x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:30 FT
  Neftekhimik Nizh
1 - 2
Torpedo Moscow  
+1 0 - 2
AFCC 16:00 FT
[G-4] Kaya
1 - 2
Visakha FC [G-2]
-1 3/4 1 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Western Pride
2 - 0
SWQ Thunder  
+1/4 1 - 0
- 16:30 FT
  Piast Gliwice
1 - 1
Sandecja  
0 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[1] South Melbourne
0 - 0
Green Gully SC [5]
+0 0 - 0
- 16:30 FT
[10] Melb. Knights
1 - 1
St Albans Saints [9]
-3/4 1 - 0
AFCC 17:00 FT
[I-1] Viettel
5 - 1
Young Elephants [I-4]
-3 3 - 1
- 17:00 FT
[J-2] Lee Man FC
1 - 3
Eastern AA [J-1]
-1/2 1 - 2
HQ3 17:00 FT
[13] Daejeon Korail
0 - 3
Gangneung City [11]
-1/2 0 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Rochedale Rovers
2 - 1
Redlands Utd  
+0 1 - 1
- 17:30 FT
  Pine Hills
0 - 3
The Gap  
0 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[6] Bentleigh Greens
0 - 0
Hume City [12]
-1/2 0 - 0
TQA 17:30 FT
[18] Guangzhou City (T)
1 - 3
Changchun Yatai [13]
+1 1/2 1 - 2
AUSSL 17:45 FT
[12] West Torrens
1 - 2
Campbelltown City [1]
+3/4 0 - 1
TQA 18:30 FT
[14] Dalian Professional (T)
0 - 2
Henan Songshan [3]
+1 1/2 0 - 1
SINA 18:45 FT
[1] Lion City Sailors
1 - 2
Alb. Niigata (SIN) [2]
1 - 1
AFCC 19:00 FT
[H-1] PSM Makassar
0 - 0
Kuala Lumpur FA [H-2]
+1 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Rubin Kazan
5 - 0
Kamaz  
-1 1/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Grasshoppers
1 - 5
Schaffhausen  
-1/2 1 - 2
MASL 19:15 FT
[1] Darul Takzim
5 - 1
Selangor FA [8]
-1 3/4 3 - 0
AFCC 20:00 FT
[G-3] Bali United Pusam
2 - 0
Kedah FA [G-1]
-1 1 - 0
WCWVL 21:00 FT
[D-6] Latvia Nữ
1 - 0
Luxembourg Nữ [D-4]
+1/2 0 - 0
AFCC 21:00 FT
[I-2] Hougang Utd
4 - 3
Phnom Penh Crown [I-3]
3 - 2
- 21:00 FT
[E-1] Sogdiana Jizzakh
2 - 0
Neftchi Kochkor-Ata [E-4]
-2 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[F-2] Kopetdag Asgabat
1 - 3
FK Khujand [F-1]
+1/2 0 - 2
GHCLB 21:00 FT
  Lok. Plovdiv
1 - 1
Septemvri Sofia  
1 - 1
- 21:15 FT
  Fort.Dusseldorf II
0 - 5
B.Dortmund II  
0 - 0
- 21:30 FT
  Vaduz
0 - 2
Freiburg II  
0 - 0
WCWVL 22:00 FT
[G-6] Moldova Nữ
0 - 4
Romania Nữ [G-3]
+2 3/4 0 - 1
WAFF16 22:00 FT
[B-3] Kuwait U16
1 - 0
Palestine U16 [B-4]
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Torpedo Moscow
2 - 2
Tekstilshchik Ivanov  
1 - 1
- 22:00 FT
  Legia Wars.
0 - 1
Sepsi OSK  
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
  Mlada Boleslav
3 - 3
Slovan Liberec  
+0 1 - 0
TS 90': 3-3; Pen: 3-5
- 22:00 FT
  SKU Amstetten
2 - 4
Admira  
+0 1 - 3
GHW 22:00 FT
  Đức Nữ
7 - 0
Thụy Sỹ Nữ  
-2 2 - 0
JORA 22:00 FT
[5] Sahab
1 - 1
Al Aqaba SC [4]
-1/4 1 - 0
EU19 22:30 FT
[A-4] Romania U19
0 - 1
Slovakia U19 [A-3]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[A-1] Pháp U19
4 - 1
Italia U19 [A-2]
-1/2 2 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Zaglebie Lubin
1 - 2
Miedz Legnica  
-1/4 1 - 2
- 22:30 FT
  FK Partizan (T)
0 - 1
CFR Cluj  
-1/4 0 - 1
GHW 22:30 FT
  North Macedonia Nữ
3 - 1
Kosovo Nữ  
2 - 1
GHCLB 22:59 FT
  RB Salzburg
2 - 1
Cska Sofia  
-1 3/4 1 - 1
- 22:59 FT
  SV Ried
2 - 0
Olympiakos  
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  CSKA Moscow
0 - 2
Veles Moscow  
0 - 1
GHW 23:00 FT
  Italia U17 Nữ
1 - 4
Mexico U17 Nữ  
1 - 0
- 23:30 FT
  Chile U17 Nữ
3 - 1
Ấn Độ U17 Nữ  
2 - 0
WCWVL 00:00 FT
[C-3] Belarus Nữ
2 - 1
Séc Nữ [C-4]
+1 3/4 2 - 1
AFCC 00:00 FT
[E-2] Altyn Asyr
1 - 1
CSKA Dushanbe [E-3]
0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Auerbach
1 - 3
Dynamo Dresden  
1 - 1
- 00:00 FT
  NK Bravo
1 - 2
Crvena Zvezda  
+1 3/4 1 - 0
GHW 00:00 FT
  Đan Mạch Nữ
2 - 1
Brazil Nữ  
+1/4 1 - 0
GHU17 00:00 FT
  Senegal U17
2 - 0
Tunisia U17  
GEOA 00:00 FT
[4] Dila Gori
1 - 1
Gagra Tbilisi [9]
0 - 0
ARGB 00:00 FT
[26] Quilmes
0 - 0
Gim.Mendoza [4]
0 - 0
JORA 00:30 FT
[9] Ramtha
0 - 3
S.Al.Ordon [7]
-1/2 0 - 2
GHW 00:45 FT
  Serbia Nữ
0 - 5
Nhật Bản Nữ  
+1 0 - 1
WAFF16 01:00 FT
[B-1] Syria U16
1 - 0
Lebanon U16 [B-2]
1 - 0
WCWVL 01:15 FT
[B-4] Ukraina Nữ
0 - 4
Scotland Nữ [B-2]
+1 1/4 0 - 4
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
0 - 0
Sligo Rovers [5]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Shelbourne
0 - 0
Dundalk [2]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] UC Dublin
0 - 1
Derry City [3]
+1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Shamrock Rovers
1 - 0
Bohemians [6]
-1 0 - 0
IREB 01:45 FT
[1] Cork City
1 - 0
Cobh Ramblers [8]
-2 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Waterford Utd
1 - 0
Bray Wanderers [7]
-1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
2 - 1
Longford Town [4]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Galway
0 - 0
Treaty United [5]
-1 3/4 0 - 0
GHW 02:00 FT
  Anh Nữ
5 - 1
Hà Lan Nữ  
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
  Pháp U20 Nữ
1 - 3
Mỹ U20 Nữ  
0 - 1
IREA 02:00 FT
[10] Finn Harps
2 - 2
St. Patrick's [4]
+1/2 0 - 1
ICEB 02:15 FT
[6] UMF Selfoss
2 - 0
Fjolnir [3]
+0 1 - 0
C1 02:30 FT
  Inter d.Escaldes
0 - 1
Vikingur Rey.  
+2 1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[11] UTC Cajamarca
1 - 2
Carlos A. Mannucci [12]
-3/4 1 - 0
ICEB 04:30 FT
[5] Afturelding
4 - 1
Thor Akureyri [7]
+0 2 - 0
ARGA 05:00 FT
[18] Banfield
1 - 1
Barracas Central [22]
-3/4 0 - 1
- 05:00 FT
[17] Rosario Central
0 - 1
Gimnasia LP [2]
+0 0 - 0
BRB 05:00 FT
[6] Londrina/PR
3 - 1
Guarani/SP [18]
-1/4 1 - 1
- 05:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
3 - 0
Operario/PR [16]
-3/4 0 - 0
CHIC 06:00 FT
[19] San Antonio Unido
1 - 3
Audax Italiano [11]
+1 0 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-7] Cincinnati
1 - 0
Orlando City [Dong-8]
-1/4 0 - 0
ARGB 07:00 FT
[3] Instituto
1 - 0
Estudiantes BsAs [6]
-1/2 0 - 0
PERA 07:00 FT
[1] Melgar
1 - 0
Atletico Grau [14]
-2 1 - 0
ARGA 07:30 FT
[11] Boca Juniors 1
1 - 2
Union Santa Fe [8]
-3/4 1 - 1
BRA 07:30 FT
[6] Internacional/RS
3 - 0
Coritiba/PR [17]
-3/4 2 - 0
USB 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
0 - 1
SA Scorpions [B-1]
-1/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[14] Mineros de Zac. 2
1 - 0
Celaya [2]
-1/4 0 - 0
USB 09:30 FT
[B-7] Las Vegas Lights
3 - 2
Phoenix Rising [B-11]
+1/2 2 - 0
GHCLB 16:30 Hoãn
  Westerlo
-
Gent  
2 - 0
- 17:00 Hoãn
  Mlada Boleslav
-
Hradec Kralove  
-
- 17:30 Hoãn
  Centenary Stormers
-
St George City  
-
AFCC 18:59 Hoãn
[J-3] Chao Pak Kei
-
Tainan City [J-4]
-
 
« 24 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo