x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[C-5] Suzhou Dongwu (T)
3 - 1
Heil. Lava Spring [C-2]
+1/4 2 - 0
HQW 16:00 FT
[1] Red Angels Nữ
7 - 0
Seoul Amaz Nữ [3]
3 - 0
- 16:00 FT
[5] Hwacheon KSPO Nữ
1 - 0
Suwon Nữ [4]
0 - 0
- 16:00 FT
[6] Boeun Sangmu Nữ
0 - 1
Sejong Sportstoto Nữ [7]
0 - 1
- 16:00 FT
[2] Gyeongju Nữ
3 - 2
Changnyeong Nữ [8]
1 - 2
AUSA 16:05 FT
[10] Western United
2 - 0
Newcastle Jets [11]
-1/4 1 - 0
TQA 17:00 FT
[A-2] Shenzhen FC (T)
0 - 0
Qingdao FC [A-5]
-1 1/2 0 - 0
TQB 18:35 FT
[B-5] Jiangxi Liansheng (T)
2 - 4
Chengdu Better City [B-1]
+1 1/2 0 - 2
- 18:35 FT
[C-4] Shenyang Urban (T)
0 - 1
Guizhou FC [C-3]
+1/2 0 - 1
ANHU23 19:00 FT
[2-4] Wolves U23
3 - 0
Norwich City U23 [2-11]
1 - 0
- 19:00 FT
[2-5] Sunderland U23
2 - 1
Reading U23 [2-8]
2 - 1
- 19:00 FT
[2-10] Fulham U23
1 - 1
Leeds Utd U23 [2-1]
1 - 1
- 19:00 FT
[2-13] Newcastle U23
2 - 0
Crystal Palace U23 [2-3]
1 - 0
TQA 19:00 FT
[A-3] Guangzhou City
3 - 1
Chongqing Lifan [A-6]
-1 1 - 0
ARMA 21:00 FT
[3] FC Noah
1 - 0
Alashkert [1]
+0 1 - 0
MDVA 21:00 FT
[10] Codru Lozova FC
1 - 2
Speranta [9]
1 - 0
CYPA 21:00 FT
[4] Anorthosis
0 - 2
Olympiakos Nic. [6]
-1/2 0 - 1
ACL 21:30 FT
[E-2] Al Wahda(UAE) (T) 1
1 - 0
Persepolis [E-1]
+1 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[8] Benfica B
2 - 2
Penafiel [7]
-1/4 0 - 0
ACL 22:00 FT
[B-2] Tractor SC (T)
0 - 0
Pakhtakor [B-3]
+1/2 0 - 0
BULA 22:00 FT
[5] CSKA 1948 Sofia
1 - 0
Lok. Plovdiv [2]
+1 0 - 0
CHIB 22:00 FT
[14] Cobreloa
2 - 4
U.Concepcion [6]
0 - 3
DUB 22:59 FT
[6] Karlsruher
0 - 0
Erzgebirge Aue [12]
-3/4 0 - 0
BDNA 22:59 FT
[10] Belenenses
2 - 1
Gil Vicente [11]
+0 0 - 1
CROA 22:59 FT
[10] NK Varazdin 1
1 - 1
Istra 1961 [9]
+1/4 1 - 1
ISRB 22:59 FT
[B-2] Hapoel Raanana 1
3 - 3
Hapoel Afula [B-1]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[A-2] Hapoel Jerusalem
2 - 0
INR HaSharon [A-7]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[A-5] Beitar TA Ramla
2 - 3
HR Letzion [A-4]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[B-8] Hapoel Kfar Shalem
0 - 0
Hapoel Acre [B-5]
+0 0 - 0
CHIB 22:59 FT
[2] Puerto Montt
2 - 1
San Luis Qui. [15]
0 - 1
- 22:59 FT
[3] Temuco
3 - 0
U. San Felipe [13]
2 - 0
PERA 22:59 FT
[A-5] Carlos A. Mannucci
1 - 3
Alianza Atletico [A-8]
-1 0 - 1
ITAA 23:30 FT
[17] Torino 1 3
0 - 2
Napoli [5] 1
+1/2 0 - 2
GREA 23:30 FT
[9] Apollon Smirnis
0 - 0
Volos NFC [7]
-1/2 0 - 0
CYPA 23:30 FT
[1] Omonia Nicosia
2 - 1
AEL Limassol [2]
-3/4 0 - 1
TDA 23:30 FT
[4] Elfsborg
1 - 0
Mjallby AIF [9]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[10] Goteborg
2 - 3
Degerfors IF [7]
-3/4 0 - 2
TDB 23:30 FT
[6] Vasteras
2 - 1
Vasalunds [12] 1
-1/4 2 - 1
PH3 23:45 FT
[10] Stade Briochin
0 - 1
Le Mans [4]
-1/4 0 - 0
ACL 00:00 FT
[E-4] Al Rayyan (T)
1 - 1
FC Goa [E-3]
-3/4 0 - 1
TBNB 00:00 FT
[6] Rayo Vallecano 1
2 - 2
Albacete [22]
-3/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[18] Bayern Munich II
0 - 4
Saarbrucken [5]
-1/4 0 - 2
DENA 00:00 FT
[8] Nordsjaelland
3 - 2
Midtjylland [2]
+1 1 - 1
ARGB 00:00 FT
[A-2] Gim.Mendoza
1 - 2
Atletico Atlanta [A-3]
-1/2 1 - 1
BULA 00:15 FT
[10] Botev Plovdiv
0 - 2
Ludogorets [1]
+1 1/2 0 - 0
ISRA 00:30 FT
[A-4] Hap. Beer Sheva
1 - 1
Maccabi Haifa [A-1]
+3/4 1 - 0
RMNA 00:30 FT
[9] Voluntari
1 - 0
Viitorul C. [12]
+0 1 - 0
ACL 01:00 FT
[D-4] Foolad Khozestan (T)
0 - 1
Al Sadd [D-2]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[D-1] Al Nasr (KSA)
1 - 2
Wihdat [D-3]
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[B-4] Quwa Al Jawiya (T)
2 - 3
Al Sharjah [B-1]
+1/4 1 - 2
ANHU23 01:00 FT
[1-12] Leicester City U23
1 - 1
Arsenal U23 [1-10]
+0 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[18] Nacional Madeira
1 - 0
Vitoria Guimaraes [8]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Famalicao
2 - 2
Tondela [12]
-3/4 2 - 2
- 01:00 FT
[3] Benfica
2 - 1
Santa Clara [6]
-1 1/2 1 - 0
ARGB 01:05 FT
[A-6] Deportivo Riestra
4 - 0
Chacarita Jrs [A-10]
+0 0 - 0
DUB 01:30 FT
[7] Darmstadt
3 - 1
Bochum [1]
+1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[6] Lazio 2
3 - 0
AC Milan [2]
-1/4 1 - 0
PHB 01:45 FT
[2] Clermont
2 - 1
Chateauroux [20]
-1 3/4 1 - 0
SCOC 01:45 FT
  Kilmarnock
2 - 2
St. Mirren  
+0 2 - 1
ARGA 01:45 FT
[A-11] CA Platense 1
0 - 2
Aldosivi [A-13]
-1/4 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[5] Leicester City
2 - 1
Crystal Palace [14] 1
-1 1/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[20] Eibar 5
0 - 1
Real Sociedad [5] 1
+1/2 0 - 1
TBNB 02:00 FT
[19] Sabadell
1 - 0
Mallorca [2]
+1/2 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-8] Agropecuario AAC
0 - 0
Tigre [A-1]
+1/4 0 - 0
JORA 02:30 FT
[6] Jazeera Amman
4 - 0
Sheikh Hussein [5]
-1/2 2 - 0
CHIB 02:30 FT
[9] San.Morning 1
1 - 3
Deportes Santa Cruz [12]
0 - 1
EGYA 02:30 FT
[1] Zamalek SC
4 - 1
NBE SC [16]
-1 1/4 3 - 0
BDNA 03:15 FT
[7] Moreirense
1 - 1
Porto [2]
+1 3/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[B-7] Cusco FC (T)
0 - 1
Sport Huancayo [B-4]
-1/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[B-8] Gimnasia LP
2 - 1
Newells Old Boys [B-13]
-1/2 0 - 0
ARGB 04:00 FT
[A-7] Estudiantes Rio Cuarto
2 - 1
CA Mitre Salta [A-13]
-1/2 1 - 1
- 04:10 FT
[A-5] San Martin Tucuman
2 - 2
Ate Brown [A-9]
-1/2 0 - 1
CHIB 05:00 FT
[8] Rangers Talca
2 - 3
Dep. Copiapo [4]
-1/2 0 - 3
PARA 05:15 FT
[8] Sportivo Luqueno
2 - 2
River Plate (PAR) [10]
+0 1 - 0
BRASP 06:00 FT
[B-3] Ponte Preta/SP
0 - 1
Inter Limeira/SP [A-2]
-3/4 0 - 1
BLVA 06:00 FT
[8] Aurora
1 - 1
Bolivar [2]
+1/4 0 - 1
CHIA 07:30 FT
[4] Audax Italiano (T)
1 - 0
Melipilla [9]
-1/2 1 - 0
COLB 07:40 FT
[3] Dep.Quindio
2 - 1
Valledupar [6]
-3/4 0 - 1
CRCA 08:00 FT
[5] San Carlos
0 - 1
Perez Zeledon [7]
-1/2 0 - 0
BRASP 08:15 FT
[A-3] Santo Andre/SP (T)
0 - 1
Guarani/SP [D-2]
+1/4 0 - 1
MEXA 09:00 FT
[8] Pachuca 1
1 - 0
Santos Laguna [5]
-1/4 0 - 0
TBN3 22:59 Hoãn
[E2-3] Villanovense
-
Navalcarnero [E1-6]
-
- 22:59 Hoãn
[D2-2] Linares Deportivo
-
San Fernando [D1-2]
-
 
« 26 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo