x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[5] Shaanxi Changan
1 - 1
Jiangxi Liansheng [10]
-1 1/2 1 - 1
- 14:30 FT
[18] Beijing BIT
0 - 3
Kunshan FC [2]
+2 3/4 0 - 0
- 14:30 FT
[14] Beijing Sport Univ
3 - 1
Heilongjiang Ice City [7]
+1 3/4 1 - 0
EUW19 16:00 FT
[A-4] Séc U19 Nữ
0 - 3
Pháp U19 Nữ [A-2]
+2 3/4 0 - 2
AFCC 16:00 FT
[G-2] Visakha FC
5 - 2
Bali United Pusam [G-3]
+1 3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[I-3] Phnom Penh Crown
0 - 1
Viettel [I-1]
+2 0 - 1
- 17:00 FT
[J-4] Tainan City
1 - 3
Lee Man FC [J-2]
+1 0 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Sonderjyske
1 - 2
Fredericia  
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
  Kobenhavn
0 - 2
Silkeborg IF  
-1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[16] Xinjiang Tianshan
1 - 1
Sichuan Jiuniu [4]
+1 1/4 0 - 1
AFCC 19:00 FT
[H-3] Tampines Rovers 1
1 - 3
PSM Makassar [H-1]
+1/2 1 - 0
EUW19 20:00 FT
[B-1] Thụy Điển U19 Nữ (T)
2 - 0
Đức U19 Nữ [B-3]
+3/4 2 - 0
AFCC 20:00 FT
[G-1] Kedah FA
4 - 1
Kaya [G-4]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Dinamo Brest Re. 1
0 - 5
Dinamo Minsk Re.  
0 - 2
AFCC 21:00 FT
[F-3] FC Dordoi
0 - 1
Kopetdag Asgabat [F-2] 1
0 - 1
- 21:00 FT
[E-4] Neftchi Kochkor-Ata
0 - 1
Altyn Asyr [E-2]
0 - 1
- 21:00 FT
[I-4] Young Elephants
1 - 3
Hougang Utd [I-2]
1 - 1
GHCLB 21:00 FT
  FK Minsk Re.
3 - 0
Belshina Babruisk Re.  
2 - 0
- 22:00 FT
  Sepsi OSK
4 - 0
Cska Sofia  
3 - 0
- 22:00 FT
  Arsenal Dzya Re. 1
1 - 0
Slavia Mozyr Re.  
0 - 0
- 22:00 FT
  Slavia Sofia
1 - 0
Arda Kardzhali  
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[2] Energetik-BGU
1 - 1
Dnepr Mogilev [16]
-1 1/2 1 - 0
LATA 22:00 FT
[4] FK Liepaja
2 - 0
Supernova Riga [9]
-2 3/4 0 - 0
GHW 22:15 FT
  Phần Lan Nữ
1 - 5
Nhật Bản Nữ  
+1 1/2 1 - 1
EUW19 22:30 FT
[A-1] T.B.Nha U19 Nữ (T)
3 - 1
Italia U19 Nữ [A-3]
-1 1/2 2 - 1
- 22:30 FT
[B-4] Anh U19 Nữ (T)
4 - 1
Na Uy U19 Nữ [B-2]
-1/2 1 - 1
WCWVL 22:59 FT
[A-5] Georgia Nữ
0 - 9
Ireland Nữ [A-2]
0 - 4
GHCLB 22:59 FT
  Olympiakos
0 - 0
Cracovia Krakow  
-3/4 0 - 0
LATA 22:59 FT
[10] METTA/LU Riga
0 - 2
FK Auda [5]
+3/4 0 - 1
NORB 22:59 FT
[16] Grorud IL
0 - 2
Brann [1]
+2 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Bryne
0 - 0
Stjordals Blink [15]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Sogndal
1 - 0
Mjondalen [9]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Ranheim IL
4 - 1
KFUM Oslo [5]
-1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[11] Asane Fotball
2 - 1
Sandnes Ulf [3]
+1/4 2 - 0
AFCC 00:00 FT
[E-3] CSKA Dushanbe
2 - 3
Sogdiana Jizzakh [E-1]
1 - 2
GHW 00:00 FT
  Kosovo Nữ
4 - 0
North Macedonia Nữ  
1 - 0
TDA 00:00 FT
[7] Kalmar
1 - 0
Varnamo [13]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[10] Elfsborg
4 - 1
Varbergs BoIS [12]
-1 1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[6] Malmo
2 - 1
Helsingborg [14]
-1 3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Sirius
1 - 2
Goteborg [5]
+0 1 - 1
TDB 00:00 FT
[3] Brommapojkarna
1 - 1
Osters [4]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Landskrona
2 - 1
Orebro [9]
+1/4 1 - 1
TD3 00:00 FT
  Falkenbergs
7 - 0
Angelholms  
-3/4 2 - 0
EGYA 00:00 FT
[15] El Gouna 1
2 - 3
Al Sharqiyah [16]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[8] Pharco FC
0 - 1
Ittihad Alexandria [12]
+0 0 - 1
GHW 01:00 FT
  Thụy Điển U23 Nữ
0 - 3
Mỹ U23 Nữ  
0 - 1
KSAA 01:00 FT
[7] Al Raed
1 - 0
Abha [10]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Al Tai
3 - 0
Hazm [16]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Al Feiha
0 - 1
Al Ettifaq [12]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Dhamak
1 - 1
Al Taawon (KSA) [11]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Al Ittihad (KSA)
0 - 0
Al Baten [14]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Al Nasr (KSA) 1
2 - 1
Al Fateh [8]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[1] Al Hilal
2 - 1
Al Faisaly (KSA) [13]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Al Shabab (KSA) 1
0 - 0
Al Ahli (KSA) [15]
+1/2 0 - 0
URUA 01:00 FT
[11] CA Rentistas 1
0 - 1
Albion FC (URU) [16]
-1/4 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[5] Patronato Parana 1
3 - 1
Independiente [25]
+1/4 2 - 1
ARGB 01:30 FT
[36] Sacachispas
0 - 0
Atletico Atlanta [27]
+0 0 - 0
IREA 01:45 FT
[4] St. Patrick's
1 - 2
Shamrock Rovers [1]
+1/2 0 - 0
IREB 01:45 FT
[5] Treaty United
0 - 5
Cork City [1]
+1 0 - 4
- 01:45 FT
[7] Bray Wanderers
2 - 2
Wexford Youths [6]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
2 - 5
Waterford Utd [3]
+1 1/2 1 - 3
- 01:45 FT
[4] Longford Town
2 - 0
Galway [2]
+1/2 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
  Fluminense/RJ U20
0 - 0
Vasco DG/RJ U20  
0 - 0
ICEB 02:15 FT
[4] Grotta
1 - 0
Trottur Vogum [12]
1 - 0
ICEC 02:15 FT
  Kordrengir
1 - 1
Afturelding  
-1/2 0 - 0
EGYA 02:30 FT
[4] Future FC
0 - 1
Tala'ea Al Jaish [5]
-1/2 0 - 0
ICEC 02:45 FT
  IA Akranes
2 - 3
Breidablik  
+1 1/4 0 - 2
CHIC 03:00 FT
[7] Univ. de Chile
2 - 2
G. Velasquez [23]
1 - 0
PERA 03:30 FT
[17] Uni.San Martin
1 - 1
Dep. Municipal [10]
+1/4 0 - 0
GHW 04:00 FT
  Mexico Nữ
3 - 0
Peru Nữ  
2 - 0
ARGB 04:00 FT
[25] Ferro Carril Oeste 1
0 - 2
Chaco For Ever [7]
+0 0 - 0
PARA 04:00 FT
[11] Sportivo Ameliano
2 - 2
Guairena FC [8]
+0 1 - 2
GHW 05:00 FT
  Panama U20 Nữ
0 - 2
Venezuela U20 Nữ  
0 - 1
ARGB 05:00 FT
[33] Nueva Chicago
0 - 2
CA Guemes [20]
-1/4 0 - 0
URUA 05:15 FT
[9] Wanderers
1 - 0
CA Torque [13]
+1/4 0 - 0
GHW 06:00 FT
  Colombia U20 Nữ
4 - 1
Paraguay U20 Nữ  
3 - 1
ARGA 06:00 FT
[1] Atletico Tucuman
1 - 1
Godoy Cruz [7]
+0 1 - 0
BRB 06:00 FT
[16] Operario/PR
2 - 1
Chapecoense [15]
-1/4 2 - 0
- 06:00 FT
[7] Sampaio Correa/MA
2 - 0
CSA/AL [17]
+0 0 - 0
PARA 06:15 FT
[10] Tacuary FBC
2 - 2
Sol de America [7]
+0 1 - 1
ARGB 07:15 FT
[11] Def.Belgrano
2 - 0
Chacarita Jrs [17]
-1/4 0 - 0
GHCLB 18:00 Hoãn
  Universitaea Cluj
-
FK Vojvodina  
-
NHATB 18:00 Hoãn
[14] Tokushima Vortis
-
Vegalta Sendai [3]
-
AFCC 18:59 Hoãn
[J-2] Lee Man FC
-
Chao Pak Kei [J-3]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Khimki
-
Tekstilshchik Ivanov  
-
GHU16 22:00 Hoãn
  Georgia U16
-
T.N.Kỳ U16  
-
GHCLB 22:30 Hoãn
  Universitaea Cluj
-
FK Napredak  
-
 
« 27 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo