x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VN19 14:00 FT
  Đồng Nai U19
0 - 3
Sài Gòn FC U19  
0 - 2
AUSA 15:05 FT
[11] Melb. Victory 1
2 - 1
Perth Glory [6] 1
-1/4 0 - 0
VN19 16:00 FT
  Khánh Hòa U19
1 - 0
Bến Tre U19  
1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Esbjerg FB
0 - 0
Vejle  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Odense BK
0 - 1
Randers  
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Helsingor
1 - 0
Lyngby  
+1/4 1 - 0
KSAA 19:30 FT
[10] Al Baten
2 - 1
Al Ain (KSA) [16]
-1/2 0 - 0
OMAA 20:05 FT
[8] Al Nahda (OMA)
0 - 0
Al Ittihad (OMA) [9]
-1/2 0 - 0
- 20:25 FT
[1] Dhofar
2 - 0
Mussanah Club [3]
-1 1/2 1 - 0
RMNA 20:30 FT
[11] Viitorul C.
3 - 3
Sepsi OSK [4]
-1/4 2 - 1
ALGA 20:30 FT
  CR Belouizdad 1
3 - 1
USM Bel Abbes  
-1 1/4 3 - 0
- 20:30 FT
  Ain M'lila
0 - 0
RC Relizane  
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  NC Magra
1 - 0
JS Kabylie  
0 - 0
- 20:30 FT
  US Biskra
1 - 1
CA BB Arreridj  
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  JSM Skikda
0 - 1
Hussein Dey  
-1/4 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  PFK Aleksandriya
1 - 1
CSKA 1948 Sofia  
1 - 0
- 21:00 FT
  Zorya
1 - 1
Shkendija  
1 - 1
ALGA 21:00 FT
  ASO Chlef
2 - 1
Paradou AC  
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  ES Setif
0 - 0
O Medea  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  USM Alger
2 - 0
MC Oran  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  JS Saoura
1 - 0
CS Constantine  
0 - 0
- 21:00 FT
  WA Tlemcen
1 - 0
MC Alger  
+1/2 0 - 0
OMAA 21:05 FT
[10] Oman Club
1 - 0
Nizwa Club [12]
1 - 0
BDNB 22:00 FT
[15] Vilafranquense 1
1 - 1
Vizela [4]
+1/4 0 - 0
EGYA 22:00 FT
[13] Arab Contractors
1 - 2
Semouha Club [9]
+0 1 - 1
NPA 22:00 FT
[4] Orlando Pirates
1 - 1
TS Galaxy [9]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Kaizer Chiefs
1 - 1
Baroka FC [8]
-3/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[11] OFI Creta
0 - 1
Asteras Tripolis [5]
-1/4 0 - 1
RMNA 22:30 FT
[15] Voluntari
1 - 1
FC Uni.Craiova [3]
+1 1 - 1
CROA 22:59 FT
[9] Lok. Zagreb
0 - 4
Sibenik [6]
-1/4 0 - 2
OMAA 23:40 FT
[2] Al Seeb
4 - 0
Al Suwaiq [5]
-3/4 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[3] Academica Coim
1 - 1
Leixoes [11]
-1/2 0 - 0
ANHL1 00:30 FT
[8] Accrington
2 - 0
Hull City [2]
+1/2 0 - 0
DUB 00:30 FT
[9] Erzgebirge Aue
2 - 1
Wurzburger [18]
-1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[3] Aris Salonica
1 - 0
Larissa [14]
-1 1/4 1 - 0
AUTA 00:30 FT
[4] Sturm Graz
2 - 1
Hartberg [7]
-1 2 - 0
- 00:30 FT
[11] Admira
0 - 4
Austria Wien [8]
+1/2 0 - 0
EGYA 00:30 FT
[8] Pyramids FC
0 - 0
Ahly Cairo [5]
+1/2 0 - 0
HLA 00:45 FT
[12] Zwolle
2 - 2
Heracles Almelo [11]
+0 0 - 2
BIA 00:45 FT
[14] Eupen
0 - 2
Antwerpen [2]
+0 0 - 2
- 00:45 FT
[18] Waasland-Beveren
2 - 3
KV Mechelen [8]
+1 0 - 2
ISRA 00:45 FT
[7] Hapoel Haifa
1 - 2
Maccabi P.Tikva [4]
+0 1 - 0
RMNA 00:45 FT
[9] Arges Pitesti
0 - 0
Steaua Bucuresti [1]
+1 1/4 0 - 0
ANHA 01:00 FT
[13] Crystal Palace
2 - 3
West Ham Utd [4]
+1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[17] Newcastle 1
1 - 2
Leeds Utd [10] 3
+1/2 0 - 1
ANHL1 01:00 FT
[15] Gillingham
4 - 1
Crewe Alexandra [11]
+1/4 3 - 0
ANHL2 01:00 FT
[8] Exeter City
0 - 2
Morecambe [7]
-1/2 0 - 1
TBNB 01:00 FT
[19] Alcorcon
1 - 2
Albacete [22]
-1/2 1 - 1
TBNC 01:00 FT
  Valladolid 2
2 - 4
Levante  
+1/4 1 - 2
DUC3 01:00 FT
[13] Zwickau
3 - 1
Duisburg [17]
-1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[3] Wehen
2 - 2
Vik.Koln [15]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[10] Waldhof Man.
1 - 0
Dynamo Dresden [1]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Kaiserslautern
0 - 0
Turkgucu-Ataspor [7]
-1/2 0 - 0
PHB 01:00 FT
[12] Valenciennes
2 - 0
Paris FC [6]
+1/2 0 - 0
PH3 01:00 FT
[18] Annecy FC
2 - 2
Bourg Peronnas [15]
+0 2 - 1
ISRA 01:00 FT
[9] Beitar Jerusalem
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [11]
-1/2 0 - 1
CAFANC 02:00 FT
[C-4] Uganda (T)
2 - 5
Ma Rốc [C-1]
+1 1 - 1
- 02:00 FT
[C-3] Togo (T)
2 - 3
Rwanda [C-2]
+0 1 - 1
ANHB 02:00 FT
[11] Bristol City
2 - 1
Huddersfield [19]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[12] Millwall
0 - 0
Watford [3]
+1/4 0 - 0
FA 02:00 FT
  Bournemouth
2 - 1
Crawley Town  
-1 3/4 1 - 0
ANHL1 02:00 FT
[20] Rochdale
3 - 4
Oxford Utd [9]
+1/2 2 - 1
- 02:00 FT
[1] Peterborough Utd
0 - 0
Bristol Rovers [19]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Swindon
0 - 2
Plymouth Argyle [10]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[14] Milton Keynes Dons
0 - 1
Charlton Athletic [12]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[6] Doncaster Rovers
2 - 0
Wimbledon [22]
-1/2 2 - 0
- 02:00 FT
[4] Portsmouth 1
0 - 1
Lincoln [3]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[23] Wigan
0 - 5
Blackpool [13]
+1/2 0 - 2
ANHL2 02:00 FT
[22] Southend
1 - 3
Bradford City [9]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[4] Tranmere Rovers
3 - 2
Harrogate Town [12]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[2] Cheltenham
2 - 0
Oldham [15]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[19] Scunthorpe Utd
2 - 0
Port Vale [20]
+0 2 - 0
- 02:00 FT
[18] Stevenage
0 - 0
Colchester Utd [21]
-1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[18] Emmen
0 - 2
PSV Eindhoven [2]
+1 1/4 0 - 0
ICERT 02:00 FT
[A-2] Leiknir Rey.
2 - 0
Vikingur Rey. [A-3]
1 - 0
- 02:00 FT
[B-1] Fylkir
4 - 0
KR Reykjavik [B-2]
+1/2 4 - 0
COLB 02:00 FT
[9] Tigres(COL)
1 - 1
Union Magdalena [1]
0 - 1
DUB 02:30 FT
[6] Fort.Dusseldorf
0 - 0
Hamburger [4]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[16] Ein.Braunschweig
1 - 0
Heidenheim [8]
+1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[15] Osnabruck
0 - 1
Greuther Furth [3]
+1/2 0 - 1
ANHL1 02:45 FT
[16] Fleetwood Town
0 - 0
Northampton [24]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[7] Ipswich 1
0 - 1
Sunderland [5]
+1/4 0 - 1
ITC 02:45 FT
  Inter Milan 3
2 - 1
AC Milan   1 5
-3/4 0 - 1
SCOB 02:45 FT
[2] Raith Rovers 1
0 - 4
Hearts [1]
+1 0 - 2
BDNA 02:45 FT
[3] Braga
1 - 0
Gil Vicente [15]
-1 0 - 0
NIRA 02:45 FT
[4] Cliftonville
4 - 3
Linfield [1]
+1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[12] Portadown FC
2 - 2
Crusaders Belfast [5]
+1 3/4 1 - 1
- 02:45 FT
[6] Glentoran 1
2 - 0
Carrick Rangers [10]
-1 1/2 1 - 0
- 02:45 FT
[3] Larne
1 - 2
Coleraine [2]
-1/2 0 - 2
TBNC 03:00 FT
  Girona 2
0 - 1
Villarreal   4
+1 0 - 1
- 03:00 FT
  Real Betis 1 3
1 - 1
Real Sociedad   1 4
+1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
HLA 03:00 FT
[6] Groningen
3 - 0
ADO Den Haag [16]
-1 1/4 2 - 0
BIA 03:00 FT
[17] RE Mouscron Peruwelz
1 - 1
Anderlecht [6]
+3/4 1 - 0
ICERT 03:00 FT
[A-5] IR Reykjavik
0 - 8
Valur Rey. [A-1]
0 - 3
- 03:00 FT
[B-4] Fram Rey.
1 - 6
Fjolnir [B-3]
+3/4 0 - 3
ANHA 03:15 FT
[14] Southampton 1
1 - 3
Arsenal [11] 2
+1/2 1 - 2
- 03:15 FT
[19] West Brom 2
0 - 5
Man City [1]
+2 1/4 0 - 4
BDNA 04:15 FT
[17] Boavista
0 - 2
Sporting Lisbon [1]
+3/4 0 - 1
BRB 05:15 FT
[20] Oeste/SP
1 - 0
Parana/PR [18]
+1/2 0 - 0
BRA 06:00 FT
[3] Atl. Mineiro/MG
2 - 0
Santos/SP [8]
-2 2 - 0
- 06:00 FT
[7] Palmeiras/SP
1 - 1
Vasco DG/RJ [17]
-1/2 1 - 1
CHIA 06:00 FT
[3] U. Espanola
0 - 1
Coquimbo Unido [14]
-3/4 0 - 1
BRB 07:30 FT
[13] Vitoria/BA
1 - 0
Botafogo/SP [19]
-3/4 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[10] Correcaminos
2 - 0
Venados [11]
+0 1 - 0
MEXA 09:30 FT
[1] Club America
2 - 0
Juarez [12]
-3/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[3] Sonora
2 - 2
Celaya [1]
1 - 0
GHCLB 18:59 Hoãn
  Dnipro
-
Indija  
-
GHQG 00:00 Hoãn
  Guatemala
-
Puerto Rico  
-
DUC3 01:00 Hoãn
[12] Bayern Munich II
-
Verl [8]
-
ANHL1 02:00 Hoãn
[21] Burton Albion
-
Shrewsbury [17]
-
ANHL2 02:00 Hoãn
[6] Newport
-
Carlisle [11]
-
- 02:00 Hoãn
[23] Barrow
-
Grimsby [24]
-
AUTA 02:30 Hoãn
[2] Rapid Wien
-
St.Polten [9]
-
NIRA 02:45 Hoãn
[9] Warrenpoint Town
-
Ballymena Utd [8]
-
COLA 08:00 Hoãn
[17] Boyaca Chico
-
Millonarios [9]
-
 
« 26 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo