bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCC 15:00 FT
[I-1] April 25 (T)
4 - 0
Tai Po [I-3]
-2 3 - 0
- 16:15 FT
[E-4] Manang Marshyangdi (T)
1 - 1
Minerva Punjab [E-3]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[F-3] Yangon United (T)
2 - 0
NagaWorld [F-4]
-3 0 - 0
- 17:00 FT
[F-1] Hà Nội FC
2 - 0
Tampines Rovers [F-2]
-1 3/4 2 - 0
HQFA 17:00 FT
  Daejeon Korail
2 - 0
Seoul E-Land  
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Hwaseong FC
2 - 2
Cheonan City  
+0 0 - 0
TS ̣90': 2-2; Pen: 4-3
- 17:00 FT
  Gangwon
2 - 0
Paju Citizen  
-1 3/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Gyeongnam
2 - 0
Daegu  
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
  Sangju Sangmu
1 - 1
Jeju Utd  
+0 0 - 0
TS ̣90': 1-1; Pen: 11-10
- 17:00 FT
  Gyeongju KHNP
2 - 0
Cheongju City FC  
-1/2 1 - 0
- 17:30 FT
  Anyang
1 - 1
Changwon City  
-1 0 - 0
TS 90': 1-1;TS HP: 0-1
- 17:30 FT
  Suwon Bluewings
3 - 0
Gwangju  
-1 1/4 1 - 0
AFCC 18:00 FT
[I-4] Hang Yuen FC (T)
1 - 2
Kitchee [I-2]
+1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[G-1] Ceres FC
0 - 1
BCM Bình Dương [G-2]
+0 0 - 0
KAZA 19:30 FT
[10] Irtysh Pavlodar
0 - 4
Astana [1]
+1 1/4 0 - 1
SLOA 19:50 FT
[8] Triglav
3 - 1
NK Krsko [10]
-1/2 2 - 0
AFCC 20:00 FT
[E-2] Abahani
3 - 2
Chennaiyin FC [E-1]
+0 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[1] Pyunik (T)
1 - 1
Banants [4]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Alashkert
1 - 0
Shirak [6]
-3/4 0 - 0
GEOA 20:00 FT
[4] Chikhura Sach. (T)
0 - 0
FC Rustavi [10]
-3/4 0 - 0
AFCC 20:30 FT
[G-3] Persija Jakarta
6 - 1
Shan United [G-4]
-3 1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[D-2] Altyn Asyr (T)
1 - 0
FK Khujand [D-3]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[D-4] FC Dordoi
2 - 1
Istiklol Dushanbe [D-1]
+1 0 - 1
CROA 21:00 FT
[7] Slaven Belupo
1 - 1
Lok. Zagreb [6]
+1/4 0 - 0
MASL 21:00 FT
[4] Selangor FA
3 - 1
Kedah FA [3]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[5] Melaka FA
6 - 0
Felda United [12]
-1 4 - 0
SLOA 21:55 FT
[2] O.Ljubljana
1 - 4
Domzale [3]
-1/2 0 - 2
GEOA 22:00 FT
[7] Dila Gori
1 - 0
Dinamo Batumi [2]
+0 0 - 0
MNEA 22:00 FT
[4] OFK Titograd
6 - 1
Mornar Bar [10]
4 - 0
- 22:00 FT
[5] Iskra Danilo
2 - 0
Lovcen Cetinje [9]
2 - 0
- 22:00 FT
[3] Zeta
1 - 1
Sutjeska [1]
1 - 0
- 22:00 FT
[2] Buducnost 1
5 - 3
Grbalj [7]
1 - 2
- 22:00 FT
[8] Rudar
0 - 1
OFK Petrovac [6]
0 - 0
RMNA 22:15 FT
[9] Hermannstadt
0 - 0
Dinamo Bucuresti [10]
-1/4 0 - 0
NGB 22:30 FT
[8] Avangard Kursk
1 - 1
Krasnodar B [11]
-3/4 0 - 1
FINB 22:30 FT
[3] TPS Turku
1 - 0
AC Kajaani [9]
-1 1/2 1 - 0
SRBC 22:30 FT
  Mladost Lucani
0 - 0
Crvena Zvezda  
+1 1/4 0 - 0
CZEA 22:30 FT
[2] Vik.Plzen
4 - 0
Sparta Praha [3]
-1/2 2 - 0
NGC 22:59 FT
  Arsenal-Tula
2 - 2
Ural S.r.  
-3/4 0 - 2
CROA 22:59 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 1
HNK Gorica [5]
-1 1/2 2 - 1
ITA3 23:30 FT
[B-6] Monza
3 - 3
Alto Adige [B-4]
-1/4 2 - 1
NGC 23:30 FT
  Rostov
0 - 2
Lok. Moscow  
+1/4 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[5] Dinamo Tbilisi
1 - 3
Lokomotiv T [8]
0 - 1
SLOA 00:00 FT
[6] Aluminij
0 - 1
Mura [4]
+1/2 0 - 0
TDA 00:00 FT
[7] Elfsborg
1 - 0
Eskilstuna City [15]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Helsingborg
1 - 3
AIK Solna [3]
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[2] Hacken
1 - 0
Kalmar [10]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Falkenbergs
0 - 3
Djurgardens [5]
+1/2 0 - 3
- 00:00 FT
[12] Sirius
1 - 0
GIF Sundsvall [14]
+0 1 - 0
TDB 00:00 FT
[12] IK Frej
1 - 1
Brommapojkarna [14]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Orgryte
1 - 1
Varbergs BoIS [1]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Mjallby AIF
2 - 1
Trelleborgs [10]
-1/2 0 - 1
HLA 00:30 FT
[16] SBV Excelsior
4 - 2
AZ Alkmaar [4]
+1 1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[14] Emmen
1 - 0
Groningen [8]
+1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[17] De Graafschap
1 - 4
Ajax [1]
+3 1 - 2
- 00:30 FT
[12] VVV Venlo
1 - 3
Vitesse Arnhem [5]
+3/4 0 - 2
- 00:30 FT
[15] Fortuna Sittard 1
1 - 4
Feyenoord [3]
+1 3/4 1 - 1
- 00:30 FT
[9] ADO Den Haag
6 - 2
Willem II [10]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[18] NAC Breda
0 - 0
Zwolle [13]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[2] PSV Eindhoven
3 - 1
Heracles Almelo [7]
-2 3/4 1 - 1
- 00:30 FT
[6] Utrecht
3 - 1
Heerenveen [11]
-1 1 - 1
TNKC 00:45 FT
[17] Galatasaray (T)
3 - 1
Akhisar Bld. [3]
-1 0 - 0
CROA 01:00 FT
[4] NK Osijek
2 - 1
HNK Rijeka [2]
-1/2 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[13] Voluntari
2 - 1
Concordia Chiajna [14]
-3/4 0 - 1
SRBC 01:00 FT
  Radnicki Nis
1 - 1
Partizan  
-1/4 0 - 0
CZEA 01:00 FT
[1] Slavia Praha
2 - 1
Jablonec [4]
-1 1/4 1 - 1
TSA 01:00 FT
[6] Sion
1 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Basel
3 - 2
Luzern [7]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[8] Zurich
3 - 0
Thun [5]
-1/2 3 - 0
TSB 01:00 FT
[2] Aarau
1 - 1
Kriens [7]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[3] Lausanne Sports
0 - 0
Schaffhausen [8]
-1 1/4 0 - 0
UKRC 01:00 FT
  Shakhtar Donetsk (T)
4 - 0
Inhulets Petrove  
-2 3 - 0
UAEA 01:00 FT
[1] Al Sharjah
3 - 2
Al Wehda (UAE) [5]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Al Jazira
1 - 1
Al Dhafra [10]
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Al Shabab (UAE)
4 - 1
Baniyas [6]
-1 2 - 1
- 01:00 FT
[3] Al Ain
5 - 1
Al Wasl [9]
-1 1/4 5 - 0
SLOA 01:15 FT
[5] CM Celje
1 - 3
Maribor [1]
+3/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[A-7] Pro Vercelli
1 - 2
Carrarese [A-6]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[B-2] Feralpisalo
0 - 0
Ravenna [B-7]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[C-5] Potenza SC
3 - 1
Virtus Francavilla [C-9]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[A-5] Arezzo
2 - 2
Novara [A-8]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-3] Catania
4 - 1
Reggina [C-7]
-1/4 2 - 1
POLA 01:30 FT
[5] Zaglebie Lubin
1 - 2
Cracovia Krakow [4]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[6] Jagiellonia
1 - 0
Legia Wars. [1]
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[7] Lech Poznan
2 - 1
Lechia GD [2]
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[8] Pogon Szczecin
0 - 0
Piast Gliwice [3]
+1/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
  Westerlo
0 - 2
Charleroi [9]
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[15] Oostende
1 - 1
Sint Truiden [7]
+1 1 - 0
- 01:30 FT
[12] Eupen
1 - 0
Beerschot-Wilrijk  
-1/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[3] Leeds Utd 1 4
2 - 4
Derby County [6] 3
-3/4 1 - 1
ITC 01:45 FT
  Atalanta (T) 3
0 - 2
Lazio   4
+0 0 - 0
SCOB 01:45 FT
[11] Raith Rovers
1 - 3
Queen of South [9]
+0 0 - 2
ISRC 01:55 FT
  Maccabi Netanya (T)
1 - 1
Bnei Yehuda  
0 - 1
KSB 02:00 FT
  Al Shoalah
3 - 1
Jeddah Club  
2 - 1
- 02:00 FT
  Al Jeel
1 - 1
Al Qaisoma  
0 - 0
- 02:00 FT
  Ansar Medina
1 - 1
Al Jabalain  
0 - 0
- 02:00 FT
  Abha
2 - 2
Al Khaleej(KSA)  
0 - 0
- 02:00 FT
  Al Oruba (KSA)
1 - 3
Al Nahda (KSA)  
1 - 2
- 02:00 FT
  Al Tai
3 - 2
Al Kawkab  
2 - 0
- 02:00 FT
  Al Mujazzal
1 - 1
Najran  
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
  Al Adalah
2 - 0
Dhamak  
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
  Al Ain (KSA)
1 - 2
Hajer  
0 - 2
- 02:00 FT
  Al Washm
0 - 2
Al Nojoom  
0 - 0
ARGC 02:00 FT
  CA Huracan
2 - 0
Union Sunchales  
-3/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[11] Royal Pari
2 - 1
Aurora [12]
-1 1/4 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[1] IA Akranes
2 - 0
Hafnarfjordur [3]
-1/4 1 - 0
- 02:15 FT
[7] KA Akureyri
0 - 1
Breidablik [2]
+0 0 - 1
- 02:15 FT
[11] Vikingur Rey.
3 - 4
Stjarnan [5]
+1 0 - 2
COLA 02:30 FT
[6] Deportivo Pasto 2
1 - 0
America Cali [4] 3
-1/4 1 - 0
COLB 04:15 FT
[7] Leones FC
3 - 1
Cortulua [6]
+0 1 - 0
BRC 05:15 FT
  Atl. Mineiro/MG
0 - 0
Santos/SP  
-1/4 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[10] Real Potosi
2 - 1
Always Ready [8]
-1/4 1 - 0
COLB 06:00 FT
[5] Boyaca Chico
0 - 1
Pereira [3]
-1/4 0 - 1
GHCLB 07:10 FT
  New England
0 - 3
Chelsea  
0 - 2
USA 07:15 FT
[Dong-7] Toronto
0 - 0
D.C. Utd [Dong-2]
-1 0 - 0
BRC 07:30 FT
  Corinthians/SP
0 - 1
Flamengo/RJ  
+0 0 - 0
- 07:30 FT
  Fluminense/RJ
1 - 1
Cruzeiro/MG  
+1/4 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[6] Jorge Wilstermann 1
0 - 0
San Jose [5]
-1 0 - 0
- 07:30 FT
[3] The Strongest
3 - 1
Blooming [4]
-1 1/2 2 - 0
USA 07:30 FT
[Tay-3] Houston Dynamo
1 - 1
Portland Timbers [Tay-11]
-1 1 - 0
COLA 08:00 FT
[1] Millonarios
1 - 0
Union Magdalena [8]
-1 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[1] San Carlos
0 - 0
Dep. Saprissa [2]
+0 0 - 0
MEXA 09:06 FT
[2] Tigres UANL
1 - 0
Monterrey [3]
1 - 0
USA 09:15 FT
[Tay-8] Vancouver WC
0 - 1
Atlanta United [Dong-4]
+1/4 0 - 1
- 09:35 FT
[Tay-2] Seattle Sounders
2 - 1
Orlando City [Dong-10]
-1 1/4 1 - 0
EGYA 03:00 Hoãn
[3] Zamalek SC
-
Al Intagh Al Harbi [12]
-
COLB 07:00 Hoãn
[2] Dep.Quindio
-
Llaneros FC [8]
-
 
« 26 tháng 03 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com