x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
UKRU21 16:00 FT
[10] FC Lviv U21
2 - 2
Desna U21 [13]
1 - 0
AUSA 16:05 FT
[11] Melb. Victory
5 - 4
WS Wanderers [6]
+1/2 3 - 1
AUSNSW 16:30 FT
[7] APIA Tigers
2 - 1
Wollongong Wolves [8]
-1/4 2 - 0
- 16:30 FT
[6] Manly Utd
0 - 1
Sutherland Sharks [11]
-3/4 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[8] Caspiy Aktau
1 - 0
FK Taraz [4]
-1/4 1 - 0
UKRU21 17:00 FT
[7] Kolos Kovalivka U21
3 - 0
Vorskla U21 [5]
1 - 0
AUSVPL 17:00 FT
[8] Green Gully SC
2 - 2
Melb. Knights [3]
-1/4 1 - 0
TQA 17:00 FT
[B-2] Hebei CFFC (T)
1 - 1
Wuhan Zall [B-6]
+1/4 0 - 0
VNC 17:00 FT
  Cần Thơ
1 - 1
BCM Bình Dương  
+1 3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
- 17:00 FT
  SHB Đà Nẵng
1 - 0
Bà Rịa Vũng Tàu  
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  HA Gia Lai
2 - 1
An Giang  
-2 1/2 0 - 0
UKRU21 17:30 FT
[6] Dnipro-1 U21
4 - 1
FC Mynai U21 [11]
3 - 0
AUSVPL 17:30 FT
[14] Dandenong City
1 - 1
South Melbourne [1]
+1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[6] Oakleigh Cannons
4 - 1
Eastern Lions [11]
-1 1/2 1 - 1
AUSBPL 17:45 FT
[10] Centenary Stormers
1 - 2
Brisbane Knights [6]
0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1-4] Tottenham U23
4 - 1
Liverpool U23 [1-5]
-1/4 2 - 0
KAZA 18:00 FT
[10] Shakhter Kar.
0 - 1
Astana [1]
+1 1/4 0 - 1
UKRU21 18:00 FT
[8] Mariupol Youth (T)
3 - 3
Rukh Vynnyky U21 [3]
1 - 3
VNC 18:00 FT
  HL Hà Tĩnh
4 - 2
CA Nhân Dân  
-3/4 2 - 1
- 18:00 FT
  Phố Hiến
1 - 0
SL Nghệ An  
+3/4 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Kristiansund
0 - 0
Molde  
+1/2 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-12] West Brom U23
0 - 1
Stoke City U23 [2-2]
-1/4 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[9] Shirak
1 - 2
Van Yerevan [7]
1 - 1
KAZA 19:00 FT
[11] Atyrau
1 - 0
Kairat Almaty [3]
+1 1/2 0 - 0
MDVA 19:00 FT
[5] Dinamo-Auto
0 - 0
Petrocub [2]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] FC Floresti
2 - 1
Codru Lozova FC [10]
2 - 0
TQA 19:00 FT
[B-1] Sh. Shenhua (T)
2 - 1
Beijing Guoan [B-4]
0 - 0
HKGA 19:00 FT
[5] Southern District
1 - 2
Lee Man FC [4]
+3/4 1 - 1
CZEB 19:30 FT
[2] SK Lisen
1 - 1
Vik.Zizkov [4]
-1/2 0 - 0
ISRB 20:00 FT
[6] Hapoel R. Gan
6 - 0
Hapoel Iksal [11]
-3/4 4 - 0
- 20:00 FT
[10] Ahi Nazareth
2 - 0
Hapoel Umm Al Fahm [13]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Sektzia Nes Tziona
0 - 2
Hapoel Nof HaGalil [1]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Kafr Qasim
0 - 0
H. Petah Tikva [15]
-1/4 0 - 0
KAZA 20:00 FT
[2] Tobol Kostanay
5 - 0
Turan (KAZ) [12]
-1 1/2 2 - 0
MDVA 20:00 FT
[9] Zimbru
6 - 0
Speranta [8]
2 - 0
ANHU23 21:00 FT
[2-8] Middlesbrough U23
4 - 1
Aston Villa U23 [2-6]
3 - 0
POLB 21:00 FT
[18] GKS Belchatow
0 - 2
Sandecja [9]
0 - 1
MASL 21:00 FT
[3] Kedah FA
3 - 2
Kuala Lumpur FA [6]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Selangor FA
2 - 2
Sabah FA [7]
-1 1/4 0 - 1
MAPL 21:00 FT
[4] Johor Darul Takzim II
1 - 1
Kelantan [7]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Perak II 1
0 - 0
FAM-MSN [11]
0 - 0
ACL 21:30 FT
[E-4] Al Rayyan 2
0 - 1
Al Wahda(UAE) [E-2]
+0 0 - 0
RMNA 21:30 FT
[9] UTA Arad
0 - 1
Hermannstadt [15]
+0 0 - 0
ACL 22:00 FT
[B-2] Tractor SC (T)
1 - 0
Quwa Al Jawiya [B-4]
+0 1 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Raufoss IL
4 - 1
HamKam  
4 - 0
ANHU23 22:00 FT
[1-11] West Ham U23
0 - 1
Man City U23 [1-1]
0 - 1
BLRA 22:00 FT
[15] FK Smorgon
2 - 0
Sputnik Rechitsa [16]
-1/4 1 - 0
LITA 22:00 FT
[5] FK Riteriai
1 - 1
Zalgiris [4]
+1 1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[12] Maritzburg Utd
1 - 1
Baroka FC [10]
-1/4 1 - 1
POLB 22:40 FT
[10] Widzew Lodz
0 - 0
Gornik Leczna [6]
+0 0 - 0
PH3 22:59 FT
[17] FC Bastia-Borgo
1 - 1
Quevilly [2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Avranches
1 - 0
Bourg Peronnas [13]
+0 0 - 0
POLA 22:59 FT
[2] Rakow Czestochowa
2 - 0
Slask Wroclaw [6]
-1 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[18] Zlatibor Cajetina
0 - 1
Novi Pazar [15]
+1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] Ermis Aradippou
0 - 1
Doxa Katokopia [9]
+1/4 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[12] FC Mariupol (T) 1
0 - 3
Rukh Vynnyky [11]
+0 0 - 0
IRNA 23:10 FT
[4] Gol Gohar
1 - 0
Sanat Naft [11]
-1/2 1 - 0
DUB 23:30 FT
[16] Ein.Braunschweig
0 - 2
Erzgebirge Aue [11]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Karlsruher
2 - 2
Wurzburger [18]
-3/4 2 - 1
AUTB 23:30 FT
[16] Horn
1 - 2
Blau Weiss Linz [2]
+1 1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Grazer AK
1 - 1
Rapid Wien II [15]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[13] Floridsdorfer AC
1 - 0
Aust Lustenau [12]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Austria Wien II
1 - 1
SKU Amstetten [10]
+1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[7] Kapfenberg
0 - 3
Liefering [1]
+1 0 - 1
HLA 23:45 FT
[15] Willem II
1 - 0
RKC Waalwijk [14]
-3/4 0 - 0
HLB 23:45 FT
[5] NAC Breda
1 - 2
SBV Excelsior [9]
-1 1 - 0
- 23:45 FT
[10] Helmond Sport
1 - 0
Eindhoven [15]
+0 0 - 0
IREA 23:45 FT
[4] Finn Harps
0 - 2
St. Patrick's [2]
+1/2 0 - 1
ACL 00:00 FT
[E-3] FC Goa
0 - 4
Persepolis [E-1]
+2 1/2 0 - 2
DUC3 00:00 FT
[9] Vik.Koln
2 - 2
Verl [7]
+0 1 - 0
PH3 00:00 FT
[14] Annecy FC
0 - 0
Red Star 93 [4]
+1/4 0 - 0
BLRA 00:00 FT
[14] Slavia Mozyr
3 - 1
FK Slutsk [13]
-1/4 1 - 0
TSB 00:00 FT
[10] Chiasso
2 - 1
Stade L. Ouchy [4]
+1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[3] Schaffhausen
3 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[2] Silkeborg IF
2 - 0
Viborg [1]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Helsingor
1 - 0
Esbjerg FB [3]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Kolding IF
1 - 1
Vendsyssel FF [12]
-1/4 1 - 1
DUC4T 00:30 FT
  FC Koln II
0 - 2
A.Aachen  
-3/4 0 - 1
BULA 00:30 FT
[12] Botev Vratsa
0 - 1
Cherno More [7]
-1/2 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[10] Gaz Metan Medias
4 - 1
Dinamo Bucuresti [14]
+0 3 - 1
TNKA 00:30 FT
[20] Genclerbirligi
2 - 1
Rizespor [12]
+0 1 - 0
ACL 01:00 FT
[D-1] Al Nasr (KSA)
2 - 0
Foolad Khozestan [D-4]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[D-3] Wihdat (T) 1
0 - 2
Al Sadd [D-2]
+1 1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[B-3] Pakhtakor (T)
1 - 1
Al Sharjah [B-1]
+0 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-3] Blackburn U23
0 - 2
Derby County U23 [1-6]
0 - 1
- 01:00 FT
[1-8] Man Utd U23
4 - 2
Chelsea U23 [1-2]
2 - 1
TSB 01:00 FT
[1] Grasshoppers
3 - 1
Thun [2]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Winterthur (T)
3 - 3
Aarau [5]
+3/4 2 - 1
PERA 01:15 FT
[A-9] Academia Cantolao (T)
0 - 1
UTC Cajamarca [A-6]
+3/4 0 - 1
AUTB 01:25 FT
[4] Wacker Innsbruck
2 - 0
Austria Klagenfurt [5]
-1/4 2 - 0
DUA 01:30 FT
[13] Augsburg 2
2 - 3
FC Koln [17] 3
+0 0 - 3
POLA 01:30 FT
[16] Podbeskidzie
1 - 0
Lech Poznan [10]
+1/2 0 - 0
NIRA 01:30 FT
[3] Glentoran
3 - 2
Larne [4]
-1/4 1 - 2
IREA 01:45 FT
[1] Shamrock Rovers
2 - 1
Bohemians [6]
-3/4 1 - 1
IREB 01:45 FT
[4] Cabinteely
1 - 3
Shelbourne [2]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[5] Treaty United
2 - 1
Cork City [7]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[3] Athlone
3 - 0
Wexford Youths [10]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[8] Galway
2 - 2
UC Dublin [1]
+0 0 - 1
WALA 01:45 FT
[8] Aberystwyth
1 - 1
Cardiff Metropolitan [10]
+1/4 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[9] Arsenal 1
0 - 1
Everton [8] 3
-1/2 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[16] Zaragoza
0 - 0
Sporting Gijon [5]
+0 0 - 0
PHA 02:00 FT
[13] Stade Reims 1 2
1 - 3
Marseille [5]
+1/2 1 - 2
HLB 02:00 FT
[17] Ajax U21 1
0 - 1
NEC Nijmegen [7]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[20] Dordrecht 90
0 - 1
MVV Maastricht [12]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[16] AZ Alkmaar U21
2 - 4
Cambuur [1]
+1 3/4 0 - 4
- 02:00 FT
[18] Utrecht U21
0 - 1
Go Ahead Eagles [3]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[2] De Graafschap
2 - 2
Almere City [4]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[19] Den Bosch
7 - 0
Roda JC [8]
+1 4 - 0
BHRA 02:00 FT
[10] Busaiteen
2 - 2
Al Najma (BHR) [7]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[2] East Riffa
3 - 0
Malkiya [9]
1 - 0
- 02:00 FT
[8] Budaiya (BHR)
0 - 0
Manama [3]
0 - 0
KUWA 02:00 FT
[10] Khaitan
1 - 5
Al Kuwait [3]
1 - 1
BDNB 02:15 FT
[1] Estoril
1 - 1
Casa Pia AC [9]
-1 1 - 1
JORA 02:30 FT
[7] Al Aqaba SC
1 - 2
Al Salt [2]
+3/4 0 - 0
EGYC 02:30 FT
  Aswan FC
1 - 0
El Gouna  
+1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[C-7] Mineros Guayana
1 - 0
Atl.Venezuela [C-1]
-1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[B-7] Dep. Municipal (T)
2 - 1
Binacional [B-9]
+0 0 - 1
COLB 04:00 FT
[5] Cortulua
3 - 1
Atletico Huila [1]
+0 2 - 0
BRASP 06:00 FT
[D-2] Guarani/SP
1 - 2
Palmeiras/SP [C-2]
+1/2 1 - 1
- 06:00 FT
[B-1] Sao Paulo/SP
2 - 0
Santo Andre/SP [A-3]
-1 1 - 0
PARA 06:00 FT
[9] Sol de America
0 - 3
12 de Octubre [7]
-1/4 0 - 0
PERA 06:00 FT
[A-2] Ayacucho FC
1 - 1
Cienciano [A-1]
+1/4 0 - 0
VENA 06:00 FT
[B-5] Trujillanos
0 - 4
Zamora Barinas [B-4]
+3/4 0 - 3
BLVA 06:30 FT
[2] Nacional Potosi
2 - 1
Royal Pari [4]
-3/4 1 - 0
USA 06:55 FT
[Tay-5] Sporting Kansas
1 - 1
Orlando City [Dong-3]
-1/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[15] Curico Unido 1
1 - 1
Everton CD [16]
+0 0 - 1
ARGA 07:15 FT
[A-9] Godoy Cruz
1 - 0
C. Cordoba SdE [A-3]
+0 1 - 0
MEXA 07:30 FT
[3] Puebla
0 - 0
Pumas UNAM [15]
-1/2 0 - 0
BRASP 08:15 FT
[C-3] Novorizontino/SP
1 - 0
Santos/SP [D-3]
-1/4 0 - 0
MEXA 09:06 FT
[14] Club Tijuana
1 - 0
Necaxa [18]
-1/2 0 - 0
- 09:30 FT
[13] Mazatlan FC
4 - 3
Club Leon [6]
+1/2 1 - 2
NHATW 10:00 FT
[6] Ehime FC Nữ
0 - 4
Setagaya Sfida Nữ [3]
0 - 1
IRNA 23:30 Hoãn
[6] Tractor SC
-
Machine Sazi [16]
-
- 23:30 Hoãn
[3] Esteghlal Tehran
-
Shahr Khodrou [10]
-
- 23:30 Hoãn
[14] SaiPa Karadj
-
Foolad Khozestan [8]
-
BLVA 02:00 Hoãn
[15] Real Santa Cruz
-
Real Potosi [14]
-
 
« 23 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo