x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[11] Consa. Sapporo
2 - 1
Vegalta Sendai [18]
-1 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] FC Osaka
1 - 1
Iwaki FC [1]
1 - 0
- 11:00 FT
[16] Tokyo Musashino
0 - 0
MIO Biwako [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Suzuka Point Getters
2 - 1
Kochi United SC [10]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
0 - 3
NGU Loverledge Nữ [6]
0 - 2
HQB 11:30 FT
[6] Gyeongnam
3 - 0
Bucheon 1995 [10]
-1/2 0 - 0
NGB 12:00 FT
[11] SKA-Khabarovsk
1 - 1
Tom Tomsk [19]
-1/2 1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[1] Avondale Heights
1 - 1
Dandenong Th. [9]
-1 1 - 0
- 12:00 FT
[4] Heidelberg Utd
3 - 1
Port Melbourne [8]
-1/4 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[9] Sanf Hiroshima
1 - 2
Avispa Fukuoka [5]
-3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[3] Yokohama FM
5 - 0
Yokohama FC [20]
-1 1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[12] FC Tokyo
1 - 2
Sagan Tosu [4]
-1/4 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[20] Ehime FC
0 - 2
Alb. Niigata (JPN) [3]
+1/2 0 - 1
HQA 12:00 FT
[5] Pohang Steelers
0 - 0
Jeju Utd [6]
+0 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[8] Daejeon Korail
2 - 0
GimPo Citizen [1]
+1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[11] Cheongju FC
3 - 0
Changwon City [7]
+0 2 - 0
- 13:00 FT
[14] Gangneung City
0 - 1
Busan Transp. [5]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[6] Cheonan City
0 - 2
Gyeongju KHNP [4]
+1/4 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[17] Kashiwa Reysol
5 - 1
Tokushima Vortis [13]
-1/4 3 - 0
HQB 14:00 FT
[7] Ansan Greeners
1 - 0
Daejeon Hana Citizen [4]
+3/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[4] Pegasus
0 - 1
Eastern AA [2]
+1 0 - 0
AUSA 14:05 FT
[3] Central Coast
2 - 2
Sydney FC [2]
+1/4 2 - 1
AUSVPL 14:30 FT
[5] Hume City
6 - 0
St Albans Saints [12]
-1 3 - 0
HQA 14:30 FT
[12] Gwangju
0 - 1
Daegu [4]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[11] Western Spirit
2 - 3
The Lakes [2]
0 - 1
AUSNSW 15:00 FT
[9] Marconi Stallions
0 - 2
Mt Druitt Town [7]
-3/4 0 - 0
NHATA 15:00 FT
[8] Kashima Antlers
1 - 1
Vissel Kobe [6]
-1/2 0 - 1
AUSVPL 15:30 FT
[13] Altona City
0 - 2
Bentleigh Greens [2]
+1/4 0 - 2
VNC 15:30 FT
  Đăk Lăk
3 - 0
Thanh Hóa  
2 - 0
KAZA 16:00 FT
[6] FK Kyzylzhar
3 - 0
Zhetysu Taldykorgan [12]
-3/4 2 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[6] UQ FC
1 - 3
Albany Creek [1]
+2 3/4 1 - 2
AUSA 16:10 FT
[6] Macarthur FC
1 - 1
Melbourne City [1]
+1 1/4 0 - 0
TBN3 16:30 FT
[A2-4] Valladolid II
0 - 5
Celta Vigo II [A1-2]
0 - 1
HQB 16:30 FT
[5] Busan I'Park 1
0 - 1
Jeonnam Dragons [1]
+0 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[7] Resources Capital
3 - 0
Happy Valley [8]
3 - 0
TBN3 17:00 FT
[C2-1] Ibiza-Eivissa
2 - 1
Andorra FC [C1-4]
1 - 0
BDNB 17:00 FT
[4] Academica Coim
2 - 1
Chaves [6]
+0 0 - 1
NGB 17:00 FT
[2] FK Orenburg 1
2 - 1
Nizhny Nov [3]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[9] Yenisey
4 - 2
Spartak Moscow B [15]
-3/4 1 - 1
GEOA 17:00 FT
[8] Shukura
1 - 1
Dila Gori [5]
0 - 0
KAZA 17:00 FT
[8] Akzhayik Oral
1 - 0
Aktobe [10]
+1/4 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[1] Dinamo Kiev U21
2 - 1
Inhulets Petrove U21 [14]
2 - 0
- 17:00 FT
[4] Oleksandria U21
0 - 2
Shakhtar Donetsk U21 [2]
0 - 0
HQA 17:00 FT
[9] Gangwon
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/2 1 - 0
VNC 17:00 FT
  Bình Định
1 - 2
ĐT Long An  
-1 0 - 0
- 17:00 FT
  Quảng Nam 1
3 - 2
Sài Gòn FC  
-1/2 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[11] Konyaspor
0 - 0
Hatayspor [6]
+0 0 - 0
POLB 17:40 FT
[12] Korona Kielce
1 - 2
LKS Lodz [5]
+1/4 0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-5] Everton U23
1 - 1
Brighton U23 [1-9]
1 - 0
DUB 18:00 FT
[11] Nurnberg
3 - 1
Heidenheim [8]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[16] Osnabruck
1 - 3
Holstein Kiel [3]
+3/4 0 - 3
- 18:00 FT
[9] Paderborn 07
2 - 1
Fort.Dusseldorf [5]
+0 0 - 0
PHA 18:00 FT
[11] Saint Etienne
1 - 2
Stade Brestois [17]
-1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[12] Ural S.r.
1 - 1
Akhmat Groznyi [11]
+0 0 - 1
NGB 18:00 FT
[22] Shinnik Yaroslavl
2 - 2
Krylya Sovetov [1]
+1 3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[7] Veles Moscow
2 - 1
Irtysh Omsk [20]
-1/2 0 - 0
ALBA 18:00 FT
[9] Bylis Ballsh 1
1 - 0
Apolonia Fier [10]
0 - 0
- 18:00 FT
[8] Kastrioti Kruje
0 - 0
KF Laci [4]
0 - 0
- 18:00 FT
[2] Vllaznia Shkoder
2 - 1
Skenderbeu [7]
1 - 1
BLRA 18:00 FT
[7] Dinamo Brest
0 - 0
Vitebsk [6]
-1/2 0 - 0
MKDA 18:00 FT
[9] Sileks Kratovo
3 - 2
Academy Pandev [7]
-
KAZA 18:00 FT
[5] Ordabasy
4 - 2
Kaisar Kyzylorda [14]
-1 1 - 2
TDB 18:00 FT
[3] Trelleborgs
1 - 1
Orgryte [16]
-1/2 1 - 1
VNC 18:00 FT
  Hải Phòng
0 - 0
Bình Phước  
-1 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[3] Liverpool 2
1 - 1
Newcastle [12] 1
-1 3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[6] Bournemouth
0 - 1
Brentford [3]
-1/4 0 - 0
DENB 18:30 FT
[11] HB Koge
1 - 2
Fredericia [5]
+1/4 1 - 1
TQB 18:35 FT
[A-5] Zibo Cuju
0 - 4
Zhejiang Greentown [A-2]
0 - 1
- 18:35 FT
[C-1] Wuhan Three T.
3 - 1
Beijing BIT [C-6]
2 - 0
ANHL1 19:00 FT
[8] Portsmouth
1 - 0
Bristol Rovers [24]
-1 1 - 0
TBNA 19:00 FT
[17] Elche 3
1 - 0
Levante [14] 4
+0 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[3] Ingolstadt
3 - 2
Zwickau [10]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[17] Meppen
2 - 3
Hansa Rostock [2]
+1/2 0 - 2
- 19:00 FT
[13] Turkgucu-Ataspor
0 - 2
Uerdingen [14]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Waldhof Man. 1
0 - 2
Munchen 1860 [4]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[1] Dynamo Dresden
0 - 3
Hallescher [9]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[15] Kaiserslautern
3 - 2
Unterhaching [20]
-3/4 2 - 1
DUC4N 19:00 FT
[21] Bayern Alzenau
2 - 5
Pirmasens [13]
+1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[17] Hoffenheim II
3 - 1
TSV Schott Mainz [20]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Astoria Walldorf
3 - 1
FSV Frankfurt [7]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[5] TSV Steinbach
4 - 0
Giessen [19]
-3/4 4 - 0
- 19:00 FT
[14] TSG Balingen
1 - 3
Stuttgart II [9]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[15] Sonnenhof
2 - 3
Hessen Kassel [16]
-1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
1 - 2
Homburg [6]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[3] Offenbach
4 - 0
Stadtallendorf [22]
0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  B.Dortmund II
3 - 3
Schalke 04 II  
-1 3/4 3 - 1
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
1 - 0
Wuppertaler  
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Essen
4 - 1
Homberg  
-2 2 - 0
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
2 - 0
SV Straelen  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Bonner SC
1 - 2
Bergisch Gladbach  
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
1 - 3
Fortuna Koln  
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen
1 - 1
Oberhausen  
+1/4 1 - 0
NGB 19:00 FT
[17] Akron Togliatti
1 - 2
Alania Vla [4]
+1/2 0 - 0
GEOA 19:00 FT
[9] Samtredia
2 - 1
FC Telavi [10]
2 - 0
GREA 19:00 FT
[8] Pas Giannina
0 - 1
Panetolikos [12]
+0 0 - 1
MDVA 19:00 FT
[3] Milsami
3 - 0
CSCT Buiucani [5]
2 - 0
FINA 19:00 FT
[1] Helsinki
4 - 2
Honka [8]
-1 1 - 1
CZEA 19:00 FT
[13] C. Budejovice
0 - 2
Jablonec [3]
+3/4 0 - 2
- 19:00 FT
[9] Sigma Olomouc
0 - 2
Banik Ostrava [8]
+0 0 - 1
UKRU21 19:00 FT
[9] Zorya U21
4 - 1
Olimpik Donetsk U21 [12]
2 - 1
DENB 19:00 FT
[8] Hobro I.K.
1 - 1
Hvidovre IF [6]
-1/4 0 - 1
SVKA 19:30 FT
[5] Zlate Moravce
0 - 1
Dunajska Stred [2]
+3/4 0 - 0
AUTB 19:30 FT
[7] Dornbirn
0 - 3
LASK Juniors [8]
+1/2 0 - 1
SINA 19:30 FT
[3] Hougang Utd
0 - 1
Lion City Sailors [2]
0 - 0
- 19:30 FT
[7] Tanjong Pagar
2 - 2
Tampines Rovers [4]
1 - 2
HUNA 19:45 FT
[2] Puskas Akademia
1 - 4
Zalaegerzseg [9]
-3/4 1 - 1
ITAA 20:00 FT
[11] Genoa 2
2 - 0
Spezia [15] 2
-1/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[1] Troyes
3 - 1
Grenoble [4]
-3/4 2 - 1
NGB 20:00 FT
[5] Torpedo Moscow
2 - 1
Tekstilshchik Ivanov [14]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Krasnodar B 1
1 - 1
Neftekhimik Nizh [8]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Chayka FK Pesch
1 - 1
Chertanovo [21]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Fakel
1 - 1
Volgar Astrakhan [12]
-3/4 1 - 0
POLA 20:00 FT
[12] Gornik Zabrze
0 - 2
Wisla Plock [13]
-1/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[9] Energetik-BGU
1 - 1
Neman Grodno [14]
+0 1 - 0
BIHA 20:00 FT
[3] Velez Mostar 1
2 - 1
FK Krupa [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[8] Sloboda Tuzla
1 - 0
Mladost D. Kakanj [9]
1 - 0
ESTA 20:00 FT
[5] TJK Legion
2 - 1
Tulevik Viljandi [7]
1 - 0
SRBA 20:00 FT
[13] Javor Ivanjica
2 - 0
Macva Sabac [19]
-1 3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[16] FK Rad
3 - 0
OFK Backa [20]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Napredak
5 - 0
Proleter NS [12]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] FK Vozdovac
2 - 1
Cukaricki [4]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Mladost Lucani
2 - 1
Backa Topola [6]
-1/2 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[4] Trabzonspor
2 - 0
Fatih Karagumruk [8]
-1 1 - 0
TDA 20:00 FT
[16] Hacken
1 - 2
Sirius [12]
-3/4 0 - 1
TDB 20:00 FT
[5] GIF Sundsvall (T)
2 - 0
Norrby [7]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Varnamo
1 - 0
Brage [15]
+0 0 - 0
NPA 20:00 FT
[16] Black Leopards
1 - 1
SuperSport Utd [4]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Stellenbosch FC
1 - 1
Blo. Celtic [11]
-1/4 0 - 1
GHCLB 20:30 FT
  PSM Makassar
1 - 2
PSS Sleman   1
+0 0 - 1
DUA 20:30 FT
[7] Union Berlin
3 - 1
Wer.Bremen [17]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Freiburg
1 - 1
Hoffenheim [11]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Mainz 3
2 - 1
Bayern Munich [1] 4
+2 2 - 0
- 20:30 FT
[4] Wolfsburg 1
0 - 2
B.Dortmund [3] 1 3
+1/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[1] Zenit
6 - 0
Rotor Volgograd [15]
-2 3/4 1 - 0
SVKA 20:30 FT
[9] Ruzomberok
2 - 1
Sered [7]
-1/4 0 - 0
WALA 20:30 FT
[3] Bala Town
1 - 0
Barry Town [4]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Newtown AFC
5 - 0
Cefn Druids AFC [12]
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[7] Haverfordwest
0 - 0
Flint Town Utd [11]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Penybont
2 - 0
Caernarfon Town [6]
-1/2 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[17] Nottingham Forest
1 - 1
Stoke City [14]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Barnsley
1 - 0
Rotherham Utd [23]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Blackburn Rovers
5 - 2
Huddersfield [20]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[8] Cardiff City 1
2 - 1
Wycombe [22]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Coventry
0 - 1
Preston North End [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Derby County
1 - 2
Birmingham [18]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Middlesbrough
3 - 1
Sheffield Wed. [24]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[9] QPR
1 - 3
Norwich [1]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Watford
1 - 0
Millwall [11]
-1 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[5] Lincoln
1 - 2
Hull City [1]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Blackpool
0 - 1
Shrewsbury [17]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Milton Keynes Dons
5 - 0
Swindon [23]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[12] Crewe Alexandra
1 - 1
Rochdale [21]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Charlton Athletic
0 - 1
Peterborough Utd [2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Doncaster Rovers
0 - 1
Fleetwood Town [15]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Gillingham
2 - 2
Northampton [22]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Ipswich
0 - 0
Wimbledon [19]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Oxford Utd
3 - 1
Plymouth Argyle [18]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Sunderland
3 - 3
Accrington [11]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[20] Wigan
1 - 1
Burton Albion [16]
-1/4 1 - 1
ANHL2 21:00 FT
[23] Southend
2 - 1
Leyton Orient [11]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Tranmere Rovers
1 - 0
Barrow [21]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Carlisle
1 - 1
Harrogate Town [17]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Morecambe 1
0 - 1
Bolton [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Salford City 1
2 - 0
Mansfield [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Cambridge Utd
0 - 1
Stevenage [14]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Crawley Town
0 - 0
Forest Green [6]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Exeter City
0 - 0
Newport [5]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Cheltenham
1 - 0
Colchester Utd [20]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Oldham
1 - 2
Grimsby [24]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Port Vale
2 - 1
Bradford City [15]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[22] Scunthorpe Utd
0 - 2
Walsall [19]
+1/4 0 - 2
TBNB 21:00 FT
[20] UD Logrones
0 - 1
Cartagena [16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Malaga
0 - 1
Fuenlabrada [11]
+1/4 0 - 1
ITB 21:00 FT
[15] Pordenone 1
2 - 2
Pisa [13]
+0 1 - 2
SCOB 21:00 FT
[9] Greenock Morton
1 - 1
Alloa Athletic [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Dundee
2 - 1
Raith Rovers [3]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Ayr Utd
0 - 0
Queen of South [6]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Dunfermline
4 - 3
Arbroath [7]
-1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[1] Hearts
3 - 0
Inverness C.T. [5]
-3/4 3 - 0
SCO2 21:00 FT
[5] East Fife
2 - 1
Dumbarton [9]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Partick Thistle
1 - 0
Airdrieonians [2]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Peterhead 1
3 - 0
Clyde [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Falkirk
2 - 2
Cove Rangers [3]
+0 1 - 1
BDNB 21:00 FT
[10] Leixoes
1 - 4
Feirense [5]
+1/4 0 - 1
ALBA 21:00 FT
[3] Partizani Tirana
4 - 0
Kukesi [6]
2 - 0
- 21:00 FT
[1] Teuta Durres
0 - 2
KF Tirana [5]
0 - 0
POLB 21:00 FT
[11] Chrobry Glogow 1
1 - 0
GKS Tychy [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] GKS Jastrzebie
0 - 0
Nieciecza [2]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Resovia 1
1 - 2
Zaglebie Sosno [17]
-1/4 1 - 1
NIRA 21:00 FT
[7] Cliftonville
5 - 0
Carrick Rangers [11]
-1 1/4 4 - 0
- 21:00 FT
[12] Dungannon Swi.
0 - 2
Crusaders Belfast [8]
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Warrenpoint Town 1
1 - 3
Portadown FC [9]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Ballymena Utd
1 - 2
Coleraine [2]
+1/4 0 - 1
GEOA 21:00 FT
[3] Lokomotiv T
0 - 1
Saburtalo [4]
0 - 1
LATA 21:00 FT
[9] Noah Jurmala
0 - 5
Spartaks Jurmala [6]
-
LITA 21:00 FT
[5] Hegelmann Litauen
1 - 1
Dziugas FC [8]
-1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[8] Wiltz
1 - 0
Jeunesse Esch [6]
0 - 0
MDVA 21:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
2 - 0
Sfintul Gheorghe [4]
1 - 0
FINA 21:00 FT
[2] Inter Turku
1 - 0
KuPS [3]
+1/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Mlada Boleslav
0 - 1
Slovan Liberec [6]
+0 0 - 1
CZEB 21:00 FT
[5] Usti & Labem
0 - 3
Hradec Kralove [1]
+1/2 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[14] Karmiotissa Pol. 1
0 - 6
Pafos FC [7]
+1 1/2 0 - 2
UKRA 21:00 FT
[4] Kolos Kovalivka
3 - 0
Vorskla [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[7] SK Dnipro-1
3 - 0
FC Mynai [14]
-1 3 - 0
MASL 21:00 FT
[12] UiTM FC
0 - 1
Petaling Jaya City [8]
0 - 0
- 21:00 FT
[1] Darul Takzim
0 - 1
Terengganu [2]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Penang FA
3 - 0
Pahang [10]
-3/4 2 - 0
MAPL 21:00 FT
[2] Negeri Sembilan
1 - 1
Sarawak [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Terengganu II
2 - 2
Selangor II [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] Kelantan United
1 - 0
Kuching FA [10]
0 - 0
TBNA 21:15 FT
[19] Valladolid
1 - 1
Cadiz [12]
-3/4 1 - 0
GREA 21:15 FT
[14] Larissa
0 - 1
OFI Creta [13]
+0 0 - 1
SLOA 21:15 FT
[5] NK Bravo
0 - 1
Maribor [2]
+3/4 0 - 0
TBN3 21:30 FT
[B2-7] Osasuna B
3 - 1
CD Laredo [B1-8]
-1/2 1 - 0
HLA 21:30 FT
[12] Heerenveen
0 - 2
Zwolle [13]
-1/2 0 - 1
RMNA 21:30 FT
[14] Astra Giurgiu
0 - 1
Arges Pitesti [8]
+0 0 - 0
BULA 21:45 FT
[13] Etar
1 - 1
Slavia Sofia [11]
-1/4 0 - 0
PHA 22:00 FT
[10] Metz 1
1 - 3
PSG [2] 4
+2 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[8] FK Minsk
1 - 3
Dinamo Minsk [4]
+1 0 - 2
CROA 22:00 FT
[6] Sibenik
2 - 0
Slaven Belupo [7]
+1/4 2 - 0
HUNA 22:00 FT
[5] Varda SE
0 - 1
Diosgyori [11]
+1/4 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[B-3] Hapoel Haifa
1 - 0
Bnei Sakhnin [B-6]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[B-8] Hapoel Kfar Saba (T)
0 - 1
Maccabi Netanya [B-1]
+1/2 0 - 1
SVKA 22:00 FT
[4] Spartak Trnava
2 - 0
Trencin [6]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[8] FK Pohronie
0 - 0
Nitra [10]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Senica
1 - 1
Zemplin Michalovce [11]
-1/2 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[9] Fotbal Trinec 1
3 - 0
Slavoj Vysehrad [14]
1 - 0
- 22:00 FT
[3] SK Prostejov
1 - 1
MFK Chrudim [10]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[13] FK Blansko 1
1 - 3
Jihlava [7]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Dukla Praha
1 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [6]
1 - 0
TDB 22:00 FT
[11] Osters
2 - 1
Falkenbergs [14]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[10] SV Ried
2 - 1
St.Polten [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
2 - 2
Hartberg [5]
+1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[11] Admira
0 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 0 - 1
NPA 22:00 FT
[2] Amazulu
2 - 1
TS Galaxy [9]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[5] Moroka Swallows
1 - 1
Orlando Pirates [6]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Cape Town City
3 - 0
Tshakhuma TM [12]
-1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[8] Zaglebie Lubin
2 - 2
Piast Gliwice [6]
+0 2 - 1
TBN3 22:59 FT
[E2-2] Extremadura UD
2 - 0
Real Madrid B [E1-3]
-1/2 1 - 0
ITAA 22:59 FT
[20] Parma 3
3 - 4
Crotone [19] 2
-1/2 1 - 3
SCOC 22:59 FT
  Hibernian
2 - 2
Motherwell  
-1 0 - 0
NGA 22:59 FT
[7] Din. Moscow
0 - 1
Khimki [8]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[16] FK Tambov
2 - 5
Lok. Moscow [3]
+2 3/4 1 - 1
NGB 22:59 FT
[6] Baltika
2 - 0
Dinamo Bryansk [18]
-1 1/2 1 - 0
LATA 22:59 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 1
Valmiera / BSS [2]
0 - 1
LITA 22:59 FT
[10] Nevezis
0 - 1
Dainava Alytus [7]
-1/4 0 - 0
SLOA 22:59 FT
[4] Domzale
3 - 1
CM Celje [7]
-3/4 1 - 1
CHIA 22:59 FT
[11] Antofagasta
2 - 1
Cobresal [13]
-1/4 1 - 0
PERA 22:59 FT
[B-6] Alianza Huanuco (T) 1
1 - 0
Sport Boys [B-5]
+0 1 - 0
TBNB 23:15 FT
[1] Espanyol
4 - 0
Las Palmas [9]
-1 1/4 3 - 0
TSA 23:15 FT
[7] St. Gallen
1 - 0
Vaduz [10]
-3/4 1 - 0
TSB 23:15 FT
[8] SC Kriens 1
2 - 2
Wil 1900 [7]
-1/4 2 - 1
WALA 23:15 FT
[2] The New Saints
1 - 4
Connah's QN [1]
-3/4 1 - 3
ANHA 23:30 FT
[6] West Ham Utd 1
0 - 1
Chelsea [4] 4
+3/4 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[13] Valencia 4
1 - 1
Alaves [16]
-1/2 0 - 0
DUA 23:30 FT
[6] B.Leverkusen 1
3 - 1
Ein.Frankfurt [5] 1
-1/4 0 - 0
BDNB 23:30 FT
[15] Varzim
0 - 3
Vizela [2]
+1/4 0 - 3
NIRA 23:30 FT
[5] Glenavon
3 - 2
Linfield [1]
+3/4 2 - 1
GREA 23:30 FT
[10] Atromitos 1
0 - 0
Lamia FC [11]
-1/4 0 - 0
CZEA 23:30 FT
[5] Vik.Plzen
2 - 1
Slovacko [4]
-3/4 1 - 1
CYPA 23:30 FT
[11] EN Paralimni 1
3 - 3
Nea Salamina [10]
+1/2 0 - 3
UKRA 23:30 FT
[9] FC Lviv 1
1 - 0
Desna Chernigiv [6]
+3/4 1 - 0
ARGA 23:30 FT
[B-10] Patronato Parana
1 - 0
Sarmiento Junin [B-12]
-1/4 0 - 0
HLA 23:45 FT
[2] PSV Eindhoven
1 - 0
Groningen [7]
-1 3/4 0 - 0
- 23:45 FT
[8] Sparta Rotterdam
2 - 0
VVV Venlo [17]
-3/4 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[C2-7] La Nucía 1
1 - 0
Lleida Esportiu [C1-3]
0 - 0
BIHA 00:00 FT
[5] Zrinjski
1 - 1
Sarajevo [2]
1 - 0
BULA 00:00 FT
[14] PFK Montana
1 - 1
Beroe [6]
+1/2 0 - 1
IREA 00:00 FT
[8] Dundalk
2 - 1
Drogheda Utd [4]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Sligo Rovers
0 - 1
Derry City [7]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Waterford Utd 1
1 - 0
Longford Town [10]
+1/4 1 - 0
ARGB 00:00 FT
[B-3] All Boys 1
1 - 0
Gimnasia Jujuy [B-4]
-1/4 1 - 0
USAA 00:00 FT
[Dong-4] New York City
5 - 0
Cincinnati [Dong-14]
-1 1/4 1 - 0
CROA 00:05 FT
[5] HNK Gorica 1
4 - 2
Lok. Zagreb [8]
-1/2 2 - 1
POLB 00:10 FT
[1] Radomiak Radom (T)
1 - 0
Odra Opole [8]
-3/4 0 - 0
HUNA 00:30 FT
[8] Ujpest 1
1 - 3
MTK Budapest [6]
-1/4 1 - 1
ISRA 00:30 FT
[B-5] Hapoel Tel Aviv
0 - 0
Beitar Jerusalem [B-4]
+0 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[1] CFR Cluj
1 - 2
FC Uni.Craiova [3]
-1/2 0 - 1
TNKA 00:30 FT
[21] Denizlispor
1 - 1
Sivasspor [5]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[16] Antalyaspor 1
0 - 1
Galatasaray [2]
+3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[1] Besiktas
3 - 1
Kayserispor [17]
-1 1/4 2 - 1
ACL 00:45 FT
[C-3] Al Ahli (KSA)
2 - 1
Al Shorta (IRQ) [C-4]
-1/2 1 - 1
PHB 01:00 FT
[15] Rodez
1 - 1
Le Havre [12]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT