Đang tải...
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 12:00 FT
[5] Western United
3 - 0
Central Coast [10]
-1/4 3 - 0
AUSW 12:00 FT
[2] WS Wanderers Nữ
3 - 1
Perth Glory Nữ [7]
-1 3/4 1 - 0
HKGA 13:30 FT
[8] Happy Valley 1
1 - 1
Yuen Long [9]
0 - 0
AUSA 14:30 FT
[9] WS Wanderers
0 - 1
Perth Glory [3]
+1/4 0 - 1
GHU17 17:10 FT
  Bỉ U17
2 - 1
Phần Lan U17  
1 - 0
ASI23 17:15 FT
[C-1] Hàn Quốc U23 (T)
2 - 1
Jordan U23 [D-2]
-1 1 - 0
TBN3 17:30 FT
[A-15] UD Melilla
1 - 0
Celta Vigo II [A-19]
0 - 0
TNKA 17:30 FT
[16] Antalyaspor 1
0 - 3
Goztepe [8]
+0 0 - 3
GHQG 18:00 FT
  Sri Lanka 1
3 - 0
Bangladesh  
1 - 0
TBNA 18:00 FT
[17] Mallorca 4
4 - 1
Valencia [8] 1 4
+1/4 3 - 0
TBNB 18:00 FT
[9] Elche
1 - 1
Alcorcon [13]
-1/4 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[C-10] UE Olot
1 - 1
Cornella [C-3]
1 - 0
Đang tải...
- 18:00 FT
[B-20] Tudelano
1 - 1
Arenas de Guecho [B-14]
1 - 0
- 18:00 FT
[C-20] AE Prat
2 - 2
Orihuela [C-18]
2 - 0
- 18:00 FT
[D-19] CP Villarrobledo
1 - 4
Marbella [D-2]
1 - 1
- 18:00 FT
[C-5] Espanyol B
2 - 2
Ebro [C-11]
1 - 1
- 18:00 FT
[D-12] UCAM Murcia
4 - 3
Linense [D-9]
1 - 1
- 18:00 FT
[A-4] Pena Deportiva
3 - 1
Atletico Madrid B [A-2]
1 - 0
- 18:00 FT
[A-13] Union Langreo
2 - 0
Real Oviedo B [A-16]
0 - 0
- 18:00 FT
[B-5] Valladolid II
2 - 0
Osasuna B [B-6]
1 - 0
- 18:00 FT
[A-6] Rayo Majada.
0 - 1
Ibiza-Eivissa [A-1]
0 - 1
- 18:00 FT
[A-7] Inter de Madrid
0 - 2
Coruxo [A-5]
0 - 2
Đang tải...
- 18:00 FT
[A-18] Las Rozas CF
1 - 1
Getafe B [A-17]
0 - 1
- 18:00 FT
[B-13] Alaves B
2 - 2
Burgos CF [B-16]
1 - 1
- 18:00 FT
[D-11] Cadiz B
2 - 0
Yeclano Dep. [D-3]
1 - 0
- 18:00 FT
[D-16] Talavera 2
0 - 1
Recreativo Huelva [D-10]
0 - 0
- 18:00 FT
[C-16] Gimnastic
1 - 0
Barcelona B [C-8]
0 - 0
TNKB 18:00 FT
[4] Keciorengucu
0 - 1
Eskisehirspor [16]
-1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[13] Istanbulspor AS
1 - 1
Erzurum BB [3]
+0 0 - 1
BDNB 18:15 FT
[2] SC Farense
0 - 0
SC Covilha [4]
-1/2 0 - 0
HLA 18:15 FT
[17] VVV Venlo
1 - 1
PSV Eindhoven [4]
+1 1/2 0 - 0
ITA 18:30 FT
[6] AC Milan 5
3 - 2
Udinese [14] 1
-3/4 0 - 1
ANHB 19:00 FT
[3] Nottingham Forest
3 - 1
Luton Town [24]
-1 1 - 1
TBN3 19:00 FT
[A-14] Las Palmas Atl.
2 - 1
Atl. Baleares [A-3]
1 - 0
GHU17 19:20 FT
  Iceland U17
1 - 2
Tajikistan U17  
0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  LKS Lodz
0 - 2
Astra Giurgiu  
0 - 1
- 20:00 FT
  Union Berlin
1 - 2
St. Gallen  
1 - 1
TBNA 20:00 FT
[12] Real Betis 3
3 - 0
Real Sociedad [7] 1
+0 2 - 0
GREA 20:00 FT
[7] Xanthi 1
0 - 1
Panathinaikos [4]
+1/2 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[4] Sirens (T)
2 - 0
Mosta [8]
0 - 0
TNKA 20:00 FT
[3] Trabzonspor
6 - 0
Kasimpasa [15]
-1 1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[6] Galatasaray
2 - 1
Denizlispor [12]
-1 1/2 1 - 0
ASI23 20:15 FT
[D-1] UAE U23 (T)
1 - 5
Uzbekistan U23 [C-2]
+1/4 1 - 3
KUWA 20:25 FT
[5] Al Shabab (KUW) 1
0 - 0
Yarmouk (KUW) [9]
0 - 0
HLA 20:30 FT
[12] Emmen
1 - 0
Heracles Almelo [9]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[1] Ajax
2 - 1
Sparta Rotterdam [11]
-2 3/4 1 - 0
HLB 20:30 FT
[12] Den Bosch
2 - 3
Go Ahead Eagles [6]
+1/2 2 - 1
BIA 20:30 FT
[16] Cercle Brugge
1 - 2
Antwerpen [2]
+3/4 1 - 1
TNKB 20:30 FT
[18] Boluspor
0 - 2
Osmanlispor [14]
-1/4 0 - 1
ALGA 20:30 FT
  NC Magra (T)
1 - 1
Paradou AC  
0 - 1
NPA 20:30 FT
[7] Blo. Celtic
1 - 1
Chippa Utd [11]
0 - 0
- 20:30 FT
[2] SuperSport Utd
1 - 2
Mamelodi Sun. [3]
0 - 1
- 20:30 FT
[15] Polokwane
1 - 1
Golden Arrows [9]
0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Dinamo Kiev (T)
1 - 1
Legia Wars.  
1 - 1
- 21:00 FT
  Rakow Czestochowa
1 - 3
Ural S.r.  
0 - 1
- 21:00 FT
  Basel
0 - 2
Hamburger  
0 - 1
ANHA 21:00 FT
[13] Burnley 1
2 - 1
Leicester City [3]
+1/2 0 - 1
ITA 21:00 FT
[19] Brescia 1
2 - 2
Cagliari [7]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Bologna 1 6
1 - 1
Verona [11] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Lecce 2
1 - 1
Inter Milan [2] 2
+1 1/2 0 - 0
ITB 21:00 FT
[14] Spezia
1 - 1
Cittadella [6]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Pescara
1 - 2
Salernitana [8]
-1/2 0 - 0
ITA3 21:00 FT
  Monza
1 - 1
Como  
-1 0 - 1
- 21:00 FT
  Alto Adige
4 - 1
Rimini  
-1 2 - 1
- 21:00 FT
  Paganese
0 - 0
Sicula Leonzio  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Casertana
1 - 1
Virtus Francavilla  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Vibonese 1
0 - 1
Cavese  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  US Olbia
1 - 1
Pontedera  
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  AS Bisceglie 1
1 - 2
Reggina  
+1 1 - 0
- 21:00 FT
  Juventus U23
1 - 0
Arezzo  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Pergolettese
0 - 3
Aurora Pro Patria  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Padova
0 - 1
Modena  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Gubbio
0 - 1
ArzignanoChiampo  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Bari
5 - 2
FC Rieti  
1 - 0
- 21:00 FT
  Catania
1 - 1
Potenza SC  
1 - 1
- 21:00 FT
  Ternana
3 - 1
Rende  
-1 1/4 2 - 0
DUA 21:30 FT
[13] Hertha Berlin 3
0 - 4
Bayern Munich [3] 1
+1 3/4 0 - 0
TBNA 22:00 FT
[10] Villarreal 1
1 - 2
Espanyol [19] 1
-3/4 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[19] Deportivo
1 - 0
Cadiz [1]
+0 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[15] Pacos Ferreira
0 - 0
Gil Vicente [8]
+0 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[9] Academico Viseu
0 - 0
Chaves [6]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Casa Pia AC
2 - 2
Varzim [5]
+1/4 0 - 1
BIB 22:00 FT
[1] OH Leuven
1 - 3
Westerlo [3]
+0 1 - 1
MLTA 22:00 FT
[5] Gzira Utd (T)
1 - 2
Santa Lucia FC [13]
0 - 2
GREA 22:15 FT
[8] Atromitos
0 - 0
Volos NFC [11]
-1 0 - 0
- 22:15 FT
[3] AEK Athens
3 - 0
Larissa [9]
-1 1/4 1 - 0
TBN3 22:30 FT
[C-13] Ejea
1 - 0
UE Llagostera [C-9]
0 - 0
HLA 22:45 FT
[16] ADO Den Haag
2 - 0
RKC Waalwijk [18]
-1/2 1 - 0
KUWA 22:55 FT
[10] Al Nasr (KUW)
1 - 2
Al Sahel [6]
1 - 1
TBN3 22:59 FT
[D-6] San Fernando
2 - 3
Granada II [D-20]
1 - 1
- 22:59 FT
[B-17] Barakaldo 2
0 - 1
Guijuelo [B-18]
0 - 0
- 22:59 FT
[C-15] Badalona 1
0 - 0
Andorra FC [C-2]
0 - 0
- 22:59 FT
[A-8] Pontevedra
0 - 0
Racing Ferrol [A-10]
0 - 0
- 22:59 FT
[A-20] S.S. Reyes
1 - 0
Sporting Gijon B [A-9]
0 - 0
- 22:59 FT
[A-11] Marino de Luanco
1 - 0
Real Madrid B [A-12]
1 - 0
- 22:59 FT
[D-17] Algeciras
0 - 1
Murcia [D-8]
0 - 1
- 22:59 FT
[B-9] Haro Deportivo
1 - 2
UD Logrones [B-1]
1 - 0
- 22:59 FT
[D-18] Merida
0 - 0
Atl. Sanluqueno [D-7]
0 - 0
- 22:59 FT
[B-8] CD Calahorra 1
2 - 3
Athletic Bilbao B [B-3]
2 - 2
- 22:59 FT
[B-12] CF Salmantino
0 - 3
Amorebieta [B-7]
0 - 3
- 22:59 FT
[D-5] Cordoba
1 - 1
Villarrubia CF [D-14]
0 - 1
- 22:59 FT
[C-1] Sabadell
1 - 0
Levante B [C-12]
0 - 0
GREA 22:59 FT
[2] PAOK
3 - 1
Asteras Tripolis [12]
-1 3/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[7] Besiktas
1 - 2
Sivasspor [1]
-1/2 1 - 2
TNKB 22:59 FT
[2] Bursaspor
2 - 1
Fatih Karagumruk [12]
-1/2 1 - 0
GHU17 23:15 FT
  Belarus U17
4 - 1
Uzbekistan U17  
3 - 1
PHC 23:15 FT
  Con. Marseille
0 - 2
Rennes  
0 - 2
- 23:15 FT
  Rouen
1 - 4
Angers  
+3/4 1 - 3
- 23:15 FT
  Dijon
5 - 0
Nimes  
-3/4 1 - 0
- 23:15 FT
  Montpellier
5 - 0
Caen  
-1 1/4 3 - 0
BDNB 23:15 FT
[17] Cova Piedade
3 - 1
Nacional Madeira [1]
+1/2 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[1] Liverpool 1
2 - 0
Man Utd [5] 3
-1 1/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[B-2] Cultural Leonesa
0 - 0
Real Union [B-10]
0 - 0
ITA3 23:30 FT
  Catanzaro
1 - 2
SS Monopoli  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Carrarese
3 - 1
Siena  
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
  Teramo
1 - 0
Avellino  
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Lecco 1
3 - 2
Novara  
+0 1 - 1
- 23:30 FT
  Vicenza
1 - 0
Carpi  
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Ravenna
1 - 1
Fano  
-1/4 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[C-14] Valencia B
1 - 2
Castellon [C-6]
0 - 1
- 00:00 FT
[D-1] Cartagena
1 - 1
Don Benito [D-13]
1 - 0
ITA 00:00 FT
[20] Genoa 2
1 - 3
Roma [4] 3
+1/2 1 - 2
DUA 00:00 FT
[17] Paderborn 07 4
1 - 4
B.Leverkusen [6] 1
+3/4 0 - 3
BIA 00:00 FT
[9] Anderlecht
1 - 2
Club Brugge [1]
+1/2 1 - 1
CRCA 00:00 FT
[7] Cartagines
1 - 2
Dep. Saprissa [1]
1 - 0
TBNB 00:15 FT
[20] Real Oviedo
1 - 1
Huesca [3]
+0 0 - 0
- 00:15 FT
[22] Racing Santander
1 - 1
Las Palmas [8]
+0 0 - 0
BDNB 00:15 FT
[15] Vilafranquense
1 - 1
Penafiel [10]
-1/4 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[6] Athletic Bilbao 4
1 - 1
Celta Vigo [18] 3
-1/2 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[3] Famalicao
1 - 1
Maritimo [11]
-3/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[1] Olympiakos
4 - 2
Aris Salonica [5]
-1 3/4 3 - 1
EGYA 00:30 FT
[2] Arab Contractors (T)
0 - 2
Ahly Cairo [1]
0 - 1
MEXA 01:00 FT
[10] Toluca
2 - 3
Necaxa [6]
-1/4 2 - 1
ISRA 01:15 FT
[5] Hapoel Tel Aviv
3 - 1
Hapoel Raanana [14]
1 - 1
BIA 02:00 FT
[8] Zulte-Waregem
0 - 3
Genk [7]
+1/4 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[21] Extremadura UD
1 - 2
Almeria [2]
+0 1 - 1
- 02:30 FT
[17] Tenerife
1 - 0
Girona [7]
+0 1 - 0
ITA 02:45 FT
[1] Juventus
2 - 1
Parma [8] 1
-1 3/4 1 - 0
PHC 02:55 FT
  Lorient
0 - 1
PSG  
+2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Barcelona
1 - 0
Granada [11] 1 4
-2 1/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[1] Benevento
1 - 1
Pisa [13]
-1 1/2 1 - 1
BDNA 03:00 FT
[7] Rio Ave
2 - 0
Boavista [12]
-1/2 2 - 0
CRCA 03:00 FT
[8] Municipal Grecia
1 - 0
Universidad CR [11]
-
PARA 04:00 FT
[10] 12 de Octubre
0 - 3
Libertad [1]
0 - 2
CRCA 04:00 FT
[5] Jicaral Sercoba
2 - 1
Limon [12]
2 - 0
MEXA 05:00 FT
[5] Queretaro
3 - 0
Club Tijuana [12]
-1/4 2 - 0
CRCA 05:00 FT
[4] Alajuelense
0 - 0
Herediano [3]
0 - 0
ARGA 05:10 FT
[16] Independiente 1
1 - 2
River Plate [1]
+1/2 0 - 1
PARA 06:15 FT
[5] Olimpia Asuncion 1
2 - 1
General Diaz [8] 1
1 - 0
CRCA 07:00 FT
[2] San Carlos 1
3 - 2
Perez Zeledon [9]
2 - 0
MEXA 07:45 FT
[9] Santos Laguna
3 - 2
Club Leon [4]
-1/4 0 - 1
ARGTV 08:00 FT
  Boca Juniors
3 - 1
Atletico/PR  
2 - 1
GHQG 08:10 FT
  Iceland
1 - 0
El Salvador  
0 - 0
GHU23 08:30 FT
  Brazil U23 (T)
1 - 0
Peru U23  
1 - 0
GHCLB 18:59 Hoãn
  Gornik Zabrze
-
Chindia Targoviste  
-
- 21:00 Hoãn
  PFK Aleksandriya
-
Slavia Sofia  
-
TBN3 22:59 Hoãn
[C-19] La Nucía
-
Lleida Esportiu [C-7]
-
 
« 26 tháng 03 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi: