x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSW 12:05 FT
[5] Canberra Utd Nữ
1 - 1
Perth Glory Nữ [9]
-1 0 - 0
GHCLB 14:00 FT
  Bate Borisov (T)
4 - 3
Isloch  
-3/4 1 - 2
- 14:00 FT
  Pakhtakor
0 - 3
Zenit  
0 - 2
AUSA 14:10 FT
[12] Wellington Phoenix (T)
1 - 2
Newcastle Jets [9]
-1/2 0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Rubin Kazan
3 - 2
PFC Sochi  
1 - 2
VNA 17:00 FT
[5] Thanh Hóa
0 - 0
Viettel [11]
+0 0 - 0
GHCLB 17:30 FT
  Kolding IF
1 - 1
AC Horsens  
1 - 0
TBN3 17:30 FT
[E1-1] S.S. Reyes
1 - 0
UD Poblense [E1-10]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[E1-8] Getafe B
1 - 0
Real Madrid B [E1-4]
+1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[D2-3] Sevilla B
2 - 0
Granada II [D2-8]
-1/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[12] Konyaspor
0 - 0
Antalyaspor [9]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[8] Tuzlaspor
0 - 3
Akhisar Bld. [16]
-1 0 - 1
- 17:30 FT
[6] Keciorengucu
2 - 0
Boluspor [15]
-1/2 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[D1-5] Atl. Sanluqueno 1
0 - 1
Las Palmas Atl. [D1-9]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[B2-4] Tudelano
2 - 1
Osasuna B [B2-8]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E1-5] Atl. Baleares
3 - 0
Rayo Majada. [E1-2]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[C1-5] Badalona
0 - 1
Gimnastic T. [C1-1]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A1-8] Coruxo
1 - 0
CF Salmantino [A1-9]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[E1-7] Atletico Madrid B
0 - 0
Inter de Madrid [E1-3]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D1-1] Algeciras
3 - 1
Recreativo Huelva [D1-8]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[B2-9] Haro Deportivo 1
1 - 4
Ejea [B2-7]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[C2-9] Pena Deportiva
1 - 1
Valencia B [C2-10]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-4] CD Lealtad
0 - 1
Marino de Luanco [A2-6]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[E2-9] Socuellamos
1 - 0
CP Villarrobledo [E2-10]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[B2-3] Ebro
1 - 0
CD Calahorra [B2-1]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[E1-9] Las Rozas CF
3 - 1
Navalcarnero [E1-6]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[C2-6] La Nucía 1
0 - 1
Ibiza-Eivissa [C2-1]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[E2-2] Melilla CD
0 - 3
Talavera [E2-6]
-1/4 0 - 3
- 18:00 FT
[C2-4] Atzeneta
2 - 0
Hercules CF [C2-2]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[E2-3] Don Benito
1 - 3
Badajoz [E2-1]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C2-3] Alcoyano
2 - 0
Orihuela [C2-8]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[D2-7] Ejido
1 - 1
Lorca Deportiva [D2-10]
-1/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[9] Than Quảng Ninh
0 - 1
SHB Đà Nẵng [3]
-1/4 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[8] CD Mafra
1 - 1
Estoril [2]
+1/4 0 - 0
HLA 18:15 FT
[9] Fortuna Sittard 1
1 - 2
Ajax [1]
+2 0 - 1
HLB 18:15 FT
[7] Volendam
1 - 4
De Graafschap [2]
+0 0 - 1
ITA 18:30 FT
[3] Juventus 3
2 - 0
Bologna [11] 2
-1 1/4 1 - 0
ITA3 18:30 FT
[A-4] Aurora Pro Patria
1 - 1
Carrarese [A-9]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[B-2] Modena
2 - 0
Gubbio [B-12]
-3/4 1 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Midtjylland
3 - 1
Aalborg BK  
2 - 0
- 19:00 FT
  Silkeborg IF
0 - 1
Vejle  
0 - 1
FA 19:00 FT
  Chelsea
3 - 1
Luton Town   1
-2 1/4 2 - 1
TBN3 19:00 FT
[D1-2] UD Tamaraceite
1 - 0
Linense [D1-3]
+0 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[5] Munchen 1860
1 - 1
Meppen [11]
-3/4 0 - 0
PHA 19:00 FT
[11] Bordeaux 1
2 - 1
Angers [10] 2
+0 2 - 1
VNA 19:15 FT
[7] TP.HCM
2 - 0
HL Hà Tĩnh [13] 1
-3/4 0 - 0
ANHB 19:30 FT
[13] Preston North End
0 - 0
Reading [5]
+0 0 - 0
DUB 19:30 FT
[14] Darmstadt
0 - 2
Holstein Kiel [2]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[17] Sandhausen 1
1 - 1
Bochum [1]
+1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[13] Nurnberg
2 - 5
Hannover 96 [7]
+0 1 - 2
- 19:30 FT
[12] St. Pauli
2 - 0
Jahn Regensburg [11]
-1/4 1 - 0
BIA 19:30 FT
[1] Club Brugge
3 - 2
Genk [4]
-1 1/4 1 - 2
HUNA 19:30 FT
[8] Budafoki MTE 1
2 - 2
MTK Budapest [3]
+1/4 1 - 2
KSB 19:30 FT
[13] Al Shoalah
1 - 0
Al Bukiryah [18]
0 - 0
- 19:30 FT
[8] Al Dir'iya
2 - 2
Al Kawkab [11]
1 - 1
EGYA 19:30 FT
[7] ENPPI Cairo
3 - 2
NBE SC [16]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[6] El Gouna
2 - 0
Wadi Degla SC [18]
+0 0 - 0
ALBA 19:45 FT
[10] Skenderbeu
1 - 1
Apolonia Fier [9]
0 - 0
- 19:45 FT
[5] Kukesi
2 - 1
Bylis Ballsh [8]
1 - 1
KSB 19:45 FT
[1] Hazm
0 - 1
Hajer [6]
0 - 1
KSAA 19:55 FT
[13] Abha
2 - 2
Al Qadisiya [7]
+0 2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Zenit
2 - 0
Shakhter Soligo.  
2 - 0
TBNA 20:00 FT
[12] Osasuna 1 5
3 - 1
Granada [10] 4
+0 2 - 0
TBNB 20:00 FT
[3] Almeria
2 - 2
Sabadell [18]
-3/4 1 - 0
DUC3 20:00 FT
[6] Saarbrucken 1
0 - 0
Lubeck [20]
-1/2 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[9] Stuttgart II 1
0 - 1
SSV Ulm [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[12] Koblenz
0 - 0
Offenbach [4]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Homburg
1 - 0
TSG Balingen [10]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[8] Atromitos
0 - 1
Olympiakos [1]
+1 1/4 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[6] Mosta
0 - 1
Birkirkara [4]
0 - 0
CZEA 20:00 FT
[3] Jablonec
2 - 1
Pribram [17]
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[10] C. Budejovice
2 - 0
Teplice [14]
-1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[19] Denizlispor
1 - 2
Fatih Karagumruk [8]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] Malatyaspor
0 - 1
Galatasaray [1]
+1/2 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[1] Giresunspor 1
1 - 0
Balikesirspor [13]
-1 1/4 0 - 0
ITA3 20:30 FT
[B-18] Legnano
2 - 1
Pesaro [B-17]
-1/4 1 - 0
HLA 20:30 FT
[7] Twente
0 - 1
VVV Venlo [15]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Utrecht
1 - 0
Sparta Rotterdam [13]
-3/4 0 - 0
AUTA 20:30 FT
[12] SCR Altach 1
0 - 2
RB Salzburg [1]
+2 1/4 0 - 0
CHIB 20:30 FT
[4] Puerto Montt
0 - 1
Melipilla [5]
0 - 1
NPA 20:30 FT
[6] Cape Town City
4 - 2
Golden Arrows [7]
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[15] Tshakhuma TM
0 - 2
SuperSport Utd [2]
+1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Khimki
1 - 3
CM Celje  
0 - 0
ITA 21:00 FT
[12] Genoa
1 - 0
Cagliari [18]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[9] Verona 2
3 - 1
Napoli [7] 3
+1/2 1 - 1
ITB 21:00 FT
[6] Lecce
2 - 2
Empoli [1]
+0 0 - 1
ITA3 21:00 FT
[B-4] Alto Adige
2 - 1
Ravenna [B-19]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[A-11] Grosseto
2 - 1
Piacenza [A-15]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[B-11] Matelica
3 - 2
Triestina [B-5]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[A-19] Giana Erminio
1 - 1
Lecco [A-6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[B-9] Sambenedettese
5 - 1
Carpi [B-14]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[A-14] Pergolettese
0 - 2
Luchese [A-20]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-16] Fano
0 - 0
Perugia [B-3]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[B-10] Mantova
1 - 0
US Fermana [B-13]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[A-7] Alessandria
2 - 0
Pistoiese [A-17]
-3/4 0 - 0
PHA 21:00 FT
[20] Dijon
1 - 1
Strasbourg [16]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Metz 3
2 - 0
Nantes [18] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Stade Reims
1 - 0
Stade Brestois [13]
+0 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[6] Chaves
2 - 1
Arouca [5]
-1/4 1 - 0
CYPA 21:00 FT
[8] Apoel FC
0 - 0
Anorthosis [4]
+0 0 - 0
FA 21:30 FT
  Brentford 1
1 - 3
Leicester City  
+1 1 - 0
- 21:30 FT
  Fulham 2
0 - 3
Burnley   2
-1/4 0 - 1
DUA 21:30 FT
[18] Schalke 04 1
0 - 4
Bayern Munich [1] 1
+2 1/4 0 - 1
TBN3 21:45 FT
[D1-6] Cadiz B
1 - 2
San Fernando [D1-4]
+0 0 - 1
HUNA 21:45 FT
[5] Paksi
2 - 1
Diosgyori [12]
-1/2 2 - 0
KSAA 21:55 FT
[12] Al Fateh
0 - 2
Al Raed [14]
-1/4 0 - 1
KSB 21:55 FT
[7] Al Adalah
1 - 2
Jeddah Club [10]
1 - 1
GHCLB 22:00 FT
  PFK Aleksandriya
4 - 1
Makedonija  
2 - 0
ANHB 22:00 FT
[9] Middlesbrough
0 - 1
Blackburn Rovers [15]
-1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[16] UD Logrones
0 - 0
Real Oviedo [15]
+1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-3] Salamanca
1 - 0
Pontevedra [A1-7]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[C2-7] Levante B
0 - 0
Villarreal B [C2-5]
+1/4 0 - 0
BDNA 22:00 FT
[18] Maritimo
0 - 3
Pacos Ferreira [5]
+0 0 - 1
BIA 22:00 FT
[5] Zulte-Waregem
0 - 3
Beerschot-Wilrijk [7]
+0 0 - 0
BIB 22:00 FT
[3] Westerlo
4 - 3
RFC Seraing [2]
-1/4 1 - 2
CZEA 22:00 FT
[6] Vik.Plzen
2 - 0
Pardubice [7]
-1 3/4 0 - 0
TSA 22:00 FT
[10] Vaduz
0 - 0
Young Boys [1]
+1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] St. Gallen
0 - 1
Lugano [6]
0 - 0
TBNA 22:15 FT
[19] Elche
0 - 2
Barcelona [2] 2
+1 1/2 0 - 1
GREA 22:15 FT
[10] Pas Giannina
0 - 1
Volos NFC [7]
-1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[13] Panetolikos
0 - 0
Lamia FC [12]
-1/4 0 - 0
KSAA 22:40 FT
[4] Al Ittihad (KSA)
1 - 1
Al Nasr (KSA) [9]
0 - 0
HLA 22:45 FT
[5] Feyenoord
2 - 3
AZ Alkmaar [3]
+0 1 - 1
ALBA 22:45 FT
[1] Vllaznia Shkoder
0 - 0
Kastrioti Kruje [7]
0 - 0
TBN3 22:59 FT
[E2-8] Merida
0 - 1
Villanovense [E2-4]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D2-1] Linares Deportivo
1 - 0
UCAM Murcia [D2-2]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D2-4] Cordoba
1 - 2
Yeclano Dep. [D2-9]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[A1-5] Deportivo 1
0 - 2
Compostela [A1-4]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B1-3] Racing Santander
1 - 1
Athletic Bilbao B [B1-2]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B1-4] Real Union
5 - 0
Leioa [B1-11]
-1/4 2 - 0
ITA3 22:59 FT
[A-8] Pontedera
2 - 1
US Olbia [A-16]
-1/2 1 - 1
PHA 22:59 FT
[8] Rennes
0 - 1
Lille [1]
+0 0 - 1
SCOLC 22:59 FT
[H-1] Livingston (T)
1 - 0
St. Mirren [G-1]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:59 FT
[12] Gaz Metan Medias
2 - 1
CSMS Politehnica Iasi [16]
-1/4 2 - 0
TNKA 22:59 FT
[7] Gaziantep B.B
1 - 1
Hatayspor [5]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[2] Besiktas
2 - 1
Goztepe [10]
-1 1/4 0 - 1
TNKB 22:59 FT
[2] Samsunspor
1 - 0
Altay [7]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[3] Lask
2 - 4
Wattens [6]
-1 1/2 2 - 3
CROA 23:05 FT
[10] Istra 1961
2 - 1
Slaven Belupo [8]
+0 0 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Rostov
1 - 0
Ostersunds  
1 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-13] Pro Sesto
1 - 1
Juventus U23 [A-5]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-6] Cesena
1 - 3
Virtus Verona [B-8]
-3/4 1 - 2
CYPA 23:30 FT
[10] Nea Salamina
1 - 1
Apollon Limassol [3]
+1 0 - 1
FA 00:00 FT
  Man Utd 2
3 - 2
Liverpool   2
+0 1 - 1
ITA 00:00 FT
[6] Lazio 2
2 - 1
Sassuolo [8] 3
-3/4 1 - 1
DUA 00:00 FT
[11] Hoffenheim 2
3 - 0
FC Koln [14] 3
-3/4 2 - 0
HUNA 00:00 FT
[9] Budapest Honved
2 - 2
Zalaegerzseg [10]
-1/4 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[13] Bnei Yehuda 1
1 - 3
Hapoel Kfar Saba [12]
+0 1 - 2
MLTA 00:00 FT
[1] Hamrun Spartans 1
2 - 2
Santa Lucia FC [8]
0 - 1
KSAA 00:10 FT
[6] Al Ettifaq
1 - 2
Al Ahli (KSA) [3]
+0 0 - 0
TBNB 00:15 FT
[20] Castellon
2 - 0
Sporting Gijon [5]
+1/4 1 - 0
BIA 00:15 FT
[10] Standard Liege
3 - 2
Charleroi [11]
-1/2 2 - 1
TBNA 00:30 FT
[11] Celta Vigo 4
1 - 1
Eibar [16] 3
-1/4 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[C1-4] Barcelona B
2 - 1
UE Olot [C1-11]
-1/2 2 - 1
BDNA 00:30 FT
[8] Moreirense
2 - 2
Portimonense [14]
+1/4 2 - 1
GREA 00:30 FT
[2] PAOK
2 - 2
AEK Athens [4]
-1/2 1 - 1
CZEA 00:30 FT
[2] Sparta Praha
1 - 0
Mlada Boleslav [16]
-1 1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[5] Botosani
4 - 0
Dinamo Bucuresti [13]
-1/2 3 - 0
MEXA 01:00 FT
[3] Toluca
2 - 0
Necaxa [15] 1
-1/4 1 - 0
CAFANC 02:00 FT
[A-3] Burkina Faso
0 - 0
Cameroon [A-2]
0 - 0
- 02:00 FT
[A-4] Zimbabwe (T)
0 - 1
Mali [A-1]
+1 0 - 1
HLB 02:00 FT
[8] Roda JC
2 - 1
Utrecht U21 [16]
-1/2 1 - 1
BIB 02:00 FT
[4] Lommel
3 - 2
RWD Molenbeek [5]
-1/2 0 - 2
BRA 02:00 FT
[10] Atletico/PR
2 - 1
Flamengo/RJ [1]
+3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[11] Ceara/CE
2 - 1
Palmeiras/SP [7]
-1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[2] Internacional/RS
2 - 1
Gremio/RS [6]
+0 0 - 0
BRB 02:00 FT
[11] Cruzeiro/MG (T) 1
0 - 0
Nautico/PE [16]
-1/4 0 - 0
TBNB 02:30 FT
[10] Las Palmas
2 - 1
Leganes [4]
+1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[19] Parma 1
0 - 2
Sampdoria [10] 1
+1/4 0 - 2
BIA 02:45 FT
[9] OH Leuven 1
0 - 3
Gent [12]
+3/4 0 - 1
FA 03:00 FT
  Everton 1
3 - 0
Sheffield Wed.  
-1 3/4 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[1] Atletico Madrid 2
3 - 1
Valencia [13]
-1 1/4 1 - 1
ITB 03:00 FT
[13] Cremonese
1 - 1
SPAL 1907 [8]
+0 0 - 0
PHA 03:00 FT
[15] Saint Etienne 3
0 - 5
Lyon [3] 1
+1 1/4 0 - 2
CHIA 03:00 FT
[18] La Serena
2 - 0
Curico Unido [7]
-1/4 0 - 0
CRCA 03:00 FT
[A-3] Municipal Grecia
0 - 0
Perez Zeledon [A-6] 1
-1/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[16] Famalicao
0 - 1
Vitoria Guimaraes [6]
+0 0 - 1
COLA 04:00 FT
[12] America Cali
1 - 1
Rionegro Aguilas [15]
-1/2 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[B-2] Jicaral Sercoba
2 - 0
Herediano [A-5]
+0 2 - 0
BRA 04:15 FT
[13] Atletico/GO
2 - 0
Fortaleza/CE [16]
-1/4 1 - 0
- 04:15 FT
[15] SC Recife/PE
2 - 0
Bahia/BA [14]
+1/4 0 - 0
- 04:15 FT
[8] Santos/SP
3 - 4
Goias/GO [18]
-1 1/4 2 - 0
BRB 04:15 FT
[8] Ponte Preta/SP
3 - 1
CRB/AL [10]
-1/4 2 - 0
ARGB 04:20 FT
[B-3] Atletico Rafaela (T)
2 - 2
Quilmes [B1-1]
+0 0 - 1
CHIA 05:15 FT
[5] Univ. de Chile
2 - 2
Iquique [12]
-1/2 1 - 0
MEXB 06:00 FT
[6] CD Tapatio
0 - 1
Mineros de Zac. [13]
-1/4 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[B-5] Cartagines
1 - 1
Limon [B-6]
-1 1/4 1 - 1
COLA 06:05 FT
[8] Jag de Cordoba 2
2 - 1
Atl. Bucaramanga [10]
-1/4 0 - 0
ARGB 06:25 FT
[A-3] Estudiantes BsAs (T)
1 - 0
Atletico Atlanta [A-5]
-1/4 0 - 0
BRA 06:30 FT
[5] Fluminense/RJ (T)
2 - 0
Botafogo/RJ [20]
-1/4 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[2] Rangers Talca
1 - 0
Temuco [6] 1
0 - 0
MEXA 08:00 FT
[10] Queretaro
2 - 0
Pumas UNAM [16]
-1/4 2 - 0
COLA 08:10 FT
[18] Pereira
0 - 1
Deportivo Cali [1]
+1/2 0 - 0
ARGB 08:25 FT
[A-2] CA Platense (T)
0 - 0
Deportivo Riestra [B-5]
0 - 0
AUSA 14:00 Hoãn
[4] WS Wanderers
-
Perth Glory [6]
-
HKGA 14:00 Hoãn
[5] Happy Valley
-
Resources Capital [8]
-
AUSA 15:00 Hoãn
[7] Western United
-
Newcastle Jets [9]
-
DUC4DB 19:30 Hoãn
[16] Auerbach
-
Bischofswerdaer [20]
-
- 19:30 Hoãn
[15] Ger.Halberstadt
-
Luckenwalde [13]
-
- 19:30 Hoãn
[17] Meuselwitz
-
Optik Rathenow [18]
-
- 19:30 Hoãn
[9] Babelsberg
-
CZ Jena [4]
-
- 19:30 Hoãn
[7] Berliner FC Dynamo
-
C. Leipzig [2]
-
- 19:30 Hoãn
[6] Lok.Leipzig
-
Hertha Berlin II [14]
-
- 19:30 Hoãn
[10] Union Furstenwalde
-
Berlin AK 07 [5]
-
- 19:30 Hoãn
[11] SV Lichtenberg
-
E.Cottbus [12]
-
- 19:30 Hoãn
[1] Viktoria Berlin
-
Chemnitzer [8]
-
- 19:30 Hoãn
[19] Tennis Borussia B.
-
VSG Altglienicke [3]
-
KSB 19:50 Hoãn
[14] Najran
-
Al Khaleej(KSA) [5]
-
NPA 20:30 Hoãn
[13] Chippa Utd
-
Black Leopards [14]
-
KUWA 20:55 Hoãn
[3] Salmiya
-
Al Sahel [8]
-
DUC3 21:00 Hoãn
[16] Uerdingen
-
Ingolstadt [4]
-
KUWA 23:20 Hoãn
[6] Al Arabi (KUW)
-
Fahaheel [9]
-
ANHU23 00:30 Hoãn
[1-7] Chelsea U23
-
Southampton U23 [1-12]
-
 
« 24 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo