x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[15] MIO Biwako
0 - 4
FC Osaka [1]
0 - 3
- 11:00 FT
[7] Maruyasu Okazaki
1 - 2
Veertien Mie [5]
1 - 1
AUSBPL 12:00 FT
[7] North Star
1 - 1
Souths Utd [8]
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[6] Rockdale City
3 - 3
Sydney Utd [8]
-1/2 0 - 2
AUSQSL 12:00 FT
  Gold Coast Knights
1 - 1
Queensland Lion  
+3/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
1 - 0
Gamba Osaka [16]
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[10] JEF United Chiba 1
3 - 1
Tokyo Verdy [11]
+0 2 - 0
NHAT3 12:00 FT
[16] Vanraure Hachinohe
1 - 0
Fukushima Utd [10]
+1/4 0 - 0
AUSNSW 12:10 FT
[3] Blacktown City
3 - 0
North Shore Mariners [10]
-1 1/2 2 - 0
AUSBPL 13:00 FT
[6] Taringa Rovers
0 - 4
Holland Park Hawks [5]
+1/2 0 - 2
AUSNSW 13:00 FT
[1] Sydney Olympic
4 - 1
Sutherland Sharks [12]
-1 3 - 0
NHAT3 13:00 FT
[13] Tegevajaro Miyazaki
1 - 4
FC Gifu [9]
-1/4 1 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[3] Nara Club
0 - 0
Sony Sendai [12]
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[16] Criacao Shinjuku
2 - 2
Verspah Oita [10]
+1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[9] Suzuka Point Getters
0 - 0
Kagura Shimane [14]
-1 0 - 0
AUSBPL 14:15 FT
[11] Coomera Colts
3 - 3
Samford Rang. [4]
+3/4 2 - 2
NHAT3 14:30 FT
[8] FC Imabari
0 - 0
Azul Claro Numazu [11]
-3/4 0 - 0
TQA 14:30 FT
[1] Wuhan Three T. (T)
5 - 0
Hebei CFFC [17]
-2 3/4 3 - 0
TQB 14:30 FT
[11] Nanjing City (T)
0 - 1
Qingdao Hainiu [3]
+1 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[5] Gyeongju KHNP
3 - 1
Busan Transp. [9]
-1/4 1 - 1
TQB 15:00 FT
[9] Suzhou Dongwu
0 - 3
Nantong Zhiyun [2]
0 - 2
- 15:00 FT
[14] Guangxi Pingguo (T)
0 - 0
Shijiazhuang Gongfu [4]
-1/4 0 - 0
VNB 15:30 FT
[10] Đăk Lăk
1 - 2
Thừa Thiên Huế [6]
0 - 1
GHW 16:00 FT
  Bosnia & Herz Nữ
1 - 2
Philippines Nữ  
+1/2 1 - 0
NHATA 16:00 FT
[10] Nagoya Grampus
1 - 1
Kashima Antlers [5]
+0 0 - 1
- 16:00 FT
[18] Vissel Kobe
0 - 1
Urawa Red [9]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[3] Cerezo Osaka
1 - 1
Shimizu S-Pulse [15]
-1/2 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[1] Yokohama FC
2 - 0
Alb. Niigata (JPN) [2]
+1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[15] Tochigi SC 1
1 - 1
Grulla Morioka [19]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[14] Tokushima Vortis
1 - 0
Thespa Kusatsu [21]
-1/2 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[12] Giravanz Kita.
1 - 0
Kamatamare San. [15]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[4] Matsumoto Yama. 1
2 - 1
Iwaki FC [1]
+1/4 1 - 1
HQA 16:00 FT
[1] Ulsan Hyundai
0 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-1 1/4 0 - 0
HQB 16:00 FT
[11] Busan I'Park
0 - 2
Bucheon 1995 [3]
+0 0 - 2
AUSQSL 16:30 FT
  Capalaba
1 - 3
Eastern Suburbs  
+1 1 - 1
NHATA 16:30 FT
[13] Kyoto Sanga
0 - 1
Shonan Bellmare [14]
+1/4 0 - 0
NHATB 16:30 FT
[22] Ryukyu
0 - 1
Machida Zelvia [7]
+3/4 0 - 1
TQA 16:30 FT
[4] Sh. Shenhua (T)
2 - 1
Guangzhou FC [16]
-1 1/2 1 - 0
SINA 16:30 FT
[6] Geylang Intl
1 - 0
Tanjong Pagar [3]
1 - 0
NHATA 17:00 FT
[8] Sagan Tosu
5 - 0
FC Tokyo [7]
-1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[18] Renofa Yamaguchi
2 - 1
Ventforet Kofu [13]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[20] Omiya Ardija
0 - 1
Zweigen Kan. [16]
+1/4 0 - 0
HQA 17:00 FT
[3] Pohang Steelers
1 - 1
Gimcheon Sangmu [10]
-1/2 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[4] Hwaseong FC
1 - 0
Mokpo City [14]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[15] Cheonan City
0 - 2
Yangju Citizen [6]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[8] Gimhae City
0 - 2
Changwon City [3]
-1/4 0 - 1
VNB 17:00 FT
[11] Bình Phước
0 - 1
Phù Đổng [9]
-3/4 0 - 1
GHCLB 17:30 FT
  Rakow Czestochowa
5 - 1
Chojniczanka  
2 - 0
HQA 17:30 FT
[8] Gangwon
4 - 2
Jeju Utd [5]
+0 2 - 0
KAZA 18:00 FT
[12] FK Kyzylzhar
1 - 3
Tobol Kostanay [4]
+0 1 - 1
TDB 18:00 FT
[8] Utsiktens BK
1 - 0
Brage [2]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Skovde
0 - 2
Vasteras [11]
+0 0 - 1
TD3 18:00 FT
  Motala AIF
0 - 3
Pitea IF  
-1/4 0 - 1
HQB 18:00 FT
[1] Gwangju
1 - 4
Gyeongnam [6]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
1 - 1
GimPo Citizen [7]
-3/4 0 - 1
VNA 18:00 FT
[11] Nam Định
1 - 1
Hà Nội FC [1]
+1/2 0 - 0
VNB 18:00 FT
[3] Phố Hiến 1
2 - 2
CA Nhân Dân [1]
+1/2 1 - 2
GHCLB 18:30 FT
  Randers
6 - 2
Helsingor  
-3/4 3 - 1
TQA 18:30 FT
[10] Chengdu Rongcheng (T)
2 - 2
Shenzhen FC [9]
-1/4 1 - 1
TQB 18:30 FT
[17] Liaoning Shenyang (T)
3 - 1
Shanghai Jiading [15]
-1 1/4 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Nordsjaelland
3 - 0
HB Koge  
-1 3 - 0
- 19:00 FT
  Ural S.r.
1 - 1
Akron Togliatti  
0 - 1
GHW 19:00 FT
  Singapore Nữ
0 - 1
Hồng Kông Nữ  
+1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Bangladesh Nữ
0 - 0
Malaysia Nữ  
0 - 0
LITA 19:00 FT
[9] Dziugas FC
2 - 0
FK Jonava [10]
-1 3/4 1 - 0
TD3 19:00 FT
  Sandvikens
4 - 1
Umea  
-1 1 - 1
TDU21 19:00 FT
  Kalmar U21
0 - 3
Mjallby U21  
0 - 0
GHCLB 19:45 FT
  The New Saints
2 - 1
Cliftonville  
-1 0 - 1
- 20:00 FT
  Hallescher
1 - 3
Paderborn 07  
1 - 3
BLRA 20:00 FT
[5] FK Minsk
2 - 4
Belshina Bobruisk [12]
-3/4 1 - 1
KAZA 20:00 FT
[5] FK Taraz
1 - 1
Kairat Almaty [6]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[7] Caspiy Aktau 1
0 - 2
Turan (KAZ) [11]
-1 0 - 2
NORB 20:00 FT
[6] Raufoss IL
1 - 0
Skeid Fotball [14]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Start Kristiansand
0 - 1
Kongsvinger [10]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Stabaek
0 - 0
Fredrikstad [11]
-1 0 - 0
TDA 20:00 FT
[2] Hammarby
2 - 2
Hacken [3]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Mjallby AIF
1 - 1
Norrkoping [11]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Degerfors IF
1 - 1
AIK Solna [4]
+3/4 1 - 1
TDB 20:00 FT
[13] Dalkurd FF
3 - 2
Eskilstuna City [7]
+0 1 - 1
BRAU20 20:00 FT
  Atletico/GO U20 1
1 - 5
Corinthians/SP U20  
+3/4 1 - 3
URUA 20:00 FT
[8] CA River Plate (URU) 1
0 - 1
Boston River [4]
-1/4 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Lok. Moscow
2 - 1
Veles Moscow  
0 - 1
- 21:00 FT
  Yverdon
1 - 1
Dinamo Kiev  
0 - 1
GEOA 21:00 FT
[10] Lokomotiv T
0 - 2
FC Telavi [6]
0 - 2
ICEC 21:00 FT
  HK Kopavogur
6 - 0
Dalvik/Reynir  
0 - 0
LATA 21:00 FT
[7] Tukums/Salaspils
0 - 1
BFC Daugava [6]
0 - 1
TD3 21:00 FT
  Taby IS
1 - 1
Karlstad BK  
+1/2 1 - 0
UZBA 21:00 FT
[9] Metallurg Bekabad
0 - 0
Olympic FK [7]
-1/2 0 - 0
BRB 21:00 FT
[8] Tombense FC/MG
1 - 1
Nautico/PE [20]
-1/4 0 - 1
GHCLB 21:30 FT
  Ludogorets
3 - 0
Nurnberg  
+0 1 - 0
GHW 21:30 FT
  Ấn Độ U17 Nữ
0 - 2
Mexico U17 Nữ  
0 - 1
LITA 21:55 FT
[5] Suduva
0 - 5
Zalgiris [1]
+1/4 0 - 2
WAFF16 22:00 FT
[B-1] Syria U16
5 - 0
Kuwait U16 [B-3]
4 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Baltika
2 - 0
Yenisey  
+0 1 - 0
GHW 22:00 FT
  Bỉ Nữ
0 - 1
Áo Nữ  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Mỹ U20 Nữ
3 - 0
Mexico U20 Nữ  
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[16] Dinamo Brest
1 - 3
Dinamo Minsk [4]
+1 0 - 1
KAZA 22:00 FT
[1] Aktobe
4 - 1
Astana [2]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[14] FK Maktaaral 1
1 - 1
Atyrau [8]
+0 0 - 0
TD3 22:00 FT
  Team Thoren
1 - 6
Sollentuna FK  
+1 1/4 1 - 3
TDA 22:30 FT
[16] GIF Sundsvall
2 - 5
Djurgardens [1]
+1 1/4 1 - 4
LATA 22:59 FT
[8] Spartaks Jurmala
0 - 2
Rigas Futbola Skola [2]
+1 3/4 0 - 1
NORA 22:59 FT
[13] HamKam
3 - 2
Sarpsborg [11]
+0 2 - 2
- 22:59 FT
[8] Sandefjord
2 - 2
Tromso [14]
+1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Stromsgodset
3 - 0
Lillestrom [2]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[3] Bodo Glimt
2 - 0
Aalesund [9]
-1 3/4 0 - 0
ARGA 22:59 FT
[12] San Lorenzo
1 - 1
Tigre [21]
+1/4 0 - 1
PERA 22:59 FT
[16] Academia Cantolao
3 - 0
AD Tarma [15]
+0 1 - 0
ICEC 23:00 FT
  KA Akureyri
4 - 1
Fram Rey.  
2 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Radnik Surdulica
1 - 4
Sutjeska  
+0 1 - 3
GHW 23:30 FT
  Italia U17 Nữ
4 - 3
Chile U17 Nữ  
1 - 2
CHIC 23:30 FT
[4] Antofagasta
2 - 1
Deportes Limache [30]
1 - 0
GHCLB 23:59 FT
  Dinamo Zagreb
3 - 0
Shkendija  
1 - 0
BLRA 00:00 FT
[13] Arsenal Dzyarzhynsk
3 - 2
Slavia Mozyr [8]
+1/4 2 - 1
LATA 00:00 FT
[3] Riga FC
0 - 2
Valmiera / BSS [1]
-1/4 0 - 1
LITA 00:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
1 - 1
Banga [8]
-1 1/4 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-3] Cartagines
0 - 0
Alajuelense [A-2]
0 - 0
EGYA 00:00 FT
[18] Masr lel Maqassah (T)
0 - 2
Al Masry [10]
+3/4 0 - 2
WAFF16 01:00 FT
[B-2] Lebanon U16
2 - 0
Palestine U16 [B-4]
1 - 0
GHW 01:00 FT
  Uruguay Nữ
7 - 0
Bolivia Nữ  
5 - 0
- 01:00 FT
  Tunisia Nữ
0 - 0
Senegal Nữ  
0 - 0
NORA 01:00 FT
[6] Valerenga
0 - 1
Odd Grenland [10]
-1 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[7] Almagro 2
0 - 1
Deportivo Riestra [16]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[15] Deportivo Madryn
2 - 0
Almirante Brown [26]
-1/2 1 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Bahia/BA U20
1 - 3
America/MG U20  
1 - 1
PERA 01:00 FT
[18] Carlos Stein
2 - 2
Cienciano [5]
+1/2 0 - 0
URUA 01:00 FT
[12] Plaza Colonia
3 - 0
Sportivo Cerrito [15]
-1/2 2 - 0
PERA 01:15 FT
[7] Cesar Vallejo
4 - 0
Binacional [6]
-3/4 1 - 0
ARGA 01:30 FT
[10] CA Platense
0 - 0
Sarmiento Junin [14]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[12] Deportivo Maipu
1 - 1
All Boys [5]
-1/2 1 - 0
GHW 02:00 FT
  Canada Nữ
0 - 0
Hàn Quốc Nữ  
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Pháp U20 Nữ
1 - 0
Hà Lan U20 Nữ  
-1 1/2 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[20] CA Mitre Salta
0 - 1
San Martin SJ [13]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[22] Agropecuario AAC
1 - 2
Ramon Santamarina [36]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Estudiantes Rio Cuarto
4 - 1
Villa Dalmine [31]
-1/2 1 - 1
BRA 02:00 FT
[16] Avai/SC
2 - 2
Palmeiras/SP [1]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[14] Botafogo/RJ
0 - 1
Fluminense/RJ [3]
+1/4 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Santos/SP U20
1 - 1
RB Bragantino/SP U20  
0 - 1
CHIC 02:00 FT
[18] Palestino 1
0 - 1
Cobreloa [17]
-1 0 - 1
TS 90': 0-1; Pen: 6-7
- 02:00 FT
[22] San. Wanderers 1
1 - 1
Curico Unido [21]
+1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 0-2
USA 02:00 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
2 - 0
New York RB [Dong-3]
-1/2 0 - 0
ICEC 02:15 FT
  KF Aegir. Thor
1 - 0
Fylkir  
0 - 0
- 02:15 FT
  Hafnarfjordur
6 - 1
IR Reykjavik  
2 - 0
ARGB 02:30 FT
[11] Ind.Rivadavia
4 - 0
San Telmo [27]
-1 2 - 0
EGYC 02:30 FT
  Ahly Cairo
2 - 1
Pyramids FC  
-1/4 1 - 0
ICEC 02:45 FT
  UMF Njardvik
0 - 1
KR Reykjavik  
0 - 0
CCF20 03:00 FT
[C-2] Guatemala U20 (T)
0 - 0
Canada U20 [A-3]
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-3
PARA 03:30 FT
[3] Olimpia Asuncion
4 - 1
12 de Octubre [12]
-3/4 3 - 0
PERA 03:30 FT
[2] Sport Huancayo
2 - 0
Universitario [9]
-1 1 - 0
ARGA 04:00 FT
[4] Racing Club
5 - 0
Aldosivi [27]
-1 1/2 2 - 0
ARGB 04:00 FT
[35] Tristan Suarez
4 - 0
Atletico Rafaela [32]
+0 2 - 0
BRA 04:00 FT
[12] Ceara/CE
1 - 1
Atletico/GO [19]
-1/2 0 - 1
- 04:00 FT
[13] Goias/GO
1 - 0
Cuiaba/MT [18]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[11] Sao Paulo/SP
0 - 0
Juventude/RS [20]
-1 0 - 0
CHIC 04:00 FT
[15] U. La Calera
0 - 1
San.Morning [16]
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-1; Pen: 3-4
URUA 04:00 FT
[5] CA Penarol
0 - 1
Liverpool P. (URU) [1]
-1/2 0 - 0
CHIC 04:30 FT
[6] Huachipato
3 - 0
Puerto Montt [27]
-1 1/2 2 - 0
- 04:30 FT
[10] Coquimbo Unido 1
2 - 1
Melipilla [26]
-3/4 1 - 1
CCF20 05:00 FT
[B-2] Haiti U20 (T) 2
1 - 2
Jamaica U20 [D-3]
0 - 1
MEXB 05:00 FT
[11] Tepatitlan FC
2 - 0
Dorados [13]
-1/2 0 - 0
USA 05:25 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
2 - 1
New York City [Dong-2]
+0 1 - 0
PERA 06:00 FT
[4] Alianza Lima
2 - 0
Ayacucho FC [19]
-3/4 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[5] Argentinos Jun.
1 - 1
Arsenal Sarandi [15]
-1/2 1 - 0
ARGB 06:30 FT
[2] San Martin Tucuman
1 - 0
Guillermo [18]
-1/2 0 - 0
COLA 07:00 FT
[13] Deportes Tolima 1
2 - 1
Atl. Nacional [7]
-1/2 2 - 0
USA 07:00 FT
[Tay-11] Vancouver WC
0 - 0
New England [Dong-7]
+0 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[15] Venados
1 - 3
Correcaminos [10]
-1/4 0 - 2
CCF20 07:30 FT
[C-1] El Salvador U20 (T)
4 - 5
Dominican U20 [E-2]
-1 1/4 3 - 2
MEXSC 08:05 FT
  Atlas
2 - 2
Cruz Azul  
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-4
MEXB 09:05 FT
[18] Pumas Tabasco 1
1 - 2
Cancun FC [7] 1
+0 1 - 0
CCF20 09:30 FT
[B-1] Mexico U20
6 - 0
Puerto Rico U20 [E-4]
2 - 0
PARA 05:45 Hoãn
[6] Nacional
-
Guairena FC [8]
-
 
« 26 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo