x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Etimesgut BS
1 - 0
Tom Tomsk  
AUSA 15:05 FT
[8] Sydney FC 1
0 - 2
Central Coast [1] 2
-3/4 0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Cukaricki (T)
1 - 0
Maribor  
+1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[8] HA Gia Lai
2 - 1
SL Nghệ An [12] 1
-3/4 0 - 1
AUSW 17:05 FT
[2] Brisbane Roar Nữ (T)
6 - 0
Melb. Victory Nữ [4]
-1/4 2 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Odra Opole
1 - 2
Puszcza Nie.  
1 - 0
- 19:00 FT
  Zaglebie Lubin
3 - 1
Arda Kardzhali  
2 - 0
- 19:00 FT
  Warta Poznan
3 - 1
Widzew Lodz  
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Elfsborg
3 - 0
Hacken  
0 - 0
- 19:00 FT
  Fremad Amager
1 - 4
Lyngby  
- 19:00 FT
  Kolding IF
2 - 2
Randers  
+1/2 1 - 2
- 19:00 FT
  Krasnodar B
1 - 3
Ural S.r.  
0 - 1
AZEA 19:00 FT
[8] Keşla FK 1
0 - 1
Sumqayit [4]
-1/4 0 - 1
EGYA 19:30 FT
[9] Semouha Club
1 - 1
Pyramids FC [8]
+1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[14] Tala'ea Al Jaish
3 - 0
Al Intagh Al Harbi [15]
-1/4 2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Baltika
2 - 0
FK Vozdovac  
1 - 0
- 20:00 FT
  Kapfenberg
4 - 1
Nafta 1903  
1 - 1
ANHU23 20:00 FT
[2-5] Fulham U23
0 - 3
Reading U23 [2-6]
0 - 1
OMC 20:00 FT
  Al Oruba (OMA)
2 - 2
Al Ittihad (OMA)  
1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 2-2; Pen: 4-5
- 20:05 FT
  Rustaq Club
0 - 2
Dhofar  
+1 0 - 1
KUWA 20:25 FT
[7] Al Shabab (KUW)
0 - 1
Al Nasr (KUW) [1]
+1/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Nordsjaelland
2 - 1
Viborg  
0 - 0
- 20:30 FT
  Liefering (T)
0 - 1
SKU Amstetten  
-1 0 - 0
ALGA 20:30 FT
  CS Constantine (T)
0 - 1
ES Setif  
+0 0 - 1
- 20:30 FT
  JS Kabylie
2 - 1
JS Saoura  
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
  Hussein Dey
1 - 1
NC Magra  
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  O Medea
1 - 0
US Biskra  
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
  RC Relizane
0 - 1
CR Belouizdad  
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
  Paradou AC (T)
3 - 0
JSM Skikda  
-3/4 1 - 0
BHRA 20:40 FT
[8] Budaiya (BHR) (T) 1
1 - 1
Busaiteen [9]
+1/4 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Mladost Lucani
3 - 2
FK Orenburg  
1 - 1
- 21:00 FT
  Pogon Szczecin
2 - 2
Arka Gdynia  
-1 1/4 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[2] AEL Limassol
3 - 1
Doxa Katokopia [9]
-1 2 - 1
ALGA 21:00 FT
  MC Alger
3 - 3
Ain M'lila  
-3/4 1 - 3
- 21:00 FT
  CA BB Arreridj
0 - 1
USM Alger  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  USM Bel Abbes 1
2 - 3
WA Tlemcen  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  MC Oran
1 - 0
ASO Chlef  
-3/4 0 - 0
GHCLB 21:15 FT
  Ajman
0 - 0
Dinamo Kiev  
- 21:30 FT
  Lechia GD
2 - 0
Wisla Plock  
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
  Slask Wroclaw
0 - 4
Crvena Zvezda  
0 - 2
CROA 22:00 FT
[9] Lok. Zagreb 1
0 - 3
NK Osijek [1]
+3/4 0 - 2
RMNA 22:00 FT
[8] Chindia Targoviste
2 - 1
Aca. Clinceni [6]
+0 2 - 0
KUWA 22:55 FT
[2] Al Qadsia
4 - 1
Fahaheel [9]
-1 1/2 3 - 1
CAFANC 22:59 FT
[C-1] Ma Rốc (T)
0 - 0
Rwanda [C-2]
-1 1/4 0 - 0
ANHU23 22:59 FT
[1-13] West Ham U23
1 - 2
Tottenham U23 [1-4]
0 - 0
MLTA 22:59 FT
[13] Tarxien Rainbows (T)
0 - 2
Gzira Utd [3]
+1 3/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[5] AEK Larnaka
3 - 1
Ermis Aradippou [12]
-1 1/4 3 - 1
OMC 22:59 FT
  Sohar Club (OMA)
1 - 1
Al Suwaiq  
+0 0 - 0
UAESC 22:59 FT
  Al Sharjah (T)
0 - 1
Al Shabab (UAE)  
+1/4 0 - 0
BHRA 23:10 FT
[10] Malkiya (T)
2 - 1
Al Hadd [4]
+1 1 - 1
- 23:10 FT
[7] Al Ahli (BHR) (T)
1 - 3
AL Riffa [1]
+1 1/2 0 - 2
PH3 00:00 FT
[15] Bourg Peronnas
0 - 1
Quevilly [2]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[14] FC Bastia-Borgo
2 - 2
Orleans [3]
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[8] Villefranche
1 - 1
Annecy FC [18]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Creteil
1 - 2
Avranches [9]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[12] Sete
0 - 0
SO Cholet [7]
-1/4 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[15] Brno
0 - 3
Slovan Liberec [5]
+1/2 0 - 2
CROA 00:05 FT
[6] Sibenik
0 - 1
Hajduk Split [5]
+1/2 0 - 0
DUB 00:30 FT
[6] Fort.Dusseldorf 3
3 - 3
Greuther Furth [3] 2
-1/4 1 - 2
- 00:30 FT
[15] Osnabruck 1 3
0 - 1
Erzgebirge Aue [9] 2
-1/4 0 - 1
PH3 00:30 FT
[10] Stade Lavallois
0 - 0
Stade Briochin [11]
+0 0 - 0
HLB 00:45 FT
[1] Cambuur
5 - 1
PSV Eindhoven U21 [17]
-1 3/4 3 - 1
- 00:45 FT
[15] MVV Maastricht
1 - 1
Helmond Sport [11]
+1/2 1 - 0
TBNB 01:00 FT
[12] Fuenlabrada
0 - 0
Alcorcon [19]
-1/4 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[7] Turkgucu-Ataspor
0 - 0
Bayern Munich II [12]
+1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[17] Boulogne
1 - 2
SC Bastia [1]
-1/4 1 - 0
BDNB 01:00 FT
[14] UD Oliveirense
1 - 1
Varzim [18]
+0 1 - 0
RMNA 01:00 FT
[1] Steaua Bucuresti
2 - 1
Voluntari [15]
-2 1 - 0
TSB 01:00 FT
[10] Chiasso
0 - 3
Winterthur [6]
+1/2
- 01:00 FT
[9] Neuchatel Xamax
0 - 1
SC Kriens [8]
-3/4 0 - 0
AUTA 01:00 FT
[2] Rapid Wien
4 - 1
Sturm Graz [4]
-1/2 2 - 1
CAFANC 02:00 FT
[C-4] Uganda (T)
1 - 2
Togo [C-3]
-1/4 0 - 0
ANHL2 02:00 FT
[5] Salford City
2 - 2
Harrogate Town [12]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[14] Leyton Orient
0 - 1
Forest Green [3]
+0 -
ANHU23 02:00 FT
[2-9] Norwich City U23
2 - 3
Aston Villa U23 [2-7]
1 - 1
- 02:00 FT
[1-10] Arsenal U23
5 - 0
Brighton U23 [1-9]
3 - 0
PH3 02:00 FT
[13] Concarneau
1 - 1
Lyon Duchere [16]
+0 0 - 1
HLA 02:00 FT
[17] Willem II 1
1 - 3
Zwolle [12]
-1/4 1 - 0
BIB 02:00 FT
[7] Lierse
3 - 1
Club Brugge II [8]
-3/4 2 - 0
TSB 02:00 FT
[1] Grasshoppers
2 - 0
Stade L. Ouchy [4]
-1/4 0 - 0
BRB 02:00 FT
[3] Juventude/RS
2 - 1
Figueirense/SC [17]
-1/4 0 - 0
DUA 02:30 FT
[8] M.gladbach 1
4 - 2
B.Dortmund [5]
+1/4 2 - 2
ANHB 02:45 FT
[10] Stoke City 1
1 - 2
Watford [3] 2
+1/4 0 - 0
FA 02:45 FT
  Chorley
0 - 1
Wolves  
+2 0 - 1
ITA 02:45 FT
[15] Benevento 1
2 - 2
Torino [17] 3
+1/4 1 - 0
SCOB 02:45 FT
[6] Arbroath
1 - 1
Dundee [5]
+3/4 0 - 1
BIA 02:45 FT
[6] Anderlecht
0 - 0
Waasland-Beveren [18]
-1 1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[8] Levante
2 - 2
Valladolid [18] 1
-1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[22] Albacete 1
1 - 0
Zaragoza [21]
+1/4 1 - 0
ITB 03:00 FT
[20] Virtus Entella
2 - 1
Pisa [10]
+1/4 1 - 1
PHA 03:00 FT
[2] PSG 2
4 - 0
Montpellier [9] 1 1
-2 1/4 1 - 0
HLB 03:00 FT
[9] Telstar
2 - 2
AZ Alkmaar U21 [18]
-3/4 1 - 1
- 03:00 FT
[3] Almere City
3 - 0
Dordrecht 90 [19]
-2 0 - 0
MLTA 03:00 FT
[7] Valletta
1 - 0
Balzan [14]
1 - 0
BDNB 03:15 FT
[9] Penafiel
2 - 2
Feirense [1]
+1/2 1 - 1
URUA 03:30 FT
[15] CA Rentistas
0 - 1
Boston River [8]
-1/4 0 - 1
BRB 05:15 FT
[5] CSA/AL
1 - 1
Brasil Pelotas/RS [12]
-1 1/4 0 - 1
COLB 06:00 FT
[14] Barranquilla
0 - 1
Boca Juniors Cali [10]
-1/4 0 - 1
GHQG 07:00 FT
  Guatemala
1 - 0
Puerto Rico  
-1 1/2 0 - 0
- 07:00 FT
  Guatemala
1 - 0
Puerto Rico  
-1 1/2 0 - 0
GHW 07:00 FT
  Mỹ Nữ
6 - 0
Colombia Nữ  
3 - 0
BRB 07:30 FT
[4] Cuiaba/MT
1 - 3
Sampaio Correa/MA [6]
-1/2 0 - 2
COLA 08:00 FT
[6] Inde.Medellin
2 - 1
Patriotas [14]
-1 1 - 1
MEXA 08:30 FT
[4] Puebla
0 - 1
Club Tijuana [5]
-1/4 0 - 1
NZLA 09:30 FT
[5] Waitakare Utd 1
3 - 3
Canterbury [3]
-1/4 0 - 2
MEXA 10:30 FT
[14] Mazatlan FC
0 - 0
Santos Laguna [6]
+1/4 0 - 0
AUSA 15:00 Hoãn
[12] Wellington Phoenix
-
Melbourne City [10]
-
WALA 02:45 Hoãn
[10] Cefn Druids AFC
-
Newtown AFC [11]
-
 
« 22 tháng 01 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo