x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[12] Blaublitz Akita
1 - 0
Mito Hollyhock [11]
+0 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[14] FC Imabari
1 - 1
Yokohama SCC [10]
-3/4 0 - 1
- 11:00 FT
[11] Azul Claro Numazu 1
1 - 1
Fujieda MYFC [13]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[15] Gainare Tottori
1 - 0
Kamatamare San. [12]
-3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[8] Kagoshima
1 - 0
Tegevajaro Miyazaki [4]
+0 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Nara Club
0 - 3
Sony Sendai [3]
0 - 1
- 11:00 FT
[8] Veertien Mie
0 - 3
Verspah Oita [7]
0 - 2
- 11:00 FT
[15] Honda Lock
1 - 1
Matsue City [9]
1 - 1
NHATW 11:00 FT
[1] Iga Kunoichi Nữ
2 - 0
Yamato Sylphid Nữ [12]
2 - 0
- 11:00 FT
[2] Nippon SS Univ Nữ
4 - 1
Angeviolet Hiroshima Nữ [11]
2 - 0
- 11:00 FT
[8] Orca Kamogawa Nữ
0 - 0
AS Harima Albion Nữ [9]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[8] Chungnam Asan
1 - 2
Gimcheon Sangmu [1]
+1/4 1 - 1
- 11:30 FT
[9] Seoul E-Land
1 - 2
Anyang [4]
-1/4 0 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[3] Rockdale City
0 - 0
Sydney Utd [2]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Blacktown City
3 - 0
Sydney FC U21 [12]
-1 1/4 0 - 0
NHATA 12:00 FT
[14] Shimizu S-Pulse
1 - 1
Shonan Bellmare [15]
-1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[15] Renofa Yamaguchi
0 - 2
Kyoto Sanga [1]
+3/4 0 - 1
- 12:00 FT
[10] JEF United Chiba
0 - 1
Sagamihara [22]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[21] Omiya Ardija
0 - 1
Machida Zelvia [7]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[6] Montedio Yama.
1 - 0
Jubilo Iwata [2]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[13] Okayama
1 - 0
Giravanz Kita. [19]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[14] Zweigen Kan.
1 - 1
Tochigi SC [17]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[8] V-Varen Nagasaki
1 - 1
Tokyo Verdy [9]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[16] Matsumoto Yama.
1 - 0
Thespa Kusatsu [18]
-1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[5] Roas. Kumamoto
2 - 2
Vanraure Hachinohe [9]
-3/4 2 - 0
- 12:00 FT
[1] Kataller Toyama
1 - 0
FC Gifu [3]
+1/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Incheon Utd
0 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[10] Hwaseong FC
1 - 0
Gimhae City [4]
1 - 0
- 12:00 FT
[14] Pyeongtaek FC
0 - 1
Ulsan Citizen [6]
0 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[5] Sydney Olympic
2 - 1
North Shore Mariners [10]
-3/4 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[17] FC Kariya
0 - 1
Honda FC [2]
0 - 0
HQ3 13:00 FT
[5] Mokpo City 1
1 - 1
Paju Citizen [9]
AUSA 13:10 FT
[7] Wellington Phoenix
2 - 1
Adelaide Utd [5]
-1/4 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[7] Urawa Red
3 - 2
Oita Trinita [19]
-1/2 1 - 2
TQB 14:00 FT
[B-4] Nanjing Fengfan
1 - 1
Nantong Zhiyun [B-2]
1 - 1
HQA 14:30 FT
[7] Suwon FC
1 - 1
FC Seoul [10]
-1/4 0 - 0
NHATB 15:00 FT
[4] Ryukyu
1 - 0
Ventforet Kofu [5]
+0 0 - 0
TQB 15:00 FT
[A-4] Sichuan Jiuniu
0 - 1
Shaanxi Changan [A-3]
0 - 0
AUTB 15:30 FT
[15] Vorwarts Steyr
0 - 2
SV Lafnitz [8]
+1/2 0 - 0
VNC 16:00 FT
  Phù Đổng
1 - 0
Thừa Thiên Huế  
-1/4 0 - 0
TBN3 16:30 FT
[D2-3] Sevilla B
1 - 2
Cadiz B [D1-8]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[B2-4] Tudelano
1 - 2
Amorebieta [B1-1]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[C2-4] Levante B
1 - 1
Badalona [C1-6]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[C2-3] Villarreal B
1 - 2
Gimnastic T. [C1-2]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[B2-3] Ebro
2 - 4
Racing Santander [B1-3]
+1/4 2 - 3
- 17:00 FT
[D2-5] Cordoba
1 - 1
UD Tamaraceite [D1-5]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[E2-4] Don Benito
1 - 4
Atl. Baleares [E1-5]
1 - 2
- 17:00 FT
[A2-3] Numancia
3 - 0
Compostela [A1-5]
-1 2 - 0
ESTA 17:00 FT
[10] Vaprus Parnu
1 - 3
Paide Linname. [3]
1 - 2
- 17:00 FT
[7] Trans Narva
2 - 0
Kuressaare [9]
1 - 0
LITA 17:00 FT
[9] Banga
1 - 5
Kauno Zalgiris [5]
+1/2 1 - 2
HQA 17:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
0 - 1
Suwon Bluewings [4]
+0 0 - 0
VNC 17:00 FT
  Khánh Hòa
2 - 0
Phú Thọ  
-3/4 1 - 0
BDNB 17:15 FT
[14] Academico Viseu
1 - 0
Porto B [16]
+1/2 0 - 0
HLA 17:15 FT
[16] Emmen
3 - 1
Heracles Almelo [9]
-1/4 0 - 0
ITAA 17:30 FT
[18] Benevento 2
2 - 4
Udinese [14] 2
+1/4 1 - 2
POLA 17:30 FT
[12] Warta Poznan
2 - 0
Jagiellonia [2]
-1/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[15] Malatyaspor
2 - 1
Ankaragucu [19]
-1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[8] Arka Gdynia
2 - 0
Stomil Olsztyn [14]
-1 1 - 0
ANHA 18:00 FT
[13] Wolves 1
0 - 4
Burnley [17] 2
-1/4 0 - 3
ANHB 18:00 FT
[7] Reading
2 - 2
Swansea City [4]
-1/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[3] Magdeburg
1 - 0
Lubeck  
-1/4 0 - 0
PHA 18:00 FT
[9] Nice 1
3 - 1
Montpellier [8] 2
+0 3 - 1
NGA 18:00 FT
[13] Ufa 1
2 - 3
FK Sochi [12]
+1/4 1 - 2
MKDA 18:00 FT
[11] Vardar
1 - 0
Belasica Strumica [12]
1 - 0
- 18:00 FT
[4] Makedonija 1
2 - 3
FC Struga [3]
1 - 0
- 18:00 FT
[2] Shkupi
2 - 0
Rabotnicki [5]
0 - 0
- 18:00 FT
[6] Pelister
1 - 0
Renova [10]
1 - 0
- 18:00 FT
[1] Shkendija
3 - 1
Borec Veles [8]
-
TDB 18:00 FT
[1] Landskrona
1 - 1
Akropolis IF [15]
+0 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[14] Zorya
2 - 1
Olimpik Donetsk  
-1 1/4 1 - 0
DUB 18:30 FT
[2] Jahn Regensburg
1 - 1
Hamburger [5]
+3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[17] Sandhausen
4 - 2
Hannover 96 [14]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[4] St. Pauli
2 - 1
Greuther Furth  
+1/4 1 - 0
TQB 18:35 FT
[A-1] Meizhou Hakka
2 - 1
Xinjiang Tianshan [A-6]
1 - 0
- 18:35 FT
[B-3] Kunshan FC (T)
2 - 2
Beijing Sport Univ [B-5]
0 - 1
ANHB 19:00 FT
[19] Bristol City
2 - 3
Luton Town [12]
+1/2 2 - 0
TBNA 19:00 FT
[18] Huesca 2
0 - 2
Getafe [15] 4
+0 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[13] Real Oviedo
0 - 1
Girona [5]
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[11] Wehen
0 - 3
Duisburg [18]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[11] Mainz II
1 - 5
Elversberg [1]
+1 0 - 4
- 19:00 FT
[12] Aalen
1 - 1
Koblenz [8]
+0 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[1] Pyunik
1 - 2
Ararat Y [7]
1 - 1
ESTA 19:00 FT
[2] Flora Tallinn
0 - 0
Levadia T. [1]
0 - 0
GEOA 19:00 FT
[6] Samgurali Tskh. 1
2 - 0
Dinamo Tbilisi [2]
1 - 0
GREA 19:00 FT
[4] PAOK
0 - 0
Panathinaikos [5]
-1 1/4 0 - 0
LITA 19:00 FT
[3] FK Panevezys
0 - 0
Suduva [2]
+1/4 0 - 0
MNEA 19:00 FT
[4] OFK Petrovac 1
3 - 1
Rudar [7]
2 - 1
RMNA 19:00 FT
[14] Chindia Targoviste
2 - 0
CSMS Politehnica Iasi  
-3/4 1 - 0
CZEA 19:00 FT
  Brno
0 - 0
Teplice [14]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Zlin
0 - 4
Pardubice [12]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[10] MFk Karvina
0 - 1
Pribram  
-1 0 - 1
DENA 19:00 FT
  AC Horsens
1 - 0
Aalborg BK [9]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Sonderjyske
1 - 0
Vejle [12]
-1/4 0 - 0
DENB 19:00 FT
[12] Fremad Amager
2 - 0
Skive IK  
-1/4 1 - 0
HLA 19:30 FT
[18] ADO Den Haag
0 - 3
Fortuna Sittard [11]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[1] Ajax
2 - 0
AZ Alkmaar [3]
-1 1/4 0 - 0
HLB 19:30 FT
[6] Volendam 1
2 - 0
Telstar [13]
-1 1 - 0
HUNA 19:30 FT
  Budafoki MTE
2 - 9
Paksi [9]
+3/4 2 - 4
SRBA 19:30 FT
[8] Radnik Surdulica
0 - 0
Radnicki Nis [7]
0 - 0
- 19:30 FT
[9] FK Vojvodina
1 - 2
FK Metalac GM [13]
-1 1/2 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[11] Wolfsberger AC
1 - 2
RB Salzburg [1]
+1 3/4 1 - 1
- 19:30 FT
[10] Rapid Wien
4 - 0
Wattens [8]
-1 1/4 1 - 0
SINA 19:30 FT
[8] Young Lions
2 - 4
Geylang Intl [5]
1 - 1
- 19:30 FT
[7] Balestier Kh.
1 - 3
Alb. Niigata (SIN) [1]
0 - 1
BLRA 19:45 FT
[10] Isloch 1
1 - 4
Bate Borisov [2]
+1 1 - 1
C1W 20:00 FT
  PSG Nữ
1 - 1
Barcelona Nữ  
-1/2 1 - 1
ANHA 20:00 FT
[9] Leeds Utd 4
0 - 0
Man Utd [2] 1
+1/2 0 - 0
ITAA 20:00 FT
[13] Fiorentina 3
1 - 1
Juventus [4] 1
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Inter Milan
1 - 0
Verona [10] 3
-1 1/2 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[A-1] Como
2 - 1
Alessandria [A-2]
2 - 1
- 20:00 FT
[A-4] Pro Vercelli
0 - 2
Piacenza [A-12]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[A-5] Aurora Pro Patria
2 - 2
Livorno [A-18]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[A-19] Pistoiese
0 - 1
Grosseto [A-9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-13] US Olbia
3 - 3
Novara [A-11]
+0 1 - 2
- 20:00 FT
[A-10] Juventus U23
1 - 0
Carrarese [A-16]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-15] Pergolettese
0 - 0
Giana Erminio [A-14]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-17] Pro Sesto
0 - 0
AC Renate [A-3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-7] Albinoleffe
2 - 2
Pontedera [A-8]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-20] Luchese
1 - 0
Lecco [A-6]
+1/4 0 - 0
PHA 20:00 FT
[7] Lens 1 1
2 - 1
Nimes [19] 2
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Lorient 2
4 - 1
Bordeaux [12] 3
-1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[6] Rennes 6
5 - 1
Dijon [20] 3
-1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[15] Strasbourg 1
1 - 2
Nantes [18] 3
-1/4 1 - 0
AZEA 20:00 FT
[6] Gabala FC
0 - 5
Karabakh Agdam [2]
+1 1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[16] Stal Mielec
1 - 0
Pogon Szczecin [4]
+1/2 1 - 0
BIHA 20:00 FT
[2] FK Tuzla City
2 - 0
Radnik Bijeljina [11]
1 - 0
SLOA 20:00 FT
[8] Aluminij 1
0 - 2
Tabor Sezana [5]
+0 0 - 2
TNKA 20:00 FT
[12] Istanbul BB
0 - 0
Alanyaspor [7]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Gaziantep B.B
2 - 3
Erzurum BB [18]
-1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[13] Varbergs BoIS
1 - 3
Djurgardens [1]
+3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[7] Kalmar
1 - 0
Orebro [16]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Norrkoping
2 - 1
Halmstads [10]
-1/2 0 - 1
TDB 20:00 FT
[8] Eskilstuna City
0 - 0
GAIS [11]
-1/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[15] Chippa Utd
0 - 0
Golden Arrows [4]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 2
Kaizer Chiefs [8]
-3/4 1 - 0
DUA 20:30 FT
[2] Leipzig 2
2 - 0
Stuttgart [9] 1
-1 1/4 1 - 0
SCOC 20:30 FT
  Aberdeen
0 - 3
Dundee Utd  
-3/4 0 - 2
NGA 20:30 FT
[9] Spartak Moscow
1 - 0
CSKA Moscow [8]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Rostov
1 - 0
Arsenal-Tula [16]
-1/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[10] Mirandes
1 - 1
Almeria [4]
+1/2 1 - 1
BDNA 21:00 FT
[13] Boavista
0 - 1
Maritimo [15]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:00 FT
[12] Cova Piedade 1
0 - 0
UD Oliveirense [18]
-3/4 0 - 0
BULA 21:00 FT
[12] Levski Sofia 1
0 - 2
Cska Sofia [4]
+3/4 0 - 2
GEOA 21:00 FT
[1] Dinamo Batumi
1 - 1
Torpedo Kut. [8]
1 - 0
LUXA 21:00 FT
[2] Dudelange
1 - 1
Hostert [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[5] Progres Niedercorn
3 - 2
Victoria Rosport [11]
2 - 0
- 21:00 FT
[4] Racing Union
3 - 0
Differdange [7]
2 - 0
- 21:00 FT
[10] UNA Strassen
1 - 1
Rodange 91 [14]
1 - 0
- 21:00 FT
[15] UT Petange
0 - 1
Mondorf-les. [12]
0 - 1
- 21:00 FT
[1] Fola Esch
2 - 2
Swift Hesperange [3]
0 - 1
MNEA 21:00 FT
[5] Sutjeska
0 - 0
FK Jerezo [8]
0 - 0
SVKA 21:00 FT
[2] MSK Zilina
2 - 3
Slo. Bratislava [1]
+3/4 1 - 2
CZEA 21:00 FT
[1] Sparta Praha
4 - 2
Opava  
-2 1/4 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[13] Ethnikos Achnas
1 - 1
Apoel FC [8]
+1/4 1 - 1
TSA 21:00 FT
[7] Luzern
3 - 1
Zurich [2]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Lugano 1
0 - 1
Servette [6]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Young Boys
2 - 1
Sion [10]
-1 1/2 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[9] PFK Aleksandriya
2 - 0
Shakhtar Donetsk [2]
+1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Dinamo Kiev
5 - 0
Inhulets Petrove [13]
-2 1/4 2 - 0
DENA 21:00 FT
[7] Brondby
2 - 0
Randers [1]
-3/4 1 - 0
MASL 21:00 FT
[11] Perak FA
0 - 1
Melaka FA [8]
-1/4 0 - 0
ARGA 21:00 FT
[B-5] Lanus
1 - 2
Velez Sarsfield [B-1]
+0 0 - 0
BRARJ 21:05 FT
[2] Fluminense/RJ
4 - 1
Madureira/RJ [8]
-1 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[7] Villarreal 1 2
1 - 2
Barcelona [3] 3
+3/4 1 - 2
GREA 21:15 FT
[6] Asteras Tripolis
1 - 1
Aris Salonica [2]
+1/2 0 - 0
LATA 21:15 FT
[2] Riga FC
0 - 3
Rigas Futbola Skola [1]
0 - 1
TBN3 21:30 FT
[A2-1] Burgos CF
3 - 0
Zamora CF [A1-3]
-3/4 1 - 0
HLA 21:45 FT
[5] Feyenoord 1
0 - 0
Vitesse Arnhem [4]
-3/4 0 - 0
- 21:45 FT
[10] Twente
1 - 2
Utrecht [6]
+1/2 1 - 0
BLRA 21:45 FT
[1] Shakhter Soligo.
4 - 1
Rukh Brest [3]
-3/4 2 - 0
C1W 22:00 FT
  Bayern Munich Nữ
2 - 1
Chelsea Nữ  
-1/4 1 - 1
TBN3 22:00 FT
[D2-4] Real Betis B
3 - 0
Algeciras [D1-1]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[A2-5] Marino de Luanco
0 - 0
Deportivo [A1-4]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[B2-1] CD Calahorra
2 - 1
Athletic Bilbao B [B1-2]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[E2-5] Talavera
3 - 0
S.S. Reyes [E1-1]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[C2-2] Alcoyano
1 - 2
Barcelona B [C1-1]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[B2-2] SD Logrones
1 - 1
Real Sociedad B [B1-4]
+1/2 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[3] Urartu
0 - 0
Ararat-Armenia [6]
0 - 0
AZEA 22:00 FT
[7] Keşla FK
2 - 0
Səbail FK [8]
-1/2 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[4] Zeljeznicar
1 - 2
Olimpik Sarajevo  
1 - 1
CROA 22:00 FT
[1] HNK Rijeka
0 - 0
NK Osijek [2]
+0 0 - 0
HUNA 22:00 FT
[6] MOL Fehervar FC
1 - 2
Ferencvaros [10]
+0 0 - 1
MNEA 22:00 FT
[1] Decic Tuzi
3 - 1
Zeta [9]
2 - 0
SRBA 22:00 FT
  Indija
1 - 5
Crvena Zvezda [4]
+1 3/4 0 - 4
CZEB 22:00 FT
[10] Varnsdorf
0 - 0
Taborsko [7]
+0 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[4] Sturm Graz
3 - 1
Lask [3]
+1/2 2 - 0
PHA 22:05 FT
[13] Angers 2
0 - 1
Monaco [3] 2
+1 1/4 0 - 0
AZEA 22:15 FT
[5] Sabah FK 3
2 - 2
Neftchi Baku [1]
+3/4 2 - 1
SLOA 22:15 FT
[10] Mura
3 - 0
O.Ljubljana [4]
+1/4 0 - 0
ANHLC 22:30 FT
  Man City (T) 2
1 - 0
Tottenham   1
-1 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[B2-5] SD Tarazona
0 - 2
Arenas de Guecho [B1-5]
+0 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-6] Juve Stabia
3 - 0
Foggia [C-9]
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[C-17] Paganese
0 - 0
Potenza SC [C-13]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-11] SS Monopoli
2 - 4
Ternana [C-1]
+3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[C-12] Viterbese Calcio
0 - 2
Catanzaro [C-2]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-18] AS Bisceglie
1 - 0
Vibonese [C-16]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[C-14] Turris Neapolis
3 - 0
Bari [C-4]
+1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[C-3] Avellino
0 - 0
Teramo [C-8]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-5] Catania
3 - 0
Casertana [C-10]
-1/2 2 - 0
- 22:30 FT
[C-7] Palermo
3 - 2
Cavese [C-19]
-1 2 - 1
POLA 22:30 FT
[13] Lechia GD
0 - 1
Legia Wars. [9]
+3/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[5] AIK Solna
2 - 0
Hammarby [4]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[2] Malmo
1 - 1
Ostersunds [15] 1
-2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[D2-1] UCAM Murcia
3 - 2
Atl. Sanluqueno [D1-4]
-1/2 1 - 2
- 22:59 FT
[A2-2] Cultural Leonesa 1
1 - 2
Salamanca [A1-1]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[E2-8] Merida
1 - 1
Rayo Majada. [E1-2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[E2-1] Badajoz
1 - 0
Inter de Madrid [E1-4]
-1/2 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[16] Cagliari 3
3 - 2
Roma [7] 1
+1/4 1 - 1
DUA 22:59 FT
[8] M.gladbach 1
5 - 0
A.Bielefeld [15] 1
-3/4 3 - 0
NGA 22:59 FT
[2] Rubin Kazan
0 - 1
Krasnodar [6]
+0 0 - 1
AZEA 22:59 FT
[4] Zire IK
0 - 0
Sumqayit [3]
-1/4 0 - 0
BIB 22:59 FT
[7] Lierse
0 - 3
RWD Molenbeek [6]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 2
Deinze [5]
-1 1/2 2 - 0
ESTA 22:59 FT
[4] Nomme Kalju
4 - 1
Tammeka Tartu [8]
0 - 0
ISRA 22:59 FT
[A-3] Ashdod
0 - 0
Maccabi P.Tikva [A-5]
+0 0 - 0
MNEA 22:59 FT
  OFK Titograd
0 - 2
Buducnost [6]
0 - 0
DENA 22:59 FT
[5] Odense BK
2 - 0
Lyngby  
-1/4 2 - 0
CHIB 22:59 FT
[12] Iquique
1 - 2
San Marcos A. [8]
1 - 0
TBNB 23:15 FT
[17] Alcorcon
1 - 2
Leganes [3]
+1/4 1 - 1
RMNA 23:15 FT
[3] Botosani
2 - 1
Aca. Clinceni [15]
-1/2 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[8] Celta Vigo 1
2 - 1
Osasuna [11] 4
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Sevilla 2
2 - 1
Granada [9] 3
-1 1/4 1 - 0
BDNA 23:30 FT
[16] Rio Ave 1
1 - 1
Pacos Ferreira [5]
-1/4 0 - 1
GREA 23:30 FT
[1] Olympiakos
2 - 0
AEK Athens [3]
-1/2 0 - 0
CZEA 23:30 FT
[13] Bohemians 1905
0 - 0
Slavia Praha [2]
+1 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[3] Apollon Limassol
3 - 1
AEK Larnaka [5]
-1 1/2 1 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-11] Defensa YJ
0 - 1
Arsenal Sarandi [A-12]
-1 1/4 0 - 1
BULA 23:45 FT
[8] Tsarsko Selo
4 - 0
Arda Kardzhali [9]
+0 3 - 0
BIHA 00:00 FT
[9] Borac Banja Luka
2 - 1
Siroki Brijeg [7]
1 - 0
ISRA 00:00 FT
[B-7] Bnei Yehuda
2 - 3
Hapoel Hadera [B-2]
-1/2 0 - 1
MNEA 00:00 FT
[10] FK Podgorica
1 - 0
Iskra Danilo [2]
1 - 0
ARGB 00:00 FT
[B-3] Deportivo Moron
2 - 2
Ind.Rivadavia [B-8]
-1/4 0 - 0
ISRA 00:15 FT
[A-6] HIK Shmona
2 - 0
Maccabi TA [A-2]
+1 1/4 1 - 0
SCOC 00:30 FT
  Rangers
0 - 0
St. Johnstone  
-1 0 - 0
HUNA 00:30 FT
[12] Budapest Honved
2 - 2
Mezokovesdi SE [2]
-1/2 0 - 1
SRBA 00:30 FT
[1] FK Partizan
2 - 1
Spartak Subotica [12]
-2 1/4 1 - 0
TNKA 00:30 FT
[3] Fenerbahce
3 - 2
Kasimpasa [14]
-3/4 3 - 1
TNKB 00:30 FT
[12] Boluspor
0 - 2
Samsunspor [3]
+1 1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[16] Akhisar Bld.
2 - 0
Altay [5]
+1 1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Bursaspor
1 - 2
Istanbulspor AS [4]
+3/4 1 - 2
- 00:30 FT
[13] Balikesirspor
1 - 2
Keciorengucu [7]
+1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[6] Altinordu SK
0 - 0
Giresunspor [2]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[17] Osmanlispor
3 - 2
Bandirmaspor [11]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[9] Tuzlaspor
0 - 3
Adana Demirspor [1]
+1 3/4 0 - 1
- 00:30 FT
[15] Menemen Bld
2 - 1
Eskisehirspor [18]
-2 1/4 2 - 0
- 00:30 FT
[14] Adanaspor
0 - 2
Umraniyespor [8]
+1/2 0 - 1
BLRA 00:45 FT
[5] Gomel
1 - 1
Torpedo Zhodino [11]
-1/4 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[11] Aston Villa
2 - 2
West Brom [19] 2
-1/4 1 - 1
CROA 01:00 FT
[5] Dinamo Zagreb
2 - 0
Hajduk Split [7]
-1 1/4 2 - 0
DENA 01:00 FT
[10] Aarhus AGF
1 - 2
Kobenhavn [3]
+1/4 1 - 1
BRARJ 01:15 FT
[11] Bangu/RJ
0 - 1
Nova Iguacu/RJ [7]
+3/4 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[14] Tenerife 1
1 - 1
Castellon [21]
-3/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[B-3] Alto Adige
1 - 1
Cesena [B-7]
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
[B-1] Perugia
2 - 0
Matelica [B-8]
-1 3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[B-13] US Fermana
0 - 1
Virtus Verona [B-11]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-9] Sambenedettese
0 - 0
Feralpisalo [B-5]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[B-17] Imolese Calcio
1 - 0
Gubbio [B-12]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[B-20] Arezzo
1 - 1
Ravenna [B-19]
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
[B-18] Fano
1 - 1
Triestina [B-6]
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[B-15] Carpi
0 - 1
Padova [B-2]
+1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[B-4] Modena
3 - 0
Legnano [B-16]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-10] Mantova
0 - 1
Pesaro [B-14]
-1/4 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[4] Steaua Bucuresti
1 - 2
Sepsi OSK [7]
-1/2 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-12] San Telmo
1 - 0
Villa Dalmine [B-17]
-1/2 0 - 0
KSB 01:35 FT
[6] Al Khaleej(KSA)
2 - 1
Arar FC [19]
1 - 1
- 01:40 FT
[12] Al Adalah
1 - 1
Al Shoalah [9]
0 - 0
ITAA 01:45 FT
[3] Atalanta
5 - 0
Bologna [12] 1 1
-1 3/4 2 - 0
BIC 01:45 FT
  Standard Liege 1
1 - 2
Genk  
+0 0 - 0
ARGA 01:45 FT
[A-4] Racing Club
2 - 1
Colon [A-1]
+1/4 1 - 1
ARGB 01:45 FT
[A-11] Deportivo Maipu
1 - 0
Alvarado MDP [A-9]
-1/2 0 - 0
KSB 01:50 FT
[15] Najran
1 - 2
Al Tai [4]
0 - 1
- 01:50 FT
[10] Al Dir'iya
0 - 2
Al Nojoom [20]
0 - 1
TBNA 02:00 FT
[10] Athletic Bilbao 4
2 - 1
Atletico Madrid [1] 2
+1/2 1 - 0
PHA 02:00 FT
[4] Lyon
2 - 3
Lille [1] 3
-1/2 2 - 1
BDNA 02:00 FT
[4] Braga
0 - 1
Sporting Lisbon [1]
+0 0 - 0
KSB 02:00 FT
[1] Hazm
0 - 0
Al Jabalain [3]
0 - 0
KUWA 02:00 FT
[10] Fahaheel
1 - 2
Al Nasr (KUW) [6]
+3/4
- 02:00 FT
[5] Salmiya
0 - 0
Al Qadsia [2]
+1 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-6] Belgrano
0 - 0
Nueva Chicago [A-17]
-3/4 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[11] Boa Esporte/MG
2 - 0
Caldense/MG [7]
+3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[4] Tombense FC/MG
2 - 0
Pouso Alegre/MG [6]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[5] URT/MG
0 - 5
America/MG [2]
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[12] Coimbra/MG 1
2 - 2
Uberlandia/MG [9]