x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] Reinmeer Aomori 1
0 - 0
Kochi United SC [8]
0 - 0
- 11:00 FT
[13] Honda Lock
0 - 1
TIAMO Hirakata [11]
0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[7] Avondale Heights
5 - 1
Eastern Lions [14]
-2 1/2 1 - 1
AUSSL 12:30 FT
[11] Cumberland Utd
0 - 3
White City W. [6]
+1/4 0 - 0
- 12:30 FT
[2] Adelaide Comets
2 - 0
SA Panthers [9]
-1 1/2 2 - 0
- 12:30 FT
[8] Sturt Lions 1
2 - 2
Adelaide Olympic [10]
+0 1 - 0
AUSQSL 13:00 FT
  Peninsula Power
3 - 2
SC Wanderers  
-1 1/4 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[6] Tokyo Musashino
0 - 3
Honda FC [2]
+0 0 - 1
AUSVPL 13:45 FT
[13] Dandenong City
1 - 3
Dandenong Th. [8]
+3/4 1 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[6] Inglewood Utd
1 - 0
Perth RedStar [2]
+1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[4] Bayswater City
1 - 1
Cockburn City [10]
-1 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
4 - 0
Perth Glory U21 [7]
-3/4 2 - 0
- 14:00 FT
[9] Armadale SC
0 - 5
Perth SC [8]
+0 0 - 3
- 14:00 FT
[11] Gwelup Croatia 1
1 - 4
Sorrento [5]
+3/4 0 - 3
NHATA 14:00 FT
[1] Yokohama FM
4 - 0
Kashiwa Reysol [2]
-1/2 3 - 0
NHATB 14:00 FT
[3] Vegalta Sendai
1 - 1
Montedio Yama. [8]
-1/4 0 - 1
HQ3 14:00 FT
[16] Dangjin Citizen
0 - 3
Ulsan Citizen [10]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[5] APIA Tigers
1 - 1
Sydney FC U21 [7]
-3/4 1 - 1
AUSQSL 14:30 FT
  Brisbane City
1 - 1
Olympic FC QLD  
+3/4 1 - 0
AUSSL 14:30 FT
[3] Adelaide City
0 - 1
Metro Stars [4]
-3/4 0 - 0
AUSVPL 14:30 FT
[3] Port Melbourne
1 - 3
Oakleigh Cannons [2]
-1/4 0 - 2
GHCLB 15:00 FT
  Bayside Utd
4 - 1
UQ FC  
4 - 0
- 15:00 FT
  Sunshine Coast
1 - 4
Magpies Crusaders  
1 - 0
- 15:00 FT
  Monaco
1 - 0
Cercle Brugge  
1 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[9] Wollongong Wolves
1 - 1
Manly Utd [2]
+1/4 1 - 0
AUSVPL 15:00 FT
[10] Altona City
0 - 1
Heidelberg Utd [6]
+1/4 0 - 1
NHAT3 15:00 FT
[18] Yokohama SCC
0 - 3
Fujieda MYFC [2]
+3/4 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[7] Pocheon Citizen
2 - 2
Paju Citizen [1]
+0 0 - 0
TQB 15:00 FT
[8] Qingdao Y.Island (T)
0 - 0
Zibo Cuju [12]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[3] Wynnum Wolves
0 - 3
Surfers Paradise [1]
0 - 2
GHCLB 15:30 FT
  Chindia Targoviste
0 - 0
Mioveni  
0 - 0
- 15:30 FT
  Aust Lustenau
0 - 4
Wil 1900  
0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Logan Light.
0 - 0
Brisbane Roar U21  
+0 0 - 0
- 15:30 FT
  Moreton Bay Utd
6 - 0
Gold Coast Utd  
+1/4 2 - 0
TQA 15:30 FT
[15] Cangzhou Mighty Lions (T)
1 - 1
Beijing Guoan [8]
+1 1 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Wisla Plock
3 - 6
Lechia GD  
3 - 2
- 16:00 FT
  SK Lisen
0 - 2
Skalica  
0 - 1
- 16:00 FT
  Zaglebie Sosno
0 - 1
Podbeskidzie  
0 - 1
- 16:00 FT
  Sparta Praha
2 - 1
Dukla Praha  
-1 3/4 0 - 0
AUSFWP 16:00 FT
[3] Stirling Macedonia
0 - 0
Balcatta [12]
-1 3/4 0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[4] Marconi Stallions
1 - 1
Mt Druitt Town [11]
-1 1/2 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[12] Mito Hollyhock
1 - 1
Okayama [4]
-1/2 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[5] Kataller Toyama
1 - 0
Nagano Parceiro [7]
-1/4 1 - 0
HQA 16:00 FT
[2] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
Daegu [9]
-1/2 0 - 0
HQB 16:00 FT
[5] Chungnam Asan
3 - 1
Ansan Greeners [9]
-1/2 0 - 0
AUSBPL 16:15 FT
[12] Virginia Utd
1 - 3
Albany Creek [2]
+3 1/4 1 - 0
- 16:30 FT
[10] Grange Thistle
2 - 0
Magic United [9]
1 - 0
NHATA 16:30 FT
[12] Avispa Fukuoka
1 - 3
Sanf Hiroshima [6]
+1/2 1 - 1
NHAT3 16:30 FT
[17] Gainare Tottori
2 - 2
Sagamihara [14]
+1/4 2 - 1
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions 1
0 - 1
Balestier Kh. [7]
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Katowice
1 - 0
Gornik Polkowice  
-1 0 - 0
- 17:00 FT
  Hradec Kralove (T)
5 - 1
Pribram  
-1 1/4 3 - 0
- 17:00 FT
  Korona Kielce
0 - 1
Skra Czestochowa  
-3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[4] Kawasaki Fro.
1 - 1
Jubilo Iwata [17]
-1 1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[6] Roas. Kumamoto
1 - 2
Oita Trinita [9]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[5] V-Varen Nagasaki
0 - 0
Blaublitz Akita [17]
-1/2 0 - 0
NHAT3 17:00 FT
[6] Ehime FC
1 - 0
Kagoshima [3]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[6] Suwon FC
3 - 0
Suwon Bluewings [11]
+0 3 - 0
HQ3 17:00 FT
[12] Cheongju FC
0 - 0
Siheung Citizen [2]
+0 0 - 0
VNB 17:00 FT
[2] Khánh Hòa
2 - 0
ĐT Long An [8]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Quảng Nam
1 - 2
Cần Thơ [7]
-3/4 1 - 1
AUSSL 17:15 FT
[7] Croydon Kings
2 - 3
Adelaide Utd U21 [5]
-1/2 2 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Wuppertaler
0 - 2
Bochum  
+1 1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Verl
2 - 2
Paderborn 07  
1 - 2
- 18:00 FT
  Hannover 96
5 - 2
Duisburg  
2 - 1
HQA 18:00 FT
[7] FC Seoul
1 - 1
Incheon Utd [4]
-1/4 1 - 0
HQB 18:00 FT
[4] Anyang
1 - 0
Seoul E-Land [8]
+0 0 - 0
VNB 18:00 FT
[4] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 0
Phú Thọ [12]
-3/4 0 - 0
TQA 18:30 FT
[12] Wuhan Yangtze (T)
1 - 2
Shanghai Port [7]
+1 0 - 1
- 18:30 FT
[5] Zhejiang Professional
2 - 0
Shandong Taishan [2]
0 - 0
- 18:30 FT
[11] Tianjin Tigers (T)
1 - 0
Meizhou Hakka [6]
+1/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Magdeburg
2 - 1
Viktoria Berlin  
1 - 1
- 19:00 FT
  Aarhus AGF
2 - 2
Aalborg BK  
1 - 1
- 19:00 FT
  Sparta Praha B
0 - 3
MFK Chrudim  
+0 0 - 2
- 19:00 FT
  Munchen 1860
4 - 0
Karlsruher  
+0 3 - 0
- 19:00 FT
  Brondby
1 - 1
Hvidovre IF  
-3/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[3] Isloch
1 - 1
Gomel [7]
-1/4 1 - 1
MASL 19:15 FT
[3] Negeri Sembilan
3 - 0
Pahang [9]
-1/2 1 - 0
MAPL 19:15 FT
[4] Kuching FA
2 - 1
PDRM FA [6]
-1/2 1 - 0
GHCLB 19:30 FT
  Holstein Kiel
2 - 0
St. Pauli  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Brechin City
1 - 2
Arbroath  
1 - 0
GHW 20:00 FT
  Mỹ U23 Nữ
4 - 1
Ấn Độ Nữ  
1 - 1
KAZA 20:00 FT
[13] Akzhayik Oral
0 - 1
Ordabasy [3]
+1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[7] Melaka FA
2 - 3
Sarawak [10]
-3/4 2 - 1
MAPL 20:00 FT
[9] UiTM FC
3 - 0
Terengganu II [3]
+1 2 - 0
- 20:00 FT
[5] Kelantan United
0 - 1
Perak FA [8]
-3/4 0 - 0
BRAU20 20:00 FT
  Ceara/CE U20
5 - 2
Sao Paulo/SP U20  
+1/2 1 - 2
URUA 20:00 FT
[7] CA Fenix
0 - 0
Dep. Maldonado [3]
-1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Kortrijk
3 - 1
KV Mechelen  
+0 3 - 0
- 20:30 FT
  Thun
3 - 3
St. Gallen  
+1 1 - 0
- 21:00 FT
  Bala Town
2 - 1
Cliftonville  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Sion
1 - 2
Servette  
1 - 1
- 21:00 FT
  SCR Altach
0 - 1
Luzern  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Basel
3 - 2
Greuther Furth  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Wer.Bremen
1 - 3
Oldenburg 1897  
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Kaiserslautern
12 - 0
Lugano  
5 - 0
GHW 21:00 FT
  T.N.Kỳ Nữ
2 - 0
Azerbaijan Nữ  
0 - 0
- 21:00 FT
  Đảo Faroe Nữ
3 - 1
Andorra Nữ  
BLRA 21:00 FT
[11] FK Slutsk
0 - 2
Vitebsk [14]
+0 0 - 1
ICEB 21:00 FT
[8] Vestri
2 - 1
UMF Grindavik [10]
-1/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[3] FK Panevezys
1 - 2
Siauliai [7]
-1 1 - 1
NORA 21:00 FT
[12] Haugesund
4 - 2
Viking [5]
+1/4 1 - 2
BRB 21:00 FT
[7] Criciuma/SC
1 - 0
Vila Nova/GO [18]
-1/2 1 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Palmeiras/SP U20
2 - 0
Fortaleza/CE U20  
-2 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Shkupi
0 - 2
Hermannstadt  
0 - 2
WAFF16 22:00 FT
[A-3] Yemen U16
4 - 0
Oman U16 [A-4]
3 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Botosani (T)
0 - 4
Karabakh Agdam  
0 - 3
- 22:00 FT
  Pardubice
3 - 1
Jihlava  
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
  Lask
0 - 2
Cracovia Krakow  
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Pirin Blagoevgrad
0 - 0
Spartak Varna  
0 - 0
- 22:00 FT
  Ferencvaros
0 - 3
Ludogorets  
0 - 0
- 22:00 FT
  Fenerbahce
4 - 0
KF Tirana  
1 - 0
- 22:00 FT
  Levski Sofia
3 - 1
Academy Pandev  
2 - 0
GHW 22:00 FT
  Na Uy Nữ
2 - 0
New Zealand Nữ  
-1 3/4 1 - 0
KAZA 22:00 FT
[10] FK Aksu
1 - 1
Shakhter Kar. [9]
+0 1 - 0
JORA 22:00 FT
[12] Sareeh 1
2 - 2
Al Salt [8]
+0 2 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Maribor
1 - 1
FK Tuzla City  
0 - 1
- 22:30 FT
  Lausanne Sports
1 - 0
Stade L. Ouchy  
0 - 0
- 22:59 FT
  HNK Gorica
1 - 2
NK Varazdin  
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
  Hajduk Split
0 - 2
CFR Cluj  
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
  Fort.Dusseldorf
1 - 2
Olympiakos  
+0 1 - 1
- 22:59 FT
  O.Ljubljana
2 - 3
Cukaricki Belgrade  
+1/4 1 - 1
BLRA 22:59 FT
[6] Shakhter Soligo. 1
0 - 1
Torpedo Zhodino [10]
-1 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[1] Dinamo Batumi
3 - 0
Sioni Bolnisi [8]
-2 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] Saburtalo
3 - 1
Samgurali Tskh. [3]
-1/4 1 - 1
LITA 22:59 FT
[4] FK Riteriai
0 - 3
Hegelmann Litauen [2]
+1/4
NORA 22:59 FT
[4] Rosenborg
3 - 1
Kristiansund [16]
-1 1/4 2 - 1
CHIC 23:30 FT
[29] La Serena
1 - 2
U.Concepcion [3]
-1/4 0 - 1
BRAU20 23:45 FT
  Flamengo/RJ U20
2 - 0
Botafogo/RJ U20  
-3/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  FK Sochi
1 - 1
Zenit  
+3/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
5 - 1
Torpedo Kut. [7]
-1 1/2 1 - 0
ARGB 00:10 FT
[21] Deportivo Moron
1 - 1
Gimnasia Jujuy [24]
-1/2 1 - 0
JORA 00:30 FT
[10] Ma'an SC (T) 1
1 - 3
Moghayer Al Sarhan [6]
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[2] Faisaly (JOR)
1 - 0
Wehdat Amman [1]
+0 1 - 0
EU19 01:00 FT
[B-2] Israel U19
0 - 1
Anh U19 [B-1]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[B-3] Áo U19
3 - 2
Serbia U19 [B-4]
+0 1 - 1
WAFF16 01:00 FT
[A-2] Jordan U16
0 - 2
Iraq U16 [A-1]
0 - 0
CCF20 01:00 FT
[D-2] Costa Rica U20 (T)
4 - 1
Trinidad &T. U20 [B-3]
1 - 0
GHW 01:00 FT
  B.D.Nha Nữ
1 - 0
Hy Lạp Nữ  
-2 3/4 0 - 0
BLRA 01:00 FT
[9] Neman Grodno
0 - 0
Bate Borisov [1]
+1/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Atl. Mineiro/MG U20
1 - 1
Cruzeiro/MG U20  
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Internacional/RS U20
3 - 1
Atletico/PR U20  
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
  Chapecoense U20 1
1 - 1
Gremio/RS U20  
+1/2 0 - 1
URUA 01:00 FT
[6] Danubio
0 - 1
Nacional Montevideo [2]
+1/2 0 - 0
USB 01:05 FT
[A-11] Hartford Athletic
0 - 2
Louisville City [A-1]
+1/2 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[17] Defensa YJ
1 - 1
Velez Sarsfield [26]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[23] Talleres Cordoba 1
0 - 2
C. Cordoba SdE [24]
-1/2 0 - 0
BRB 02:00 FT
[3] Bahia/BA
0 - 1
Novorizontino/SP [12]
-3/4 0 - 0
CHIC 02:00 FT
[24] Barnechea 2
1 - 1
Cobresal [9]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[13] Indep Cauquenes
0 - 1
Nublense [14]
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-1; Pen: 2-4
- 02:00 FT
[32] Provincial Ovalle
0 - 1
U. Espanola [1]
0 - 0
- 02:00 FT
[25] Everton CD
1 - 2
CD Magallanes [8]
-1/2 0 - 0
USA 02:00 FT
[Tay-8] Seattle Sounders
3 - 0
Sporting Kansas [Tay-14]
-3/4 1 - 0
GHW 02:10 FT
  Pháp Nữ 1
4 - 0
Cameroon Nữ  
-4 3/4 2 - 0
ARGB 02:10 FT
[30] Alvarado MDP
0 - 1
Belgrano [1]
+1/4 0 - 0
GHW 02:30 FT
  T.B.Nha Nữ
7 - 0
Australia Nữ  
-2 1/4 1 - 0
BRA 02:30 FT
[4] Athletico/PR
4 - 2
Bragantino/SP [8]
+1/4 3 - 0
CCF20 03:00 FT
[A-2] Cuba U20 (T)
0 - 1
Panama U20 [C-3]
0 - 0
PERA 03:30 FT
[3] Sporting Cristal
1 - 0
Alianza Atletico [8]
-1 1/4 1 - 0
URUA 03:30 FT
[10] Defensor SC
1 - 0
Cerro Largo [14]
-1/2 0 - 0
CCF20 04:00 FT
[D-1] Honduras U20
4 - 1
Curacao U20 [E-1]
-2 1/4 2 - 1
ARGA 04:00 FT
[18] Colon
0 - 1
CA Huracan [6]
+1/4 0 - 1
- 04:00 FT
[22] Estudiantes LP
0 - 2
Newells Old Boys [13]
-1/2 0 - 0
PARA 04:00 FT
[9] General Caballero
2 - 1
Resistencia SC [5]
-1/4 0 - 0
USA 04:00 FT
[Dong-14] D.C. Utd
1 - 3
Nashville FC [Tay-7]
+0 0 - 2
ARGB 04:10 FT
[29] Temperley
2 - 0
Flandria [34]
-1/4 1 - 0
BRB 04:30 FT
[6] SC Recife/PE
0 - 0
Brusque FC/SC [14]
-1/2 0 - 0
CHIC 04:30 FT
[2] Univ. Catolica(CHL)
3 - 0
U. San Felipe [31]
-1 1/2 1 - 0
BRA 05:00 FT
[2] Corinthians/SP
0 - 0
Santos/SP [9]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[5] Flamengo/RJ
3 - 0
America/MG [10]
-1 1 - 0
GHW 05:30 FT
  Chile Nữ
0 - 1
Venezuela Nữ  
-3/4 0 - 0
- 06:00 FT
  Costa Rica Nữ
2 - 1
Haiti Nữ  
-1 1/4 2 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] Miami FC
1 - 3
LA Galaxy II [B-8]
-1 1 - 2
- 06:00 FT
[A-4] Pittsburgh R.
2 - 5
Tampa Bay Rowdies [A-2]
+0 1 - 3
PARA 06:15 FT
[1] Libertad
1 - 0
Cerro Porteno [2]
-1/4 0 - 0
GHW 06:30 FT
  Mỹ Nữ
3 - 0
Colombia Nữ  
-4 3/4 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[7] River Plate
2 - 1
Lanus [28]
-1 1/4 2 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
2 - 1
Atlanta United [Dong-12]
+0 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-4] CF Montreal
2 - 1
Charlotte FC [Dong-11]
-1/2 1 - 1
BRA 07:00 FT
[7] Atl. Mineiro/MG
3 - 2
Fortaleza/CE [17]
-1/2 0 - 2
CHIC 07:00 FT
[12] O Higgins
2 - 0
CCDA Fernandez Vial [20]
-1 0 - 0
USA 07:00 FT
[Tay-12] Houston Dynamo
2 - 0
Chicago Fire [Dong-8]
-1/2 2 - 0
- 07:00 FT
[Dong-10] Inter Miami
2 - 1
Minnesota Utd [Tay-4]
+0 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-13] Orange County SC 1
3 - 1
Loudoun United [A-10]
-1 1 - 1
CCF20 07:30 FT
[A-1] Mỹ U20
5 - 0
Nicaragua U20 [E-3]
1 - 0
USB 07:30 FT
[A-8] FC Tulsa
2 - 1
Ch. Battery [A-13]
-1/2 2 - 1
- 07:30 FT
[A-3] Memphis 901
2 - 0
Detroit City FC [A-6]
-3/4 1 - 0
GHW 08:00 FT
  Mexico Nữ
5 - 1
Peru Nữ  
-3 3/4 1 - 1
USA 08:00 FT
[Tay-2] Austin FC
2 - 2
Dallas [Tay-3]
+0 0 - 0
USB 08:00 FT
[B-5] New Mexico United
0 - 2
Birmingham Legion [A-5]
-3/4 0 - 2
- 08:30 FT
[B-6] El Paso Locomotive
5 - 0
New York RB II [A-14]
-1 1/4 4 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-5] Real Salt Lake
0 - 0
Columbus Crew [Dong-5]
-3/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-2] San Diego Loyal
5 - 0
Indy Eleven [A-9]
-1/2 2 - 0
- 09:00 FT
[B-9] Oakland Roots
3 - 1
Atlanta United II [A-12]
-1 1/4 0 - 0
- 09:00 FT
[B-12] Monterey Bay FC
1 - 2
Sacramento [B-4]
+1/4 1 - 0
MEXB 09:05 FT
[2] Leones Negros UdeG
0 - 0
Oaxaca [4]
-1/4 0 - 0
USA 09:30 FT
[Tay-6] Portland Timbers
3 - 0
Colorado Rapids [Tay-10]
-1/2 1 - 0
GHCLB 15:00 Hoãn
  Southside Eagles
-
Caboolture Sports  
-
- 19:00 Hoãn
  Liefering
-
Vorwarts Steyr  
-
- 19:00 Hoãn
  Backa Topola
-
Sibenik  
-
- 21:00 Hoãn
  Spartak Moscow
-
Alania Vla  
-
 
« 25 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo