x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VN19 14:00 FT
  PVF Việt Nam U19
2 - 0
Thanh Hóa U19  
-
- 14:00 FT
  Phú Yên U19
0 - 1
Bình Định U19  
-
- 15:00 FT
  HA Gia Lai U19
1 - 1
Quảng Nam U19  
-
- 15:00 FT
  Nam Định U19
3 - 1
CA Nhân Dân U19  
-
- 15:00 FT
  Đà Nẵng U19
0 - 1
Hoang Anh JMG U19  
-
- 15:00 FT
  Long An U19
1 - 1
An Giang U19  
-
- 15:00 FT
  Hồ Chí Minh U19
0 - 1
Đăk Lăk U19  
-
- 15:00 FT
  Bình Phước U19
1 - 0
Cần Thơ U19  
-
- 15:00 FT
  Kon Tum U19
1 - 0
SL Nghệ An U19  
-
- 15:00 FT
  Tiền Giang U19
0 - 1
Đồng Tháp U19  
-
IRNA 18:30 FT
[16] Machine Sazi
0 - 1
Foolad Khozestan [5]
0 - 1
- 18:30 FT
[6] Aluminium Arak
2 - 1
Persepolis [3]
2 - 1
- 19:30 FT
[4] Sanat Naft
1 - 2
Sepahan [2]
0 - 1
KSAA 19:40 FT
[5] Al Taawon (KSA)
3 - 1
Dhamak [15]
1 - 1
ALBA 19:45 FT
[6] KF Tirana
0 - 1
KF Laci [3]
0 - 0
KSB 19:45 FT
[20] Arar FC
1 - 2
Al Jabalain [3]
1 - 0
- 19:50 FT
[4] Al Tai
1 - 0
Al Feiha [2]
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[14] Kasimpasa
2 - 0
Sivasspor [11]
+0 2 - 0
TNKB 20:00 FT
[4] Istanbulspor AS
1 - 0
Adanaspor [14]
-1 1/4 1 - 0
KSB 20:00 FT
[9] Ohud Medina
1 - 1
Al Nojoom [19]
0 - 0
OMAA 20:00 FT
[6] Bahla Club
2 - 1
Saham Club [13]
0 - 0
- 20:45 FT
[4] Nasr Salalah
2 - 0
Sohar Club (OMA) [11]
1 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Ufa
0 - 1
Crvena Zvezda  
0 - 1
- 21:30 FT
  Slavia Sofia
0 - 1
Vojvodina  
0 - 0
BDNA 21:30 FT
[10] Belenenses
2 - 0
Tondela [12]
-1/4 2 - 0
KSB 21:50 FT
[15] Al Nahda (KSA)
0 - 0
Al Thuqbah [17]
0 - 0
- 21:55 FT
[12] Al Jeel
3 - 1
Sahel (KSA) [16]
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Dnipro
2 - 0
Cukaricki  
ANHU23 22:00 FT
[2-2] Stoke City U23
2 - 0
Middlesbrough U23 [2-10]
2 - 0
BDNB 22:00 FT
[17] Porto B 1
1 - 1
Benfica B [7]
+0 0 - 0
KSAA 22:15 FT
[8] Al Faisaly (KSA)
1 - 1
Al Hilal [2]
0 - 1
GHCLB 22:30 FT
  Spartak Subotica
0 - 5
Torpedo Moscow  
0 - 2
ALBA 22:45 FT
[4] Teuta Durres
1 - 1
Partizani Tirana [2]
1 - 1
KSAA 22:45 FT
[11] Al Wehda (KSA)
2 - 4
Al Shabab (KSA) [1]
2 - 1
OMAA 22:45 FT
[14] Muscat Club
0 - 0
Rustaq Club [7]
0 - 0
TNKA 22:59 FT
[6] Alanyaspor
4 - 3
Ankaragucu [21]
-1 1 - 2
- 22:59 FT
[3] Fenerbahce
3 - 0
Kayserispor [16]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[3] Altinordu SK
2 - 4
Menemen Bld [12]
-1/4 0 - 0
BDNA 23:30 FT
[9] Rio Ave
1 - 2
Santa Clara [7]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[4] Benfica
1 - 1
Nacional Madeira [11]
-2 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[10] Casa Pia AC
2 - 1
Cova Piedade [12]
-1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[14] Karmiotissa Pol.
0 - 0
Pafos FC [7]
+1/4 0 - 0
HLB 00:45 FT
[12] Ajax U21
0 - 2
Go Ahead Eagles [5]
+1/4 0 - 0
ISRA 01:15 FT
[5] Hap. Beer Sheva
1 - 0
Hapoel Hadera [10]
-1/2 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[14] Hermannstadt
1 - 3
CFR Cluj [2]
+3/4 1 - 1
ANHU23 02:00 FT
[1-11] Leicester City U23
2 - 4
Everton U23 [1-5]
1 - 3
- 02:00 FT
[1-1] Man City U23
1 - 1
Blackburn U23 [1-2]
0 - 1
COLA 02:00 FT
[2] La Equidad
1 - 0
Atl. Nacional [7]
+1/4 0 - 0
FA 02:45 FT
  Wycombe
1 - 4
Tottenham  
+1 3/4 1 - 1
PHB 02:45 FT
[7] Sochaux
0 - 1
Toulouse [3]
+1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[9] Athletic Bilbao 4
5 - 1
Getafe [14] 4
-1/4 1 - 1
TBNB 03:00 FT
[17] Cartagena
0 - 2
Mirandes [9]
+1/4 0 - 2
ITB 03:00 FT
[16] Brescia
0 - 1
Monza [2]
+3/4 0 - 0
ITA3 03:00 FT
[A-1] Como
2 - 1
AC Renate [A-2]
+0 1 - 1
HLB 03:00 FT
[13] Eindhoven
0 - 1
NEC Nijmegen [6]
+1/4 0 - 1
BRB 03:00 FT
[7] Operario/PR
2 - 0
Chapecoense [1]
+1/4 1 - 0
CAFANC 03:10 FT
[B-3] Niger (T)
1 - 2
CHDC Congo [B-1]
0 - 1
- 03:10 FT
[B-2] Congo (T)
1 - 0
Libya [B-4]
0 - 0
BDNA 03:15 FT
[13] SC Farense
0 - 1
Porto [2]
+1 1/2 0 - 1
PH3 03:45 FT
[4] Le Mans
2 - 1
Red Star 93 [5]
+1/4 1 - 1
GHQG 04:00 FT
  Dominican
0 - 0
Serbia  
0 - 0
COLB 05:00 FT
[4] Atletico Huila
4 - 0
Bogota FC [13]
-1 1 - 0
COLA 05:30 FT
[16] Once Caldas
1 - 3
Junior Barranquilla [5]
+1/2 1 - 0
BRA 06:00 FT
[12] Corinthians/SP
0 - 2
Bragantino/SP [9]
+0 0 - 2
CHIA 06:00 FT
[1] Univ. Catolica 1
2 - 3
Palestino [15]
+0 1 - 1
CRCA 08:00 FT
[A-4] Guadalupe FC
2 - 2
Dep. Saprissa [B-1]
+3/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[18] Pachuca
0 - 1
Cruz Azul [2]
-1/2 0 - 0
GHCLB 19:00 Hoãn
  Zorya
-
Shkendija  
-
ANHU23 20:00 Hoãn
[2-3] Wolves U23
-
Leeds Utd U23 [2-1]
-
- 20:00 Hoãn
[2-13] West Brom U23
-
Crystal Palace U23 [2-4]
-
- 20:00 Hoãn
[2-11] Sunderland U23
-
Burnley U23 [2-8]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Khimki
-
Arda Kardzhali  
-
- 22:00 Hoãn
  Maribor
-
Shakhtar Donetsk  
-
 
« 25 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo