x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:05 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
4 - 1
WS Wanderers Nữ [6]
-1/4 3 - 1
AUSA 13:05 FT
[7] Western United
5 - 4
Perth Glory [6]
-1/4 1 - 0
- 15:40 FT
[5] Adelaide Utd
1 - 0
Melb. Victory [11]
+0 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  GKS Tychy
5 - 1
Fotbal Trinec  
-1/4 2 - 0
VNA 17:00 FT
[6] Bình Định
1 - 0
Sài Gòn FC [4]
+0 1 - 0
RMNA 17:30 FT
[4] Sepsi OSK
4 - 1
Astra Giurgiu [10]
-1/2 3 - 0
TNKB 17:30 FT
[10] Bandirmaspor
1 - 0
Umraniyespor [11]
-1/2 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  B93 Kobenhavn
0 - 2
HB Koge  
0 - 0
VNA 18:00 FT
[1] Hải Phòng
3 - 2
Nam Định [10]
-1/4 2 - 0
IRNA 18:30 FT
[9] Gol Gohar
1 - 2
Teraktor Sazi [7]
+0 0 - 1
GHCLB 19:00 FT
  Slo. Bratislava
2 - 2
Gornik Zabrze  
2 - 0
- 19:00 FT
  Cracovia Krakow
3 - 2
MSK Zilina  
-3/4 2 - 1
- 19:00 FT
  Zaglebie Sosno
0 - 1
Korona Kielce  
0 - 0
TBN3 19:00 FT
[D1-10] CD Marino 1
0 - 3
Marbella [D1-7]
+3/4 0 - 2
DUB 19:00 FT
[16] Ein.Braunschweig
2 - 4
Hamburger [4]
+1 2 - 1
- 19:00 FT
[5] Karlsruher
1 - 1
Heidenheim [8]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Paderborn 07
1 - 0
Wurzburger [18]
-1 1 - 0
FA 19:15 FT
  Southampton 2
1 - 0
Arsenal  
+0 1 - 0
VNA 19:15 FT
[14] Hà Nội FC
1 - 2
BCM Bình Dương [2]
-1 1 - 0
NIRA 19:30 FT
[5] Crusaders Belfast
3 - 3
Larne [3]
-1/4 1 - 2
ICERT 19:30 FT
[A-1] Valur Rey.
5 - 0
Trottur Rey. [A-4]
-3 1/2 3 - 0
EGYA 19:30 FT
[12] Ghazl Al Mahalla
2 - 2
Ismaily SC [17]
+1/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Aarhus AGF
2 - 1
Brondby  
+0 0 - 1
ANHL2 20:00 FT
[8] Exeter City
3 - 1
Stevenage [18]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Scunthorpe Utd
3 - 0
Grimsby [24]
-1/4 2 - 0
TBNA 20:00 FT
[20] Huesca 3
0 - 0
Villarreal [6] 1
+1/2 0 - 0
ITB 20:00 FT
[3] Venezia
1 - 0
Cittadella [5]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Cosenza 1
0 - 0
Pordenone [9]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Frosinone
1 - 1
Reggina [12]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Reggiana
2 - 1
Vicenza [14]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[18] Ascoli
0 - 0
Chievo [7]
+3/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[14] Vik.Koln
1 - 2
Waldhof Man. [10]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Verl
2 - 2
Wehen [3]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Hallescher
1 - 0
Magdeburg [19]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Dynamo Dresden
4 - 3
Kaiserslautern [15]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[17] Duisburg
1 - 2
Hansa Rostock [2]
+3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[18] Unterhaching
1 - 2
Zwickau [13]
-1/4 1 - 1
DUC4N 20:00 FT
[17] Astoria Walldorf
0 - 2
Bahlinger [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[22] Stadtallendorf
0 - 0
Freiburg II [3]
0 - 0
- 20:00 FT
[20] TSV Schott Mainz
1 - 1
Bayern Alzenau [21]
1 - 1
- 20:00 FT
[18] Hessen Kassel
2 - 1
TSV Steinbach [1]
+1 1 - 1
- 20:00 FT
[11] Aalen
1 - 2
Mainz II [15]
1 - 1
- 20:00 FT
[2] Elversberg
4 - 2
Hoffenheim II [16]
-1 1/4 2 - 2
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
2 - 0
M.gladbach II  
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
  Schalke 04 II
0 - 1
Oberhausen  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
0 - 1
Preussen Munster  
+1 0 - 0
- 20:00 FT
  FC Koln II
0 - 3
B.Dortmund II  
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
  Essen
2 - 0
Bonner SC  
-2 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Wuppertaler
3 - 1
Lippstadt  
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 0
Wiedenbruck  
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  SV Straelen
0 - 2
Fortuna Koln  
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
  Homberg
3 - 1
Fort.Dusseldorf II  
+1 1 - 1
- 20:00 FT
  A.Aachen
0 - 0
RW Ahlen  
-3/4 0 - 0
HLB 20:00 FT
[20] Den Bosch
1 - 1
NAC Breda [4]
+1/2 1 - 0
GREA 20:00 FT
[5] Asteras Tripolis
1 - 0
Larissa [14]
-3/4 0 - 0
ISRA 20:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
2 - 2
Hapoel Haifa [7]
+0 2 - 1
MLTA 20:00 FT
[10] Floriana
1 - 1
Hibernians [2]
0 - 1
- 20:00 FT
[15] Lija Athletic
0 - 1
Gudja United [11]
0 - 0
CZEA 20:00 FT
[8] Sigma Olomouc
4 - 1
Opava [18]
-3/4 2 - 0
TNKA 20:00 FT
[20] Genclerbirligi
1 - 2
Trabzonspor [4]
+3/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[18] Eskisehirspor
0 - 0
Osmanlispor [17]
+1/2 0 - 0
NPA 20:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 1
Moroka Swallows [3]
-1/2 1 - 0
IRNA 20:15 FT
[1] Esteghlal Tehran
0 - 1
SaiPa Karadj [13]
0 - 0
KUWA 20:25 FT
[4] Kazma 1
1 - 2
Salmiya [3]
0 - 2
HUNA 20:30 FT
[7] Varda SE
0 - 0
Mezokovesdi SE [6]
-1/4 0 - 0
BHRA 20:40 FT
[2] Manama
1 - 2
East Riffa [3]
0 - 1
GHCLB 20:45 FT
  Ilves Tampere
5 - 3
Seinajoen JK  
3 - 2
- 21:00 FT
  Koper
2 - 0
Tabor Sezana  
0 - 0
- 21:00 FT
  Arsenal-Tula
1 - 0
Novi Pazar  
0 - 0
- 21:00 FT
  LASK Juniors
0 - 2
Vorwarts Steyr  
0 - 1
ITA 21:00 FT
[4] Roma 3
4 - 3
Spezia [14] 1
-1 1/4 1 - 1
ITA3 21:00 FT
[A-12] Novara 2
1 - 2
Pro Vercelli [A-3]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[B-20] Arezzo 2
2 - 3
Feralpisalo [B-7]
+0 1 - 2
PHB 21:00 FT
[2] Clermont
1 - 0
Auxerre [5]
-1/2 1 - 0
CROA 21:00 FT
[7] NK Varazdin
2 - 1
HNK Rijeka [4]
+3/4 2 - 0
CYPA 21:00 FT
[6] Olympiakos Nic.
1 - 2
Ethnikos Achnas [13]
-1/2 0 - 0
TBN3 21:30 FT
[A2-9] Sporting Gijon B
0 - 2
Burgos CF [A2-1]
+1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[A2-8] Valladolid II
1 - 1
Union Langreo [A2-3]
-1/4 1 - 1
DUA 21:30 FT
[13] Augsburg
2 - 1
Union Berlin [7]
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[16] A.Bielefeld 2
1 - 5
Ein.Frankfurt [4] 2
+3/4 1 - 3
- 21:30 FT
[10] Freiburg 2
2 - 1
Stuttgart [9]
+1/4 2 - 1
- 21:30 FT
[6] B.Leverkusen 1
0 - 1
Wolfsburg [3] 1
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[17] Mainz 2
3 - 2
Leipzig [2] 4
+1 1/4 2 - 2
RMNA 21:30 FT
[7] UTA Arad 1
1 - 2
Arges Pitesti [9]
-1/4 0 - 0
TBN3 21:45 FT
[B1-5] Arenas de Guecho
1 - 1
Alaves B [B1-7]
-1/2 0 - 1
GHCLB 22:00 FT
  Shakhtar Donetsk
2 - 2
Ludogorets  
1 - 0
ANHB 22:00 FT
[17] QPR
0 - 1
Derby County [18]
+0 0 - 0
FA 22:00 FT
  Swansea City
5 - 1
Nottingham Forest  
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Brighton
2 - 1
Blackpool  
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
  Barnsley
1 - 0
Norwich  
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Millwall
0 - 3
Bristol City  
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
  Sheffield Utd
2 - 1
Plymouth Argyle  
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
  West Ham Utd
4 - 0
Doncaster Rovers  
-1 1/2 2 - 0
ANHL1 22:00 FT
[3] Lincoln
2 - 1
Northampton [24]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Crewe Alexandra
1 - 1
Wimbledon [22]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Charlton Athletic
2 - 2
Swindon [18]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[15] Gillingham
2 - 2
Rochdale [20]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Ipswich
0 - 1
Peterborough Utd [1]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Oxford Utd
2 - 0
Bristol Rovers [19]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Portsmouth
0 - 4
Hull City [2]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Sunderland
1 - 0
Shrewsbury [17]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[23] Wigan
0 - 0
Fleetwood Town [16]
+1/2 0 - 0
ANHL2 22:00 FT
[22] Southend 1
0 - 1
Mansfield [17]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Tranmere Rovers
2 - 1
Bolton [10]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Morecambe
3 - 0
Colchester Utd [21]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Cambridge Utd
0 - 0
Bradford City [9]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Oldham
3 - 2
Newport [6]
+0 2 - 2
- 22:00 FT
[20] Port Vale
1 - 3
Walsall [16]
+0 1 - 1
TBNB 22:00 FT
[6] Rayo Vallecano
1 - 3
Mallorca [1]
-1/4 1 - 3
ITB 22:00 FT
[4] Salernitana
2 - 0
Pescara [19]
-1/4 2 - 0
SCOA 22:00 FT
[4] Aberdeen
2 - 0
Motherwell [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Rangers
5 - 0
Ross County [10]
-2 1/2 3 - 0
SCOB 22:00 FT
[4] Queen of South
2 - 1
Greenock Morton [8]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Dunfermline
0 - 0
Ayr Utd [9]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Hearts
2 - 3
Raith Rovers [2]
-1 3/4 0 - 1
NIRA 22:00 FT
[1] Linfield
6 - 0
Warrenpoint Town [9]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Coleraine
2 - 0
Dungannon Swi. [11]
-1 1/2 1 - 0
ICERT 22:00 FT
[A-3] Vikingur Rey.
6 - 2
IR Reykjavik [A-5]
3 - 2
CZEA 22:00 FT
[12] Bohemians 1905
1 - 3
Slovacko [4]
+0 0 - 3
- 22:00 FT
[13] Zlin
1 - 1
Banik Ostrava [9]
+0 1 - 1
EGYA 22:00 FT
[11] Aswan FC (T)
0 - 0
Zamalek SC [1]
+1 1/4 0 - 0
NPA 22:00 FT
[16] Maritzburg Utd
0 - 1
Orlando Pirates [4]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Baroka FC
0 - 2
Amazulu [5]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Stellenbosch FC
0 - 0
Kaizer Chiefs [10]
+1/4 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[4] Sevilla 1
3 - 0
Cadiz [14] 3
-1 1/4 2 - 0
BIA 22:15 FT
[8] KV Mechelen
3 - 0
Eupen [14]
-1/2 1 - 0
GREA 22:15 FT
[9] Apollon Smirnis
0 - 1
Aris Salonica [3]
+1/4 0 - 1
TBN3 22:30 FT
[B1-1] Amorebieta 1
2 - 1
Portugalete [B1-9]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[B2-5] UD Mutilvera
1 - 1
SD Logrones [B2-2]
-1/4 1 - 0
HLA 22:30 FT
[16] ADO Den Haag
0 - 0
Emmen [18]
+1/4 0 - 0
HLB 22:30 FT
[14] TOP Oss
1 - 3
SBV Excelsior [10]
+1/2 0 - 1
ISRA 22:30 FT
[4] Maccabi P.Tikva
2 - 1
Ashdod [3]
+1/4 1 - 1
KUWA 22:55 FT
[5] Al Kuwait
1 - 1
Al Arabi (KUW) [6]
1 - 0
CAFANC 22:59 FT
[D-2] Zambia
1 - 1
Guinea [D-1]
+0 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[C1-3] Lleida Esportiu 1
3 - 0
L'Hospitalet [C1-9]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B2-6] SD Tarazona
2 - 1
Izarra [B2-10]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D2-6] Murcia
0 - 2
Real Betis B [D2-5]
-1/4 0 - 1
PHA 22:59 FT
[6] Lens
0 - 1
Nice [12]
-1/4 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[2] Puskas Akademia
1 - 1
Ferencvaros [1]
+1/2 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[17] Istanbul BB
1 - 1
Rizespor [15]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[5] Adana Demirspor
1 - 2
Bursaspor [9]
-1 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[10] SV Ried
0 - 1
Austria Wien [8]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[9] St.Polten
2 - 2
Admira [11]
-1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[5] Wolfsberger AC
0 - 0
Hartberg [7]
-1 0 - 0
CROA 23:05 FT
[3] HNK Gorica
3 - 4
Dinamo Zagreb [2]
+3/4 2 - 2
BHRA 23:10 FT
[6] Al Najma (BHR)
2 - 1
Muharraq [5]
0 - 1
ITA3 23:30 FT
[B-15] Imolese Calcio
1 - 1
Padova [B-1]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[A-18] Livorno
1 - 0
Albinoleffe [A-10]
+0 1 - 0
CYPA 23:30 FT
[11] EN Paralimni
0 - 1
Omonia Nicosia [1]
+1 1/4 0 - 0
GHCLB 23:40 FT
  Helsinki
1 - 0
Haka  
1 - 0
ISRA 23:45 FT
[8] HIK Shmona
0 - 2
Beitar Jerusalem [9]
+1/4 0 - 1
ITA 00:00 FT
[2] AC Milan
0 - 3
Atalanta [5]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Udinese
0 - 0
Inter Milan [1]
+3/4 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[12] Zejtun
3 - 1
Senglea Athletic [16]
2 - 0
- 00:00 FT
[5] Sliema Wanderers 1
1 - 3
Sirens [9]
-1/2 0 - 2
TBNB 00:15 FT
[13] Lugo
2 - 0
Tenerife [14]
+0 1 - 0
- 00:15 FT
[8] Girona
1 - 0
Espanyol [2]
+1/2 1 - 0
TSA 00:15 FT
[7] Lausanne Sports
0 - 1
Sion [9]
-3/4 0 - 1
TSB 00:15 FT
[7] Wil 1900
3 - 1
Aarau [5]
+1/2 1 - 0
- 00:15 FT
[3] Thun
3 - 1
Schaffhausen [2]
-1/4 2 - 0
FA 00:30 FT
  Cheltenham 3
1 - 3
Man City   1
+2 3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[5] Real Sociedad
2 - 2
Real Betis [7]
-3/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[15] Hertha Berlin
1 - 4
Wer.Bremen [12]
-1/4 1 - 2
SCOLC 00:30 FT
[C-1] St. Johnstone (T)
3 - 0
Hibernian [B-1]
+0 1 - 0
BIA 00:30 FT
[15] Sint Truiden
0 - 2
RE Mouscron Peruwelz [17]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[13] Kortrijk
1 - 2
Cercle Brugge [16]
-1/4 1 - 2
GREA 00:30 FT
[6] Panathinaikos
2 - 0
OFI Creta [11]
-3/4 1 - 0
CZEA 00:30 FT
[11] MFk Karvina 1
1 - 3
Slavia Praha [1]
+1 1/4 0 - 0
HLA 00:45 FT
[4] Vitesse Arnhem
1 - 0
Groningen [6]
-3/4 1 - 0
PHB 01:00 FT
[18] Pau FC
0 - 1
Troyes [1]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Dunkerque
3 - 1
Ajaccio [14]
+1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[6] Paris FC
4 - 2
Amiens [11]
-1/4 3 - 1
- 01:00 FT
[9] Caen
1 - 2
Rodez [13]
-1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[20] Chateauroux
3 - 3
Valenciennes [12]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Grenoble
2 - 0
Chambly [19]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Le Havre
1 - 1
Guingamp [17]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Nancy
2 - 2
Niort [8]
-1/4 1 - 1
ISRA 01:00 FT
[1] Maccabi Haifa
3 - 0
Bnei Sakhnin [14]
-2 1/2 1 - 0
MEXB 01:00 FT
[2] Morelia
1 - 0
Tampico Madero [9]
1 - 0
HUNA 01:30 FT
[11] Ujpest
0 - 5
MOL Fehervar FC [4]
+1 0 - 2
ISRA 01:45 FT
[6] Maccabi Netanya
1 - 3
Maccabi TA [2]
+1 0 - 2
CAFANC 02:00 FT
[D-4] Namibia
0 - 1
Tanzania [D-3]
+1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[2] PSV Eindhoven
2 - 0
RKC Waalwijk [14]
-1 3/4 1 - 0
RMNA 02:00 FT
[3] FC Uni.Craiova
1 - 1
Viitorul C. [11]
-1/2 1 - 0
BRB 02:15 FT
[15] Confianca/SE
0 - 0
America/MG [2]
+1/2 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[11] Malaga
0 - 2
SD Ponferradina [7]
-1/4 0 - 1
TSA 02:30 FT
[2] Basel
1 - 4
Zurich [4]
-1/2 0 - 0
ITA 02:45 FT
[13] Fiorentina
2 - 1
Crotone [20]
-3/4 2 - 0
BDNLC 02:45 FT
[4] Sporting Lisbon (T) 1
1 - 0
Braga [5]
+0 1 - 0
BIA 02:45 FT
[2] Antwerpen
1 - 2
Oostende [3]
-1/4 1 - 1
BIB 02:45 FT
[6] Deinze
2 - 4
Union Saint-Gilloise [1]
+1/2 1 - 2
SUD 03:00 FT
  Lanus (T)
0 - 3
Defensa YJ  
+0 0 - 1
ANHA 03:00 FT
[8] Aston Villa
2 - 0
Newcastle [17]
-1 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[17] Alaves
1 - 4
Real Madrid [3]
+1 1/4 0 - 3
PHA 03:00 FT
[4] Monaco
3 - 1
Marseille [7]
-3/4 0 - 1
HLA 03:00 FT
[11] Heracles Almelo
1 - 0
Heerenveen [10]
-1/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[2] Valledupar
3 - 4
Orsomarso [9] 1
-1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[8] Leones FC
0 - 0
Fortaleza [11]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[5] Atletico (T)
3 - 0
Real Cartagena [13]
+0 2 - 0
- 03:30 FT
[16] Llaneros FC
0 - 1
Dep.Quindio [4]
+0 0 - 0
CHIA 04:00 FT
[16] Colo Colo
2 - 1
Coquimbo Unido [14]
-1/2 1 - 1
BRB 04:30 FT
[9] Avai/SC 1
2 - 1
Guarani/SP [14]
-1/4 1 - 0
BRA 05:00 FT
[4] Sao Paulo/SP
1 - 1
Coritiba/PR [19]
-1 1/2 0 - 0
COLA 05:35 FT
[13] Envigado
0 - 1
Deportivo Pasto [11]
+0 0 - 1
CRCA 06:00 FT
[B-4] Sporting (CRC) 2
0 - 1
Santos Guapiles [A-2]
+0 0 - 0
CHIA 06:30 FT
[9] Cobresal
1 - 1
U. La Calera [2]
-1/4 1 - 0
BRA 07:00 FT
[17] Vasco DG/RJ
3 - 2
Atl. Mineiro/MG [3]
+3/4 2 - 0
NZLA 08:00 FT
[4] Wanderers SC 1
1 - 4
Hawke's Bay [7]
-1 1/4 1 - 2
MEXA 08:00 FT
[17] Atlas
0 - 2
Tigres UANL [9]
+1/4 0 - 1
CRCA 08:00 FT
[A-1] Alajuelense
1 - 1
San Carlos [B-3]
-1 0 - 0
NZLA 10:00 FT
[2] Team Wellington
5 - 2
Wellington Phoenix (R) [8]
1 - 2
- 10:00 FT
[6] Eastern Suburbs (NZL)
1 - 1
Auckland City [1]
+1/2 0 - 0
HKGA 14:00 Hoãn
[4] HK Ranger
-
Kitchee [6]
-
GHCLB 16:30 Hoãn
  Helsingor
-
Hellerup  
-
HKGA 16:30 Hoãn
[7] Lee Man FC
-
Southern District [2]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Wisla Krakow
-
Spartak Trnava  
-
CZEU19 19:00 Hoãn
  Opava U19
-
Pardubice U19  
-
HKGA 19:00 Hoãn
[1] Eastern AA
-
Pegasus [3]
-
CZEU19 19:45 Hoãn
  Meteor Praha U19
-
Hradec Kralove U19  
-
ANHU23 20:00 Hoãn
[1-8] Liverpool U23
-
Derby County U23 [1-6]
-
KUWA 20:55 Hoãn
[1] Al Nasr (KUW)
-
Khaitan [10]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Wacker Innsbruck
-
Dornbirn  
-
WALA 21:30 Hoãn
[1] The New Saints
-
Bala Town [3]
-
- 21:30 Hoãn
[9] Flint Town Utd
-
Penybont [6]
-
- 21:30 Hoãn
[4] Barry Town
-
Aberystwyth [12]
-
- 21:30 Hoãn
[5] Caernarfon Town
-
Cardiff Metropolitan [8]
-
SCO2 22:00 Hoãn
[10] Forfar Athletic
-
Falkirk [1]
-
- 22:00 Hoãn
[6] East Fife
-
Cove Rangers [2]
-
- 22:00 Hoãn
[4] Airdrieonians
-
Partick Thistle [5]
-
- 22:00 Hoãn
[8] Dumbarton
-
Peterhead [7]
-
- 22:00 Hoãn
[3] Montrose
-
Clyde [9]
-
KUWA 23:20 Hoãn
[2] Al Qadsia
-
Al Kuwait [5]
-
NIRA 00:30 Hoãn
[7] Glenavon
-
Glentoran [6]
-
COLA 06:00 Hoãn
[3] Santa Fe
-
Deportes Tolima [2]
-
 
« 23 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo