x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HKGA 14:00 FT
[2] Kitchee (T)
2 - 1
Lee Man FC [4]
-1/4 1 - 1
KAZA 14:30 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan (T)
3 - 2
Shakhter Kar. [7]
-1/4 0 - 1
TQA 14:30 FT
[A-8] Henan Jianye (T)
0 - 2
Shandong Luneng [A-3]
+1 1/2 0 - 2
TQB 14:30 FT
[A-1] Chengdu Better City (T) 1
2 - 1
Suzhou Dongwu [A-6]
-1 0 - 0
HQW 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
4 - 2
Daejeon Sportstoto Nữ [6]
2 - 1
- 16:00 FT
[4] Hwacheon KSPO Nữ
0 - 2
Gyeongju Nữ [2]
0 - 1
- 16:00 FT
[7] Seoul Amaz Nữ
0 - 4
Changnyeong Nữ [5]
0 - 2
- 16:00 FT
[3] Suwon Nữ
4 - 2
Boeun Sangmu Nữ [8]
3 - 1
KAZA 16:45 FT
[5] Ordabasy (T)
1 - 0
FK Kyzylzhar [9]
-1 1/4 0 - 0
TQA 17:00 FT
[A-2] Jiangsu Suning (T)
2 - 1
Guangzhou Ever. [A-1]
+0 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  FK Gorodeya Re.
0 - 3
Slavia Mozyr Re.  
0 - 2
TQB 18:35 FT
[B-1] Meizhou Hakka (T)
2 - 2
Zhejiang Greentown [B-2]
-1/4 1 - 0
KAZA 19:00 FT
[4] Kaisar Kyzylorda (T)
0 - 1
Astana [2]
+3/4 0 - 0
TQA 19:00 FT
[A-7] Dalian Yifang
1 - 3
Shenzhen FC [A-5]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[A-6] Guangzhou Fuli (T)
0 - 2
Sh. Shenhua [A-4]
0 - 1
TQB 19:00 FT
[C-6] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 0
Heil. Lava Spring [C-4]
+3/4 0 - 0
ARMA 19:30 FT
[1] Van Yerevan
0 - 1
Alashkert [3] 1
+1/4 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[10] Codru Lozova FC
1 - 1
FC Floresti [8]
0 - 0
EGYA 20:00 FT
[15] Wadi Degla SC
0 - 0
Semouha Club [6]
+0 0 - 0
C2 21:00 FT
  Ararat-Armenia
0 - 0
CM Celje  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
JORA 21:00 FT
[10] S.Al.Ordon
2 - 2
Al Aqaba SC [11]
+0 1 - 1
CHIA 21:00 FT
[16] Iquique
0 - 3
U. La Calera [2]
+3/4 0 - 3
ACL 22:00 FT
[D-3] Sepahan (T)
2 - 1
Al Sadd [D-2]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[D-1] Al Nasr (KSA) (T)
0 - 1
Al Ain [D-4]
-1/2 0 - 1
BDNB 22:00 FT
[18] Academico Viseu
0 - 2
Estoril [3]
+1/4 0 - 2
C2 22:30 FT
  KuPS
2 - 0
Suduva  
-1/2 1 - 0
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
2 - 2
TPS Turku [11]
-2 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[14] El Gouna
1 - 0
Aswan FC [9]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[13] Al Masry
2 - 2
Al Intagh Al Harbi [11]
-1/4 1 - 1
C2 22:59 FT
  MOL Fehervar FC
0 - 0
Stade Reims  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-1
- 22:59 FT
  Vik.Plzen
3 - 0
Sonderjyske  
-1 1/4 2 - 0
ICEA 22:59 FT
[8] KA Akureyri
1 - 1
HK Kopavogur [9]
-1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[5] KR Reykjavik
1 - 1
Grotta [11]
0 - 0
- 23:15 FT
[12] Fjolnir
1 - 3
IA Akranes [7]
+1/4 0 - 1
- 23:15 FT
[2] Hafnarfjordur 1
1 - 4
Valur Rey. [1]
+1/4 1 - 2
C2 23:30 FT
  Rostov 1
1 - 2
Maccabi Haifa  
-1/4 1 - 1
ISRB 23:30 FT
[9] Hapoel Raanana
1 - 0
INR HaSharon [2]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Beitar TA Ramla
2 - 1
Hapoel Afula [14]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[15] Kafr Qasim
2 - 2
Sektzia Nes Tziona [12]
-1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[6] Hapoel Iksal
3 - 2
Hapoel Acre [13]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[7] Hapoel Umm Al Fahm
0 - 1
HR Letzion [11]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[4] Hapoel Nof HaGalil
0 - 0
Hapoel Jerusalem [5]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[16] Hapoel Kfar Shalem
1 - 3
Hapoel R. Gan [1]
+1/4 0 - 3
JORA 23:30 FT
[5] Sheikh Hussein (T)
1 - 1
Ramtha [4]
+1/4 1 - 0
CHIA 23:30 FT
[14] U.Concepcion
1 - 4
O Higgins [13]
+1/4 1 - 2
C2 00:00 FT
  Mura
1 - 5
PSV Eindhoven  
+1 1/2 1 - 2
- 00:00 FT
  Charleroi
1 - 1
Partizan  
-1/2 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 00:00 FT
  Djurgardens
0 - 1
CFR Cluj  
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Malmo
5 - 0
Lok. Zagreb  
-1 3 - 0
- 00:00 FT
  Riga FC
0 - 1
Celtic  
+2 0 - 0
- 00:00 FT
  Besiktas
1 - 1
Rio Ave  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
- 00:00 FT
  Cska Sofia
3 - 1
B36 Torshavn  
-2 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
  Rosenborg 1
1 - 0
Alanyaspor  
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
  Hap. Beer Sheva (T)
3 - 0
Motherwell  
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
  Steaua Bucuresti (T) 1
0 - 2
Slovan Liberec  
+1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  Standard Liege
1 - 1
Vojvodina  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 01:00 FT
  Sarajevo (T) 1
2 - 1
Buducnost  
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
  Floriana (T)
0 - 0
Flora Tallinn  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 2-4
- 01:00 FT
  Sheriff Tiraspol
1 - 1
Dundalk  
-3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-5
- 01:00 FT
  Kobenhavn
3 - 0
Piast Gliwice  
-1 1 - 0
- 01:00 FT
  Granada
2 - 0
Lokomotiv T  
-3 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
  KI Klaksvik (T)
6 - 1
Dinamo Tbilisi  
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
  Shkendija (T)
1 - 3
Tottenham  
+2 3/4 0 - 1
- 01:00 FT
  Apoel FC
2 - 2
Zrinjski  
-1 1/4 2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-2
- 01:00 FT
  Galatasaray
2 - 0
Hajduk Split  
-1 0 - 0
ACL 01:00 FT
[C-2] Al Duhail SC (T)
0 - 1
Al Taawon (KSA) [C-3]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[C-1] Persepolis (T)
4 - 0
Al Sharjah [C-4]
-1/4 3 - 0
ANHLC 01:00 FT
  Bristol City
0 - 3
Aston Villa  
+1/4 0 - 2
EGYA 01:00 FT
[10] Ismaily SC
1 - 3
Pyramids FC [3]
+1/2 0 - 1
C2 01:15 FT
  Wolfsburg
2 - 0
Desna Chernigiv  
-2 1 - 0
- 01:30 FT
  Legia Wars.
2 - 0
KF Drita  
-2 2 - 0
- 01:30 FT
  Lask
7 - 0
Dunajska Stred  
-1 2 - 0
- 01:30 FT
  St. Gallen
0 - 1
AEK Athens  
+0 0 - 0
- 01:30 FT
  Basel 1
3 - 2
Anorthosis  
-1 3 - 1
- 01:30 FT
  AC Milan
3 - 2
Bodo Glimt  
-1 1/4 2 - 1
- 01:45 FT
  HNK Rijeka
0 - 0
Kolos Kovalivka  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
ANHLC 01:45 FT
  Lincoln
2 - 7
Liverpool  
+2 0 - 4
- 01:45 FT
  Man City
2 - 1
Bournemouth  
-1 3/4 1 - 1
C2 02:00 FT
  Sporting Lisbon
1 - 0
Aberdeen  
-1 1 - 0
- 02:00 FT
  Willem II
0 - 4
Rangers  
+3/4 0 - 2
EUSC 02:00 FT
  Bayern Munich (T) 2
1 - 1
Sevilla   4
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
CHIA 02:00 FT
[9] Cobresal
2 - 1
Palestino [7]
-1/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[6] Breidablik
2 - 1
Stjarnan [4]
-3/4 1 - 1
- 02:15 FT
[3] Fylkir
2 - 1
Vikingur Rey. [10]
+1/2 1 - 0
COLC 03:15 FT
[4] Atletico Huila
1 - 1
Real San Andres [6]
-1 0 - 1
PERA 03:30 FT
[7] Ayacucho FC
1 - 0
Binacional [9]
-1/2 0 - 0
LIB 05:00 FT
[C-2] Jorge Wilstermann
3 - 1
CA Penarol [C-3]
-1/4 2 - 1
BRC 06:00 FT
  Atletico/GO
3 - 1
Fluminense/RJ  
-1/4 1 - 1
MEXB 06:00 FT
[16] Oaxaca
0 - 1
Morelia [10]
0 - 0
LIB 07:00 FT
[H-4] Inde.Medellin
0 - 1
Boca Juniors [H-1]
+1 0 - 0
COLC 07:40 FT
[10] Fortaleza
0 - 1
Dep.Quindio [1]
+1/4 0 - 0
LIB 09:00 FT
[G-4] Delfin SC 1
1 - 2
Santos/SP [G-1]
+1/4 0 - 1
USB 09:00 FT
[A-4] Portland Timbers II
3 - 1
Tacoma Defiance [A-3]
1 - 0
MEXA 09:00 FT
[6] Pachuca
0 - 0
Toluca [10]
-1 0 - 0
MEXB 06:00 Hoãn
[16] Oaxaca
-
Mineros de Zac. [3]
-
USA 09:00 Hoãn
[Tay-12] Vancouver WC
-
Minnesota Utd [Tay-6]
-
 
« 27 tháng 03 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo