamo U21
-
Trelleborgs U21 [SN-7]
-
- 23:00 Hoãn
[SN-8] Halmstads U21
-
Malmo U21 [SN-5]
-
 
« 20 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo